-->

ผู้เขียน หัวข้อ: bossotel เข้าไปแล้ว......  (อ่าน 8960 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป
bossotel เข้าไปแล้ว......
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 10:12:22 »

เมื่อวานมีเวลา ผบ.ยังไม่กลับ ลองไปbossดูแล้วกัน พอเข้าไป โฮ่....ทำไมหมอหน้าตาที่ราบสูงจัง  ยืนดูสักแปบ หมดอารมฌ กลัวหล่ิน เลยออกมา ไปซาดีกว่า
ว่าแต่ต้องไปตอนไหนถึงมีมีเด็ดตามลายแทงอะครับ ผมไปเมือวาน อาทิต ตอน หกโมงเย็น

potface_69

Re: bossotel เข้าไปแล้ว......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 02:02:05 »

เมื่อวานมีเวลา ผบ.ยังไม่กลับ ลองไปbossดูแล้วกัน พอเข้าไป โฮ่....ทำไมหมอหน้าตาที่ราบสูงจัง  ยืนดูสักแปบ หมดอารมฌ กลัวหล่ิน เลยออกมา ไปซาดีกว่า
ว่าแต่ต้องไปตอนไหนถึงมีมีเด็ดตามลายแทงอะครับ ผมไปเมือวาน อาทิต ตอน หกโมงเย็น
ต่างกรรมต่างวาระคับ ของงี้ต้องทำใจ

ความพยายามอยู่ที่ใหน

ความสำเสร็จอยู่ที่นั่น

.,mn

tiinoi

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 21:26:27 »

ตอนนั้นไปก็เจอคับ เป็นแนวป้า ๆ เลยไม่กล้า มูฟไปที่อื่นแทน แหะ ๆ

sodax

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 21:28:20 »

ไปเมื่อวันก่อน ไม่ค่อยมีเด็กให้เลือกเท่าไหร่ เลยไม่ได้นวดเลย   zad

golffykung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 22:42:16 »

ไหนก็ได้ส่งนานมาแล้ว ต่ออีก 2
มาเดินไปชั้นสอง เลี้ยวขวาปุ๊บมาเลย โห เหมือนในเวปบอกเลย แนวป้าล้วนๆ เจอสีเหลือง โอ้วพี่แกไฟหน้าลอบลำมาก็เลย เอาคนนี้แหละ
ตัดมาที่ห้องพี่เค้ามาล้างเท้าให้ ไฟหน้าทะลักมาเลย หน้าตามองใกล้สวยเหมือนกันแฮะ พี่เค้ามานวดๆจับๆ ซักพัก งานมาเลย พี่แกมาใกล้ๆก็เลยรวบ พี่เค้าเลยจัดเลยมั๊ยคะ
มีหรือจะปล่อยให้รอดพี่แก ถอดของเรา คลึงๆอยู่ มือเราเลยไปคลึงของแกมั่ง เราทนมะไหว และลอกคราบพี่เลยดีก่า นัวกันพักใหญ่ พี่เอา CD มาใส่ให้แล้วขึ้นเอง โอ้วแม่เจ้า
อายุขนาดนี้ หน้าตาขนาดนั้น รูปร่างโอ้ว ห้องเครื่องมีตอดตลอดเลย ก็เลยพลิกกลับข้างลุยเองปรากฎว่าด้วยพิษเบียร์ที่ซัดมาก่อนหน้านี้บวกร่างกายไม่ฟิต เหนื่อย หดครับพี่น้อง แต่พี่เค้าเสียดายรีบจับเข้าปาก
มาต่อเลยครับพี่เคาลยมาขึ้นอีกรอบคราวนี้พี่แกซัดเองจนเราหมดตัวเลย แบบว่าสุดๆ พอถอนเสร็จลูกค้าขาประจำโทรมาหาพี่เค้าเลย ท่าทางงานนี้พี่แกมีต่อไม่แปลกใจเลยที่คนติดใจ
หน้าตา 8 สวยดีขนาดมีอายุแล้วนะเนี่ยะ
ไฟหน้า 8 เต็มมือ+แน่นๆ
หลอดไฟ 7 แรงมากคล้ำเลย
ช่วงล่าง 8 หยั่งกะสั่งได้
สรุป ค่าใช้จ่าย 1000 ถ้วน (พี่เค้าจ่ายค่าห้องให้ด้วย)
ทอนไม่ยั้ง ;kljj

golffykung

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 22:53:33 »

