-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Bossotal เเถวรถไฟ ไปตามลายเเทง หุหุ ไม่หล่น ไม่ลน  (อ่าน 46180 ครั้ง)

nu_505

• บุคคลทั่วไป
Re: Bossotal เเถวรถไฟ ไปตามลายเเทง หุหุ ไม่หล่น ไม่ลน
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 13:53:06 »

อยากไปอยากไป yhb

monglfc

Re: Bossotal เเถวรถไฟ ไปตามลายเเทง หุหุ ไม่หล่น ไม่ลน
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 14:03:43 »

ต้องตามไปลอก workz

pton

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 14:41:02 »

ปิดกี่โมง ครับ

ไป เวลาไหน ชัวน์ สุด

ขึ้นบันได ไป ชั้น 2 แล้ว เลี้ยว ขวา เหรอครับ

มีป้ายบอกทางไหม อะ

จาลอกๆๆ

p_nuin

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2009, 15:40:12 »

วันนั้นไปตอนตี2ยังมีหมออยู่เลยครับ

kullaboot

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2009, 18:32:54 »

แล้วจขกท. หน้าตาขนาดไหนล่ะเนี่ย ถึงจะได้ 300 (พอดีหน้าผมแย่กว่าพี่เคนเยอะเลยอ่ะ)

jakata

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 10:14:00 »

เปิดตั้งแต่ 9 โมงเช้าครับ  ปิดนี้ ไม่แน่นอน  เคยไปตอนตีสาม  ยังมีหมอเลยครับ  แต่เค้าจะไปปลุกหมอมา นาบ เอ้ย นวดให้   

ไปรอบดึก  95% ไม่หล่นครับ   

ถ้าจะเอาหมอ วัยรุ่นหน่อย แนะนำให้ไปวัน ศุกร์กับเสาร์ช่วง  17.00-21.00 ครับเป็นพวกมารอเอาเงินไปเที่ยว 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2009, 12:42:52 โดย jakata »

p_nuin

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 11:07:37 »

ไปลองมาแล้วno.26น้องนิวไม่หล่นไม่ทอนสเปรย์ดีห้องเครื่องได้นวดดีแต่มือไวไปหน่อยนวดได้ไม่เท่าไหร่มือจะแย่งคลำอย่างเดียวครับพี่น้อง ^-^ O0

Boing 777-200 ER

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 12:26:07 »

ขอบคุณข้อมูลนะก๊าบบบ

prof.big

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 12:41:56 »

ปิดดึกขนาดนั้นเลยเหรอครับ

manggoodgi

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 17:19:59 »

หลงไปแต่โอตี๋ตั้งนานจาได้มีทีใหม่ๆไปลองดูคับ ;khhg

wolfon75

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 00:50:00 »

:P น่า ลอก การ บ้านจิงๆๆ

p_nuin

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 11:32:28 »

ว่าจะไปลองno.48ซะหน่อยไปทีไรทำงานทุกทีน่ากลัวคิวแน่นเอี๊ยด 0okl

ruang

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 16:29:55 »

ก่อว่าจาไปเมียนกัน จาลองดู

permchai9227

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 18:19:30 »

สุดยอดเลยคับ................... ;kljj

Threelert

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 15:57:41 »

ผมไปที่ โอวตี่ เห็นเค้าบอก กะ ลัง จะ เปลี่ยนชื่อ คร้าบ
เปน Origin Thai massage นี่แหละ
 mbvc mbvc mbvc
ใช้ได้เรยนะ น้องๆ ใหม่ๆ เยอะเรย  mnb mnb mnb
แนะนำ แนะนำ ลองไปดู สู๊ด... ห ย อ ด

macma

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 17:37:22 »

etewt ทั้งนวดทั้งนาบ แบบนี้สบายตัว สบายใจแหงมๆ อิอิ

prof.big

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 14:18:23 »

ที่นี่ได้ระดับ 3 ทุกคนหรือเปล่าครับ

ruang

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 16:21:53 »

ไปมาแย้ว  บอก 28/48 ด้ายเบอไรมาไม่แน่จัย  มีอายุแล้ว ห่อเหี่ยว

sodd

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 15:45:31 »

อยากไปอ่ะ

nu_505

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 22:42:56 »

แวะไปทีไร  ไม่ไหวครับ  คุณป้าเต็มตู้เลย  9ikm

tabo_oh

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2009, 10:42:05 »

อย่างงี้ต้องไปลองดูแล้ว jhg

nuttconga

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 22:48:21 »

