ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเสน่ห์ของนกป.จางหายไป........  (อ่าน 23210 ครั้ง)

NERO

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เมื่อเสน่ห์ของนกป.จางหายไป........
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 16:36:31 »

ส่วนตัวขอบ๊ายบายครับ...หล่น...ที่ปั่นกระทู้กันจัง  โทรไปจองที่ว่าตัวท็อปบริการเยี่ยมนั่งรอครึ่งชั่วโมงเข้าห้อง ก็สุภาพกับน้องทุกอย่างห้องร้อนมากเปิดแอร์อาบน้ำธรรมดาไม่เห็นนัวผ้าไม่ถอดอาบน้ำเสร็จให้ออกมานั่งร้อนๆรอ น้องออกมาก็ให้นอนบิ้วไปแบบร้อนเงื่อแตกนั่นและคุยก็ไม่ได้  นัวนิดหน่อยแล้วเล่นตรงนั้น...แอร์ไม่ทันเย็นเร่งแบบว่าให้มันเสร็จๆไปแบบร้อนๆ  ยังใจดีให้ทิปตั้ง200 ถามว่าคุ้มมั้ยครับ

ท่าน Brave กรุณาให้ความกระจ่างด้วยคับ อยากทราบว่าน้องคนไหน ตัวtop มีหลายคนแล้ว ส่วนใหญ่ ก้ บริการดีนะ จากที่ผมขึ้นมา ljhgf
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: เมื่อเสน่ห์ของนกป.จางหายไป........
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 16:49:13 »

ส่วนตัวขอบ๊ายบายครับ...หล่น...ที่ปั่นกระทู้กันจัง  โทรไปจองที่ว่าตัวท็อปบริการเยี่ยมนั่งรอครึ่งชั่วโมงเข้าห้อง ก็สุภาพกับน้องทุกอย่างห้องร้อนมากเปิดแอร์อาบน้ำธรรมดาไม่เห็นนัวผ้าไม่ถอดอาบน้ำเสร็จให้ออกมานั่งร้อนๆรอ น้องออกมาก็ให้นอนบิ้วไปแบบร้อนเงื่อแตกนั่นและคุยก็ไม่ได้  นัวนิดหน่อยแล้วเล่นตรงนั้น...แอร์ไม่ทันเย็นเร่งแบบว่าให้มันเสร็จๆไปแบบร้อนๆ  ยังใจดีให้ทิปตั้ง200 ถามว่าคุ้มมั้ยครับ

ก็น่าเห็นใจถ้าเป็นจริง  แต่ผมว่าผิดสังเกตุตรงคุยไม่ได้.... ไม่เข้าใจครับ   ตัวท้อปแต่ละคนที่ผมขึ้นงานด้วยนี่บริการสุดยอดจริงๆนะครับ ขอรับประกัน  แล้วก็คุยเก่งทุกคน  ก็ควรให้ความเป็นธรรมกันด้วยครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 17:09:11 »

คนบางคน น้องไม่ให้ระดับสามแล้วเรียกว่าหล่นก็มีนะครับ
ทั้งๆ ที่น้องบริการในเนื้องาน นกป ได้เต็มที่ ไม่มีตกหล่นแล้วแท้ๆ
ใครร้อนตัวก็เชิญรับกันไปเองนะครับ คนอื่นเค้าดูออก
คนที่เคยขึ้นงานกับน้องๆ เค้าดูออก
ในฐานะที่เคยเก็บงานน้องๆ บ้านนี้จนครบ
ขอบอกเลยครับ ไม่เคยหล่นกับบ้านนี้สักคนเดียว
ไม่ได้เชียร์ แต่พูดความจริง ผมเองก็ไปมาหลายบ้าน
มีที่ติดใจเพียงไม่กี่ที่ ฮาเร็มก็เป็นบ้านนึงที่ประทับใจ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 17:09:38 »

หล่น มันเป็นยังไงน้า.........ไม่เคยเจอเลย  jljhl jljhl kjhg

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 17:15:05 »