มาอีกอาทิตย์นึงกลับไปหาพี่คนเดิมปรากฎว่าไม่อยู่ piuyty
เลยเอาวะเด็กสุออยู่คนนึงทำสีผมหน้าตาโอเช เอาคนนี้ละกัน
มาถึงน้องหน้าตายุ่งมา(ตรูหล่นชัวร์)
นวดไปพักนึงน้องบ่นนวดไม่เก่งก็เลยถามทำอย่างอื่นเก่งป่ะล่ะ น้องเลยสวนกลับมาว่าลองมั๊ยล่ะ ขอพันห้า(บ้าป่าว เคยเอาถูกกว่านี้นี่หว่า)เลยต่อเหลือพันนึง+จ่ายค่าห้องเองอีกตะหาก
ก็เลยเอาถือว่าซื้อความเด็ก น้องถอดมาเลยแต่ช่วงล่าง(อะไรวะ) น้องบังคับเราขึ้นอีดตะหาก ไหนๆก็ไหนและซัดเลย น้องเกร็งหลับตาเลยจัดแบบสุดตัว น้องกรี๊ดมาเลย ซักพักเหนื่อยเลยบอกน้องขึ้นมั่งเด่ะ
น้องเริ่มมีอารมณ์ขย่มเอง น้ำไหลเต็มขาเราเลยแฮะลองสวนเข้าไปน้องยิ่งเพิ่มเสียง(แสดงว่ามาเต้มและ) สู้กันพักใหญ่น้องล้มตัวนนอบนหน้าอกเราเลย พอลุกขึ้น เตียงแฉะเต็มเลยครับน้องไหลเยอะมักๆ
น้องรีบเช็ดและวเอาแป้งโรยกลบเกลื่อน(ตรูว่าแล้วไม่มีเปลี่ยนผ้าปูที่นอนนี่หว่า) จัดค่าใช่จ่ายไป 1000+250(น้อง+ค่านวด)
ไฟหน้า 0 ไม่เห็นอ่ะน้องไม่เปิด
หน้าตา 8 สวยๆมักหยิ่ง
รูปร่าง 8 หุ่นดีมักๆ
ช่วงล่าง 8 แรกๆ คับ นานไปของเหลวมาเยอะเลยลื่นจับขนาดไม่ถูกและ
สรุป ไม่หล่นไม่ทอน ljhgf

panda500

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 06:58:57 »

^^
^^
^^
การบ้าน เยี่ยม ทั้งสอง เรย ท่าน แต่ขอลายแทงหน่อย นะ

เผื่อวันหลัง มีเวลา จะไป ลอกมั่งครับ อิอิ

blend_man17

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 08:09:30 »

มาอีกอาทิตย์นึงกลับไปหาพี่คนเดิมปรากฎว่าไม่อยู่ piuyty
เลยเอาวะเด็กสุออยู่คนนึงทำสีผมหน้าตาโอเช เอาคนนี้ละกัน
มาถึงน้องหน้าตายุ่งมา(ตรูหล่นชัวร์)
นวดไปพักนึงน้องบ่นนวดไม่เก่งก็เลยถามทำอย่างอื่นเก่งป่ะล่ะ น้องเลยสวนกลับมาว่าลองมั๊ยล่ะ ขอพันห้า(บ้าป่าว เคยเอาถูกกว่านี้นี่หว่า)เลยต่อเหลือพันนึง+จ่ายค่าห้องเองอีกตะหาก
ก็เลยเอาถือว่าซื้อความเด็ก น้องถอดมาเลยแต่ช่วงล่าง(อะไรวะ) น้องบังคับเราขึ้นอีดตะหาก ไหนๆก็ไหนและซัดเลย น้องเกร็งหลับตาเลยจัดแบบสุดตัว น้องกรี๊ดมาเลย ซักพักเหนื่อยเลยบอกน้องขึ้นมั่งเด่ะ
น้องเริ่มมีอารมณ์ขย่มเอง น้ำไหลเต็มขาเราเลยแฮะลองสวนเข้าไปน้องยิ่งเพิ่มเสียง(แสดงว่ามาเต้มและ) สู้กันพักใหญ่น้องล้มตัวนนอบนหน้าอกเราเลย พอลุกขึ้น เตียงแฉะเต็มเลยครับน้องไหลเยอะมักๆ
น้องรีบเช็ดและวเอาแป้งโรยกลบเกลื่อน(ตรูว่าแล้วไม่มีเปลี่ยนผ้าปูที่นอนนี่หว่า) จัดค่าใช่จ่ายไป 1000+250(น้อง+ค่านวด)
ไฟหน้า 0 ไม่เห็นอ่ะน้องไม่เปิด
ช่วงล่าง 8 แรกๆ คับ นานไปของเหลวมาเยอะเลยลื่นจับขนาดไม่ถูกและ
การบ้านนี้นานหรือยังครับท่าน ถ้าไม่นานเดี๋ยวลองเสี่ยงไปดูอีกที

hanaka22

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 13:56:28 »

