-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Friday Club วันฝนพรำกับน้อง Milk  (อ่าน 1039 ครั้ง)

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Friday Club วันฝนพรำกับน้อง Milk
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 22:10:11 »

เล่นกีฬาเยอะไปหน่อย เมื่อยแข้งเมื่อยขา ไปธุระกำลังกลับบ้านเส้นหางดง เห้ยมีร้านใหม่นี่หว่า ไหนลองเข้าไปดูซิ ttu
พิกัดหลัง Coffee Smith ที่จอดรถอย่างเยอะ เพราะตึกภายในโครงการยังว่างๆ จอดรถเปิดประตูเข้าร้านไปเจอพี่ชายผู้ดูแลต้อนรับอย่างมีมิตรไมตรี
ปืนโต : น้องว่างกี่คนครับ
Friday Club : มีน้อง Milk ว่างอยู่คนนึงครับ
อื้อหือ ร้านใหม่คนเยอะขนาดน้องว่างแค่คนเดียวเลยหรอ ในใจก็คิดไปไกลเลยนั่งลงรอชมน้องแล้วถามต่อ
ปืนโต : วันนี้น้องมากี่คนครับ
Friday Club : คนเดียวครับ ljhgf
หาาาาา มาคนเดียว เอาวะ รอดูแล้วกัน พอได้เห็นเท่านั้นหล่ะ ตกลงทันที หน้าตาน่ารัก ใสๆสไตล์วัยรุ่น ผิวขาวเหลือง ยิ้มมีสเน่ห์ โอ้ว ยอม
สักพักร้องมาเรียกพาเดินขึ้นห้อง ด้วยบรรยากาศฝนพรำและแอร์ภายในร้านทำให้ผมรู้สึกหนาวขึ้นมานิดหน่อย ที่นี่ค่อนข้างใหม่มาก ดูสะอาดสะอ้านดี

ตัดมาถึงห้อง น้องชวนคุยมากมาย ถามสารทุกข์สุขดิบ แล้วก็ให้ถอดเสื้อผ้า เอาผ้าเช็ดตัวมาให้ แล้วก็ไปอาบน้ำกัน พอน้องเปลื้องผ้าออกอยู่ในชุดวันเกิด สแกนด้วยสายตาอย่างรวดเร็วพบกับไฟหน้าขนาดพอดีมือธรรมชาติ หลอดไฟน้ำตาลอ่อนๆ ด้านล่างมีผืนป่าปกคลุมพองาม งานอาบน้ำสะอาดสะอาดมาตรฐาน ไม่มีลูกเล่นอะไรมาก แต่น้องชอบจับมือเราไปคลึงไฟหน้าบ่อยๆเพื่อบิวด์อารมณ์ ตอนอาบมีบอดี้นิดๆหน่อยๆไม่หวือหวาอะไร แต่น้องชวนคุยเก่งทำเอาเราลืมเรื่องอื่นๆไปเลย พอเสร็จน้องบอกให้นอนรอที่เตียงเราก็ออกมานอนรอ สักพักน้องตามออกมา

