-->

ผู้เขียน หัวข้อ: CARPARK !! ที่รินแก้ว อีกแล้วครับท่าน พร้อมปลาตัวใหญ่  (อ่าน 4111 ครั้ง)

boyboy69

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เริ่มด้วยภาพปลากรอบตัวใหญ่ๆ

เหตุการณ์ทั้งหมด สมมุติขึ้นมาทั้งหมด ภาพทั้งหมด เป็นภาพเสก็ตคร่าวๆ โปรดใช้วิจารณาณในการอ่านและรับชม

เริ่มด้วยวันที่ 19 ฤกษ์งามยามดีเลยไป หาประสบกามชีวิต โดยวัดดวง ไปที่เกือบหล่นมาแล้ว นั่นคือรินแก้วครั้งที่แล้ว ไม่ค่อยหนำใจ หมอไม่เป็นใจเท่าไร แต่ชีวิตมัรต้องเสี่ยงกับบ้างถึงจะมันส์ เลยมุ่งหน้าตรงไปยังเส้นวัวลาย ทะลุไปเจอ รินแก้วที่เก่าเวลา บ่ายๆเหมือนเดิม จอดรถ รีบพุ่งเข้าไป ถึงจะไม่มีคนเห็นก็ตามแต่ ทำตัวให้ตื่นเต้น น้องชายจะได้ตื่นตัวกับเขาบ้าง ไปถึงก็ ทักทายพี่ต้อนรับ

พี่ต้อนรับ : มานวดหรือคะ มีเบอร์ประจำไหม
ผม : ใช่ครับมานวด ปวดตัว ปวดไปหมด หาหมอจัดหนักให้หน่อย  eta03 ตอบไปแบบหน้าด้าน ถือคติด้านได้อายอด
พี่ต้อนรับ : โอเคค่ะจัดเบอร์ 3 ไปนะคะ หมดนวดดี 5 โมงก็จะกลับแล้ว สนไหม?
ผม : จัดมาครับพี่ ยิ้มแสะๆ แล้วเดินไปหน้าบันได

เดินขึ้นมาบันไดชั้น 2 เด็กพาไปห้องในสุดเลย เว้ยเห้ย ครั้งที่แล้ว แม่มพาตูแค่ห้องติดบันได สงสัยวันนี้ต้องมีอะไรเป็นพิเศษแน่ๆ  kjhg

ไปถึงห้อง ก็จัดแจงตัวเอง แก้ผ้า เปลี่ยนเสื้อที่เขาจัดให้ เสื้อบางๆ กับกางเกงสะดอที่ค่อนข้างขาดหลุดลุ่ย สายรัดกางเกงก็ไม่มี แต่ไม่เป็นไรช่างแม่ม เดียวคิดในแง่ดีว่า ใส่แป็บเดียว เดียวก็ถอดแล้ว  kjhg ตัดมา นอนเล่น มือถือไปพลางๆ เกือบ 5 นาที แต่ก็นะวันนี้ แม่มร้อนเป็นพิเศษ แอร์พังครับพี่น้อง เหมือนแวว หล่นมาแต่ไกล  eta07 ร้อนเหงื่อเริ่มออก หรือว่ามันเป็นแผนของหมอที่กะให้เราวอรม์ร่างกายรอวะนี่  kjhg ไม่เป็นไรทนร้อนได้ แป็บนึงรู้สึกได้ว่าผ้าม่านขยับๆ พร้อมกับเสียงหวานๆ ของพี่เขา (ขอเรียกพี่นะผมพึ่ง 26) พี่เขาก็ว่านวดอะไร ผมว่านวดไรก็ได้ให้มันหายเมื่อย พี่ว่าเดียวนวดหนักๆให้  scary (ว้าวแววทอนมาแต่ไกล) เริ่มต้นก็นวดตามเสต็บไปเหมือนภาพประกอบ นวดไปๆ แต่แก ก็นวดดีจริงๆ นะ เอาซะผมแอบหลับไปเลย นวดไปนวดมา ก็มีแว็บๆ แวมให้ดูบ้าง เสื้อพี่เขาคอกว้างมาก เห็นเสื้อชั้นในสีดำอย่างชัดเจน แรกๆ ก็ไม่กล้าแซวเพราะพี่เขาไม่ค่อยคุย เน้นนวดก่อนหรือเปล่าน้า  eta20 ต่อมาผ่านไปซักเกือบ 30 นาที นวดขาเสร็จแล้ว พี่เขาก็เริ่มดัดตัว แต่เอาไฟหน้ามาชนหลังอย่างชัดเจน  pongz ก็นุ่มนิ่มดี แต่ดูแล้วไม่ได้ใหญ่มาก คงไม่เน้นใช้งานส่วนนั้น ไม่เป็นไรต่อไปเรื่อย พี่เริ่มนวดขาซ้าย แต่พี่แกเล่นเอานั่งบนขาขวาผม เอาน้องสาวมาวางจนรู้ว่ามีร่องอะไรมา กดที่ขาวะ ก็เลยหันไปดู ออเริ่มมีทอนตั้งแต่ยังไม่เริ่ม  eta04 นวดไปเรื่อยๆ ต่อเนื่อง จนเกือบได้ที่ มือผมเริ่มเป็นปลาหมึก ซุกซนตบก้นพี่แกไปก่อน พี่แกหัวเราะ เริ่มบทสนทนาสวาท  scary