การบ้านนี้นานหรือยังครับท่าน ถ้าไม่นานเดี๋ยวลองเสี่ยงไปดูอีกที
มาเดินไปชั้นสอง เลี้ยวขวาปุ๊บมาเลย โห เหมือนในเวปบอกเลย แนวป้าล้วนๆ เจอสีเหลือง โอ้วพี่แกไฟหน้าลอบลำมาก็เลย เอาคนนี้แหละ
ตัดมาที่ห้องพี่เค้ามาล้างเท้าให้ ไฟหน้าทะลักมาเลย หน้าตามองใกล้สวยเหมือนกันแฮะ พี่เค้ามานวดๆจับๆ ซักพัก งานมาเลย พี่แกมาใกล้ๆก็เลยรวบ พี่เค้าเลยจัดเลยมั๊ยคะ
มีหรือจะปล่อยให้รอดพี่แก ถอดของเรา คลึงๆอยู่ มือเราเลยไปคลึงของแกมั่ง เราทนมะไหว และลอกคราบพี่เลยดีก่า นัวกันพักใหญ่ พี่เอา CD มาใส่ให้แล้วขึ้นเอง โอ้วแม่เจ้า
อายุขนาดนี้ หน้าตาขนาดนั้น รูปร่างโอ้ว ห้องเครื่องมีตอดตลอดเลย ก็เลยพลิกกลับข้างลุยเองปรากฎว่าด้วยพิษเบียร์ที่ซัดมาก่อนหน้านี้บวกร่างกายไม่ฟิต เหนื่อย หดครับพี่น้อง แต่พี่เค้าเสียดายรีบจับเข้าปาก
มาต่อเลยครับพี่เคาลยมาขึ้นอีกรอบคราวนี้พี่แกซัดเองจนเราหมดตัวเลย แบบว่าสุดๆ พอถอนเสร็จลูกค้าขาประจำโทรมาหาพี่เค้าเลย ท่าทางงานนี้พี่แกมีต่อไม่แปลกใจเลยที่คนติดใจ
หน้าตา 8 สวยดีขนาดมีอายุแล้วนะเนี่ยะ
สรุป ค่าใช้จ่าย 1000 ถ้วน (พี่เค้าจ่ายค่าห้องให้ด้วย)
ช่วยช้แนะเบอร์หน่อยได้ไหมครับท่าน hgjhg

golffykung

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 12:36:34 »

ครั้งที่ 2 เพิ่งไปช่วงสิ้นเดือนที่แล้วอ่ะคับ

panda500

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 10:33:34 »

ชี้ แนะลาย เเทงด้วยครับ ท่านๆๆ

potface_69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 01:53:53 »

เลขที่ออก 48 คับท่าน

panda500

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 13:26:56 »

เลขที่ออก 48 คับท่าน

ที่แท้ ก้อ เบอร์ในตำนาน dsgjsd

jukkit

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:30:50 »

ดังขนาดเบอร์อายุเท่าไนอะคับ สาวปะ  ghjk ghjk ghjk

meaw_meow

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:43:41 »

ouiy ผมแวะไปมา 2 ครั้ง แต่แวว ว่าจะหล่น ทั้ง 2 ครั้งเลยไม่กล้าขึ้น

ดูหน้าตา +อายุอานาม หมอ แล้ว ...... ไม่เห็นมีสาว ๆ เลยครับ

สงสัยต้องไปส่องใหม่  ljhgf

khmanoon

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 12:47:41 »

ต้องไปลอง

blend_man17

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 10:10:06 »

ouiy ผมแวะไปมา 2 ครั้ง แต่แวว ว่าจะหล่น ทั้ง 2 ครั้งเลยไม่กล้าขึ้น

ดูหน้าตา +อายุอานาม หมอ แล้ว ...... ไม่เห็นมีสาว ๆ เลยครับ

สงสัยต้องไปส่องใหม่  ljhgf
ผมก็คิดเหมือนท่านนั้นแหละ กลัวหล่น สงสัยต้องหาที่ใหม่แล้วละ  แต่ว่าปิ่นแก้วนี่น่าลองไหมท่าน

kimzaman

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 12:29:57 »

