-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN  (อ่าน 9925 ครั้ง)

9669

• บุคคลทั่วไป
Re: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 23:59:22 »

เจ๋งคัฟฟฟฟ

fsdg

killdeathnote

Re: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 16:42:47 »

บร้า….มองอะไรอ่ะ

ฟ้า เอามือมาดึงกระโปรง และ ปิดร่องดุม ของเธอ

ผม ก็บอกไปว่า  Sexy ดีค่ะ

แล้วผมก็ดึงเธอมากอด

แล้วบอกว่า “KDN ไม่อยากให้มันเกินไปกว่านี้”

เพราะแค่นี้ก็แย่แล้ว รับปากแฟนเธอไปด้วย

งั้นเราขอตัวแล่ะกัน    ss

ผม ก็จับรถคันเก่ง ขี่ออกไปจากหอของเธอ

แต่หารู้ไหมว่า  มี Spy ซุ่มอยู่

รุ่งขึ้น ช่วงเที่ยงๆๆ  ก็มีเบอร์โทรมาจาก ฟ้าอีกครั้ง

พอผมรับปุ๊บ  เธอร้องไห้ โฮ ใหญ่ๆๆ

เพราะว่า  แฟนเธอกลับมาซ้อม แล้วก็บอกว่า มีคนเห็นผมมาส่งฟ้า

แล้วเข้าไปใน ห้อง    กันสองต่อสอง 

ชิ บหาย!!!  แต่กรูก็ไม่ได้ทำอะไรเลยนะ

เธอบอกว่า แฟนเธอบอกเลิกเธอ แล้วก็ด่า สาดๆ เสียๆ

แล้วก็เก็บข้าวของออกห้องไป

ตอนนี้ เธอยังไม่ได้นอนเลย ตั้งแต่ช่วงดึกมาถึงเที่ยง

เธอไม่รู้จะเอายังไง กับชีวิตแล้ว

ผมก็บอกให้เธอใจเย็นๆ  ตั้งสติ

โอเค  เดี๋ยวแวะซื้อข้าวไปให้

ผมก็สั่งข้าว และ ก๋วยเตี๋ยวไปให้เธอ   

รีบ ดีลิเวอรรี่ไปให้ฟ้า

ตอนนั้นผมไม่รู้ว่า ผมสงสารเธอ หรือ ว่าอะไร

ทำ ไปเพราะหวังดี แท้ๆ

ไปถึงเธอตาบวม นั่งอยู่มุม ห้อง พอเห็นผมเธอก็สาธยาย

เรื่องราวต่างๆ ให้ฟัง

ผมก็เอาข้าวเทใส่ จาน ตักให้เธอทาน    dsgjsd

แต่ระหว่างกะลังปลอบใจนั้น

เหมือน บทละครได้ถูกเขียนขึ้นไว้

ให้แฟนฟ้ากลับมาที่ห้องนี้อีกครั้ง

แฟน ฟ้าเห็นรถผมจอดหน้าห้อง

เลยรีบเดินเข้ามาหาหน้าห้อง แล้วตะโกนดังๆ

“เชี่ยยย  มาเอากันกลางวันแสกๆ เลยเหรอ”

เราสองคนแทบสะดุ้ง

แต่ในมือผม กำหมัดแน่น

ผมตะคอกสวนไปว่า   

“เฮ้ยยย  เอาไงกะกรู  เอะอะด่าๆ   มรึงมาต่อยกะกรูไหม”

แล้วเดินออกไปประจันหน้า

man69

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 16:55:44 »

hgjhg ยังกะหนังไทยเลยวุ้ย pongz สุดยอด

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 17:31:11 »

แว่บแรกที่ผมเห็นหน้าแฟนฟ้า เป็นผู้ชายที่ค่อนข้างหล่อ

แต่หุ่นอวบ นิดๆ

ผมก็บอกว่า “เอาไงว่ะ  บอกมาเลย”

“แค่เอากับข้าวมา ส่ง  มรึงไม่สงสารแฟนมรึงหรือไง ไม่ได้ทานข้าว และ ไม่ได้นอน”

แล้ว แม่งมาเสือกอะไรด้วย  แฟนฟ้าพูดสวนขึ้นมา   

KDN : ก็ไม่รู้ว่ะ เพียงแต่กรูทนเห็นน้ำตาผู้หญิงไม่ได้

แฟนฟ้า : แล้วมรึง XXX กะ แฟนกรูไปล่ะยัง

KDN : (เชี่ย พูดแต่เรื่องนี้ ถ้ากรูทำ กรูทำไปนานแล่ะ) 

