-->

ผู้เขียน หัวข้อ: EP 03 สำรวจแดนสนธยา ....  (อ่าน 2128 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
EP 03 สำรวจแดนสนธยา ....
« เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 17:19:35 »

ณ ย่านประตูเชียงใหม่อันแสนจะวุ่นวาย ...  มีสปาร้านหนึ่งซ่อนอยู่... ซึ่งถือว่าเป็นดินแดนสนธยา...สำหรับชาว CMX  เลยก้อว่าได้ เพราะไม่ค่อยมีข่าวคราวหรือการบ้านจากหน้าเวปเลย  eta32 eta32  จะมีก้อเพียงเสียงล่ำลือกล่าวขานด้านตำนานการหล่น   จนพี่ๆหลายคนพากันขยาด   ljhgf ljhgf
โดนมาก้อเยอะ...  เจ็บมาก้อแยะ...  wq wq
 ลองมาฟังประโยคเหล่านี้ดูครับ
  เลิกแล้วค่ะนู่เลิกไปร้าน ประตูเชียงใหม่ แล้วค่ะงี้  .... ouiy ouiy
 เป็นไงล่ะ  ผมเตือนมันแล้วไม่ฟังงี้ .. eta30 eta30
 น้องมีท่าไม้ตาย ขัดสมาด...นวดกระปู๋แบบ สงบ.. สติ.. อหิงสางี้ ...... yellow001 yellow001
 เรียกค่าขนมที ....ผมงี้ .....จู๋แทบหด......... red001 red001

แต่ธรรมดาเหรียญย่อมมีสองด้าน  ก้อยังมีแว่วเสียงกระซิบมาตามสายลม ของพี่ หลายคนที่วิตตามิน M (Money) แกร่งกล้า  มาบ้าง ถึงความฟินกับน้องที่สดใหม่ วัยทีนเอจ    dgd dgd แถมดูรูปน้องๆแต่ละคน ในไลน์ร้านนี่  ดึงดูดใจมาก  mbvc mbvc จนผมอยากจะขอไปลองดูด้วยตัวเองสักครั้ง  จึงหวนมานึกคิดว่า    dsgjsd dsgjsd  ไอ่ตัวเรานี้หรือ ..ก้อถือว่าผู้ชายพุงสามศอก  jljhl jljhl เป็นศิษย์มีครู..(ครูพักลักจำ)    แอบได้วิชามาจากท่านอาเดียวและท่านพี่เฒ่าใจแตก (มโนเอาเอง ) fdgdfdf fdgdfdf   ของอย่างนี้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น  สิบตาเห็นไม่เท่าไปสัมผัสเอง 

ณ เพลา นี้ ก้อได้ ฤกษ์ที่ดี เงินเดือนออกแล้ว  ว่าแล้ว ก้อหยิบเบียร์ช้าง ชูขึ้นหนึ่งขวด.. พร้อมพูดประโยคเท่ห์ๆปลุกใจตัวเองแบบพี่ตูน บอดี้สแลม ว่า สตางค์เรา ..  ใช้ซะ  ...     ม่ะ ไปลองให้หายค้างคาใจกันเลย... eta17 eta17 eta17

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2016, 14:08:51 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: EP 03 สำรวจแดนสนธยา ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 17:20:59 »