วันก่อนผมกฅ็เพิ่งไปมากับเพื่อน ประมาณบ่าย ๆ ไม่ค่อยมีสาวเลย เห็นน้องเค้าบอกว่า ต้องไปประมาณ ทุ่มกว่าๆ สาวๆ จะเยอะ

potonote

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 09:59:57 »

วันก่อนผมกฅ็เพิ่งไปมากับเพื่อน ประมาณบ่าย ๆ ไม่ค่อยมีสาวเลย เห็นน้องเค้าบอกว่า ต้องไปประมาณ ทุ่มกว่าๆ สาวๆ จะเยอะ
ไปไม่บอกผมอ่ะพี่ zad

kimzaman

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2010, 19:47:32 »

ไปไม่บอกผมอ่ะพี่ zad

พร้อมเมื่อไหร่ก็บอกนะ จะพาไปเสียวววววว ghjk

noikasu

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 15:56:08 »

เป็นที่ๆต้องไปดูนิดๆๆแหะๆๆ kjhg

Superxxx

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 17:18:26 »

ไปแวปๆๆๆมาแว้ว เข้าไปก็..นะ แบบว่าคงไม่ใช่แบบสไตล์เรา เลยถอยกลับไปตั้งหลักใหม่ หาที่อื่นดีก่า zad zad

men15804

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 18:12:07 »

แล้วแต่ดวงครับ

nongnan

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 19:53:33 »

จะไปอาทิตย์หน้า ถ้าจะพักโรงแรมบอสฯ  ห้องพัก OK ไหมครับ

ถือโอกาส ไปตามลายแทงสักหน่อย.....อิอิ   48,39 ท่องไว้ๆๆๆๆๆๆ

p_nuin

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 20:01:50 »

จะไปอาทิตย์หน้า ถ้าจะพักโรงแรมบอสฯ  ห้องพัก OK ไหมครับ

ถือโอกาส ไปตามลายแทงสักหน่อย.....อิอิ   48,39 ท่องไว้ๆๆๆๆๆๆ
เอาไปอีก 26,35,77 pongz

nongnan

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 20:19:37 »

เอาไปอีก 26,35,77 pongz

อิอิ..ม่วนอก  ม่วนใจ๋ 

Alone_Man

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 02:03:38 »

หนับหนุน 26 ครับ

แต่ตังค์ต้องถึงนะครับ รับรองถึงจายยยยยย pongz

nongnan

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 12:10:07 »

หนับหนุน 26 ครับ

แต่ตังค์ต้องถึงนะครับ รับรองถึงจายยยยยย pongz

ซาวหก  ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

p_nuin

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 14:51:32 »

น้อง"นิว" สีเทา 1 ใบ ครับ

potface_69

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 01:39:52 »

เห็นด้วยนะ  77 นี่ลองมาแย้ว

แหล่มเรย

nongnan

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 04:55:20 »

ทำไม มันเด็ดๆๆ   หลายเบอร์จังเลย.....

อะไรจะขนาดนั้น

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 17:09:37 »

ผมเข้าไปประมาณ 2 ครั้งได้ ประทับใจครั้งที่ สองนี่แหละครับ
ไปอยู่หน้าตู้เลือกตั้งนาน เลือกไม่ได้สักที เลยเรียกเชียร์เด็กมาช่วยเลือก
พี่แกเชียร์เบอร์นี้เลย เป็นดาวประจำร้าน ตอนแรกผมก็ไม่นึกว่าจะเป็น เบอร์ในตำนาน
พอไปถึงห้อง ถามชื่อ พี่แก บอกว่าชื่อพร ถึงบางอ้อเลยครับ
ที่เค้าว่าเด็ด
เด็ดจริง ๆครับ ไว้รายละเอียดถ้าว่าง ๆจะมาลงให้นะครับ

konlunglang

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 17:35:41 »

มายืนยันครับ

พี่นิว สุโค่ย  ลองมาสองทีแล้วครับ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ

ได้รับทุกอย่างที่ต้องการ แต่แกออกจะสูงอายุ น่าจะสามสิบกว่าๆ ขาว อวบ สุดติ่งครับผม

nongnan

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 18:35:28 »

มายืนยันครับ

พี่นิว สุโค่ย  ลองมาสองทีแล้วครับ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ

ได้รับทุกอย่างที่ต้องการ แต่แกออกจะสูงอายุ น่าจะสามสิบกว่าๆ ขาว อวบ สุดติ่งครับผม

ขอทบทวนการบ้าน 48 อีกสักทีเต๊อะ ....น้ำลายใหล...

