-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่าสาวๆเหล้าตองที่ไหนเด็ดบอกมา  (อ่าน 4194 ครั้ง)

bacon

• บุคคลทั่วไป

พี่น้องครับปัจจุบันเงินมันหายากจะกินเหล้าแต่ละทีก็ต้องคิดว่ามีเงินเท่าไหร
แต่ยังมีสถานที่ที่เงินน้องก้มีความสุขเท่า คาราโอเกะชั้นดี
ที่ผมพูดคือ[poiuyร้านเหล้าตองงัยครับ
ใครมีที่ดีๆ สาวสวยๆ เหมาะๆ หุ่นดีๆ
กระทู้มาบอกให้คนที่ไม่เคยไปให้เห็นว่ามีสวรรคืบนดินมีอีกเยอะ mbvc
เชิญพี่น้อง uhgv

malnw

Re: ใครว่าสาวๆเหล้าตองที่ไหนเด็ดบอกมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 19:32:47 »

ไปหลายที่เหมือนกันครับ เหล้าตอง แต่หาสวยๆ ยากจังเลย เฮ้อ 0okl

popcorn4202

Re: ใครว่าสาวๆเหล้าตองที่ไหนเด็ดบอกมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 19:35:56 »

เขิน เขิน
เกิดมาผมยังไม่เคยนั่งร้านเหล้าตองเลยแฮะ

man69

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 20:54:43 »

เขิน เขิน
เกิดมาผมยังไม่เคยนั่งร้านเหล้าตองเลยแฮะ
  เขิน ไปด้วยกันไหมครับหลังปรินส์

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 21:01:54 »

เขิน เขิน
  เขิน ไปด้วยกันไหมครับหลังปรินส์

เหอะๆๆๆๆๆ

สงสัยจะเป็ฯที่สิงสถิตใหม่ของผม

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 21:03:24 »

เขิน เขิน

เหอะๆๆๆๆๆ

สงสัยจะเป็ฯที่สิงสถิตใหม่ของผม
ป่ะๆๆๆ เดี๋ยวซื้อมะขามไปแกล้มเหล้าตอง
555

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 21:04:31 »

เขิน เขิน

เหอะๆๆๆๆๆ

ป่ะๆๆๆ เดี๋ยวซื้อมะขามไปแกล้มเหล้าตอง
555

เราสามคนตอบกันเองอ่านเองอย่างกะเล่นแชท

man69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 21:08:06 »

jhkll ใส้ย่างคางหมูก็มีนะครับ

panda500

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 มีนาคม 2010, 21:04:32 »

จะมีหรอคับ ท่านน  ,mnnb ,mnnb

ddt_2007

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 11:13:39 »

แถวหลังปรินซ์ก็โอนะครับ  dsgjsdแถวๆก่อนถึงป่าเห้วสันกู่เหล็ก(สามแยก) สาวๆก็เยอะนะ แต่ยังไม่เคยไปนั่งเลย เพราะเห็นวัยรุ่นเยอะเหมือนกัน  ghjk

deztiny

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 13:24:58 »

แล้วไปนั่งกินนี่ต้องระวังหลังป่าวครับ กลัวตีนนนนนนนนนนนนน หรือว่าเค้าพัดตะนาแล้ว เพื่อนเคยโดนนักเลงเมาหาเรื่องอะครับ  vbnn

procircuit

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 13:16:13 »

เหล้าตองนี่เป้นอะไรที่ชอบมาเหมือนกันราคาประหยยัด สาวนี่กอแล้วแต่ทําเล ถ้าใจถึงใจเด็กอเส้นหางดงครับก่อนถึงตลาดหางดง แต่น่ารักใกล้กอมีร้านต้นรักก่อนถึงพักใจเด็กน่ารัก2-3คน เจ้าของร้านใจดีมากๆ gsdgdgs

evolution

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 14:54:23 »

แถวหลังปริ้นผ่านบ่อยครับ เพราะผมชอบไปเวอร์จิ้น หุหุ แต่ได้แค่ผ่าน แอบดูนิดหน่อย สาวเยอะเหมือนกันครับ มีสองสามร้าน แต่ก็เห็นวัยรุ่นเยอะเหมือนกัน หุหุ ดึกๆจะมีรถปอเต็กตึ้งจอดแถวนั้นพอดี ถ้าตีกํนก็สบายล่ะครับ มีคนไปส่งโรงบาล หุหุ

ljhgf ljhgf ljhgf

Keijikung

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 15:02:35 »

สาวเหล้าตองเป็นอะไรที่อันตรายมาก เส้นทางกลับบ้านผม ร้านเหล้าตองมักมีเรื่องบ่อย เพราะส่วนมากสาวเหล้าตองจะมีแฟนเป็นแซบ แล้วพอเราไปเกาะแกะหรือคุยไรแซบมันมาเห็นอาจมีตีนนะครับ
ราคาประหยัดก้อจริงแต่อย่างว่าครับ มันต้องแลกบางอย่าง เมื่อก่อนชอบไปแถวเส้นแม่โจ้แต่ไม่รู้ว่าเด๋วนี้มีอยู่ป่าว

jaydai

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 16:05:40 »

นำเสนอหน้าโรดิโอครับ รับรองสาวตรึม(อย่างอื่นก็ตรึม)
 dsgjsd

prof.big

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 16:54:09 »

ร้านเหล้าตองระวังขี้เหล้า +เด็กแซ่บ แต่เมาได้ในราคาถูก ลองมาแถวคันคลองดูครับ แถวๆตลาดแม่เหียะ ใช้ได้เลยครับ พวกผมไปนั่งกันบ่อยๆ ชื่อร้าน "ลองดู" น้องๆ xxx ได้ใจครับ

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 18:54:42 »

จดและจำพิกัดอันตราย ghjk

ddt_2007

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:27:25 »

ลองไปแถวสายดอยสะเก็ดดูก็ได้นะครับ ทางไปโรงเรียนดอยสะเก็ด แต่ก่อนถึงนะครับ
ชื่อร้าน น้องพัชร คาราโอเกะ,กอล์ฟ คาราโอเกะ(สาวอย่างงามครับ )  pongz
ฐิติรัตน์ หรือเข้าดูกระทู่ "คาราโอเกะ" ที่กระทู้ "ร้าน"เกะแถวดอยสะเก็ดและสันทราย" ดูนะครับ .,mn