หล่น มันเป็นยังไงน้า.........ไม่เคยเจอเลย  jljhl jljhl kjhg

ลูกปัดไปไม่ถูกเลยค่ะ พี่ danado   eta30 eta30 eta30 eta30

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 17:21:40 »

ลูกปัดไปไม่ถูกเลยค่ะ พี่ danado   eta30 eta30 eta30 eta30
รู้จักแต่สบู่ตกอะสิ eta15
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 17:43:28 »

น้องเค้กพี่บอกล่ะเรื่องห้องร้อนนี่น่าจะจริงแบบที่พี่braveบ่นนะครับ
น้องเค้กยังไม่ได้แก้ไขเรื่ิองนี้้เลยเหรอครับพี่ว่ามันเป็นเรื่องที่แก้ไขง่ายที่สุดแล้วนะครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 22:22:39 »

น้องเค้กพี่บอกล่ะเรื่องห้องร้อนนี่น่าจะจริงแบบที่พี่braveบ่นนะครับ
น้องเค้กยังไม่ได้แก้ไขเรื่ิองนี้้เลยเหรอครับพี่ว่ามันเป็นเรื่องที่แก้ไขง่ายที่สุดแล้วนะครับ

.,mn เห็นด้วยกะพี่เล็ก ผมไปที่นี่เข้าครบทุกห้องแล้ว แต่ผมชอบที่จะไปห้องเล็ก

ที่ปูกระเบื้อง เพราะห้องนี้แอร์มันเย็นกว่าห้องอื่นๆ  lowwww
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 23:29:01 »

ถ้าซ่อมแอร์ได้เค้กซ่อมไปนานแล้วง้าบบ.... ห้องที่แอร์เสีย ปิดปรับปรุงไปแล้ว 1 ห้องค่ะ (ปิดมาเกิน 1 อาทิตย์ละ)

เหตุผลคือ ช่างแอร์เค้ายังไม่ว่าง โทรจิกยิ่งกว่าแฟนอีกค่ะ (เค้าบอกว่าภายในอาทิตย์นี้) ส่วนห้องอื่น แอร์ก็ปกตินะคะ เพียงแต่ว่าให้เวลามันหน่อย ห้องบางห้องก็กว้างซะเหลือเกิน ตอนเปิดร้านก็เปิดแอร์ทิ้งไว้เกือบทุกห้องแล้วด้วยค่ะ บางทีมีธุระต้องออกไปข้างนอกก็ไม่ได้เปิดทิ้งไว้ก็มี ใจเย็นกันหน่อยเนาะ อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยค่ะ จิง ๆ แล้วใจร้อนยิ่งกว่าพี่ ๆ อีก แต่ติดตรงช่างแอร์นะคะ เวลาอยู่กับน้องก็รบกวนดูอุณหูมิห้องกันด้วยนะคะ น้อง ๆบางคน (น้องฟ้า) ชอบปรับอุณหภูมิ 30 องศา(อันนี้เรื่องจิง)  ljhgf  โยนความผิดไปที่น้อง  kjhg ก็มันจิงนินา ตอนนี้แอร์ห้องรับรองลูกค้าก็พังไปละอีกตัวค่ะ ........ ถึงบอกไงคะว่าซ่อมได้ซ่อมไปนานแล้ว เอางี้ พี่ ๆ คนไหนมีช่างแอร์ที่พอรู้จักช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ljhgf ljhgf ljhgf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2013, 23:34:40 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 23:40:01 »

ขออีกรอบนะคะพี่เล็ก อย่าพึ่งตัดสินกันเลยว่ายังไม่ได้แก้ไขนะคะ ....