พี่ : มาจับของเขานี่อยากโดนจัดหนักเหรอ
ผม : ขอโทษครับ พี่เล่นเปิดโชว์ขนาดนี้ให้ผมทนไหวเหรอครับ อีกอย่างตอนนี้จะ 4 โมงแล้ว ผมรีบคร้าบ
พี่ : รีบเหรองั้นมาเริ่มกัน และก็พูดว่า พี่ร้อนจังเลยใส่เสื้อในสีดำมามันร้อน (พูดจบปุ้บแกถอดเสื้อในดังรูปด้านบน)  eta20 แล้วก็กระโดนมาขึ้นครอบพร้อมกระซิบข้างหูเบาๆ ว่า 15แดงนะ
ผม : ผมว่า 12 รวมห้อง  แกพยักหน้า ฟินหละตู เริ่มปฏิบัติการ

ก็ตามนั้น พี่แกก็ขอดเกล็ดแกหมดแนะ แล้วเปลี่ยนจากสายนวด เป็นสายโจมตีซะงั้น ผมเงิบเลย  eta20 ที่ว่ามือหนักๆเมื่อกี้ เปลี่ยนกลายเป็นลูบไล้เบาๆ ค่อยๆบรรจง ถอดกางเกงสะดอ ซึ่งมันถอดง่ายมากตัวโครตใหญ่สายรัดกางเกงก็ไม่มี จากนั้น พี่แกไม่ใช้มือครับ ใช้ลิ้นเลียบรรจงจากปลายหัวเข่าด้านซ้าย ไล่ขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงที่ฟักไข่ ก็บรรจงรัวลิ้นก็พี่เขา ทำให้ผมนั้นเสียวเกร็งไปหมด แล้วพี่ก็ผ่านไปยังหน้าขาอีกข้างเพิ่มความเสียว x2 วนไปวนมา จนเกร็งไปหมดจริงๆ ใช้ลิ้นได้เก่งจริงๆ จากนั้นก็มาบรรจงที่ฟักไข่หนักหน่วงๆ จนหนอนน้อยกลายเป็นหนอนตัวยักษ์ หลังจากนั้นก็เริ่ม ไล่ขึ้นมาจนถึงปลายหนอนชาเขียว ใช้ปากงับเอาจนหมด พี่แกไม่รังเกียจเลยครับ สุดยอด ก็ใช้ปลายตวัด ปลายหนอน เอาซะจน ดิ้นทำไรไม่ถูก  scary พี่แกหัวเราะหึๆ แล้วไม่พูดอะไรต่อบรรจง บ้วบๆ สดแบบถึงใจมากๆ  เกือบ 5 นาที จนผมทนไม่ไหวพี่เขาเริ่มรู้ เอื้อมไปที่กระเป๋า โหลด CD ให้ซะพี่แก ก็หันหลังให้ บรรจงค่อยๆหย่อน ตัวแกค่อยๆ เปิดทาง ดูแล้วทางสะดวกพี่เขา เล่นพรวดเดียวจนถึงปลาย  scary ผมก็โอ้ว สุดยอดมาก จากนั้นก็พบโปรโมชั่น ขึ้นสุดลงสุด โดยแกจัดให้แบบไม่ยั้ง จนผมเริ่มเข่าอ่อน เลยไม่อยากเสียเปรียบ แต่พยายามจะลุกพี่เขา ก็กดหน้าอกไว้ หมุนตัวมา แล้วก็ควบเหมือนขี่ม้า รัวๆ จนเริ่มตัวกระตุก แล้วบอกเบาว่าถึงแล้ว นำไปก่อน 1-0 เซ็ท  scary
