-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ชั่วโมงที่รอคอย กับพี่ก้อยในตำนาน สุดยอดมาก ... (ปลา)  (อ่าน 5220 ครั้ง)

Mr.Freeman

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เวลาประมารหกโมงครึ่ง ผมนี่โทรหาเบอร์พี่ก้อยเลย 0819527xxx ผมได้เบอร์พี่ก้อยมาจากการขุดกระทู้เก่าๆ ในบอร์ดนี่แหละคับ โทรไปรอบแรก ไม่มีคนรับสาย สงสัยพี่ก้อยติดงาน เลยรอสัก 5 นาทีแล้วโทรไปใหม่ แต่คราวนี้พี่ก้อยรับคับ ผมเลยถามว่าตอนนี้พี่ก้อยว่างมั้ยคับจะเข้าไปหา พี่แกตอบว่ามาได้ค่ะ ผมนี่ดีใจเลยจะได้ลองของในตำนาน แต่ด้วยความที่ไม่เคยไปเลย เลยถามทางว่าจะไปหาพี่ก้อยนี่จะไปหาที่ไหนอะไรยังไง พี่ก้อยแกก็บอกมาเป็นอย่างดี ผมนี่รีบขับรถไปเลยทีเดียว พอขับไปใกล้ถึงร้านพี่ก้อยแกก็โทรเข้ามาพอดีว่าพอดีมีคนจองไว้ พี่แกลืมไปรอหน่อยได้มั้ย ผมเลยคิดสักประมาร 3 วินาที แล้วตอบไปว่า ผมรอได้ ตอนนี้อยู่หน้าร้านล่ะ อิอิ ด้วยความที่ผมไปดริ้งมานิดหน่อย เมาๆ มึนๆ นิดหน่อยเลยปรับเบาะรถนอนรอพี่ก้อยตรงหน้าร้านเลยทีเดียว

อ่ะๆ เดี๋ยวมาต่อนะคร๊าบ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2015, 19:59:14 โดย Mr.Freeman »

aaaaa501

• ว๊องแมน
  • *

ถ่ายทอดสด

Mr.Freeman

• แอบหื่น

เวลาผ่านไปประมารครึ่งชั่วโมง ผมนี่หลับๆ ตื่นๆ คอยดูแต่เวลา ลองโทรสะกิดไปหาพี่ก้อยสักหน่อยดิ พอโทรไปแกรับปุ๊บ
บอกขอเคลียร์ห้องแป๊งนึง ผมเลยตาโตขึ้นมาหน่อย และแล้วอีก 5 นาทีต่อมา โทรศัพท์ของผมก็มีเบอร์พี่ก้อยโทรเข้ามา แต่
ว่าแกโชว์เบอร์มา พอผมเห็นเท่านั้นแหละ โทรกลับไปทันที พี่ก้อยรับบอกเข้ามาได้เลยค่ะ ผมนี่รีบลุกทันทีเลย
พอเข้าไปในร้านตาของผมก็สอดส่องสำรวจไปทั่ว ดูๆ แล้วแกคงจะอยู่คนเดียว กินนอนที่นี่เรียบร้อยเลย พอเจอพี่ก้อยปุ๊บ
ผมแสกนก่อนเลยว่าแกเป็นคนตัวเล็กอวบๆ เป็นสาวมีอายุ และที่สำคัญนมใหญ่มาก พี่ก้อยมาในชุดเดรสสายเดี่ยวลายขาวดำ
พี่ก้อยบอกผมว่าวันนี้ลูกค้าเยอะมาก แกให้ผมไปรอในห้อง หยิบผ้าเช็ดตัวให้ผมผืนนึง ผมก็จัดการถอดเสื้อถอดกางเกง
แล้วนุ่งผ้าเช็ดตัว ยืนรอแก สักแป๊บพี่ก้อยก็เข้ามาในห้องถามผมว่านวดออยเน๊าะ ผมตอยว่าคับแล้วไปนอนคว่ำลงบนเตียง
พี่แกบอกถอดผ้าเช็ดตัวออกนะ ผมก็เลยงงเอ๊ะแล้วเอามาให้ผมทำไม แต่ก็ไม่ขัดขืนเอาผ้าเช็ดตัวออกโดยดี แต่แกก็บอกว่า
ถอดกางเกงในออกด้วย เดี๋ยวเปื้อน ผมก็ถอดอีกแล้วโยนไปตรงปลายเตียง พอหันกลับมาปุ๊บ โอ๊ววว แม่เจ้า พี่ก้อยแกถอด
ชุดของแกเรียบร้อย นมแกใหญ่ตามที่ผมคิดไว้จิงๆ ด้วย แถมใส่กางเกงจีสติงด้วยนะขอบอก หลังจากนั้นผมก็นอนคว่ำลง
พี่ก้อยแกก็เอาน้ำมันมาหยอดๆ ตรงหลัง ตรงขาแล้วก็นวดๆ อยากบอกว่าแกนวดเพลินมากเลย นวดไปได้สักพักผมรู้สึก
เหมือนว่ามีอะไรมาถูหลังอยู่ ก็เลยไม่แน่ใจหันไปดู แปลว่าพี่ก้อนแกเอานมเอาตัวมาถูแบบ B2B เลย สักพักแกเลียร่องก้น
ผมเลยคับ โอ๊วสุดยอดแกทั้งเลียทั้งดูดใช้ลิ้นตวัดเข้าไปในส่วนที่ลึกที่สุดเลยทีเดียว แล้วมีเสียงครางเบามาด้วย อ่าสส์ ได้
อารมณ์จิงๆ ผมนี่สุดๆ อ่ะ