พึ่งเป็นสมาชิกครับ เที่ยวมานานแล้วไม่พูดพล่ามทำเพลง ส่งการบ้านเลยนะครับ  9876วันนั้นไปมา แต่ไปดึกนะตีสองแล้ว คงมีที่นี่เปิดอยู่ที่เดียวแหละ ขึ้นไปเลยเจอหนึ่งคนเลยครับ จัดไปลายแทง 40 สาวเชียงรายผมบ๊อบ ผิวคล้ำ (เอ่อ ชัดไปมั๊ย) ตั้งใจไปนวดน้ำมันแต่น้องเค้าไม่นวด จะเลือกคนอื่นก็ 0oklนวดธรรมดาก็ได้ เข้าห้องเลย น้องเค้าเหมือนเป็นงานเลยนะ มาถึงก็คลุมผ้าที่ประตูก่อนเลย เราก็เข้าทางเลย ก็นวดไปคุยไป น้องเค้าจะกลับบ้าน ไม่มีค่ารถ เราก็ใจดีแต่มีข้อแลกเปลี่ยนนะ fhgjว่าแล้วก็ถอดเลยครับ น้อ้งเค้าก็ระดับ2ให้เราก่อนเลย เราก็ล้วงซิ สู้ตาย ผ่านไปเนิ่นนาน จะเหลือรึเรียบร้อยไปหนึ่งดอก แต่ก็ยังไม่หนำใจนะ พักซักแป๊บมีต่อรอบสอง คราวนี้ไม่ระดับ2แล้ว สามเลย จัดไป ด้วยสถานที่ที่มันแคบนะ อย่างที่รู้ ๆ กันอยู่ เราก็นอนอย่างเดียว น้องเค้าจัดให้เอง jhkllเรียบร้อยโรงเรียนเชียงราย เสร็จสิ้นกระบวนการตี3พอดี ค่าเสียหายให้น้องเลยครับ1000บาท ไม่มีเสียดายครับ ใครที่หลงไปโอวตี่ ลองเปลี่ยนใจมาทดสอบที่นี่ดูมั่งก็ได้นะครับ ผมว่าไม่มีหล่นมีทอนเพียบ อย่าลืมเบอร์40 น้องเค้ากลับบ้านทุกอาทิตย์ เพื่อน ๆ ไปส่งค่ารถน้องเค้าหน่อยเน้อ แล้วจะมาส่งการบ้านใหม่คร้าบ pongz pongz

prof.big

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 16:21:20 »

งานนี้มีตามไปลอกครับ

tabo_oh

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 00:20:39 »

ไปลองมาแล้วสถานที่ไม่ผ่าน 0oklสำหรับผมไม่มีฟิวอ่ะทำไม่ลง -0987น่าตาเด็กก็มีผ่านสักประมาน6-7น่าไปนวดที่อื่นดีกว่าน่ะแต่สำหรับครั้งเดียวก็เกินพอ 8ujn kmkm 890

Alone_Man

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 14:16:25 »

เพิ่งมีโอกาศมาส่งการบ้านไปมาเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนแล้วครับ

ไปคนเดียวด้วย อยากลองๆเพราะก่อนหน้านั้น 1 วันไปช้างคลานมาแล้วหล่น นวดอย่างเดียว kmkm

วันต่อมาเลยเอาวะ อย่างงี้มันลองเปลี่ยนที่บ้างไปเลย ไปแบบงงๆน่ะแหละครับ อาศัยเคยอ่านจากที่นี่

ขึ้นไปชั้น 2 ปั๊บ ลายแทงแต่ละเบอร์เกลี้ยงครับ พพำ ไม่รู้ว่ามีใครไปวันเดียวกันหรือเปล่า แต่ไหนๆก็มาแล้ว เอาถามคนเชียร์ว่า ป้ายแดงกะน้ำเงินต่างกันตรงไหน เค้าตอบมาว่า

สีแดง = นวดเฉพาะแผนโบราณเท่านั้น

สีน้ำเงิน = นวดแผนโบราณ + นวดน้ำมัน

แต่ก็นะ ไม่มีใครน่าสนใจ แต่จะออกเลยก็อายเค้า ก็เลยบอกพี่เอาป้ายสีน้ำเงินแล้วกัน เอาแบบนวดผ่อนคลายอะพี่ คนไหนก็ได้ บอกเสร็จไปจ่ายตัง 240 นวดเฉพาะแผนโบราณเท่านั้น 2 ชั่วโมง