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 01:39:45 »

ครั้งแรกผมไปกับพี่นิว ครั้งที่ สองไปกับพี่ พร
โดยที่ทั้งสอง มีเชียร์แขก กระซิบให้เลือกครับ
โดยรวมประทับใจทั้ง 2 คนนะครับ
พี่นิวจะออกแนวอวบ ๆ แต่เด่นที่นมตู้มมมมากครับ คนนี้ ผมถามว่า พี่นวดพิเศษให้ได้มั้ย แกตอบกลับมาเลยว่า อยากได้ยังไง พี่นวดได้หมด แหะ ๆ จะเหลือเหรอคับ
พี่พร ผิวขาว เนียน ๆถ้าไม่บอกอายุก็จะไม่เชื่อเลยนะครับว่าเลข 30 กว่า ๆแล้ว คนนี้นวดให้ผมพลาง ๆ จนเกิดอารมณ์ ต้องให้พี่พรจัดพิเศษให้เลยครับ พี่แกน่ารักมากคับ คอนเฟริม ไว้รอกลับไปหาพี่แกอีกครั้ง ถ้ามีโอกาส ช่วงนี้ผมอยู่สายอ่างซะส่วนใหญ่ เลยไม่ได้มีเวลาแวะมาเลย

nongnan

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 16:17:49 »

เบอร์เยอะ..จำไม่ไหว  เข้าไปแล้วเดี๋ยวใจสั่นระรั่ว  ไฟส่องหน้าลืมหมด 

เลยmem เอาไว้ที่โทรศัพท์  เวลานั่งหน้าตู้ ก็เปิดดูลายแทง  ghjk ghjk5555

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 17:30:40 »

เหมือนกันเลย ไปทีไรก็ทำท่าจะหยิบมาถือมาโทร แต่เปล่าครับ เอามาดูลายแทง 555

panda500

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 22:17:58 »

เหมือนกันเลย ไปทีไรก็ทำท่าจะหยิบมาถือมาโทร แต่เปล่าครับ เอามาดูลายแทง 555

ขอการบ้าน หน่อย นะท่าน เหอๆ

homecray

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 22:28:13 »

ไม่มีใครพูดถึงน้องออยบ้างเลย 35 นะลองดู

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 22:34:35 »

ท่านแพนด้า ผมยังนักเรียนฝึกหัด ก็ลอก ๆ ในนี้ไปก่อนแหละครับ ไว้เทรินโปรเมื่อไหร่ ค่อยว่ากันอีกที

redkiss8

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 23:14:40 »

ไปไม่เคยเจอ 48 เลยงะต้องไปเวลาไหนเหรอท่าน ss

potface_69

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 00:06:52 »

ไปไม่เคยเจอ 48 เลยงะต้องไปเวลาไหนเหรอท่าน ss
เย็นๆครับ ซัก19.00 เป็นต้นไป

บ่ายๆไม่เจอหรอก

ไปบ่ายระวังหล่นได้นะท่าน

คริๆ

;kljj

cm1956

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 14:19:18 »

39 ครับ
ถึงซึ่งทุกลีลามีระดับ

lockvespa

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 18:42:06 »

ขอบคุณที่แนะนำ ครับ

pulohid

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 22:19:30 »

ช่วงนี้ไม่ได้ไปแถวนั้นเลย เลี้ยวไปซาก่อนทุกที lkkjjh

tanarakjantan

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 23:25:08 »

ไปซาดีกว่าไหม

cm1956

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 16:45:15 »

อยากลอง 71 อ่ะ
แต่บอกว่าอำลาวงการไปแล้ว

cm1956

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 08:52:21 »

วานนี้ ลองไป survey ดู
ดาวเด่นๆ ก็เคยหมดแล้ว ก็เลยออกไปทัวร์ที่อื่นแทน

lankhuchong

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 21:18:31 »

เบอร์ไรหรอคับ ช่วยแนะนำด้วยคับ

DUNKKER

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 11:55:11 »

อยากทราบว่าห้องที่นี่ โอ มั้ยคับ เห็นหลายๆคนบอกว่าม่ายค่อยดีเท่าไหร่ วานผู้รู้บอกด้วยคับ