-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็ม 50 มาใหม่จากก.ท.ม. เหนื่อยยังกะเล่นมวยปล้ำ ท่านroonaldoเห็นปลาละท่าน  (อ่าน 3254 ครั้ง)

VitaminB19

• บุคคลทั่วไป

ไปก่ะท่าน astray มีท่าน roonaldo อยู่ด้วย  ด้วยว่าตอนแรกท่านastrayจองเบอร์33ไว้ให้ เห็นบอกจะเอาM33 แต่เข้าไปมึนๆนึกว่าเป็นเบอร์เดียวกัน เลยไม่ได้เอา

เลยมองไปมองมาไม่มีดดนตาซักคน เห็นM5o เอาดีป่าวหว่า เห็นในตู้แล้วทำหน้าเซ็งๆ กลัวเอาไปแล้วหล่น เหมือนมีปัญหาชีวิตมา - -"

คิดไปคิดมาน้องเค้าอาจกำลังเบื่อก็ได้ urhys เด๋วเอาไปจะได้มีเรื่องคุย(และทำ)อีกกัน ก็เลยเอาเบอร์นี้แหละ ไม่ได้มาบ่อยด้วย อีกอย่างความคาดหลังไม่ได้สูงมากเท่าไร

พอจ่ายตังเสร็จ 555 น้องเค้าชวนคุยก่อนเลยครับ สบายใจจากที่ลุ้นมาจะหล่นรึป่าวหายไปหมดเลย ไหนๆก็ไหนๆทิปไปก่อนเลย200 แล้วหลังจากนั้นบริการดีมาก

คุยไปคุยมาได้ความว่า ชื่อ เจน เป็นคนก.ท.ม.แล้วกำลังเรียนอะไรซักอย่างที่เชียงใหม่ อายุ(ถ้าจำไม่ผิด)24 ผมเลยบอกอายุผมไป ถึงขั้นร้องว้าย!!! บอกว่าเจนไม่ชอบเด็กอะ

อ่าว กำ รู้งี้ไม่บอกดีกว่า (ตอนสุดท้ายเห็นบอกอยู่เลยว่าอยากจะเอาไปเลี้ยง) ไฟหน้าเห็นใหญ่ๆแต่ไม่กลมอ่า ออกเหลวๆ หุ่นน่าจะอยู่เบอร์ธรรมดา ไม่ก็B ไม่น่าเบอร์Mอ่า

แต่ครับแต่ ติดใจที่หน้าตา ถ้าปกติหน้าตาจะสวยธรรมดา แต่ถ้าเวลากำลังโดน...อยู่ละก็จะสวยมากกกกๆๆๆๆๆ(ไม่เชื่อไปดูเองครับ) ยังกะนางแบบ(เสริมจมูกด้วย)

ที่สำคัญ เรื่องลีลา เต็ม10 ผมให้เกินครับ ชำนาญมาก ได้ท่าใหม่ๆมาเยอะเลย uhgv เอาไปยังกะไปวิ่ง100ม. เหนื่อยชิหาย ออกมาถึงกับเมื่อยใหล่

ด้วยว่าน้องเขาสูง175 WOTทีมันส์มาก และนานๆๆๆๆ แต่น้องเค้าชอบเข้าลึกๆ ผมเลยรู้สึกไม่ไกล.. เลย ไปมาไปมาก็เริ่มปฏิบัติการพิเศษ ซึ่งเดิมที่จะตั้งชื่อว่า

ล้วงน้องสาวธรรมดา แต่กับเธอเปลี่ยนเป็นล้วงมดลูกแทน ujn เป็นความรู้สึกแปลกๆเหมือนตัวเองเป็นเลสเบี้ยนซะละ - -"

ด้วยว่าเธอชอบให้เข้าลึกๆก็เลยปิดสกอร์ด้วยWOW!!+สเปหน่อยๆ ตามระเบียบ เอ๊ะ ลืมบอกไป ตอนไปอาบน้ำ สเปให้แบบไม่ต้องขอ และสดด้วย

เสร็จกิจยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้า เหลือบไปดูนาฬิกา เหลือประมาณ15นาที คงต่อไม่ทันละ - -"(ยังจะกะเอาอีก ถ้าเอาอีกคงโดนหามกลับแน่)

นอนซักพักเลยอยากจะคุยต่อ "มีแฟนรึยัง?" นั่นคำถามเปิดประเด็นเลย (ผมแค่อยากรู้เฉยๆว่าชายผู้นักมวยปล้ำนั้นจะมีรึเปล่า)

คุยไปแล้ว "ถ้าจะมาหาเจน ไม่ต้องมาหาที่นี่ก็ได้" มันคงเป็นStyleของผมไปแล้วครับ ถ้าทำเสร็จ ก็ต้องนอนคุยกัน และจะต่อความสัมพันธ์(แบบไม่เสียตัง)

ถ้าปกติคงตกลงไปแล้ว แต่ช่วงนี้ปัญหาชีวิตผมมันเยอะๆ ก็เลยไม่เอาดีกว่า

ออกมา เจอท่าน roonaldo หลุด "กำ" เด๋วนี้ประเมิณคุณค่าจากหน้าตาอย่างเดียวไม่ได้ครับ เห็นหน้าเซ็งๆแต่พูดเก่ง สวยๆกลับหล่นได้ครับ ต่างกรรมต่างวาระ เฮ้อ..