การตามช่างแอร์ โทรวันนี้ มาวันนี้ ไม่ค่อยจะมีค่ะ ต้องนัดคิวกันเลยทีเดียว   
dsgjsd

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 23:55:39 »

อร้ายยย.... มะกี้ลงไปเจอน้องลูกปัด น้องลูกปัดบอกว่าพี่เจมส์ฝากเบอร์ช่างแอร์ไว้ให้

มะกี้เหนื่อย ๆ ตอนนี้หายเหนื่อยเลยอ่ะ น้องลูกปัดบอกว่า สงสัยพี่เจมส์เห็นกระทู้พี่ Brave

...ฟังแล้ว..... ชื่นใจจัง  mbvc ขอบคุณมากมายจากใจจิงค่ะขอบคุณ ทั้งพี่เจมส์ และพี่ yessss ด้วยค่ะ (คนนี้แอบหลังไมค์มาบอก น่ารักฝุด  ๆ)  mbvc .... พุ่งนี้สอบเสร็จจะรีบมาช่วยช่าง ซ่อมแอร์เลยค่ะ  ฮึ้บ ๆ
;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน 2013, 00:12:11 โดย Harem massage&spa »

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 14:11:12 »

อร้ายยย.... มะกี้ลงไปเจอน้องลูกปัด น้องลูกปัดบอกว่าพี่เจมส์ฝากเบอร์ช่างแอร์ไว้ให้

มะกี้เหนื่อย ๆ ตอนนี้หายเหนื่อยเลยอ่ะ น้องลูกปัดบอกว่า สงสัยพี่เจมส์เห็นกระทู้พี่ Brave

...ฟังแล้ว..... ชื่นใจจัง  mbvc ขอบคุณมากมายจากใจจิงค่ะขอบคุณ ทั้งพี่เจมส์ และพี่ yessss ด้วยค่ะ (คนนี้แอบหลังไมค์มาบอก น่ารักฝุด  ๆ)  mbvc .... พุ่งนี้สอบเสร็จจะรีบมาช่วยช่าง ซ่อมแอร์เลยค่ะ  ฮึ้บ ๆ
;khhg
ทำงัยด้าย ล่ะคับ ก้ เปน เขย บ้านนี้ไป แย้ว มีรัย ก้ ต้อง ช่วยๆ กันน่ะคับ เขินนนนนน

ช่างแอร์ในตำนานรึป่าวววววว

"ผมไม่เล็กนะครับ"

sothorn

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 23:09:43 »

เรื่องการบ้านแบบอวยเว่อรร์ๆนี่ผมก็รู้สึกมานานแล้วเหมือนกันครับว่ามีท่านที่เป็นแบบนั้นอยู่
เพราะจากที่ไปเจอจริงๆ(บ้านอื่นนะ) ก็ไม่เห็นจะใกล้เคียงสักเท่าไร แต่ก็คิดว่าอาจเป็นความเห็นส่วนตัว
แล้วก็ไม่รู้ว่าการอวยเวอร์นั้นจะมีประโยชน์อะไรกับเขา

ส่วนเรื่องลูกค้าเห้ๆนั้นอยากให้ร้านต่างๆหาวิธีป้องกันช่วยเหลือน้องๆให้ได้ดีๆเช่นกันครับ

บ้านอื่นผมเคยได้ยินว่ามีขาจรมาขนาดใช้กำลัง ทำสดและเสร็จข้างในอีกต่างหาก แต่น้องบอกว่าไม่กล้าฟ้องเจ้าของเพราะคิดว่าคงช่วยอะไรไม่ได้เท่าไหร่  eta30 เลยต้องรอเวลาไปตรวจเลือดเอาเอง ยังดีครับที่ปลอดภัย

ขจัดเหลือบไรได้น่าจะเป็นผลดีต่ออุตสาหกรรม นกป นะครับ น้องๆจะได้สบายใจอยู่ในวงการกันนานๆ รายใหม่อยากเข้ามา ลูกค้าดีๆเช่นเราๆมีตัวเลือกมากขึ้น เงินหมุนเวียนมากขึ้น เศรษฐกิจจังหวัดเติบโตอย่างยั่งยืน  .,mn dsgjsd

Yessss

• **
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 06:54:34 »

ส่วนเรื่องลูกค้าเห้ๆนั้นอยากให้ร้านต่างๆหาวิธีป้องกันช่วยเหลือน้องๆให้ได้ดีๆเช่นกันครับ

