ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องวีด้า  (อ่าน 2735 ครั้ง)

Iron Man

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องวีด้า
« เมื่อ: 13 กันยายน 2014, 23:11:43 »

สวัสดีครับ
ขอส่งการบ้านบ้างนะครับ
วันก่อนได้มีโอกาส แวะไปหาน้องๆ หลังจากที่อ่านลายแทงของพี่ๆท่าน หลายๆคน
โอ้ วันนี้โชคดี น้องวีด้าอยู่ หลังจากมาหลายครั้งแล้วไม่เคยเจอตัวสักที
ไม่ผิดหวังจริงๆครับ น้องน่ารักมาก สูง ขาว หุ่นดี ถูกใจจริงๆ  mbvc
ขึ้นห้องไป น้องถอดชุดออก ขาวโอโม  eta04 ขนาดปิดไฟ ยังขาวขนาดนี้ อาบน้ำ น้องอาบให้ทุกซอกทุกมุม
เสียวจนเกือบแพ้แตกซะแล้ว พอขึ้นเตียง น้องนวดให้ รู้สึกสบายจนเกือบหลับ มาตื่นก็ตอนเริ่ม B2B นั้นแหละ
น้องลงเต็ม แบบไม่กลัวพังเลย ยิ่งพอนอนหงายนี้ซิ เต็มๆตา เต็มๆมือเลย ขอเปลี่ียนจากงานนวดเป็นงานนัวดีกว่า อิอิ
น้องตามใจสุด ๆ ไม่หวงตัวครับ ไม่นานนัก ผมก็สบายตัว เสร็จแล้ว ขอนอนกอด คุยกันสักพัก ก่อนอาบน้ำ กลับบ้าน
ปล. งานนี้้ มีซ้ำแน่นอนครับ hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กันยายน 2014, 10:16:00 โดย Harem massage&spa »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องวีด้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 10:17:43 »

ว้าววว การบ้านน้องวีด้ามาแล้ว.....   mbvc

ขอบพระคุณพี่ Iron Man มาก ๆ เลยค่ะ แวะมาคราวหน้าอย่าลืมถามหาส่วนลด นะคะ
;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องวีด้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 12:42:50 »

ใครยังไม่เยน้องวีด้า วันนี้น้องวีด้ามานะคะ  pongz

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่