-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำไปที่รินแก้วหน่อยครับ ไม่อยากเป็นพระเอก  (อ่าน 1132 ครั้ง)

mean595

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีผมเห็นการบ้านเก่าแล้วพูดถึงพวก พระเอก จากที่อ่านมาเหมือนคนพวกนั้นจะทำอะไรแย่ๆลงไป

เลยอยากรู้ว่าควรจะทำตัวยังไงเพื่อไม่ให้เกิดเรื่องแบบนั้นขึ้น คือผมยังละอ่อนน้อยอยู่ ที่เคยไปก็มีแต่ ออน.เลยอยากถามพี่ทุกคนว่าควรทำยังไงดีครับ
ป.ล.เพื่องใครสงสัย อายุเพราะยังไม่ถึงเลข2ครับ อาจจะอายุน้อยแต่พี่ๆหลายคนคงเค้าใจเด็กอย่างผมน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

ไม่ควรอ้างอิงใดๆ เกี่ยวกับเว็บนี้ครับน้อง
 อย่าอ้างว่าคนนั้นเคยได้ราคานี้ คนนี้ได้ทำแบบนั้น

เอาข้อมูลที่น้องเคยได้อ่านเป็นตัวตัดสินใจ แต่อย่างอ้างอิงถึงเว็บ
 และอย่าอ้างอิงถึงคนอื่น เด็ดขาด.......

ของแบบนี้ มันต้องสะสมประสบการณ์ครับ นักรบย่อมมีบาดแผล ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ไม่ควรอ้างอิงใดๆ เกี่ยวกับเว็บนี้ครับน้อง
 อย่าอ้างว่าคนนั้นเคยได้ราคานี้ คนนี้ได้ทำแบบนั้น

เอาข้อมูลที่น้องเคยได้อ่านเป็นตัวตัดสินใจ แต่อย่างอ้างอิงถึงเว็บ
 และอย่าอ้างอิงถึงคนอื่น เด็ดขาด.......

ของแบบนี้ มันต้องสะสมประสบการณ์ครับ นักรบย่อมมีบาดแผล ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ
ตามนั้นเลยครับ เยี่ยมมาก  pongz  pongz  pongz

Cheater11

เข้าไปแบบติ๋มๆดีกว่าครับ fhgj

bathover

• แอบจิต
  • **

เบอร์ 3 ครับ ผมไม่เคยผิดหวังเลย...

kitprasong

• *

ติ๋มๆ ไว้ สุภาพไว้
มือ ปลาหมึกพอประมาณ
แค่นี้ก็แจ่มแล้ว ยิ่งนายเด็กด้วย
หมอนวดอายุส่วนใหญ่ 20 ปลาย - 30 up บางคน 40 +
ได้กินเด็ก เผลอๆ ได้ฟรีไม่รู้

manop

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ติ๋มๆ ไว้ สุภาพไว้
มือ ปลาหมึกพอประมาณ
แค่นี้ก็แจ่มแล้ว ยิ่งนายเด็กด้วย
หมอนวดอายุส่วนใหญ่ 20 ปลาย - 30 up บางคน 40 +
ได้กินเด็ก เผลอๆ ได้ฟรีไม่รู้

น่าสนที่ได้กินเด็กอะครับ ออิอิ

mean595

• แอบจิต
  • **

ขอบรุ่นพี่ทั้งหลายด้วยครับไว้จะถ้าไปจะมาส่งการบ้านให้ฟังครับ

huipai

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

นอนรอครับ

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **

ttu เด็ก 10+ไปไม่รู้หมอนวด  จะโดนข้อหาพากผู้เยา ว์เปล่านะ อิอิ scary

คำปัน

มั่นใจแล้วก็ไปเลย .....

มีเทคนิคส่วนตัวในการเลือกหมอแนะนำเล็กน้อย
ลองไปดูใบลงราคาของร้านหน่อยว่ามีหมอคนไหนมาลงเวลาทำำงานบ้างถ้าไม่คุ้นก็ลองดูลายมือ
ที่มาลงชื่อก็พอจะเาลักษณะเจ้าของลายมือได้บ้าง
-ลายมือออกแนววัยรุ่น (แอบคิกขุ หน่อยๆ)หมอก็จะ สส หน่อย ประมาณนั้น

เท่าที่ใช้วิธีนี้ ประมาณ 3 ใน 4 ไม่พลาดครับ

****โปรดใช้วิจารณญาณ ในการอ่าน

sulfuricgun

• *

อัยยะ เทคนิคขั้นเทพ ผมไม่เคยนึกถึงเรื่องลายมือเลยครับ ขอคาราวะ pongz

Blueburn

• Country: th

ข้อแนะนำสำหรับการไปนวดรินแก้วหรือแม้กระทั้งที่อื่นๆ นะครับ สร้างความคุ้นเคยพูดคุยกัน อย่าเป็นปลาหมึกถ้ายังไม่ใช่แขกประจำเขา เปลี่ยนเสื้อผ้าไม่ต้องใส่ลิง ปล่อยให้มันยืนตรงโชว์เข้าไว้ บ่นนิดหน่อยว่าปวดขา(ล๋ำ)จังเลย อย่ามือไวใจเร็ว ให้เกียรติพี่ๆเขาก็พอคับหุหุ ผมล่ะไปเบอร์ไหนได้เบอร์นั้นทุกที แซนวิชก้เคยมาแล้ว จนตอนนี้โดนหมอเคืองไม่หาประจำซักคน scary จะโดนไล่เหิบแล้ว แต่ยังไงซะ ขอย้ำ ให้เกียรติเข้าไว้ครับ
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์