จ่ายแล้วเค้าก็พาเค้าห้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้า นอนรอทันที เพราะคิดว่ายังไงก็หล่นอยู่แล้ว มาถึงเค้าก็เปิด TV ดู ไอ้กระผมก็นอนเฉยๆ พีี่เค้าก็นวดๆไป แต่ด้วยความอยากรู้เลยถามว่า นนม เนี่ย ต่างจาก นผบ อย่างไรหรือครับ เพราะไม่เึคยนวด

เท่านั้นแหละครับ ป๊าดดดด รูดให้ดูเลยครับ ตั้งแต่หน้าแข้งจนถึงกระปู๋ โอ!! พระเจ้า ประกอบกับตอนที่รูดขึ้นมานั้น น........ม ใหญ่มากกกกเอาวะ ลองก็ถามดูแล้วกันไม่มีอะไรจะเสีย เพราะหน้าตาก็ ok อยู่

โหยพี่ เสียวขนาดนี้ ถ้ามันลุกขึ้นมาจะทำยังไงเนี่ยยยย เค้าก็ยิ้มๆ แล้วก็บอกว่าก็รูดสิ แล้วก็หัวเราะ แล้วก็นวดต่อแต่ระหว่างนั้นก็คุยกันไปเรื่อยๆ มือพี่เึค้าก็ป้วนเปี้ยนๆ ผมบอกพี่ทำเหอะ ของพี่คิดราคายังไงบ้าง

รูด 500 ยุ่งกะเค้าขอ 1000 พระเจ้า Option ดีอย่างงี้ 1000 ซิครับแต่เค้าดันบอกว่า ไม่ได้เอา"CD"มา แล้วก็ยังไม่มีอารมณ์ ก็เลย อิอิ

บิ้วครับ จนพี่เค้าออกไปเอา CD มา พอถอดเสื้อผ้าก็ลุยเลยครับ พระเจ้าไฟหน้านีออนครับเน้นนะครับว่านีออน ช่วงล่างก็ดูดีทีเดียว คิดดูเอาแล้วกันว่า ผมอดใจไม่ไหวขอทาสีเลยครับ

หลังจากนั้นก็เรียบร้อยครับ ตามเสต๊ป ที่ทุกท่านทราบกันดี

ค่าใช้จ่าย 1,260 บาท

ค่าห้อง 240 บาท

สินสอด 1000 บาท

น้ำ 1 ขวด 20 บาท

ช่วงบน = 9 (เล็กไปนิด แต่ก็ ok นีออนหักล้าง)
ช่วงล่าง = 9 (แหล่มมากๆ)
ลีลา = 10

สรุป ไม่หล่นครับ กำไรบาน ปัญหาคือ ลืมเบอร์กับชื่อครับ แต่จำหน้าได้ อายุ 32 ครับ จำได้แค่นี้แหละคร๊าบบบบบบบบบบ

ไปล่ะครับ

prof.big

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 09:09:27 »

ถ้านึกได้ช่วยบอกด้วยนะครับ อยากตามไปลอกครับ

Alone_Man

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 09:14:27 »

ถ้านึกได้ช่วยบอกด้วยนะครับ อยากตามไปลอกครับ

คงต้องรอไปซ้ำอีกรอบอะครับ แหะๆ

ไม่รู้จะเจอคนเดิมหรือเปล่า เพราะจำได้ว่าพี่เค้าบอกว่าไม่ค่อยรับ นานๆทำทีอะครับ

Art_Gubb

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 23:25:17 »

วันนี้ไปบอสมาจัดไประดับ 3 ครับ มาใหม่เบอร์ 82 มีอมสดด้วย ไฟหน้าสีสันความสว่าง ok แต่เล็กไปนิดไม่สปอร์ทไลท์ ... น้องคนนี้ไม่รับน้ำมันนะครับ แต่รับรองมีออฟชันเสริมแน่นอนครับ แนนนำอย่าคิดมากนะครับขำ ๆ อย่างเดียวพอ เพราะถ้าขืนมองช่วงล่างน้องมากท่านอาจจะกลัวแล้วใจเสียได้ น้องประสบการณ์สูงครับ ผ่านสมอรภูมิมเยอะ ประมาณว่าสมจิต ผมเจ็บมาเยอะ แต่ด้วยประสบการ์สูงรับรองบริการท่านได้ถึงใจแน่ครับ

สินสอดก็ตามธรรมเนียมครับ 1k

Alone_Man

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 02:17:35 »