ยุคนี้ข้อมูลเป้นสิ่งสำคัญ  ฉะนั้นก่อนไปต้องหาข้อมูลก่อน  dsgjsd dsgjsd  อุปสรรคแรกที่จอดรถหายาก เคลียร์ เพราะวันนี้ผมเอามอเตอร์ไซค์มา แต่ถามพีอาร์ร้านแล้ว ท่านสามารถจอดรถยนต์ที่อู่ในซอยซ้ายมือได้ เพราะร้านเช่าไว้ ให้ลูกค้าจอด  เดินเข้าไปในร้านขอดูน้อง ร้านนี้มีที่สำหรับน้องๆโชว์ตัว แยกเฉพาะ ต้องเดินเข้าไปดู  วันนี้มีน้องเข้างานช่วงเช้าสามคน แต่ผมมีเป้าหมายในใจอยู่ก่อนแล้ว  น้องใหม่  นักษาวัยทีน  ผิวแนวแทนๆ ไม่เคยทำที่ไหนมาก่อน  35- 28- 34  เพิ่งทำงานได้สองวัน  ก้อคือน้อง JJ ครับ   dgd dgd จากนั้นน้องก้อพาเดินขึ้นห้อง น้องแบบว่า เดินนำขึ้นบรรไดแบบดุ่ยๆ ไม่มีการหันกลับมามองเลย  eta32 eta32  ลางไม่ค่อยดีวุ้ย บรรไดที่นี่โคตรสูง สงสัยท่าจะไต่ยาก  ....พาเข้าห้องที่ชั้นสอง  ห้องที่นี้ถือว่าค่อยข้างแคบไปนิดหน่อย แต่มีดีที่มีกระจกบานใหญ่ .เอาไว้สบตากัน ..ก้อชวนน้องคุยสร้างบรรยากาศ แต่น้องก้อค่อยข้างจะเงียบๆ  eta30 eta30  ผมก้อบอกน้องว่ามาครั้งแรก ... น้องก้อชวนอาบน้ำ  ซะรอยฝนเริ่มตั้งเค้า  น้องใส่ผ้าขนหนูแต่ไม่ยอมถอดยกทรง แล้วบอกว่านู๋ไม่อาบนะ นู่เพิ่งอาบมาเมื่อกี้  นะ  หุ หุ ..ม่ายเป็นไร  .,mn .,mn  ผมก้อไม่ว่าอะไร  แอ้บ..อินโนเซนต์ดูเชิงน้องต่อไป  งานอาบน้ำก้อธรรมดา พอมาถึงเตียง น้องบอกพี่ไม่เคยมา..เดียวนู๋นวดให้ก่อนนะ  น้องก้อมานั่งคร่อมนวดหลังให้ สักสามนาที ก้อหันหน้ามาเจอกับน้อง  จากนั้นน้องก้อบอกว่า เดียวนู๋ช่วยให้พี่จนเสร็จนะ โดยไม่มีท่าทีที่จะถอดผ้าขนนูเลยด้วยซ้ำ   yellow001 yellow001  เหอๆ ดูลางแล้วปล่อยอย่างนี้ต่อไปนี่ไม่ดีแน่  เลยทักน้องว่า ปกติเค้าถอดหมดไม่ช่ายหรือค่ะ  น้องก้อยิ้มแล้วตอบว่า ไหมพี่ว่ามาครั้งแรกไง  เหอๆ คิดในใจถ้าตรูส่งการบ้านหล่น พี่ๆจะคอยกระทืบซ้ำตรูไหม ...   eta07 eta07 ไม่ดีแน่   ไหนก้อมาถึงที่ล่ะ ....เลยบอกน้องกลับไปว่า ถอดเหอ นะค่ะ .  แล้วกระซิบข้างหูน้อง  C]H;[@#$%^&*()_&^^%*(@   eta22 eta22 eta22
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 17:29:14 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 17:31:08 »

