-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวเเผ่นกันหนาวเเปะตัวขนาดใหญ่ อุ่นนาน 14 ชั่วโมง ประเทศญี่ปุ่นแท้ๆผลิตภัณฑ์  (อ่าน 67 ครั้ง)

japbeauty

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รีวิวเเผ่นกันหนาวเเปะตัวขนาดใหญ่ อุ่นนาน 14 ชั่วโมง ประเทศญี่ปุ่นแท้ๆผลิตภัณฑ์พึ่งจะเข้ามาใหม่

ผลิตภัณฑ์ปัจจุบันอีกหนึ่งตัวที่ ทางร้าน japbeautyขอรีวิวเเกะกล่องให้ดูในวันนี้เป็น
แผ่นกันหนาวเเบบเเปะตัวขนาดใหญ่ ช่วงเวลาให้ความอบอุ่น 14 ชั่วโมง
นานที่สุด
สำหรับเเผ่นกันหนาว หรือ เเผ่น ไคโระ(kairo)ที่สหายๆคุ้นเคยกันดี

แผ่นกันหนาว ยี่ห้อ Kiribai มีเครื่องหมายเป็นรูปกระต่าย ที่ผู้คนจำนวนไม่ใช้น้อยรู้จักดีกันดี
ความเป็นมาของ
บริษัทนี้ ย้อนระยะเวลาการสร้างสินค้า แผ่นกันหนาว แผ่นไคโระ(kairo) เมื่อ พุทธศักราช2519 บริษัทนี้เริ่ม
ผลิตสินค้าเข้าสู่ตลาดในญี่ปุ่นแล้วค่ะ ก็น่าจะราวๆ 40 ปี ยี่ห้อนี้
 คนญี่ปุ่นรู้จักอย่างดีเยี่ยมค่ะ
ยอดนิยมมาก ด้วยเหตุว่า คุณลักษณะของแผ่นกันหนาว ยี่ห้อนี้ ให้ความร้อนดี และก็ร้อนนานจ้ะ
วันนี้เลยขอแกะกล่องมาดูกันให้เห็นๆว่า
เค้าหน้าสินค้าเป็นยังงัยบ้าง
กล่องของแผ่นกันหนาว 1 กล่องจะใส่ทั้งปวง 30แผ่นนะคะ

สังเกตนะคะว่า สินค้าแผ่นกันหนาวที่ร้านค้า www.japbeauty.com นำเข้ามาขายจะใหม่ เสมอ ไม่หมดอายุ แล้วก็มีวันบอกไว้เด่นชัดค่ะ ตามสไตล์สินค้าเข้าจากญี่ปุ่น ที่มีมาตรฐานการผลิตสุดยอด ค่ะ
ในรูป หมดอายุ คือ เมษายน ปี 2019 ค่ะ เพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นสินค้าเก่าเก็บนะคะ

เรามาดูกันด้านในดียิ่งกว่ากว่ามันเป็นยังไงบ้าง
ในหนึ่งห่อใสๆจะบรรจุแผ่นกันหนาวติดตัวขนาดใหญ่ ให้ความอุ่น14 ชั่วโมง จำนวน 10 แผ่น
คราวนี้เรามาดู ในเนื้อหา รายแผ่นกันนะคะว่ามันมีรายละเอียดอะไรบ้าง

หน้าซองจะเขียนไว้แจ่มแจ้งว่า ความร้อนที่ให้คือ 63 องศา ช่วงเวลานาน 14 ชั่วโมง แล้วก็ หน้าซองเขียนด้วยว่า  Made in Japan
 แต่เป็นภาษาญี่ปุ่นนะคะ

ราคาขายของทางร้าน japbeauty.com ขายแผ่นละ 70 บาท รวมทั้ง หากลูกค้า อยากสั่งซื้อ
เป็นเเพ็คคือ 10 แผ่น จากเดิม 700 บาท ลดเหลือเพียง 650 บาทจ้ะ
ผลิตภัณฑ์พร้อมที่จะจัดส่ง สั่งปุ๊บส่งปั๊บ ถ้าเกิดอยากได้เร่งด่วน ทางร้านค้าสามารถส่งทางเเกร็บไบค์ ได้ทันทีนะคะ
ติดต่อ
ได้ตลอด 24 ชั่วโมงถึงที่กะไว้
www.japbeuaty.com
LINE :japbeauty
facebook : www.facebook.com/japbeautypage

แม่ค้าใจดีมากมายกกกกกกก

Tags : แผ่นกันหนาว,ถุงทรายร้อน