ขออนุญาติพักยกสักแป๊บนะคับ เดี๋ยวไปนอนก่อนตื่นมาจะมาเขียนต่อ ...

Mr.Freeman

• แอบหื่น

เอารูปสถานที่รบไปดูล่อๆ ตากันก่อนนะคับ รูปพี่ก้อยจะตามมา อั๊ยย่ะ ...

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

สุดยอด pongz

babyboy

• *

ตามติด .. ติดตาม

eversene

• เด็กทะลึ่ง

ผมนี่ปูเสื่อรอชมเลย อิอิ

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ต่อกันคับ พอผมเริ่มจะทนไม่ไหวก็หันหลังกลับมา ลุกขึ้นไปดึงตัวพี่ก้อยมากอดจูบเลย ปากแกนี่หวานมากเลยคับ โดย
เฉพาะลิ้นนี่หวานมากๆ เลย ผมทั้งจูบทั้งนัวเนียมือนี้จับปทั่วเลย ตัวแกก็หอมมากเช่นกัน หัวยมพี่ก้อยนี่ยืนแหลมมาเชียว
บวกกับนมที่ใหญ่ๆ แน่นๆ ที่ไม่รู้ว่าแกไปทำมาหรือปล่าว แต่โดยรวมแล้วศึกครั้งนี้มันมากคับขอบอก สักพักผมนอนราบ
ลงดึงตัวพี่ก้อยมากอดจูบอีก แล้วก็จับจีสติงตัวนั้นออกเอามือเขี่ยๆ ดูแล้วพี่ก้อยก็พลิกตัวให้ผม 69 พี่ก้อยทั้งอมทั้งดูดของผม
ผมก็ทั้งดูดทั้งใช้ลิ้นตวัดจิ๋มพี่ก้อยไปมา จนแกครางออกมาเสียงดังมาก ขอบอกมาแกใช้ปากได้ดีมาก ไม่ทันไรมันก็จะขึ้นมา
ล่ะ ผมเลยไม่ไหว บอกพี่ก้อยผมไม่ไหวแล้ว ขอเลยนะ พี่ก้อยแกก็รู้งานคับ ก้มไปหยิบซีดีตรงชั้นวางของปลายเตียงมาใส่
ให้ผม พอใส่ซีดีเสร็จเท่านั้นแหละผมลากขาพี่ก้อยมายัดใส่แล้วซอยเลยคับ ของแกก็ตอดรับดีจิงๆ ซอยๆ สักพักก็เปลี่ยน
เป็นท่าด็อกกี้ ท่านี้พี่ก้อยร้องดังมากเลย ยิ่งทำให้ผมได้อารมณ์สุดๆ ซอยไม่ยั้งเลย ศึกผ่านไปสักช่วงเวลาผมเริ่มจะไม่ไหวล่ะ
มันขึ้นมาล่ะเลยล้มตัวนอนลงแล้วให้พี่ก้อยขึ้นข้างบน พี่ก้อยยิ่งขย่มใหญ่เลยทั้งนั่งหันหน้า นั่งหันหลังฟินสุดๆ ผมนี่จำ
เสียงครางและคำพูดของแกได้เลยคับ แกพูดว่า "เอามันแต้น่อ อึ๊ยๆ" ส่วนตัวผมนั้นได้ยินพี่แกพูดแบบนี้ร้องดังแบบนี้ผม