แล้วน้องก้อนอนลงอย่างว่าง่าย ผมก้อเริ่มบิ้วจากหน้าอกน้อง สวยนะ จุกเล็ก ไซค์สามสิบหก  ซักนาทีน้องเริ่มมีเสียง อี้ๆอ๋อๆ  อกเริ่มแอ่น ผมก้อลูบล่างมั่ง น้ำเดินแล้ววุ้ย  มาไวแท้  พอหนำใจแล้วก้อเริ่มไล่ลงล่าง ลองสมัครเป็นช่างแบบพี่ๆท่านอื่นมั่ง  fdgdfdf fdgdfdf ก้อได้ นะ น้องไม่ว่าอะไร แถมกดหัวผมอีกตังหาก  แถมมีซีดปากเป็นพักๆ  ผมเห็นหน้าน้องแล้วทนไมไหว  ลองคีสน้อง น้องเล่นจูบกลับแบบมาทั้งลิ้นเลยวุ้ย โคตรได้ฟิวส์  scary scary  ชั่วโมงนั้น ผมกับน้องร่วมใจกัน ประกอบร่าง Fusion  พลิกซ้าย ...พลิกขวา ...พลิกหน้า พลิกหลัง..พลิกตะแคง   จัดไปแบบครบทุกท่าครับ  ผมแกล้งน้อง บอก พี่จะไม่ไหวแล้วนะ เราจะพอหรือยัง  ..ไม่มีเสียงตอบรับ มีแต่เสียง ซิ้ดๆ ผมเลยต้อง จัดต่อ    dgd dgd .... วนมาจบที่เบสิค เหนื่อยโคตร  จากนั้นก้อพากันไปอาบน้ำ อาบไปอาบมา  บิ้วน้องเล่น เอ้ยผมเริ่มขึ้นอีกล่ะ น้องก้อยังเหมือนมีอารมณ์อยู่  เลยจัดในห้องน้ำ อีกรอบ  ออกมา อาบน้ำแต่งตัว หลังจากที่ทำความรุ้จักด้วยภาษากายแล้ว เหมือนคุ้นกันมากขื้น ก้อถามรายละเอียดส่วนตัวน้องไป น้องก้อคุยด้วยดี  จากนั้นก้อพากันแยกย้าย น้องก้อใช้สายตาส่งลาผมที่หน้าบรรได  ก่อนกลับผมก้อขอดูน้องๆคนอื่น ภาพรวมหน้าตาน้องๆก้อโอเคนะ มีทั้งสวย ทั้งหน้ารัก คละๆกันไป อาจจะดรอปจากรูปไปบ้างแต่มันก้อเหมือนกันทุกร้าน
 นี่คือเรื่องราวของการออกสำรวจร้านนี้เพียงครั้งหนึ่ง...    หล่นหรือทอน     ตัวผมก้อบอกไม่ได้ เพราะความคาดหวังของแต่ล่ะคนมันต่างกัน  แต่ถ้าถามว่ายังจะไปอีกใหม ผมคงออกไปค้นหาอีก   แค่มาถ่ายถอดให้ท่านได้ฟัง ใช้ประกอบการตัดสินใจเอาเองว่าเป็นยังไง  ...คงบอกได้แค่ว่า ต่างกรรม ต่างวาระ บางเรื่องก้อเป้นเรื่องจิง บางเรื่อง ก้อเป็นแค่ประโยคที่ เค้าเล่าว่า ....แต่ถ้าท่านหัดเที่ยวใหม่แนะนำร้านอื่นก่อนเถอะครับ ...แต่สำหรับพี่ๆ ที่มั่นใจในฝีไม้ลายมือของตัวเอง ชอบความท้าท้าย  ของดี  ช้างเผือก  มีอยู่ทุกที่ อยู่ที่ว่าเราจะเลือกคว้ามันได้ หรือไม่แค่นั้น  แต่ถ้าท่านหล่นมา อย่ามาโทษผมก้อแล้วกัน ....ฉบับนี้ขอลาทุกท่านไปก่อนครับ  eta08 eta08 

blitz

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 05:47:21 »

ราคาแรงกว่าที่อื่น  การบ้านมักจะหล่น  แต่ร้านก็ยังอยู่ได้ นานพอควร มันก็ต้องมีไรดีๆบ้างแหละครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 11:31:34 »

kjhg kjhg แล้วแต่มุมมองที่แต่ละคนเจอมา
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 11:43:51 »

ยินดีด้วยครับ เหมือนกับเจ้าน้องชายของพี่เฒ่าที่ happy กับที่นี่ดี
แต่ส่วนตัวพี่เฒ่าเอง......
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 12:14:40 »

วลีที่ว่า "ต่างกรรม ต่างอัณฑะ" ยังคงใช้ได้เสมอ kjhg kjhg kjhg
เยี่ยมยุทธมากคับ ไม่เจ๋งจิงคงไม่กล้าลุยแดนสนธยา แต่สุดท้ายก็ผ่านไปได้แบบสบายตัวและอัณฑะ  kjhg kjhg kjhg
ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพคับผม ;khhg ;khhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 12:22:19 »

น่าท้าทาย จะดีเหร๊อ...

