-->

ผู้เขียน หัวข้อ: EP 02 เหตุเกิดเพราะ (พี่)ชาเขียว.....  (อ่าน 1328 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
EP 02 เหตุเกิดเพราะ (พี่)ชาเขียว.....
« เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 13:10:52 »

ความเดิมตอนที่แล้ว หลังจากได้อ่านการบ้านนางฟ้ามีอยู่จิง  ที่ angle spa ของพี่ชาเขียว กับการนวดในชุด ซีทรู   eta06 eta06  อ่านแล้วผมงี้..  ขึ้นเลย... ก้อเกิดความอยากจะลองอารายที่มันแปลกๆ ใหม่ ๆ ดูมั่ง เดี๋ยวจะตกเทรน  คุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง   fdgdfdf fdgdfdf  แต่จนแล้วจนเล่าก้อยังหาน้องเป้าหมายไม่ได้สักที  จนมาบ่ายแก่ๆของวันหนึ่ง เข้ามาอ่านดูเวปบอร์ด เปิดตัวน้องใหม่  น้อง วา วา   ดูรุปน้องแล้ว ผมถึงกับตาลุกวาว เฮ้ย จิงดิ   eta20 eta20  ถึงแม้จะเห็นแค่ครึ่งหน้าผมก้อจำน้องได้ ..น้องคนนี่ชื่อน้อง  (กีฬาที่ทีมไทยกับมาเลเซียฟาดกันเก่งๆ) เมื่อก่อนน้องรับแค่คอร์ดนวดธรรมดา แต่ด้วยความน่ารักของน้องแค่นั้นก้อทำเอาผมเคลิ้ม   แต่ก้อค้างคาใจมาก ...ที่สำคัญ แอบส่องเฟส น้อง  รูปน้องเซ็กซี่ มาก  เค้าอยากได้อ่ะ  เขินนนนนน เขินนนนนน  นึกภาพจะได้เจอน้องในชุดซีทรู  ตัวเป็นๆ ไม่ไปก้อบ้าแล้ว  eta25  eta25 จะรออารายอีก จองเลยดิครับ   ภาระกิจในวันนี้ถือว่าหินมากมาย
  1. ร้านอยู่ตรงใหนหว่า ม่ะเคยไป   eta32 eta32
 2 ต้องจบภาระกิจในหนึ่งชั่วโมง  gone in sixty second ไม่มีทดเวลาพิเศษเพราะ แหกคุกมา  ljhgf ljhgf
 3. รู้แน่ๆว่าลุ้นยากถึงยากมากที่สุด  แต่ของอย่างนี้มันต้องลองดูสักครั้ง  ว่าทำไม่ได้....หรือยังไม่ได้ทำ  ouiy ouiy
  แต่แบบธรรมดาคงยากแน่ๆต้องขอตัวช่วยหน่อย คือ คอร์สซีทรู พร้อมโปรนวดน้อง ... พอเจอน้องแล้ว น้อง มาในลุคผมสั้น ทรูพีซ ซีทรู เอวลอย ในห้องที่มีแสงไฟสลัวๆ  อุต๊ะ..ทรงดู เทรนต์สุดฮิต.   ถ้าใส่หูฟังครอบหูด้วยนี้มัน ..ดีเจโซดา  ชัดๆ ... mbvc mbvc แถมหน้าตาน้องก้อหน้ารักไม่แพ้กัน  ถามไถ่สารทุกข์สุกดิบ ทราบความมาว่าที่น้องหายไปพักใหญ่เพราะไปเดินสายงานอีเวนท์ ต่างจังหวัด  จากนั้นน้องก้อชวนอาบน้ำ ผมก้อลองหยั่งเชิงโดยไม่ถอด กกน  น้องก้อทักมาว่า พี่ไม่ถอดเดียวก้อเปียกหมดซิพี่ ...หุหุ..มาอีหรอบนี้มีลุ้น ๆ... jljhl jljhl  งานอาบน้ำก้อพอโอเค  ตัดมาที่งานนวด น้องก้อนวดไปคุยไป  แล้วเปลี่ยนเป็นผมขอนวดน้องมั่ง ...ได้สัมผัสแล้วสินะ ผิวขาวๆ เนียนๆ นวดน้องไปใจสั่นไป   ghjk ghjk  นวดต้นขาสูงขื้นเรื่อยๆ ทีละนิดๆ โดนเบรคเกมเสริทฟ์  yellow001 yellow001  น้องบอกพี่หนูจักจี๋ ...นวดธรรมดาดีกว่าค่ะ  ถอยๆ นวดธรรมดากะน้องไปซักพัก ผมก้อเริ่มเลียบค่าย เสียดายเนาะ เราไม่รับ บีทูบี ..ม่ายงั่นพี่ขึ้นไปล่ะ น้องก้อบอกนู๋ไม่รับคะพี่  งั้นถ้าระดับหนึ่งเฉยๆละ  ได้มั้ย น้องก้อตกลง  ปล่อยน้องไปใช้มือไปซักพัก อ้อนขอจับน้อง น้องก้อไม่ว่าอะไร จัดไป  ไล่ระดับปลาหมึกไปทีละนิดๆ อ้อนน้องไปเรื่อยๆ โคตรตื่นเต้น...ฉากสุดท้ายที่ผมทนไม่ไหวคือ หน้าผมฟุปกับหน้าอกน้อง ..แพ้แตกจนได้    eta25 eta25 บอกตง ฟินยิ่งกว่าไประดับที่สุงกว่าอีก ...อารมณ์เหมือนน้องเมียที่ไม่สวยมากแต่เก๊าอยากได้  .....สำหรับผมคุ้มนะหายค้างคาใจซะที ...แต่น้องทิ้งประโยคให้ ค้างคาใจต่ออีกคือ แค่นี้เองหรือพี่ ...หุหุ ซีรีย์นี้ คงต้องมีภาคต่อ  ส่วนฉบับนี้ ขอลาทุกท่านไปดื้อๆยังงี้แหละครับ ... eta08 eta08 
ปล. เป้นประสบการ์ณส่วนบุคคล เขียนมาเพื่อความบรรเทิง โปรดใช้พิจารณาณในการรับฟัง ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มีนาคม 2016, 14:49:23 โดย drjj »