วันนี้ไปบอสมาจัดไประดับ 3 ครับ มาใหม่เบอร์ 82 มีอมสดด้วย ไฟหน้าสีสันความสว่าง ok แต่เล็กไปนิดไม่สปอร์ทไลท์ ... น้องคนนี้ไม่รับน้ำมันนะครับ แต่รับรองมีออฟชันเสริมแน่นอนครับ แนนนำอย่าคิดมากนะครับขำ ๆ อย่างเดียวพอ เพราะถ้าขืนมองช่วงล่างน้องมากท่านอาจจะกลัวแล้วใจเสียได้ น้องประสบการณ์สูงครับ ผ่านสมอรภูมิมเยอะ ประมาณว่าสมจิต ผมเจ็บมาเยอะ แต่ด้วยประสบการ์สูงรับรองบริการท่านได้ถึงใจแน่ครับ

สินสอดก็ตามธรรมเนียมครับ 1k

โว้ๆๆๆ อยากเลยๆ อิอิ

ว่าแต่ช่วงล่างนี้ ไม่ไหวขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่ งืมๆ เสียดายๆ ผมเป็นคนดูที่ช่วงล่างซะด้วยซิ

แต่ยังไงก็อยากลองอะครับ หุหุ jhkll

เดี๋ยวไปลองบ้างดีกว่า ขอบคุณที่แบ่งปันกันนะครับ urhys

tiinoi

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 19:48:39 »

เด๋วตามไปลอกนะคับ อิอิ  l,l,

prof.big

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 16:43:09 »

มันน่ากลัวขนาดนั้นเลยเหรอครับ

golffykung

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 22:20:31 »

เอ่อแบบ เปสด เสี่ยงกันไปหน่อยมั๊ยครับโอกาสน้อยก็จริงแต่ก็มีโอกาสนะครับ ผมไม่กล้าอ่ะ แต่ถ้า on cd สู้ตาย kjhgf

noikasu

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 03 มกราคม 2010, 17:30:40 »

555มันก็แล้วแต่นะครับ...ผมว่าเด๋วท่าได้ไปนิจะไปทั้งรินแก้วและบอสเลยเพราะยังไม่ได้ไป....จาไปนวด l,l,

soso

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 02:30:23 »

ขอบคุณมากนะครับพี่  วันหลังจะไปลอกบ้าง [poiuy

ds110

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 14:38:01 »

หวัดดีครับ..สมาชิกใหม่ แต่ก่อนอ่านอย่างเดี่ยวประเภทเก็บข้อมูล 555คราวนี้แบ่งปันประสบการณ์กันบ้างครับ
ไปมาเมื่อก่อนปีใหม่ 2 วัน นึกว่าจะไม่มีหมอซะแล้ว เดินขึ้นไป ลายแทงที่จำไว้ลืมหมดเลยอ่ะ
เจอหมอ ส.ว. 6-7 คน เด็กๆไปไหนหมดเนี่ย เอาวะมาแล้วก็เลยให้ร้านจัดมา บอกว่าขอนวดเก่งๆหน่อย ตัดมาที่ห้อง ได้ห้อง 3 เตียง ซักพักหมอมา อ้า.......รุ่น40 up เอาวะนวดอย่างเดียว(ท่องไว้)
ล้างเท้าเสร็จก็เริ่มนวดเลยครับ เริ่มจากขาก่อน เออ นวดดี สบายจริงๆ ขาแรกเสร็จ ต่อขาสอง จบขาสอง พี่แกถามแล้วขาสามจะนวดมั๊ยมือแกก็คลึงไปด้วย จะเหลือหรือครับ ยังไม่ถามราคาตกลงค่าเสียหายเลย
จะเราถอดแล้ว เอานวดคลึงอยู่ซักพักมือเราก็เริ่มล้วงควัก ...ได้เรื่องครับ แกหยิบ cd ใส่เสร็จเข้าปากเลย โอ้เสียวโว้ย.....ดูดเดี๋ยวเดียวเราไม่ไหวแล้วเอาวะลอง  ส.ว.ดูซักที่ จับแกถอดเสร็จเข้า doggy เลย เรียบร้อย
โรงเรียน bos เสร็จกิจคิดค่าเสียหาย เราบอกว่าเราเหลืออยู่ 700 เอง  เออ.....นิ่งไปพักนึงเอา 700 ก็ได้ แต่คราวหน้ามาให้เพิ่มก็แล้วกัน..เอ้า...โชคดีครับ เออเบ็ดเสร็จ ค่าเสียหาย+ออฟชั่น 3= 700 บาท สบายตัวไปครับ
เบอร์ 94 มีอายุแล้วแต่ไฟหน้า 7 ช่วงล่าง 7 ครับ

prof.big

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 15:06:10 »