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 00:21:45 »

lowwww น่าไปลองลุ้นมั่งเหมือนกัน เผื่อจะโชคดีมีเฮแบบท่านมั่ง
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

hydeve

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 05:21:16 »

คจช กี่เทา กี่ม่วงครับนั่น?

eta04 eta04 eta04 eta04

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 09:12:19 »

.,mn เป็นกำลังใจให้ผู้กล้าทั้งหลายครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:37:51 »

ราคาแรงกว่าที่อื่น  การบ้านมักจะหล่น  แต่ร้านก็ยังอยู่ได้ นานพอควร มันก็ต้องมีไรดีๆบ้างแหละครับ
ผมก้อคิดแบบท่านนั่นแหละครับ ถึงต้องตามไปดู... dsgjsd dsgjsd

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:40:22 »

ยินดีด้วยครับ เหมือนกับเจ้าน้องชายของพี่เฒ่าที่ happy กับที่นี่ดี
แต่ส่วนตัวพี่เฒ่าเอง......

เวลาเปลี่ยนอารายๆ ก้ออาจจะเปลี่ยนไปแล้วก้อได้นะครับท่านพี่เฒ่า fdgdfdf fdgdfdf...

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:42:04 »

วลีที่ว่า "ต่างกรรม ต่างอัณฑะ" ยังคงใช้ได้เสมอ kjhg kjhg kjhg
เยี่ยมยุทธมากคับ ไม่เจ๋งจิงคงไม่กล้าลุยแดนสนธยา แต่สุดท้ายก็ผ่านไปได้แบบสบายตัวและอัณฑะ  kjhg kjhg kjhg
ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพคับผม ;khhg ;khhg

สนใจลองดูบ้างมั้ยครับท่าน.... jljhl jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:42:48 »

น่าท้าทาย จะดีเหร๊อ...
ไม่ลองไม่รู้น่ะครับ.... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:44:07 »

lowwww น่าไปลองลุ้นมั่งเหมือนกัน เผื่อจะโชคดีมีเฮแบบท่านมั่ง
ระดับท่านเพลย์บอย ไม่ต้องอาศัยโชคหรอกคร้าบ.... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:45:15 »

kjhg kjhg แล้วแต่มุมมองที่แต่ละคนเจอมา
ป๋า pol หัวเราะอย่างนี้หล่นหรือทอนครับ jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 13:46:57 »

ราคามาตราฐานครับ ผมพกไปสี่ใบ เหลือกลับบ้านอยู่นะท่าน fdgdfdf fdgdfdf

hydeve

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 19:13:39 »

ราคามาตราฐานครับ ผมพกไปสี่ใบ เหลือกลับบ้านอยู่นะท่าน fdgdfdf fdgdfdf

เหลือกลับเป็นใบเทา ใบม่วง หรือว่าใบแดงครับ 555
 eta03 eta03 eta03

oppo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มีนาคม 2016, 08:29:43 »

pongz ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ แต่ราคาแรงไปหน่อยสำหรับผม eta08 eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มีนาคม 2016, 11:46:33 »

ป๋า pol หัวเราะอย่างนี้หล่นหรือทอนครับ jljhl jljhl

ljhgf หล่นในงาน นกป แต่ทอนในงานอื่น สรุปเจ๊า อิอิ eta30
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Jo9999

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 มีนาคม 2016, 15:25:42 »