ฝากการบ้านครับ ใครชอบลีลาสุดๆ แบบประเมินเป็นคะแนนไม่ได้ แต่ผมว่าเตรียมเมื่อยไว้ก่อนเลย สำหรับคนbodyหนาๆ ผมว่าน้องคนนี้okสุดๆเลย

ลายแทง        (สถานทูต)
ชื่อน้อง          (เจน)
เบอร์ติดอก      (M50)
หน้าตา          (10) ตอน....นะ
ไฟหน้า          (8) ใหญ่ แบบเหลวๆ
หลอดไฟ        (8) คล้ำนิดๆอ่า
ช่วงล่าง        (7) ตามคะแนน - -"
รูปร่าง          (7) ตามคะแนน - -"
ผิว              (8.5) ขาวปกติ
ลีลา            (ไม่สามารถประเมิณเป็นคะแนนได้)
พูดจา          (10) พูดเก่งครับ
สเปร์           (9.5) เปสด

ค่าเสียหาย 1300+150+50+200 สินสอด+ห้องV+ทิปเชียร์แขก+ทิปน้อง

สรุป น้องไม่น่าจะราคาเบอร์M แต่ความเป็นกันเอง และลีลา ผมไม่เสียดายกับเงินที่เสียไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2009, 11:30:00 โดย roonaldo »

ERIC

ขอบคุณครับเราจะตามไปดู ;khhg

popcorn4202

นานๆ มาทีการบ้านเยี่ยมมาเลยนะครับ เมื่อวานผมก็ไปดูหน้าตู้ไม่เข้าตาสักคน
อีกอย่างมากันน้อยด้วยมั้งครับ ไว้วันไหนเบื่อๆ จะไปนั่งดูอีกที

Metaligus

ว้าววววววววว

มารอดมปลานะครับ

การบ้านอ่านแล้วมันส์จริงๆ

Lostman133

จดๆๆ  ต้องจองแล้วสิ ชอบแนวนี้จิง  การบ้านท่านสุดยอดเลยครับ  mbvc

wonderkid

ใหม่ๆนี่ตามไม่ทันเลย ujn

vrc

ลีลาท่าจะน่าดูนะครับ  ewyewy
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  kgjf

chefbb

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ  นานๆ จะมีการบ้านเด็ด มาให้อ่านกัน  ช่วงนี้เบอร์ M มาใหม่ๆ เยอะนิ  ไม่มีเวเลาไปสำรวจเลย  สงสัยต้องหาเวลาไปบ้างซะแล้ว mnb mnb mnb mnb

j007

รอทั่น รู อ่ะ...จะมาดมปลากรอบก๊าบบบบ
 ujh

roonaldo

อะปลากรอบเอาไป

น้องคนนี้ผมเล่นมาตั้งแต่ที่ โคลอนเซ่ สุดยอดครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เอาเก่งมากมาย

อะปลาตามสันยา

astray

น้องผม ติดอ่างซะละ อิอิสอบเสร็จจะพาไปใหม่ ตั้งใจสอบก่อนละกันน้องรัก

roonaldo

น้องผม ติดอ่างซะละ อิอิสอบเสร็จจะพาไปใหม่ ตั้งใจสอบก่อนละกันน้องรัก

เหอะๆๆๆๆ

ไว้คราวหน้าเนาะ
วันนี้เหนื่อยมาก
กะลังจะส่งการบ้านอะ

CastlevaniaX

งานวันเกิดท่านพี่รู ก็จะเอาคนนี้เหมือนกันแต่มีคนห้ามไว้นั้นคือป๋าสัก

แต่คะแนนออกมาอย่างนี้คิดหนักนะเนี่ย 9ikm

roonaldo

งานวันเกิดท่านพี่รู ก็จะเอาคนนี้เหมือนกันแต่มีคนห้ามไว้นั้นคือป๋าสัก

แต่คะแนนออกมาอย่างนี้คิดหนักนะเนี่ย 9ikm

ต่างกรรมต่างวาระ วะ เอ็กซ์

แต่พี่ว่าน่าสนนะคนนี้สุกี้เลยไหมมม
กับ 118 ของท่านน้อง

roonaldo

asus16x แอบมาดูหรออออ

ส่งการบ้านด้วยเลย

อิอิ

ZOIDS

ดูจากปลานี่ไมธรรมดาเลยนะครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้าน  pongz

mmppp

Body หนาจริงๆ อิ อิ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  hgjhg

eaglezz

ไหน ปลาอะ มองไม่เหน

อยากเหนมากมาย  kgjf

roonaldo

อะปลากรอบเอาไป

น้องคนนี้ผมเล่นมาตั้งแต่ที่ โคลอนเซ่ สุดยอดครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เอาเก่งมากมาย