บ้านอื่นผมเคยได้ยินว่ามีขาจรมาขนาดใช้กำลัง ทำสดและเสร็จข้างในอีกต่างหาก แต่น้องบอกว่าไม่กล้าฟ้องเจ้าของเพราะคิดว่าคงช่วยอะไรไม่ได้เท่าไหร่   เลยต้องรอเวลาไปตรวจเลือดเอาเอง ยังดีครับที่ปลอดภัย

ผมเห็นด้วยกะความเห็นของท่านนะครับ อยากย้ำว่าน้องๆถ้าโดนแบบนี้ก็อย่ายอมครับ ต้องกล้าครับ ถ้าบอกทางร้านน่าจะช่วยได้ดีกว่าที่ไม่บอกนะครับ

yodsaran

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 23:07:26 »

เป็นกำลังใจให้น้องๆ บ้านนี้นะคับ แต่ส่วนตัวก็ยังไม่เคยไป แต่ก็จะพยายามหาโอกาสไปให้ได้คับ

alex_cmi

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2013, 19:42:56 »

นู๋ก็ว่ามีทุกบ้านนะคะ ไม่ได้เถียงว่าบ้านนี้ระดับนี้เท่านั้นค่ะ  ..... จิง ๆ ก็แล้วแต่พี่ ๆ ตกลงกับน้อง มันคือความพึงพอใจของทั้งสองฝ่าย แต่มีอีกประเภทนึงค่ะ ประมาณว่าข่มขืน.... ข่มขืน กับ สมยอม คนละความหมายกันเลย ประเด็นที่อยากจะสื่อก็คือเรื่องประเด็น เสน่ห์ของนกป.มากกว่าค่ะ ห้ามซีเรียสกันนะคะพี่ ๆ ทู้กคน    ljhgf
เอาใจช่วยครับ.....สำหรับท่านที่แสดงอาการหื่นออกไป ก็พิจารณาตัวเองด้วยนะครับ "สมยอม" "ข่มขืน" จบ

Brave

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 11:27:19 »

นกป.คงไม่แนวผมแนวผม ออน.ก่อนไปโทรไปมีเด็กใหม่มั้ยแค่นี้..เขาก็ล็อกเด็กใว้ให้แล้วระดับชุปเปอร์โมเดลหรือ ls หลังตู้ใว้ให้แล้วบริการสุดยอด  ต่างจาก นกป เห็นตัวไม่กี่วิขึ้นห้องแล้วเหมือนมาทำงานตามหน้าที่ประมาณหรือผมเจอน้องไม่พร้อมไม่มีอารมร์ก็ไม่รู้คงต่างกรรมต่างวาระ....

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 13:31:04 »

นกป.คงไม่แนวผมแนวผม ออน.ก่อนไปโทรไปมีเด็กใหม่มั้ยแค่นี้..เขาก็ล็อกเด็กใว้ให้แล้วระดับชุปเปอร์โมเดลหรือ ls หลังตู้ใว้ให้แล้วบริการสุดยอด  ต่างจาก นกป เห็นตัวไม่กี่วิขึ้นห้องแล้วเหมือนมาทำงานตามหน้าที่ประมาณหรือผมเจอน้องไม่พร้อมไม่มีอารมร์ก็ไม่รู้คงต่างกรรมต่างวาระ....

khjhgg ของแบบนี้ก้ออยู่ที่แนวชอบนะค่ะ /   แต่ก้อดีแล้วค่ะที่พี่ Brave  ชัดเจนว่าชอบสายนี้ เพราะเสน่ห์ของการนวด นกป.  ก้อคือการนวดผ่อนคลาย การบิ้ว / ต่างจากแนว ออน.  ( แต่ก้อขอบคุนนะค่ะ ที่มาใช้บริการกับทางร้าน ^^ )

blue lemon

• **
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 14:43:04 »