ยัง  สาบานได้

เอาไงว่า มา  ตอนนี้ผมเลือดขึ้นหน้าล่ะ    ljhgf

แฟนฟ้า : เรื่องของมึง  กรูไม่สน  กรูแค่มาเอาเสื้อผ้า กลับ  กรูจะไม่มาเหยียบที่นี่อีก

จาก นั้น แฟนฟ้าเข้าไปในห้องไปรื้อเสื้อผ้า  ออกมาแล้วแพคใส่กระเป๋า

ฟ้า พยายามอธิบายว่า ผมเป็นแค่เพื่อน ไม่ได้ ทำอะไรจริงๆ

แล้วร้องไห้  ดึงแขนของผู้ชายคนนั้นไว้   

แฟนฟ้าสะบัดแขนออก แล้วก็ยื้ออยู่นาน

จากนั้นเขาก็เดินมาทางผม บอกว่า  “มรึงเอาไปเลย กรูยกให้  เบื่อมันล่ะ”

ผมก็ผลักมันมันก็ล้มลงไป

ผมตะโกนบอก ว่า เอ่อ….. กรูหมดความอดทนล่ะ

มาต่อยกระกรู   

แฟนฟ้ากูลุกขึ้นมา แล้ว ชี้หน้าผม     

“ฝาก ไว้ก่อนเหอะมรึง”   

(อ้าววว  ผิดคาดซะงั้น) 

แล้วมันก็ควบ มอเตอร์ไซต์ออกไป

ตอนนั้นช่วงกลางวัน คนไม่ค่อยเยอะ

แต่ ก็มีคนออกมายืนดีบ้าง

แม่บ้านหอก็บอกให้ผมเข้าห้องไปก่อน

ผม ก็พาฟ้าเข้าไปสงบสติอารมณ์

?????

man69

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 17:42:58 »

hgjhg เจ๋งวะ

gosty

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 17:45:28 »

จบแล้วบอกนะคับจะรออ่านรอบเดียว

1ideal

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 18:05:15 »

กูเจอแล้ว....เมิงนี่เองที่มายุ่งกับแฟนตู

อ่ะล้อเล่ง...........อ่า

รออ่านต่อ jljhl jljhl jljhl

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 21:31:55 »

เธอ  เอา  แต่ ร้องไห้

ข้าวปลา ไม่ยอมทาน

อ้าว  ชิบหายแล่ะ หน้าที่กรูไหมเนี่ย?   zad

ก็นั่งเป้นเพื่อนเธอตั้งแต่บ่ายยัน ค่ำ

ค่ำ ยันดึก  จนเธอเริ่มมีรอยยิ้มได้บ้าง

ผมก็บอกว่า ยิ้มนั่นแล่ะ ดีแล้ว อย่ามาเศร้าเลย

เดี๋ยวก็เจอผุ้ชายดีๆ เองแล่ะ

เนี่ยถ้า ฟ้าดีกว่า นี้ เดี๋ยวเราขอตัวกลับนะ

ฟ้า ก็หันมาถาม แล้ว คนที่ยืนตรงนี้ดีป่าวล่ะ

ผมสะดุดกึ๊กกกก……..   เอ่อ  ไม่รู้ดิ ต้องลองชิมดู

เราก็หัวเราะพร้อมๆ กัน    kjhg

เธอเอื้อมเอามือมาจับแขนผม แล้วอ้อน บอกว่า คืนนี้อยู่เป้นเพื่อนหน่อยสิ

ฟ้ากลัววว!!!

ผมก็ตกลง  ตามที่เธอขอร้อง แต่มีข้อแม้ว่า ผมจะไม่ไปแตะเนื้อต้องตัว  ทั้งคืน

แต่แล้วข้อแม้ข้อนั้น ก็ถูกสะบั้น ด้วย แขนผมไปโอบเธอตอนเธอน้ำตาซึมอีกครั้ง

คืนนั้นเธอหนุนแขนผมทั้งคืน จนตอนเช้า  แขนผมเป็นเหน็บไปทั้งหมด

ผมก็แอบหนีเธอเพื่อออกไปเรียน   

ช่วงบ่ายวันนั้น เธอก็โทรตามผมอีก ว่า มาเป้นเพื่อนทานข้าวหน่อยดิ

ผมก็โดดวิชาสุดท้าย เพื่อเอาใจเธอ ไม่อยากให้เครียด

โดยที่ไม่รู้ทำไปเพื่ออะไร

เมื่อเธอเห็นผมเธอก็ยิ้มอีกครั้ง

เราหาซื้อข้าวมาทานในห้อง เธอป้อนข้าวให้ผม

เธอบอกว่า วันนี้นอนที่นี่อีกคืนนะ

ผมก็บอก ว่า อืมมม ได้

เธอก็ขอตัวไปอาบน้ำ…..

