ผู้เขียน หัวข้อ: ไปปีนหอไอเฟลมาครับ  (อ่าน 1632 ครั้ง)

Little duck

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไปปีนหอไอเฟลมาครับ
« เมื่อ: 03 ตุลาคม 2017, 00:13:57 »

วันนี้ได้มีโอกาสมาทำธุระที่เชียงใหม่เลยแวะมาเยี่ยมบ้านฮาเรม แอบสั่นตื่นเต้นหน่อยๆเพราะห่างหายจากวงการไปนานมาก พอเข้ามาในร้านเจอน้องพีอาร์คนใหม่แต่บรรยากาศในบ้านยังอบอุ่นเหมือนเดิม ผมไปช่วงบ่ายมีน้องให้เลือก4คน มาสดุดตาที่น้องชุดแดง สวยมาก ขาวสเปกเลย ชื่อน้องไอเฟล เลยตัดสินใจลองปีนหอไอเฟล พีอาร์ก็คอนเฟิมว่าน้องงานดีลูกค้าติดเยอะ พอถึงห้องน้องก็พาไปอาบน้ำบิ้วนิดหน่อยแล้วมาต่อที่เตียง ทั้งลิ้นทั้งมือมาเต็มเล่นเอาผมแทบกลั้นไม่อยู่เลยถามน้องว่าของานจบรับมั้ย น้องคิด2เทาตอบตกลงแบบไม่คิด น้องไอเฟลร้องเก่งมาก สุดท้ายจบด้วยdoggyฟินสุดๆ ถ้ามีโอกาสจะกลับมาซ้ำแน่นอนครับ เขินนนนนน

ส่งการบ้านให้ละนะครับ สมัครใหม่ยูสเก่าลืมรหัส ผิดพลาดอะไรอย่าว่ากันเนอะ .,mn

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ไปปีนหอไอเฟลมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 10:30:55 »

ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ ถ้ามีโอกาสได้ครั้งหน้าจะแนะนำน้องที่บริการดีๆให้เสมอค่ะ ขอบคุณสำหรับการบ้านด้วยนะคะ พี่ little dUck  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ไปปีนหอไอเฟลมาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มกราคม 2018, 11:07:31 »

วันนี้น้องไอเฟลว์มาประจำการแล้วค๊าาาาา

น้องบอกพร้อมมากก ชาร์จแบตมาเต็มเลย อิอิ
[/color]

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่