แต่พี่เขายังไม่ยอมลุก ก็ขึ้นสุดลงสุดอีก ทีนี้ เสียวกว่าเดิมพี่แกเล่น มาลงลิ้นที่ตรงหัวนมเราด้วย จุดอ่อนผมด้วย เอาหละ ผมเลยต้องสู้บ้าง ด้วยการเด้งตอบ เอาแบบชนิดที่ว่าห้องอื่นที่ใครมานวดคงได้ยินหมด ร้องดังมาก พี่แกเล่น ผมเลยว่าไม่กลัวได้ยินเหรอ พี่ว่าเวลาโดนแบบนี้ขอร้องดังๆนะมันอั้นไม่ไหว ก็เลย ตามเลยพี่แกควบอีก ทีนี้ ก่อนจะสุดพี่แกขมิบใหญ่ ผมเลยรับรู้ได้ว่าพี่แกได้นำผมไป 2-0 เซ็ทแล้ว ทีนี้แกตัวอ่อน ผมเลยจัดท่าเบสิค ให้พี่แก บรรจงจัดไป กินข้าวซอยแบบไม่ยั้ง รัวจนพี่เขาทำหน้าไม่ถูก ก็เลยยิ้มสมน้ำหน้าพี่เขา  kjhg ก็ต่อเนื่องกันไปเรื่อยๆ สลับกันไป เน้นท่ายากๆไว้ พี่แกบอกว่าขอแรงๆรัว ผมยิ่งเกิดอารมณ์ แบบว่ามีการเรียกผัวขาๆ เป็นระยะๆ ผมเลยต้องเป็นผัวให้พี่แกไปชั่วคราว เพื่อความมันส์ ก็ต่อเนื่องไปเรื่อยๆ ทีนี้เริ่มเมื่อย เลยจัดด็อกกี้ ไปก็กินข้าวซอยอีก ดังมากชนิดที่ว่าห้องข้างๆ คงได้ยินหมดแหละ ตอนนั้นไม่อายแม่มแล้ว เริ่มเมื่อยเลยขอให้พี่เขาอยู่ข้างบนอีก พี่เขารีบจับหนอนน้อยบรรจงเข้าไป จนดังแป้บๆ ก็วนมาเหมือนตอนแรก แต่ตรานี้พี่แก รีบเกร็งตัวสุดๆ มีการหยิกไหล่เราด้วย แต่ก็ไม่เป็นรอย พี่ว่า "ขอพี่ถึงอีกรอบนะค่ะผัวจ๋า" ผมเลยว่าจัดไปครับ พี่เขาก็เกร็งตัวไป แถวร้องในลำคอ และเอาตัวล้มมาทับอกเรา แสดงว่าโดนไป 3-0 เซ็ท ก็ผ่านมาเกือบ 20 นาที งานเริ่มเข้าหนอนน้อยเริ่มอ่อนตัว พี่ว่าไม่เป็นไรงั้นเราถอด CD ก่อน พี่เขาก็จัดบ้วบๆสดให้อีกรอบ จนปั้นให้เริ่มพร้อมใช้งาน ก็บรรจงโหลด CD อันที่ 2 ผ่านไป เริ่มด้วยท่าเบสิค ก็เริ่มกันไป แต่รอบนี้มันแข็งตัวยิ่งกว่ารอบแรง แบบว่ากระทุ้งทีนี่ รู้สึกว่ามันโดนสุดๆ พี่เขาเริ่มควรครางต่อมา "อยากกินน้ำหวาน ของผัวจัง" ผมเลย เห้ย  eta20 จัดไปสิครับ ครั้งนี้ผมจะไม่ทนหละ บรรจงกินข้าวซอยไปจนแบบเกือบสุดพี่เขาว่า "พ่งใส่ Hee มาเลย" ผมเลยสองจิตสองใจ อดเปรี้ยวให้พี่แกได้กินหวาน เลยตัดสินใจ รีบชัก CD ออก พี่เขาก็นั่งคุกเข่ารอ ผมยืนสาวสนามหลวง พี่เขาก็พักรังไข่เราช่วย ไม่นานนัก ก็ปรี้ดๆ เต็มทั้งหน้าและปากพี่เขา อารมณ์เหมือน AV เลย ผมเข่าอ่อนในทันใด พี่แกจัดการ ลูกหลานของผมด้วยการกลืนเข้าไป  eta20 โอโห แบบนี้สิสวรรค์ของจริง ต่อจากนั้นขอผมนอนพักซักแป็บ พี่เขาก็มาจัดแจง เก็บเสื้อผ้าที่กระจัดกระจาย แล้วมาบอกว่า แบบนี้เมีย(ผบที่บ้าน) คงรักตายแน่ๆ ผมไม่ตอบเพราะไม่มีแรงจะตอบ เบ็ดเสร็จจับเวลา เริ่มกิจกามกันเกือบ ชม ฟ้าเหลื่องกันทีเดียว  eta04 eta04