แล้วบวกกับผมไม่เคยเจออะไรที่สุดยอดแบบนี้ผมก็ออกเสียงมาเลยคับ "พี่ก้อยสุดยอดๆ" พี่ก้อยสุดยอดๆ พอใกล้ถึงที่สุด
ของที่สุดของผมผมบอกพี่ก้อยผมจะเสร็จล่ะ ขอคาปากเลยได้มั้ย พี่ก้อยไม่พูดไรปาก จับดึงซีดีออกแล้วใช้ปากมาช่วยพร้อม
กับใช้มือชักๆ จนผมเสร็จคาปากพี่ก้อยเลย พี่แกทั้งอมทั้งดูดน้ำจนหมดไม่เหลือสักหยดเลยคับ หลังจากนั้นเราก็นอนหมดแรงกอดกันสักพัก มีจูบปากกันต่ออีกสักแป๊บ แล้วพี่ก้อยก็บอกว่าไปอาบน้ำมั้ย ผมก็ว่าไม่ล่ะคับ เดี๋ยวผมกลับไปอาบหอดีกว่า จะไปเที่ยวไปดริ้งต่อ พี่ก้อยก่อเลยออกจากห้องแล้วให้ผมไปล้างของในห้องน้ำ ตอนผมใส่เสื้อผ้าแล้วมาหยิบของในห้อง ผมเหลือบไปเห็นจีสติงของพี่ก้อยวางอยู่ข้างๆ เตียง สงสัยแกเอามันไปหน่อย จนลืมใส่กางเกงใน ผมเลยหยิบจับมาดมทีหนึ่ง ชื่นใจคับหอมมาก แต่ก็ไม่ได้บอกแกนะคะบว่าแกลืมไม่ได้ใส่กางใน หลังจากนั้นก็เดินออกมาข้างนอกห้อง ถามพี่ก้อบค่าเสียหายเท่าไรคับ พี่ก้อยตอบว่าแล้วแต่น้องเลยค่ะ พี่ชอบ ผมเลยหยิบใบแดงให้แก 5 ใบ (ราคานี้แล้วแต่ความสามารถนะคร๊าบ ... ฮิ้ววว) พี่ก้อยรับไปยิ้มๆ แล้วจูบผมที่นึงก่อนไป แต่ก่อนจะออกจากร้านผมหันกลับมาบอกพี่ก้อย พี่ก้อยคับขอถ่ายรูปพี่ก้อยไว้เวลาคิดถึงได้มั้ยคับ พี่เขาตอบว่าแล้วเมื่อกี้ทำไมไม่ถ่าย ผมนี่คิดย้อยหลังไปเลย ถ่ายตอนไหนว่ะ ถ่ายตอนนั้นหรา ถ่ายตอนนั้นได้ด้วยหรา แต่ก็คิดในใจคับ จับมือถือมาถ่ายรูปพี่ก้อยไว้ในมุมมืดๆ ภายในร้าน แล้วกอดพี่ก้อยนานๆ อีกทีนึง ก่อนจะออกประตูไปผมเอ่ยกับแกว่า ยังไงก็จะกลับมาหาคับ พี่ก้อยยิ้ม แล้วผมก็เดินออกประตู สตาร์ทรถขับออกไปด้วยภายในใจคิดถึงช่วงเวลานั้นตลอด และบริเวณมือทั้งสองข้างนี่มีกลิ่นกายกลิ่นน้ำหอมของพี่ก้อยกลับไปด้วย ...