*** ไม่ได้เข้ามานานพอสมควรเห็นความในใจของน้องสาวเค็กแห่งบ้านฮาเล็ม   รู้สึกถึงความในใจของน้องเราอยู่พอสมควร...วงการนี้  ยิ่งเดี่ยวนี้มีการแข่งขันกันสูงมาก  ก็มักจะเห็นอะไรที่แปลกๆมาอยู่บ่อยๆในหน้านี้ครับ..  อดทนสู้ๆครับของดี  ก็คือของดี  รักษาระดับของเราไว้ให้ดีกว่าครับ   ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ  ทั้งน้องเค็ก  น้องลูกปัด  และน้องไบเฟริน   จาก  เขยคนหนึ่งแห่งบ้านฮาเล็มครับ     JACKEE  ครับผม ****

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 17:35:01 »

*** ไม่ได้เข้ามานานพอสมควรเห็นความในใจของน้องสาวเค็กแห่งบ้านฮาเล็ม   รู้สึกถึงความในใจของน้องเราอยู่พอสมควร...วงการนี้  ยิ่งเดี่ยวนี้มีการแข่งขันกันสูงมาก  ก็มักจะเห็นอะไรที่แปลกๆมาอยู่บ่อยๆในหน้านี้ครับ..  อดทนสู้ๆครับของดี  ก็คือของดี  รักษาระดับของเราไว้ให้ดีกว่าครับ   ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ  ทั้งน้องเค็ก  น้องลูกปัด  และน้องไบเฟริน   จาก  เขยคนหนึ่งแห่งบ้านฮาเล็มครับ     JACKEE  ครับผม ****
อยากบอกว่า..... หายเหนื่อยเลยค่ะพี่    JACKEE  ^^

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 10:27:50 »

ได้รับฟังเรื่องราวแล้วก็เห็นใจคับ ถึงจะยังไม่เคยไปใช้บริการ แต่เป็นกำลังใจให้บ้านนะครับ มีโอกาสจะไปสำรวจคับ ttu

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 12:27:56 »

อีกไกลแค่ไหน จนกว่าฉันจะใกล้ บอกที
อีกไกลแค่ไหนจนกว่าเธอจะรักฉัน เสียที
มีทางใดที่อาจทำให้เธอสนใจ ได้โปรด
บอกกับฉันให้รู้ที
ว่าสุดท้ายแล้วฉันยังมีความหมาย มีความหมาย

นู๋เค้ก นู๋ลูกปัด นู๋เฟิร์น รักน๊ะ จุ๊ฟๆ
เขินนนนนน

จิบิ จิบิ  ^^  น่าลั๊คอ๊ะ  mbvc

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 12:35:00 »

ก็นั้สิครับในเมื่อมุ่งหวังระดับ3ก็น่าจะไป ออน. เลยเนาะ เป็นทางออกที่ดี

ทิปเล็กๆน้อยๆ อย่าบ่นกันเลยครับ ผมทิปทุกครั้งไม่เคยบ่น

ว่าแต่ถ้าหวังระดับ3แล้วมา นกป.ทำไมหว่า หลงทางเหรอคร้าบบบ 555

ผมไม่ได้อวยบ้านไหน แค่อยากจะบอกว่า  eta30 จีบสาวกันไม่เป็นเหรอฮะ หรือว่าใช้กำลังเงินกันอย่างเดียว

ผลกระทชมันลามไปหลายบ้านนไม่น่าเที่ยวเพราะมีคน"ประเภท"นี้แหละครับ

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 12:39:53 »

เพราะบางไอดี บางคน นิสัยแบบนี้รึเปล่าน้าาา เลยหล่น

สงสัยตอนเด็กไม่ค่อยทานปลา 55555

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 13:49:19 »

jljhl มันเป็นเช่นนี้เองหะรือ เฮ้อ สิ่งมีชิวิตที่เรียกว่า ผู้ชาย นี่ก็น่ากลัวไม่แพ้ สิ่งมีชีวต ที่เรียกว่า เพศ หญิง จริงๆ เคยได้ยินคนเค้าเปรยๆ มาเหมือนกันว่า การบ้านในเวปต่างๆ ไม่ใช่เวปเรานะครับ เชื่อไว้ครึ่งเดียวก็พอ อีกครึ่ง ลองไปถามน้องๆเค้า แล้วถามจากปากน้องเค้าต่อ แล้วอาวมารวมกัน จะได้เนื้อเรื่องที่แท้จริง งิ งิ