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: EP 02 เหตุเกิดเพราะ (พี่)ชาเขียว.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 13:41:12 »

ติดตามผลงานท่านมาตลอด อ่านแล้วฟินมากๆ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆคับท่าน  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

lexsud

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: EP 02 เหตุเกิดเพราะ (พี่)ชาเขียว.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 15:03:40 »

มันจริง อ่านไปเสียวไป

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016, 14:40:51 »

อยากเจอลายแทง 2+ บ้านนี้จัง

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016, 15:57:29 »

ติดตามผลงานท่านมาตลอด อ่านแล้วฟินมากๆ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆคับท่าน  pongz pongz
ดีใจที่ท่านชอบครับ....

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 18:43:11 »

โอ้ววว พึ่งได้เข้าเวปมา หลังจาก ติดเบรคเข้าเฝือกขา ไม่คิดว่า พี่ djj จะแอบมุดไปลองด้วยตัวเอง คืออยากบอกว่า เที่ยว นกป มันได้แน่นอนฟัดนัวกับน้องแบบหมดเปลือก แต่สายนี้ มันคือด่านทดสอบ วิทยายุท ทีฝึกปรือมาก็ว่าได้ ว่าจะกล่อมน้องยังไงให้ได้ระดับ บอกเลยว่ามันลุ้น และตื่นเต้น ไปอีกแบบครับ หุหุ

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มีนาคม 2016, 21:37:47 »

ขอปลาหน่อยซิ 55  fhgj

prime142

• เพราะเราคือครอบครัวเดียวกัน
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 มีนาคม 2016, 20:56:24 »

พิมพ์เสื้อลาย drjj ขาย ผมจองคนแรกนะครับท่าน อิอิ

sagura

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 มีนาคม 2016, 07:35:18 »

สุดยิดคับ pongz

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มีนาคม 2016, 13:34:45 »

ขอตามอ่านนะครับ  mbvc

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:08:07 »

โอ้ววว พึ่งได้เข้าเวปมา หลังจาก ติดเบรคเข้าเฝือกขา ไม่คิดว่า พี่ djj จะแอบมุดไปลองด้วยตัวเอง คืออยากบอกว่า เที่ยว นกป มันได้แน่นอนฟัดนัวกับน้องแบบหมดเปลือก แต่สายนี้ มันคือด่านทดสอบ วิทยายุท ทีฝึกปรือมาก็ว่าได้ ว่าจะกล่อมน้องยังไงให้ได้ระดับ บอกเลยว่ามันลุ้น และตื่นเต้น ไปอีกแบบครับ หุหุ
ผมสายเสียวตอนลุ้นครับ..... มากกว่าเสียวตอบเสียบคร้าบ พี่ ชาเขียว ............. fdgdfdf fdgdfdf

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:09:35 »

พิมพ์เสื้อลาย drjj ขาย ผมจองคนแรกนะครับท่าน อิอิ
ไม่ขนาดนั้นคร้าบ ผมก้อแค่นักเที่ยวตัวน้อยๆคนหนึ่ง แค่ท่านชอบการบ้านก้อดีใจแล้วครับ  fdgdfdf fdgdfdf