ตัดมาที่เตียง ผมเริ่มจากนอนคว่ำหน้า น้องก็นวดให้ น้ำหนักมือยังถือว่าเบาต้องฝึกอีก กระบวนท่าการบอดี้ก็ไม่ได้หวือหวาอะไรมาก มีสปาลิ้นเล็กน้อยเพื่อปลุกอารมณ์ให้พลุ่งพล่าน แค่แป๊ปเดียวน้องก็บอกให้พลิกมาด้านหน้า น้องก็เริ่มเลื้อยจากล่างขึ้นบน กดเจลจับเจ้าปืนโตรูดซะมันส์มือ ผมขอสำรวจบ้าน มือผมก็เลื้อยไปเรื่อยจนไปถึงรอยแผ่นดินแยก รู้สึกถึงความลื่นเล็กน้อง ลองใช้นิ้วบุกเข้าสำรวจถ้ำ มือน้องก็ยังเล่นกับเจ้าปืนโตอย่างไม่ขาดสาย สักพักน้องบอกให้ผมอยู่ข้างบนบ้าง แล้วคร่อมเอาปืนโตยัดร่องไฟหน้า พร้อมกับจับมือผมไปบีบหลอดไฟใหญ่ น้องทั้งรูดทั้งคลึงเจ้าปืนโตผมเป็นการใหญ่ ผมก็ไม่ยอมแพ้ใช้วิชาดรรชนีทะลวงถ้ำจนน้องส่งเสียงอื้ออึงออกมาลั่นห้อง เราสองคนรบกันอยู่ท่านี้สักพัก พอผมจะเลื้อยลงข้างล่างบ้างดูท่าทีน้องจะไม่ยอมให้ผมลงไป สักพักน้องกดเจลมาช่วยเพ่มความสมูทในการลั่นไกปืนของผมอีกรอบ เพิ่มความถี่ในการสไลด์ขึ้นลำบวกกับเสียงครางกระเส่า อีกทั้งใบหน้าอันเซ็กซี่เย้ายวนของน้อง ทำให้ผม ปืนลั่น แตกพ่ายคาไฟหน้าในทันใด fdgdfdf

พอเช็ดทำความสะอาดผมก็ไปล้างไม้ล้างมือล้างตัวออกมานองให้น้องนอนนวดให้จนครบเวลา ตลอดเวลาที่อยู่กับน้อง น้องชวนคุยได้ตลอดทำให้เราไม่รู้สึกเบื่อซึ่งเป็นความประทับใจเล็กๆน้อยๆอย่างนึง

บทสรุป น้อง Milk
หน้าตาสวยน่ารักสไตล์วัยสะรุ่นอายุ 20 นิดๆเองน๊ะจ๊ะ รูปร่างกำลังพอดีไม่ได้ตัวเล็กบางกรอบแต่ก็ไม่ถึงกับจ้ำม่ำ ไฟหน้าธรรมชาติแม่ให้มาหลอดน้ำตาลอ่อน พูดจาอ่อนหวานชวนคุยเก่งมาก ช่วงล่างได้แค่ใช้นิ้วสำรวจเลยบอกอะไรไม่ได้มาก แถมไม่มีสเปใดๆ
สินสอด 1 เทา 4 แดง  เป็นราคาโปรลดมาจาก 1.690 K ว่างั้น รู้สึกกรุ๊งกริ๊งเล็กน้อย piuyty คาดหวังแต่แรกว่าราคานี้น่าจะมีสเปสักหน่อย
หรืออาจเป็นที่ผมคาดหวังเยอะไปเองและสึงตึงไปนิดที่ไม่ถามตอนก่อนจ่ายว่าราคานี้ได้ระดับไหน
สุดท้ายนี้ ต่างกรรม ต่างวาระ นะครับทุกๆท่าน พูดจาดีๆทำตัวสุภาพไม่หื่นกระหายหรือบังคับขู่เข็ญน้องๆ แววทอนและการบริการดีๆจะตามมาเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2017, 22:42:28 โดย จอมโจรปืนโต »

libido

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: Friday Club วันฝนพรำกับน้อง Milk
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 14:34:58 »

ขอบคุณครับ การบ้านน่าสนใจ  pongz

one555

• แอบหื่น
Re: Friday Club วันฝนพรำกับน้อง Milk
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 18:17:08 »

ต้องลอง

Nu-me

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2017, 07:44:05 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2017, 16:03:27 »

ต้องลอง ครับ

Pitchin

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2017, 01:43:03 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน  pongz

sundayonly

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2017, 11:32:15 »

เยี่ยมเลยครับ หมายตาน่องมิ้ลล์มานาน แต่ไม่มีเวลาไปซักที เอาเวล่ไป นนม หมด 555 eta07