มีเวลาจะตามไปเก็บการบ้านอีกครึ่ง ให้หมดเรย

• *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 18:37:52 »

jljhl มันเป็นเช่นนี้เองหะรือ เฮ้อ สิ่งมีชิวิตที่เรียกว่า ผู้ชาย นี่ก็น่ากลัวไม่แพ้ สิ่งมีชีวต ที่เรียกว่า เพศ หญิง จริงๆ เคยได้ยินคนเค้าเปรยๆ มาเหมือนกันว่า การบ้านในเวปต่างๆ ไม่ใช่เวปเรานะครับ เชื่อไว้ครึ่งเดียวก็พอ อีกครึ่ง ลองไปถามน้องๆเค้า แล้วถามจากปากน้องเค้าต่อ แล้วอาวมารวมกัน จะได้เนื้อเรื่องที่แท้จริง งิ งิ

มีเวลาจะตามไปเก็บการบ้านอีกครึ่ง ให้หมดเรย

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

sickmyduck

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 19:44:36 »

สงสารน้องๆน่ารักๆ  mbvc   fdgdfdf นกป ก็คือ นกป ไม่ใช่ ออน คนเราน่าจะเข้าใจ คอนเซป ของสถานที่บริการ ljhgf

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 19:45:27 »

มันก็เป็นกระทู้ที่เป็นปัญหาส่วน เล็ก ๆ เท่านั้นแหละครับ

• *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 21:22:30 »

มันก็เป็นกระทู้ที่เป็นปัญหาส่วน เล็ก ๆ เท่านั้นแหละครับ

rock03 ........ ขอบอกตรงนี้เลยนะคะว่าเป็นปัญหาส่วนเล็ก ๆ จิง พี่  ๆ ส่วนใหญ่ที่มาใช้บริการที่นี่น่ารักสุภาพทุกคนค่ะ อันนี้พูดจากใจจริง  ;khhg

บางคนบอกว่าร้านตั้งกระทู้ด่าลูกค้า (เก๊าด่าครงไหน)  ljhgf

ทำไมต้องโจมตีกันด้วยก็ไม่ยู้ เก๊ากัวแว้ววว....  eta18
piuyty
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2013, 11:33:59 โดย Harem massage&spa »

sudseed

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 01:08:10 »

เปงกะลังจายยให้บ้านนี้เนาะ ให้รักษามาตรฐานแบบนี้ต่อปายน้าา  pongz pongz pongz pongz

kachen

• *
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 07:34:18 »

สู้ต่อไปครับ เห็นใจครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่เน้น นกป.จริงๆ  แต่ผมแปลกแหะ ตรงข้าม ติดต่อสาว Sideline มาทำระดับหนึ่งกัน เหอๆ อันนี้ก็เห็นใจครับ ไปนวดกะน้องๆ ผมก็มักถามเสมอเหมือนกันว่าโดนลูกค้ารังแกหรือเปล่า แต่ก็นะครับ งานแบบนี้ก็เสี่ยงกันจริงๆเพราะอยู่กันสองต่อสอง นุ่งลมห่มฟ้า ผมว่าถ้าเป็นไปได้มีอะไรก็ร้องเรียกเลยครับ หรือมีระบบกดเรียกความช่วยเหลือน่ะครับ คนด้านล่าง น้องลูกปัดจะได้ไปกระทืบได้ทันเวลา ผมชอบบ้านนนี้ครับ เคยไปแวะเวียนต่างบ้านมา สองสามครั้ง แต่สุดท้ายก็กลับมาบ้านนี้อยู่ดีครับ  hgjhg (ฝากความคิดถึงน้องเนมด้วยนะครับ คลาดกันตลอด.... wq)

ปล.ยังไม่เคยเจอน้องเค้กเล้ยยยย ว่างไปแต่เสาร์-อาทิตย์

• *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 11:13:39 »

เปงกะลังจายยให้บ้านนี้เนาะ ให้รักษามาตรฐานแบบนี้ต่อปายน้าา  pongz pongz pongz pongz
ขอบคุณค่าา...... ฮึบ ๆ  ๆ  mbvc

