-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป  (อ่าน 238 ครั้ง)

smokingarea

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป
« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 13:04:13 »

สวัสดีครัป พี่พี่ทุกท่าน  อยากสอบถามข้อมูลพี่พี่ใน ห้องนี้หน่อยครัป

ผมกำลังมีโอกาสเดินทางไปดูงานที่หัวหิน 2-3 วันครัป ผมลองหาข้อมูลจากที่นี่แล้ว พบว่า เจออาบอบนวด ชื่อ ลีลาวดีใช่ไหมครับ พี่พี่มีข้อมูล ราคา หรือ เบอร์ที่น่าสนใจไหมครับ ผมชอบ แบบที่ดูแลดี ไม่งี่เง่านะครับ และอยากสอบถามอีกว่า มีที่นวด กระปู๋ หรือ นวดแผนโบราณ มีระดับ ในหัวหินไหมครับ ผมจะเดินทาง ใน วันพุธนี้แล้วครับ อยากให้ช่วยแจ้งข้อมูลให้หน่อยครัป

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

PONG6013

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2014, 13:13:56 »

ขอตอบ เพราะคนพื้นที่ ที่นั้น แต่มาทำงานอยู่เชียงใหม่

ท่านเข้าใจถูกต้องแล้วครับ ที่นั้น คือ อาบ อบ นาบ เฮ้ย!! นวด ครับ
ราคาหน้าตู้ 1300 - 1500 ครับ เวลา น่าจะ 1.30 ชั่วโมงน่ะครับ ถ้าจำไม่ผิด
แต่ตรงข้ามกัน W Club อันนั้น เป็น "เล้า" อย่าหลงนางฟ้าที่หน้าทางเข้าน่ะครับ เด็วเจ็บเยอะ eta07
กลับมาที่ ลีลาวดีต่อ เดินเข้าไปเลยครัย สั่งเบียร์ ไปขวด ดูสถานการณ์ก่อน ไม่ชอบก็เดินออก จ่ายแค่ค่าเบียร์  เขินนนนนน
แนะนำว่า ไปรถเก๋งน่ะครับ เพราะสถานที่ มันติด ถนนใหญ๋ คนพื้นที่อย่างผม เข้าออกลำบาก แต่คนต่างถิ่นไม่ต้องสนใจครับ ttu
จัดเต็มเลย  pongz

หรืออยากลุ้น ก็ไป Laguna Club โรงแรมแกรน์ ข้างโรงพบาบาล ซานเปาโล น่ะครับ ดึกคนเยอะ สาวเพียบ ดริ้งแพงงงงง ghjk
โดนมาแล้ว เลยเล่าสู่กันฟัง ไปตอนตี 2 กลับ ตี 3 เวลา 1 ชั่วโมง ไป 3 คน หมดไป 4500 piuyty เพราะหลงแสงสีเสียง + ไฟซีนอน ที่อยู่ใต้ฝากระโปง  eta20

ไม่ต้องหา SL น่ะครับ เพราะหัวหิน โดนลวงซื้อจากตำรวจเยอะ น้องๆ เลยหายหาอยากครับ ถ้าเจอ ก็ถูกหวยรางวัลที่ 1 ล่ะครับ
เพราะเป็นเด็ก ทำสวน (คงรู้น่ะ) เยอะมาก

ยังไงก็ไปกินอะไร ร้านไหน ก็ถามราคาก่อนน่ะครับ จะได้เที่ยวแบบไม่เจ็บตัว

จากใจคนหัวหิน ที่อยากอยู่เชียงใหม่  pongz