-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนูญาติลงขายโน๊ตบุ๊ค acer ดูรายละเอียดด้านในครับ  (อ่าน 1573 ครั้ง)

indy

• บุคคลทั่วไป

เข้ารูดมาฝากขาย (จำนำ) หลุดแล้ว เครื่องไม่ได้ใช้เลยเก็บในกล่องเดิมๆ ซื้อมาวันที่ 8 พ.ค. 2551 รุ่นดังรูปเลยครับ ราคาเต็มบนห้าง 23,*** บาท ซื้อจากไอทีซิตี้แอพอทต์ ขาย 20,000 .- ครับ ติดต่อ 081-7060860 //ไม่ได้ใช้เลย แกะตรวจสอบเท่านั้น แล้วเก็บในกล่องเดิมๆ ครับ...

indy

เพิ่มรูป...

Don CMU.

น่าสนใจคับแต่ ไม่มีตัง kjhg
เดี๋ยวลองถามเพื่อนให้เผื่อมีคนอยากได้
แต่ราคาลดได้ไหมคับ
เพราะว่าซื้อมาปุ๊บ ราคาก็ตกปั๊บ ใช้หรือไม่ใช้ก้ไม่ต่างกันหรอกคับ

indy

โทรมาคุยครับลดได้แน่นอนสำหรับชาว seed อิอิ

indy

ชาว seed จัดไป 18000.- มายกไปได้เลยครับ สำหรับท่านที่โทรมา ลดไปเลย......  /jhtdc /jhtdc

indy

ขายไปแล้วครับ แจ้งปิดการขาย ณ บัดนี้ อิอิ

don

>:( เพิ่งเข้ามาดู uilo

Kim

ผมว่าที่ท่านใช้อยู่ ก็ยังแรงดีไม่มีตกนี่ครับ จะเปลี่ยนไป ใย ท่านDon

KIM