• *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 11:16:24 »

สู้ต่อไปครับ เห็นใจครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่เน้น นกป.จริงๆ  แต่ผมแปลกแหะ ตรงข้าม ติดต่อสาว Sideline มาทำระดับหนึ่งกัน เหอๆ อันนี้ก็เห็นใจครับ ไปนวดกะน้องๆ ผมก็มักถามเสมอเหมือนกันว่าโดนลูกค้ารังแกหรือเปล่า แต่ก็นะครับ งานแบบนี้ก็เสี่ยงกันจริงๆเพราะอยู่กันสองต่อสอง นุ่งลมห่มฟ้า ผมว่าถ้าเป็นไปได้มีอะไรก็ร้องเรียกเลยครับ หรือมีระบบกดเรียกความช่วยเหลือน่ะครับ คนด้านล่าง น้องลูกปัดจะได้ไปกระทืบได้ทันเวลา ผมชอบบ้านนนี้ครับ เคยไปแวะเวียนต่างบ้านมา สองสามครั้ง แต่สุดท้ายก็กลับมาบ้านนี้อยู่ดีครับ  hgjhg (ฝากความคิดถึงน้องเนมด้วยนะครับ คลาดกันตลอด.... wq)

ปล.ยังไม่เคยเจอน้องเค้กเล้ยยยย ว่างไปแต่เสาร์-อาทิตย์
เด๋วจะบอกน้องเนมให้นะคะ น้องคงดีใจ

ปล.เค้กติดเรียนเสาร์อาทิตย์ทั้งวันเลยค่ะ ถ้าว่าง ๆ แวะมาวันอื่นหวังว่าคงได้เจอกันนะคะพี่  kachen 

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 00:15:17 »

rock03 ........ ขอบอกตรงนี้เลยนะคะว่าเป็นปัญหาส่วนเล็ก ๆ จิง พี่  ๆ ส่วนใหญ่ที่มาใช้บริการที่นี่น่ารักสุภาพทุกคนค่ะ อันนี้พูดจากใจจริง  ;khhg

บางคนบอกว่าร้านตั้งกระทู้ด่าลูกค้า (เก๊าด่าครงไหน)  ljhgf

ทำไมต้องโจมตีกันด้วยก็ไม่ยู้ เก๊ากัวแว้ววว....  eta18
piuyty

กว๊ากซ์ 5555555555555555555555555  kjhg kjhg kjhg kjhg

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 01:52:15 »

piuyty

กว๊ากซ์ 5555555555555555555555555  kjhg kjhg kjhg kjhg
รู้นะ คิดอารัยอยุ ครุ คริ๊ ๆ ๆ  (จิง ๆ เล้ย) jljhl jljhl jljhl jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

• *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 18:38:57 »

piuyty

รู้นะ คิดอารัยอยุ ครุ คริ๊ ๆ ๆ  (จิง ๆ เล้ย) jljhl jljhl jljhl jljhl

อัลไล!!! หัวเราะไรกัน ไม่ตลกนะ ซีเรียสอยู่ค่ะ  kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 12:57:11 »

แกว๊กกกกกกกกกกก  kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 13:49:38 »

แกว๊กกกกกกกกกกก  kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก  eta10

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 19:37:46 »

นึกว่าเหตุการณ์แบบนี้จะหมดไปหรือห่างหายไปบ้าง
ล่าสุดมี วรนุช ตัวนึง ข่มขืนน้องอีกแล้ว แถมไม่ใส่ CD
สงสารน้องมากๆ เลวเกินไปละ กลัวมันเอาโรคแพร่ใส่น้องจัง

pitvat3

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2013, 08:41:46 »

นึกว่าเหตุการณ์แบบนี้จะหมดไปหรือห่างหายไปบ้าง
ล่าสุดมี วรนุช ตัวนึง ข่มขืนน้องอีกแล้ว แถมไม่ใส่ CD
สงสารน้องมากๆ เลวเกินไปละ กลัวมันเอาโรคแพร่ใส่น้องจัง

