ผู้เขียน หัวข้อ: [ H O M E W O R K ]ฟอร์เต้>ชื่อนี้การันตีความเสียว สุดจริงๆครับ เจอกี่ครั้งก็ทอน  (อ่าน 1431 ครั้ง)

จังไรแมน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz pongz

eta03 eta03

การบ้านฟอเต้ ช่วงนี้งานการเริ่มไม่รัดตัวเหมือรเมื่อก่อน เลยมีเวลาว่างมาดูรูปสาวๆสวยๆในเวปแล้วยิ่งเข้ามาในกระทู้ร้าน office lady  เห็นว่ามีตารางว่่างลงงานของน้องฟอร์เต้,Super modelร้่าน ทำให้นึกถึงอดีตครั้งร้านเดิมก่อนที่จะย้ายมาที่ปัจจุบัน เลยแวะเข้าไปชมๆน้องๆที่ร้าน ปรากกว่าน้องฟอร์เต้ คิวยังว่างอยู่เลยตกลงจัดเน้องฟอร์เต้ เพื่อจะได้เละลึกความหลังกันซักรอบ

มาต่อการบ้านน้องฟอร์เต้คนสวยกันครับ หลังจากเข้าห้องพูดคุยกันซักพักใหญ่ผมก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน เดี๋ยวเวลาจะเหลือน้อย น้องฟอร์เต้ก็ตามเข้ามาช่วยล้างกะปู๋น้อย พร้อมทั้งบิ้ว ซีนอลแล้วตามด้วยอมหนอน ผมเลยต้องดึงตัวน้องฟอร์เต้ขึ้นมาแลกลิ้นก่อนจะพอขึ้นเตียง พอเช็ดเสร็จผทพลักน้องให้นอนลงแล้วจับขาแยกออกจากกัน แล้วผมก็สวมวิญญาณช่างทาสี จนน้องฟอร์เต้ได้แต่กดหัวผมลงให้ติดเนิน แล้วพยายามดึงขาให้ผมขึ้นไปด้านบน แล้ววเราสองคนด็อยู่ในรูป 69 ใส่ความสียวให้กันจนล้นอกจากนั้น น้องฟอร์เต้ก็ให้ผมนอนหงาย โหลดcd เปลี่ยนโหมดเป็นจ๊อกกี้สาว ควบซะผมได้แต่ตัวงอ ไล่งับภูเขาไฟน้องฟอร์เต้ สลับกับแลกลิ้นไปเรื่อยจนผมต้องยอมแพ้ กระตุกถี่ๆแล้วปลดปล่อยของเหลวจนหมดลำ

สำหรับใครที่ชอบความ prefect ทั้งเนื้อตัว ผิวพรรณ แล้วแถมด้วยลีลาลิ้น รสจูบที่ผมไม่เคยลืม จากปากน้องฟอร์เต้ จองเลยครับที่ office lady/ฟอร์เต้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2019, 12:24:14 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1