ส่วนผมก็นั่งดูทีวีไป

ตาผมเข้าไปอาบเธอโยนผ้าเช็ดตัวให้ผืนหนึ่ง

ผมก็รับไป บอกว่า ไม่มีชุดนอนอ่ะ    lhgfr

เธอบอกว่ามีกางเกงตัวใหญ่ตัวหนึ่ง  ของญาติ น่าจะใส่ได้

ผมก็อาบเสร็จออกมาใส่ ปรากฏกางเกงมันหลวม

และผมก็ ไม่ได้ใส่ กกน อ่ะ

KDN น้อยก็แพลมไป แพลมมา

จนกระทั้ง  มัน ตุ๊ง ตุงงงง   

เพราะ ฟ้า ชอบเข้ามาซบ มากอดผม

แล้วเธอก็เอื้อม ลงไปข้างล่าง

ที่ตรงนั้น ว่า  "ขอเล่นได้ไหม"

แล้วผมจะปฏิเสธได้อย่างไร?

เขิน

KopkE

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 00:09:58 »

มาต่อเร็วๆนะครับ

mbvc mbvc mbvc mbvc

madman2002

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 10:25:11 »

มาลงชื่อรอด้วยคนครับ อภิมหาสุดยอดซีรี่ย์แห่งปี ..................   เจ๋ง พี่ javascript:void(0);

9669

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 11:20:39 »

รอดมอีกกกกก

fsdg

meaw_meow

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 11:50:27 »

pongz ไม่ได้มาตามอ่านซีรีย์ ตั้งหลายวัน ยังสุโค่ยเหมือนเดิม

ว่าแต่ ...... ตั้งแต่ เริ่มเล่า จนมาถึงตอนปัจจุับันนี่ ผ่านไป ครบขวบปียังครับ

เพราะนี่... เอาแค่ช่วงท่านเรียนมหาลัยยังขนาดนี้ ......... ถึงจบ

น้ำผมหมดตัว ............ น้ำตานะครับ  09876

gosty

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 14:47:56 »

ยังไม่จบใช่มั้ยไอ่ซีรี่เกาหลีอ่ะ nears

prozerger1

« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 14:58:03 »

ยาวยังไงก็ตามมาดมครับ อีกหน่อยต้องมีคนมาขอซื้อลิขสิทธิ์ไปทำหนังแน่เลย ชีวิตรัก TKR  jljhl

meaw_meow

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:03:32 »

ยังไม่จบใช่มั้ยไอ่ซีรี่เกาหลีอ่ะ nears

ท่าน gosty นี่ใจร้อนจริง ๆ

......... แต่ผม ก็อยากอ่านต่อไว ๆ เหมือนกันนะนี่

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:30:14 »

เธอก็จับมันดึงขึ้นมาดดู แล้วก็สะบัดๆ

อืมมม  งึมงัมๆ น่ารักดีเหมือนกันนะเนี่ย

ผมบอกว่า อย่าจับนานเดี๋ยวมันจา………กัดเอาน่ะ

จริงดิ….งั้นถ้าทำแบบนี้ล่ะ เธอก็ดึงมันขึ้นมันลง   เขิน

อูยยย  แบบว่า มันนน เจี๋ยวววว  อ่ะฟ้า

เธอก็ทำแรงขึ้นอีก

ผมเลยแกล้งเธอมั่ง  จับข้อมือเธอกดลงไปบนเตียง

แล้วก็เอาลิ้นชอนไช เน้นไปที่คอของเธอ

เธอบอก ทำไปเลย  “จ้างให้ก็ไม่กลัว!!”