สรุปคะแนน
เบอร์ 3*0+3 = ??  pongz
หน้าตา 8/10 30นิดๆแต่น่ารักดี  pongz
รูปร่างสัดส่วน 8/10 ไม่อ้วนไม่ผอมอวบดี  lowwww
ช่วงบน 5/10 ไข่ดาวไปหน่อย แต่ก็ไม่ใช่ประเด็นสำคัญ  เขินนนนนน
ช่วงล่าง 9.5/10  ฟิตๆตอดๆ เกาเหลานิดหน่อย hgjhg
อารมณ์ร่วม 10/10  ร้องผัวขาๆ ตลอดอะนะ ได้ใจสุดๆ hgjhg
สรุปค่าบริการ 15แดง ต่อเหลือ 12 แดง พร้อมค่านวด

คุณภาพเหนือราคา
เอาไป 5 กะโหลกครับ

ฝากผลงานด้วยครับ จะสัญญาว่าจะมาเขียนให้ทุกครั้งที่ไปทำการบ้านนะครับ

[ภาค2] บุกโจมตีเกี่ยวก้อยในตำนาน พร้อมปลากรอบ อีกแล้วครับท่าน  >> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=78047.0

ช้างคลาน .. ได้คลานออกมาสมชื่อจริงๆ (ครั้งแรก)  >> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=71805.0

เกี่ยวก้อยกันไหม กับ ฝีมือนวด (นาบ) ที่สุดยอด ทอนกระจาย >> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=70816.0

รินแก้ว มาแล้ว แบบกรุ้งกริ้ง  >> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=71044.0

56 หล่น ชิ- หาย ไปครั้งแรก Misson Fail สุดๆ หัวแหวอะกระจาย >>  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=70605.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 สิงหาคม 2013, 15:40:44 โดย boyboy69 »

mung

• แอบจิต
  • **

เหมือนจะเป็นน้องหินสีเขียวปะครับ scary

amd17

• แอบจิต
  • **

pongzปูเสื่อรอครับ

nump

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

เปิดมาก็เจอเลย

darkzone

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

รอด้วยครับ

unless

• *

รอชมครับ

pass07

• + อยู่ในใจเสมอ จากใจเด็กผี +
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