นวดกะมวยรุ่นใหญ่เลยเหรอครับ เยี่ยมจริงๆ

tiinoi

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 20:29:28 »

อิอิ อ่านตั้งนาน ก็งง ๆ ว่า สว คืออาราย อ่านไป ๆ ก็ get ล่ะคับ

ขอบคุณลายแทงนะครับ  นรี

lifecondo

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 16:30:59 »

เขิน kick ghjk มันเป็นโรงแรมใช่ไหมครับ ละอยู่ตรงไหนงะ เข้าไม่ถูกเลยครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

prof.big

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 17:15:36 »

ส.ว. ผมไม่ get แฮะ ช่วยเฉลยด้วยครับ

Hangsniper

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 23:29:16 »

dsgjsd  ต้องไปสำรวจบ้างละแถวนั้น...

1ideal

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 23:32:34 »

วันนี้แอบหนีงานไปมา ระดับ 2 500  เขิน

roonaldo

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 23:34:33 »

วันนี้แอบหนีงานไปมา ระดับ 2 500  เขิน

การบ้านด่วนเลยยย
อิอิ

1ideal

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 23:53:46 »

การบ้านด่วนเลยยย
อิอิ

ไม่มีไรมากครับ ปวดเมื่อยนิดหน่อย

ไปนวดกับหมอเบอร์ประจำ 

คำแนะนำสำหรับร้านนวดก้คือความคุ้นเคยมากกว่าครับ

ถ้าเราไปนวดกับเบอร์ประจำ สัก 2-3 ครั้งก้ได้แล้วครับ

สุภาพเข้าไว้ อย่าจนแสดงออกมากมาย สำหรับที่นี่ ผมไปนวดครั้งที่ 3ครับถึงได้ระดับ 3

ดดยเสียค่าใช้จ่ายน้อยมากๆ ขอไม่บอกแล้วกันครับ ซึ่งใหญ่ราคามาตราฐานของระดับ 3

ของนวดแผนโบราณจะอยู่ 1000-1500 ครับ ถ้าเกินกว่านี้ถือว่าแพงครับ

บางคนไปนวดหวังผลอย่างเดียวจะปี้เท่านั้น ก้อาจจะไม่ได้ก็ได้ครับ อยู่ที่ความเต็มใจของน้องเค้ามากกว่า

ปล.สำหรับท่านที่ชื่นชอบการนวดที่ผ่อนคลาย หมอนวดเป็น และหมอไม่ค่อยเคี่ยว แนะนำที่นี่ครับ หมออาจมีอายุสักหน่อย แต่ 19-20 ก็มีนะครับ ส่วนใหญ่จะ 30 ขึ้น gsdgdgs

ไว้วันหลังถามแล้วจะเอาเบอร์มาบอกให้ครับ

Alone_Man

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 00:25:27 »

ไม่ได้ไปแรดที่เชียงใหม่นานเลยอะครับ

อยากไปบ้างจัง

mr001

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 12:40:06 »

ไม่ต้องไปที่อื่นเลยครับที่เยเขาเนี้ยบริการดีครับเป็นกันเองมากเด็กน่ะโอเคเลยล่ะครับได้ทุกระดับครับและก็ประทับใจด้วยน่ะครับอีกอย่างน่ะครับน้ำมันที่นี้แปลกไม่ต้องอาบน้ำเลยครับไม่มีปัญหากับที่บ้านเลยช่วยเชียรย์ของเขาดีจริง

sodax

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 15:15:25 »

นวดน้ำมันนี่ยังไม่เคยส่วนมากนวดธรรมดาๆๆ  fdgdfdf แต่ที่นี่เรื่องบริการเค้าดีจิงๆครับ ฟันธงเลย

artlovelove

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 12:27:37 »

แหมราคาย่อมเยาจริงๆเหมาะกับยุคเศรษฐกิจแบบนี้ครับ .,mn

nikata

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 13:45:23 »

ไป มา แล้ว หล่น  zad เซง เลย
แต่ วันนั้น ไป ดึก เจอ น้อง มิ้น อายุ 17
คิดว่าคืนนี้ ได้ แน่ เรา สุด ท้าย น้อง เขา เซ no  lkkjjh vbnเลย หล่น ไป ครับ

phynex

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 15:09:04 »

ของมันขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิงๆๆ ราคาดี เด็ก เยอะใช้ได้ เดด

numnoi

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 21:46:31 »

khjhgg  77 น้องเก๋ ไฟหน้า 9 หน้าตา 8  ช่วงล่าง 8 ลีลา 10 สเปรย์ด้วย  สินสอดอยู่ที่พอใจ  uiuo