สรุป : สุดยอดมากคับศึกครั้งนี้กับพี่ก้อยในตำนาน ไม่เคยเอาใครมันขนาดนี้มาก่อนเลย ที่สุดของที่สุด ...

Mr.Freeman

• แอบหื่น

อ่อ ส่วนรูปพี่ก้อยนั้นเด่วเย็นๆ ค่ำๆ ผมจะมาอัพให้ดูนะคับ ขอไปเซ็นเซอร์นิดหน่อยพอให้ดูงามพอให้ดูลุ้นกัน แล้วค่อยไปเจอตัวจิงที่เกี่ยวก้อยกันเองคร๊าบ ...

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ไปครั้งหน้าอย่าลืม 4x4 กับอุปกรณ์เสริมหลักสูตร  เจ๊แกมีของดีซ่อนเยอะ

มือปืนดาบหัก

• แอบจิต
  • **

สุดยอดมากครับพี่ รอชมรูปพี่ก้อย  jljhl jljhl jljhl jljhl

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ไปครั้งหน้าอย่าลืม 4x4 กับอุปกรณ์เสริมหลักสูตร  เจ๊แกมีของดีซ่อนเยอะ

จะได้ลองเปิดซิงกับเจ๊ก้อยแกคนแรกนี่แหละมั้งคับ แกนี่สุดยอดจิงๆ

Mr.Freeman

• แอบหื่น

รูปพี่ก้อยในตำนานคับ กับอายุ 45 ปี ที่ถือว่าเด็ดมาก ...

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

อยากจะบอกว่า ถ้าแกชวนไปอาบน้ำ อย่าเล่นตัวครับ  รีบตามไปเลย แล้วจะติดใจ

Mr.Freeman

• แอบหื่น

อยากจะบอกว่า ถ้าแกชวนไปอาบน้ำ อย่าเล่นตัวครับ  รีบตามไปเลย แล้วจะติดใจ

คราวหน้าผมคงไม่พลาดคับ ... อิอิ

chai32

• *

เห็น ปลาแล้วขึ้น eta04

Mr.Freeman

• แอบหื่น

เห็น ปลาแล้วขึ้น eta04

ผมนี่นึกถึงทีไร ก็ขึ้นแทบทุกทีเลยคับ ...  eta04

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ถ้าไปส่งท้าย วงการกับป้าก้อย  จะออกวงการได้มั้ยเนี้ย

mad

• คณะสำรวจ
  • *

ตำ นาน นาน

oppo

• **
  • Country: th

pongz nพี่ก้อยไม่ทำให้ผิดหวังครับ คิดแล้วยังเสสียววววอยู่เลย เลียยันไข่ kjhg

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

ไม่รู้สึกอะไรบ้างหรอครับ

การที่คุณให้เจ๊แก คาปาก หรือ คุณ 69 กับเจ๊แกนั้น

ไม่กลัวเรื่อง โรค หรือไงครับ อย่าลืมนะครับว่า การที่คุณทำแบบนี้ได้ เจ๊แกก็ทำมาแล้วหลายคนเหมือนกัน

ระวังจะติดโรคโดยไม่รู้ตัวนะครับ

Mr.Freeman

• แอบหื่น

เรื่องอะไรแบบนี้ นักเที่ยวอย่างเราๆ ก็ต้องเซฟตัวเองอยู่แล้ว ต้องแสกนคู่ของเราด้วยก่อนแล้วคับ ว่าสมควรที่จะทำอะไรไปบ้างไหม ...  eta08 eta08 eta08

