ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวท๊อบของบ้าน harem pr คนสวยได้กล่าวไว้  (อ่าน 1542 ครั้ง)

Babyshark

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc  ติดใจบ้านharem ซ่ะแล้ว  หลังจากที่เคยไปเปิดซิงครั้งแรกมาก่อนสงกานต์ จริงๆตั้งใจจะลองเปลี่ยนบ้านดูบ้าง เพราะharem เหมือนดูคนน้อย เลยวนไปลองดูบ้านอื่นๆๆ แต่ พอไปถึง กลับนึกถึง pr คนสวยแห่งharem เลยทักไปถามว่ามีน้องว่างรึป่าว pr ตอบแบบเร็วทันใจมาก มีว่าง1คน ตัวท๊อบของร้าน เลยตกลงนัดโดยไม่ลังเล เพราะเชื่อใจpr(มีน้อยแต่100%) pongz

10นาที มาถึงบ้านอย่างไว 22.30 พอดียังพอมีเวลา น้องนั่งรออยู่แล้ว เลยไม่เสียเวลาพากันขึ้นห้องดีกว่า ขาว สวย หมวย อึ่ม อย่างที่pr คนสวยได้กล่าวไว้นั้นและครับ mbvc

มาถึงในห้อง   ทักทายกันตามประสา คนรักกัน อาบน้ำ จนเกือบเป็นหวัดกันเลยทีเดียว ขั้นตอนนี้เต็ม10ครับ

ว่าแล้ว มาต่อบนเตียง เมื่อเราบอกเมื่อย น้องไม่รีรอ นวดด้วยศอก แบบ ดีมาก หายปวดเลย หลังจากนวดเสด ก็บรรเรงสปาลิ้น แบบสุดยอด  สป. เหนือคำบรรยาย  กลัวเสียฟอม เลยขอทำให้น้องมีความสุขบ้าง  แล้วก็ขึ้นสวรรค ด้วย สป......น้องว่านอนสอนง่าย  อันไหน เรามีความสุข ขอให้บอก..แต่สุภาพกับน้องไว้ครับ แล้วจะดีเอง 

ก่อนกลับ เลยขอกอดแน่นๆๆ หลงรักเข้าให้แล้ว คิดว่าต้องซ้ำ   

รวมๆๆเลยล่ะกัน  งาน ครบถ้วน มีแต่ทอน

ชื่อน้องคนนี้นะหรอ ท๊อบสุดแห่งบ้านharem ถามpr ได้เลย

ปล.pr น่ารักจริงๆๆนะ  eta03

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤษภาคม 2018, 01:03:03 โดย Babyshark »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ตัวท๊อบของบ้าน harem pr คนสวยได้กล่าวไว้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 เมษายน 2018, 22:05:22 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านพี่ Babyshark มากๆนะคะ ชอบมากๆตรงที่ว่า PR น่ารักจริงๆ อิอิ

แบบนี้มารับรางวัลพิเศษที่ Pr คนสวยกับส่วนลดครั้งต่อไป 100 บาทนะคะ เพียงแจ้งว่าเป็นเจ้าของการบ้านฉบับนี้จร้า

ส่วนพีอาร์ขอตัวไปตกเบ็ดก่อนนะคะ อ่านการบ้านทีไรอารมณ์มาทุกที 55555  kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2018, 00:01:02 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Babyshark

• ว๊องแมน
  • *
Re: ตัวท๊อบของบ้าน harem pr คนสวยได้กล่าวไว้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 เมษายน 2018, 22:26:52 »

ก็น่ารักจริงๆๆครับ  eta03
ทักไลน์ไปตอบไวมาก แสดงถึงการใส่ใจลูกค้า (ลูกค้าคือบร๊ะเจ้า)5555+++  kjhg
 เดี่ยวจะรีบหาเวลาไปรับส่วนลด pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2018, 22:28:25 โดย Babyshark »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน 2018, 00:00:29 »

ก็น่ารักจริงๆๆครับ  eta03
ทักไลน์ไปตอบไวมาก แสดงถึงการใส่ใจลูกค้า (ลูกค้าคือบร๊ะเจ้า)5555+++  kjhg
 เดี่ยวจะรีบหาเวลาไปรับส่วนลด pongz

ยินดีเลยค่ะ อย่าลืมทักทายพีอาร์ด้วยนะคะ จุ๊บๆ  mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Penz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2018, 22:41:19 »

ใครเอ่ย บอกได้มั้ยย