(กรูไม่ได้ทำให้กลัว)    zad

ผมก็เริ้มเอามือล้วงเข้าไปข้างนั้น  ทีละนิดๆ

แล้ว ขยำ เข้าที่เต้า ของเธอ ที่กะลังเหมาะ มือ

ปลายยอดของเธอ  สีน้ำตาล ออกชมพู

ผมก็เลย ถลกเสื้อเธอขึ้นไปอีก   แล้วก็ลงลิ้น วนที่ตรงนั้น

เธอก็กัดฟัน แน่น  พูดว่า

“ม่ะ ม่ะ ม่ะ ม่าย  กลัวววววววว  อึ๋ยยย”   

แล้วผมก็ได้ยินเสียเคาะประตู  ดังก๊อกๆ

ผมก็หยุดสักพัก  ได้ยินเสียง ของผู้ชาย  คิดว่าน่าจะป็น แฟนฟ้า เรียกเบาๆ จากข้างนอก

ฟ้าถามผมว่า ทำอย่างไงดี

ผมก็ถามว่า ยังรักเขาอยู่หรือเปล่า

ฟ้านิ่งไปสักพัก แล้วก็ส่ายหัว

ผมก็ถามแน่ใจนะ  ทันใดนั้นผมก็ถอดเสื้อเธอออกมา   

แล้วก็ เอามือไปปลดตะขอชั้นใน

งั้น  เรามาต่อกันดีกว่า อย่าสนใจข้างนอกเลย

เธอก็คงตกใจ นิดๆ

แล้วก็เดินเข้ามาเล่นเกมส์กับผม

ระหว่างนั้นก็ได้ยินเสียงเคาะที่ประตูอีกสองสามครั้ง

แต่ผมก็พยายามทำให้เสียง  ความเร่าร้อนของเราดังกว่าเสียงเคาะนั้น    fdgdfdf

ผมเริ่มถอดชุดนอนข้างล่างเธอออก

ปลดชั้นในสีขาว ตัวจิ๋ว ออกทางปลายเท้า

ผมก็จัดการลงลิ้น ให้   

เธอก็บิดตัวสั่นเท่า

แล้วหอบ แรงขึ้น แรงขึ้น 

สักพักผมได้ยินเสียงฝีเท้าเดินมาแถวๆ หน้าต่าง

คิดว่า น่าจะเป็นหมอนั่น แต่มีผ้าม่านกั้นเอาไว้

ผมก็ควัก KDN ติดเกราะ  ออกมาแล้ว เอาไปสอดใส่ตรงนั้น

ค่อยๆ ดัน มันเข้าไป สิงสถิตเข้าที่เป้าหมาย     

ฟ้า ร้อง    อย่างไร   

คงไม่ต้องบอก หรืออธิบาย …เสียงเสียวแทบแสบสะท้าน

สักพักเหมือนเจ้าของฝีเท้าได้ชะงักลง เมื่อได้ยินเสียงนี้

( มึงว่ากรูดีนักใช่ไหมว่า เอากันมาแล้ว  เอ่อ กรูจะทำตอนนี้แล่ะ)   

“เร่ง  อีกค่ะ KDN ฟ้าชอบ”

ผมก็ซอย แบบฉบับที่ไม่เคยทำให้ใครมาก่อน

คือ เน้นรุนแรงไม่เน้น เล้าโลม

เสียงเตียงเอี๊ยดอ๊าดด กระทบ ผนัง

คงส่งสัญญาณบางอย่าง  ให้คนข้างนอก

ได้รับรู้ว่า  ฟ้าเปลี่ยนสีแน่นอน

เธอคราง แรงขึ้น แรงขึ้น

ว่า “ชอบค่ะ  ดีค่ะ”

สุดท้าย ปลายทาง  วัตถุเหลว บางอย่างได้กระจายออกมาในถุง

ผมกอดเธอแน่น ส่วนเธอก็ไม่ต่างกัน 

สักพักเรานอนหอบบ  กัน

ทั่วตัวผมมีแต่รอยเล็บจิก

สาบานได้ หลังจากวินาทีนั้นผมไม่ได้ยินเสียงข้างนอกอะไรอีกเลย

เพราะเรา โช๊คกันต่อ อีก 5 ครั้ง  จนถึงเช้า…..

dgd

gosty

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:32:09 »

ตกลงจบยังจะได้อ่านซักที
BOOM กะ C-kids
วางแผงไปแล้ว ตานี่ยังวาดลวดลายไม่จบ

roonaldo

« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:32:49 »

ตกลงจบยังจะได้อ่านซักที
BOOM กะ C-kids
วางแผงไปแล้ว ตานี่ยังวาดลวดลายไม่จบ

พาออกทะเลเลยไหม

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:41:52 »

กำลังจะถามว่า

ถ้ามันเริ่มหน่วงหรือยาวไป จะให้เปิดหัวข้อใหม่ดีหรือเปล่าครับ

เพราะตอนนี้เขียนมาได้ 1 ใน 4 ของเรื่องแล้วครับ

ยังไงแนะนำมาได้เรื่อยๆครับ

dsgjsd

คุณรู้หรือเปล่าว่าผมพลาดอะไรไปอย่างหนึ่ง  ???