อะปลาตามสันยา

eaglezz

เรว มาก นับถือ

asus16x

...ไมเค้ามองปลามะเห็นงะ....เซ็งเป็ด... ouiy

zero_1

ไม่เห็น ปลา เหมือนกัน  uilo

pass07

ปลากรอบ หาย ไม่เห้น ปลา เลย ครับ ท่าน  [poiuy [poiuy

roonaldo

ไมไม่เห็นอะ
อืมมม
เอาใหม่ก้อได้

roonaldoจัดให้

ชัดพอไหมทุกท่านนนนนนนนนน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2009, 11:29:36 โดย roonaldo »

shoots

ปลาไม่ค่อยชัดแต่เห็นแล้วโดนเลย     [poiuy

roonaldo

อะอันนี้ชัดพอไหมครับบบ

Audyen

เบลอไปนะ..ผมว่า
คนแก่แล้ว..มองไม่ค่อยชัด
ตาไม่ค่อยดีอ่ะ

suksao

ดูน้องตัวใหญ่ ๆ แฮะ

แต่สู้ตายอะไรขนาดนั้นเลยเหรอเนี้ย

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันครับ

mormor1973

pulohid

ขอบคุณครับ จดๆเดี๋ยวถ้ามีโอกาสคงได้เจอกัน

gogoman

แบบนี้ต้องตามไปลอก

สถานเดียว

ว่าแต่จะจองน้องเขายังไงอ่ะครับเนี้ย

ผมไม่ค่อยได้ไปสถานทูตบ่อยซะด้วย

ไปทีไรเบอร์เด็ดๆหายหมด  lkkjjh

tikizawa

ของดีๆ เบอร์ เด็ดๆ มาอีกแล้ววววว

ขอบคุณ ครับบบ

suphap

ท่าจะใหย๋ ดีเน๊อะ  สาวกรุงเท๊บ  เเหล่มดีขนาดเลยคับ อู้ล่ะน้ำลายย้อย  jhkll jhkll hgjhg

dvd6699

น้องเจนคุยเก่งมาก คอนเฟิร์ม

kanriya

ไอ้ น้อง บ่าว ติด อ่าง

asset

ghfg ว่าจะลองละแต่มะกล้าอะท่าน  0okl

sama

อืม .... น่าสนใจนะ แต่ตัวปลาใหญ่ๆใช่ไหม

noikasu

เป้าหมายเอ็ม505555 ,mnnb

bastian10

เป็นจริงอย่างการบ้านท่านว่าจริง ๆ ครับ ท่านใดที่อยากเล่นมวยปล้ำกะน้องเค้า ต้องรีบหน่อยครับ
เห็นน้องบอกว่าจะกลับบ้าน เดือนกุมภาพันธ์ครับ ไม่แน่ว่าจะมาอีกรึป่าว  dsgjsd dsgjsd

darkyok

เขิน ทำไมดูอ้วนจังหรือกระจกมันหลอกตา

a_matthayomchan

เป็นจริงอย่างการบ้านท่านว่าจริง ๆ ครับ ท่านใดที่อยากเล่นมวยปล้ำกะน้องเค้า ต้องรีบหน่อยครับ
เห็นน้องบอกว่าจะกลับบ้าน เดือนกุมภาพันธ์ครับ ไม่แน่ว่าจะมาอีกรึป่าว  dsgjsd dsgjsd

มาแล้วครับผม ไปมาเมื่อสองวัน เห็นแล้วค้าบๆๆๆๆๆๆ เก็บแรง เก็บน้ำก่อน เด๋วจะไปลอกการบ้าน คร้าบ คริคริ

artlovelove

เหอๆเห็นไฟหน้าแล้ว ghjk

a_matthayomchan

เหอๆเห็นไฟหน้าแล้ว ghjk

แจงรายละเอียดหน่อยค้าบ ทั่น อิอิ

Kim

การบ้านดีครับ ยังไงแวะมาส่งใหม่น่ะท่าน  ;kljj ;kljj

KIM

kier3

อวบไปหน่อย  อยากได้บางกว่านี้แนะนำหน่อย  อยากได้หุ่นเหมือนน้องเต้ย   ss

shinodazx

ไปลองมาละครับ คนนี้โอ้ววว คุยเก่งขี้เล่น ลีลาสุดตีง เล่นผมซะไม่เปนอันเดินเลย อาบน้ำสะอาด

ตัดเป็นเกรดเลยนะกัน 3.00 ติดตรงหุ่น nears

SeVeNti

175 เหอๆ น่าจะเหนื่อยเน้อ แอบดูหลายที่แระ  lkkjjh lkkjjh

Raphael

เอ่อ ผมไม่ไหวแฮะ
เพราะชอบอุ้มแตงคับ

เคยเจอ170+มาคนนึง แขนสั่นเลย><"

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

หน้าตาน้องดูแล้วน่าสนดีครับ

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุณคับ ปลาแจ่มคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้