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

เรื่องอะไรแบบนี้ นักเที่ยวอย่างเราๆ ก็ต้องเซฟตัวเองอยู่แล้ว ต้องแสกนคู่ของเราด้วยก่อนแล้วคับ ว่าสมควรที่จะทำอะไรไปบ้างไหม ...  eta08 eta08 eta08

ดีแล้วครับ เป็นห่วงสุขภาพทุกท่านจริงๆ ยิ่งเจ๊แกผ่านศึกมานับไม่ถ้วน

sukung

• V.I.P.
  • *

ป้าก้อยๆๆๆ pongz
สุคุง คนเดิมครับ

redkiss88

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

สงสัยว่าเจ้แกคงเก็บพวกเราในนี้กันหมดแล้วล่ะผมว่านะ

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

ขอบคุณปลาในตำนานมากครับท่าน
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Night Man

• แอบหื่น

ได้เห็นปลาพี่ก้อยแล้ว ขอบคุณครับ

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ทุกท่านลองสังเกตุดูปลากันดีๆ นะคับ จุกแกโผล่มาแบบว่าใหญ่มาก ...  eta04 eta04 eta04

magneticman

• **

สุดยอดตำนาน และสุดยอดการบ้านครับ  pongz

Mr.Freeman

• แอบหื่น

สุดยอดตำนาน และสุดยอดการบ้านครับ  pongz

กว่าจะได้สุดยอดการบ้านของตำนานนี่ ต้องตำนานๆ เลยทีเดียว ... hgjhg hgjhg hgjhg

SIX999

• *

hgjhg ยกให้เป็นมือวางอันดับหนึ่งของวงการนวดในเชียงใหม่แล้ว

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ผมอยากถามคนที่เคยไปหาพี่ก้อยหน่อยคับ ว่า ...

ร้านเกี่ยวก้อยของพี่ก้อยนี่ มีพี่ก้อยแกประจำอยู่คนเดียวหรือปล่าวคับ

sexxes

• *

ผมอยากถามคนที่เคยไปหาพี่ก้อยหน่อยคับ ว่า ...

ร้านเกี่ยวก้อยของพี่ก้อยนี่ มีพี่ก้อยแกประจำอยู่คนเดียวหรือปล่าวคับ
แกเป็นเจ้าของร้านครับ อยู่ที่ว่าแกจะติดลูกค้าคนอื่นหรือป่าวเท่านั้นเอง ทางที่ดีโทรหาแกก่อนเป็นดีที่สุด

Mr.Freeman

• แอบหื่น

แกเป็นเจ้าของร้านครับ อยู่ที่ว่าแกจะติดลูกค้าคนอื่นหรือป่าวเท่านั้นเอง ทางที่ดีโทรหาแกก่อนเป็นดีที่สุด

เรื่องนี้ผมทราบแล้วคับ ผมเคยไปมาแล้ว แต่ที่ผมอยากรู้คือ แกรับนวดอยู่คนเดียว ไม่มีลูกน้องใช่มั้ยคับ เพราะตอนผมไป ไม่เห็นมีใครเลย มีพี่ก้อยคนเดียว ...

bunarsa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

พี่ก้อยนี่ต้องยอมรับเรื่องฝีลิ้นฝีปากแกจริงๆครับ...สุดติ่งกระดิ่งแมวจริมๆ ไปครั้งแรกนี่ ถึงที่จอดรถแบบไม่ต้องสืบเลยทีเดียว

nakornnanpua

• ว๊องแมน
  • *

มีแต่สามีร่วม ด้วยกันเยอะนะ เจ๊ก้อย 55

godzyboy

• เด็กทะลึ่ง

การบ้าน ระดับ ตำนาน....

Mr.Freeman

• แอบหื่น

การบ้าน ระดับ ตำนาน....

ต้องแลกกับการตำนานๆ ด้วยนะคับ ... อิอิ

teter

• *

นั่นดิครับ ทาสีไปได้ไง เสียวเลย

QpossibleQ

• แอบหื่น

QpossibleQ

• แอบหื่น

Boxlog

• แอบจิต
  • **

สุดยอดแห่งราตรี  eta03

nightvision557