mbvc mbvc

รอด้วย คน ครับ
Man United The King  Of Europe

We are The Champions never Die

mondang

• เด็กทะลึ่ง

ติดตามอย่างต่อเนื่อง  mbvc

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ห้ามพลาดครับ

toc-680

• **

รอเหมือนกันครับ  mbvc

haniba

• *

เข้ามารอด้วยคน eta03

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

มาลงชื่อรออ่านเช่นกันครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

ขอมานั่งรอชมด้วยนะคับ... eta04

tigerbigblack

• *

รอด้วย

sri-arm

รอติดตามครับท่าน

sameekal

• **

ปู๋สาดท่าโตยคนคับ  ;khhg

Podding

• *

ljhgf แง่กๆๆ ปาดเหงื่อรอ

chai32

• *

เฝ้ารอครับ

happy1928

• แอบหื่น

เฝ้าขนาดหนักอยากลอกการบ้านล่ะ eta04

job

• แอบหื่น

รอด้วยจ้า

sitdee55555

• **

รอครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

scary ท่านผุ้ชมเยอะจริงๆ 5555 ช่วยกันดันกระทุ้ครับ

boyboy69

• แอบหื่น

เดียวตอนบ่ายมาอัพครับ

- ขาดส่งการบ้าน
- ช้างแดง
- แซนวิส แม่ริม
- ซายูรินวดแผนโบราณ
- The Best Massage 2 การบ้าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 สิงหาคม 2013, 11:58:35 โดย boyboy69 »

haniba

• *

เดียวตอนบ่ายมาอัพครับ

- ขาดส่งการบ้าน
- ช้างแดง
- แซนวิส แม่ริม
การบ้านเยอะแท้น้อ eta04จะรออ่านครับ

hero_hero

• **

รอด้วยคนคับ

skunnoi

ลุ้นยิ่งกว่ารอดูบอล... ttu

kang120423

• แอบหื่น

ยังคอย ghjk

NIRVANA

• *

มารอด้วยคนคับ ;khhg

First_1st

คอยด้วยใจจดจ่อครับ

kaoz_th

รีบๆมานะรอนานแล้วอ่ะคับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

mbvc
ปลา โอเคมากกกก
รอการบ้านด้วยคนคร้าบ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

unless

• *

สุดยอดครับ  pongz

chai32

• *

สมกับการรอคอยเสียจริง pongz

darkzone

• *

รอการบ้านแซนวิสแม่ริม ใกล้บ้านหน่อย

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

hgjhg ง่าส์ การบ้านมาแย้วววว อ่านซะเห็นภาพเลยงัฟ

toc-680

• **

การบ้านเยี่ยม ขอบคุณมากครับท่าน  mbvc

boyboy69

• แอบหื่น

รอการบ้านแซนวิสแม่ริม ใกล้บ้านหน่อย

เดียวพรุ่งนี้จัดให้นะครับ  scary

narinman30

• แอบหื่น

การบ้านสุดยอดเลยครับ pongz
ขอติดตามเป็น แฟนคลับ ด้วยคนนะครับ eta08
เขียนได้เห็นภาพมากมาย pongz

aaaassss01

• แอบหื่น

CARPARK  eta04

wolfon75

• **

pongz การบ้าน อ่านเพลินดีครับ

kogmupa

• *

ถูกใจหลายเด้อ...

kolokoso

• *

สุดๆๆอะครับท่าน pongz pongz

pheebar

• X5 Club
  • *

สุดยอด ;khhg ;khhg ;khhg

wanderland

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2

jljhl ฟังแล้ว อิจฉาเลยคับ หุ หุ

BENZ333

• *

มันหยังมามันส์แต้ว่า..การบ้านท่าน...ปล่อยใส่heeเมียเรยย...อยากกินน้ำหวานผัว.... hgjhg

wang

• **

เยี่ยมจิงๆคับการบ้าน ;khhg

sukung

• V.I.P.
  • *

ยอมมมมมม  eta08
สุคุง คนเดิมครับ

Juzzmanjubu

• *

pongz  scary หมดแรงกลับบ้านเลย  ;khhg

romeochan

• *
    • I, console gamer

พิมพ์ได้น่าอ่านมากครับ  pongz

Barball

• **

การบ้านสุดยอด ปลากรอบชัดเจน เยี่ยมเลยครับท่าน  pongz