เกิดเรื่องแบบนี้ ทางร้านและตัวน้องไม่น่าจะยอมความ ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุด เป็นกำลังใจให้ร้านและตัวน้องครับ สู้ๆครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2013, 23:28:58 »

ต้องขอบคุณกระทู้นี้ที่ทำให้เห็นการเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีขึ้น
วันนี้นั่งคุยกับน้องเจ้าของร้าน นกป ท่านนึง
เค้าถามผมว่าพี่จำเรื่องทิปน้อง 40 บาทได้ไหม
ตอนนี้พี่คนนั้นเปลี่ยนแปลงแล้วนะครับ เป็น 1 เทาแล้ว
เยี่ยมครับ ให้สมกับที่น้องๆ ที่ตั้งใจบริการท่าน
เพราะขนาดของท่านไม่ใช่เล่นเลย แถมยังอึดอีกตะหาก
1 เทานี่สมน้ำสมเนื้อกะฐานะท่านด้วยครับ ขอปรบมือให้

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 12:45:47 »

ต้องขอบคุณกระทู้นี้ที่ทำให้เห็นการเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีขึ้น
วันนี้นั่งคุยกับน้องเจ้าของร้าน นกป ท่านนึง
เค้าถามผมว่าพี่จำเรื่องทิปน้อง 40 บาทได้ไหม
ตอนนี้พี่คนนั้นเปลี่ยนแปลงแล้วนะครับ เป็น 1 เทาแล้ว
เยี่ยมครับ ให้สมกับที่น้องๆ ที่ตั้งใจบริการท่าน
เพราะขนาดของท่านไม่ใช่เล่นเลย แถมยังอึดอีกตะหาก
1 เทานี่สมน้ำสมเนื้อกะฐานะท่านด้วยครับ ขอปรบมือให้

เอิ่ม ทิป 1 เทานี่แรงไปไหมอะคร้บ แล้วถาผมไปผมทิปแค่ 2 แดงน้องเค้าจะว่าผมขี้เหนียวมั๊ยอะคับ แงๆ ก้เรามันจน จะทิปแรงๆแบบนั้นเดะไม่มีตังกินข้าวแน่ๆเลย
ท่านต้องไล่อ่านกระทู้ด้านบนครับ มันมีที่มาที่ไป ปกติผมก็ให้น้องที่ 2-3 แดง นานๆ 1 ม่วง สีเทานี่ต้อง.....เป็นที่เข้าใจครับว่าอะไร

• *
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 15:46:13 »

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=z_YvMDubzQ8#t=19

ไ ม่ อ ย า ก ใ ห้ เ ธ อ นั้ น ต้ อ ง เ ห นื่ อ ย
ก็ อ ย า ก ใ ห้ เ ธ อ พั ก เ รื่ อ ง ห นั ก ใ จ
ไ ม่ ว่ า ใ ค ร ค น ไ ห น ก็ ต้ อ ง เ ค ย พ่ า ย แ พ้
แ ค่ อ ย า ก ใ ห้ เ ธ อ ยิ้ ม สู่ ห น่ อ ย
อ ย่ า ป ล่ อ ย ใ ห้ ใ จ ซ้ำ จ น อ่ อ น แ อ
ถึ ง แ ม้ เ ธ อ ต้ อ ง แ พ้   ก็ แ ค่ บ อ ก ใ จ ไ ว้ ช่ า ง มั น

. . . . . . . . . . . . . . .

มีคนส่งเพลงนี้ให้หลังไมค์ ให้ร้าน ให้น้อง (ขออนุญาตแชร์นะคะ)  . . . . . . . . .  ขอบคุณมากมายค่ะ ห า ย เ ห นื่ อ ย  . . . . . . . .
;khhg

Angel Devil

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2013, 12:45:57 »

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจเล็กๆครับ จาก...คนรักบ้านนี้

• *
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2013, 12:56:07 »

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจเล็กๆครับ จาก...คนรักบ้านนี้

แค่นี้ก้อดีใจแล้วค่ะ พี่ Angel Devil  ;khhg