-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Doll fin ถ.ระแกง ใครไปมาแล้วบ้างคับ เป็นไงบ้าง  (อ่าน 1351 ครั้ง)

commasscm

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Doll fin ถ.ระแกง ใครไปมาแล้วบ้างคับ เป็นไงบ้างคับ
หาข้อมูลในเว็บไม่มีเลย

นายซินเซียร์

• แอบจิต
  • **
Re: Doll fin ถ.ระแกง ใครไปมาแล้วบ้างคับ เป็นไงบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2019, 12:19:01 »

Doll fin ถ.ระแกง ใครไปมาแล้วบ้างคับ เป็นไงบ้างคับ
หาข้อมูลในเว็บไม่มีเลย
เพื่อนผมไปมาครับ บอกว่าร้านปิดปรับปรุง

commasscm

• ว๊องแมน
  • *
Re: Doll fin ถ.ระแกง ใครไปมาแล้วบ้างคับ เป็นไงบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 เมษายน 2019, 13:21:58 »

นั้นดิคับ ผมพึ่งไปส่ง ลูกค้าคนจีนมา เหมือนพนักงานทำงานปกติ แต่หน้าร้านติดป้ายปรับปรุง