แล้วน้องก้อนอนลงอย่างว่าง่าย ผมก้อเริ่มบิ้วจากหน้าอกน้อง สวยนะ จุกเล็ก ไซค์สามสิบหก  ซักนาทีน้องเริ่มมีเสียง อี้ๆอ๋อๆ  อกเริ่มแอ่น ผมก้อลูบล่างมั่ง น้ำเดินแล้ววุ้ย  มาไวแท้  พอหนำใจแล้วก้อเริ่มไล่ลงล่าง ลองสมัครเป็นช่างแบบพี่ๆท่านอื่นมั่ง  fdgdfdf fdgdfdf ก้อได้ นะ น้องไม่ว่าอะไร แถมกดหัวผมอีกตังหาก  แถมมีซีดปากเป็นพักๆ  ผมเห็นหน้าน้องแล้วทนไมไหว  ลองคีสน้อง น้องเล่นจูบกลับแบบมาทั้งลิ้นเลยวุ้ย โคตรได้ฟิวส์  scary scary  ชั่วโมงนั้น ผมกับน้องร่วมใจกัน ประกอบร่าง Fusion  พลิกซ้าย ...พลิกขวา ...พลิกหน้า พลิกหลัง..พลิกตะแคง   จัดไปแบบครบทุกท่าครับ  ผมแกล้งน้อง บอก พี่จะไม่ไหวแล้วนะ เราจะพอหรือยัง  ..ไม่มีเสียงตอบรับ มีแต่เสียง ซิ้ดๆ ผมเลยต้อง จัดต่อ    dgd dgd .... วนมาจบที่เบสิค เหนื่อยโคตร  จากนั้นก้อพากันไปอาบน้ำ อาบไปอาบมา  บิ้วน้องเล่น เอ้ยผมเริ่มขึ้นอีกล่ะ น้องก้อยังเหมือนมีอารมณ์อยู่  เลยจัดในห้องน้ำ อีกรอบ  ออกมา อาบน้ำแต่งตัว หลังจากที่ทำความรุ้จักด้วยภาษากายแล้ว เหมือนคุ้นกันมากขื้น ก้อถามรายละเอียดส่วนตัวน้องไป น้องก้อคุยด้วยดี  จากนั้นก้อพากันแยกย้าย น้องก้อใช้สายตาส่งลาผมที่หน้าบรรได  ก่อนกลับผมก้อขอดูน้องๆคนอื่น ภาพรวมหน้าตาน้องๆก้อโอเคนะ มีทั้งสวย ทั้งหน้ารัก คละๆกันไป อาจจะดรอปจากรูปไปบ้างแต่มันก้อเหมือนกันทุกร้าน
 นี่คือเรื่องราวของการออกสำรวจร้านนี้เพียงครั้งหนึ่ง...    หล่นหรือทอน     ตัวผมก้อบอกไม่ได้ เพราะความคาดหวังของแต่ล่ะคนมันต่างกัน  แต่ถ้าถามว่ายังจะไปอีกใหม ผมคงออกไปค้นหาอีก   แค่มาถ่ายถอดให้ท่านได้ฟัง ใช้ประกอบการตัดสินใจเอาเองว่าเป็นยังไง  ...คงบอกได้แค่ว่า ต่างกรรม ต่างวาระ บางเรื่องก้อเป้นเรื่องจิง บางเรื่อง ก้อเป็นแค่ประโยคที่ เค้าเล่าว่า ....แต่ถ้าท่านหัดเที่ยวใหม่แนะนำร้านอื่นก่อนเถอะครับ ...แต่สำหรับพี่ๆ ที่มั่นใจในฝีไม้ลายมือของตัวเอง ชอบความท้าท้าย  ของดี  ช้างเผือก  มีอยู่ทุกที่ อยู่ที่ว่าเราจะเลือกคว้ามันได้ หรือไม่แค่นั้น  แต่ถ้าท่านหล่นมา อย่ามาโทษผมก้อแล้วกัน ....ฉบับนี้ขอลาทุกท่านไปก่อนครับ  eta08 eta08 

ท่านdrjjทำให้ผมมีน้องในlistอีกหนึ่งแล้วล่ะ kjhg

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 มีนาคม 2016, 14:00:55 »

วลี "ต่างกรรม ต่างอัณฑะ" ยังคงใช้ได้เสมอ

น่านับถือแท้  eta03

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 26 มีนาคม 2016, 20:31:29 »

drjjนีไอ้เสือซุ่มจริงๆแถมน้ำนิ่งไหลลึกมีเคล็ดลับบุกดินแดนสนธยาได้แบบสุขสมอารมณ์หมายแบบนี้ อา นับถือ นับถือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2016, 20:33:37 โดย อาเดียว »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:10:24 »

drjjนีไอ้เสือซุ่มจริงๆแถมน้ำนิ่งไหลลึกมีเคล็ดลับบุกดินแดนสนธยาได้แบบสุขสมอารมณ์หมายแบบนี้ อา นับถือ นับถือ
ต้องขอบคุณอาเดียวที่คอยชี้แนะคร้าบ ..... eta08 eta08