คือ ใครจะไปคิดว่า ครั้งแรก ที่มีอะไรกันนั้น

เบ็ดเสร็จรวมครั้งแรกเป็น 6 ยกนั้น

มันจะเป็นบรรทัดฐานที่เธอตั้งไว้กับผม

(ใครจะไปทำได้ทุกวัน ฟ่ะ แสรดดด) 

หลังจากตื่นนอนนั้นเราก็ไปทานขนมจีนเจ้าอร่อยแถวนั้นกัน

เธอบอกว่า ให้ผมย้าย เข้ามาอยู่กับเธอเลย จะได้เจอกันทุกวัน

ผมก็ไม่ปฏิเสธ เพราะ เราทั้งคู่ ได้สานสัมพันธ์ กันมากกว่า นั้นไปแล้ว 

ผมก็ค่อยๆ ขนของออกจากห้องเก่า ไปไว้ที่ห้องเธอ

จนรูมเมท ถามว่า มรึงไปถาวรเมื่อไหร่บอกพวกกรูด้วย

พวกกรูจะได้เอาสาวมานอนมั่ง

(แสรดดด  เพื่อนกรู) 

อาทิตย์แล้วที่เราคบกันมันช่างสวยหรูยิ่งนัก

เราไม่เคยทะเลาะกันเลย ไม่เคยขัดใจกันเลย

เธอก็พาผมไปเปิดตัวกับเพื่อนคณะ ที่มหาลัย

โอ้วววว เพื่อนเธอ ช่างงงง   

สวยๆๆ ทั้งนั้น  แล้วผมก็โดนหยิกไป

แรกๆ ผมก็ไม่ได้คิดมาก

แต่เมื่อเธอเป็นคนขี้หึงสุดๆ

ผมมองสาวไม่ได้ มองแล้วงอน

ผมไปเที่ยวกับเพื่อน ก็ขอตามไปด้วย  T-T

ที่หนักสุดก็คือ เรื่องมือถือ คือ ห้ามมีเบอร์ผู้หญิงโทรมาเด็ดขาด    uilo

ถึงขั้นครั้งหนึ่งทีรุ่นน้องคณะ โทรมาปรึกษาเรื่องงาน

เธอกระชากมือถือออกไปจากมือผม แล้วด่ากลับ

“มายุ่งกะผัวกรูทำไม”

(น้องมันคง งง อ่ะ แค่โทรมาคุยเรื่องงาน)   xxmsn-cry

แต่สิ่งเดียวที่พอจะทดแทนกันได้คือ เรื่องโช๊ด

เธอชอบตามใจผมแต่งตัว เอ๊กซ์ๆ

อาทิ อยู่ในห้อง ผมไม่ยอมให้เธอใส่ชั้นในเลย

จะได้ ………..กันง่าย

ชุดที่ผมชอบให้เธอใส่ ก็มีสายเดี่ยวโนบรา

ชุดนอนแต่ต้องปลดกระดุมออก 2 เม็ดให้นมแกว่งไปมา

ชุดนอนซีทรู  จุกโผล่

หรือบางทีไปร้านเซเว่นใกล้ๆ ผมจับเธอเปลือย แล้วใส่แค่เสื้อกันหนาวตัวเดียว  คลุมทั้งตัว

หรือ บางทีเวลาเธอเรียนกลับมา ผมก็จับเธอปลดชดชั้นใน

ใส่ชุดนักศึกษา บางๆ เดินในห้อง

แล้วก็ตั้งต้นมีอะไรกัน   

แต่ด้วยนิสัยความขี้เบื่อของผม จากโช๊คกันวันละสาม

เหลือสอง เหลือหนึ่ง  จนบางครั้งผมก็ลืมทำการบ้าน

หนักเข้าๆ เธอยิ่งหงุดหงิด พาลใส่ผมประจำ

คือ เธอเป็นคนโมโหร้าย จนผมต้องยอมเธอบ่อยๆ เพราะผมไม่อยากให้เรื่องบานปลาย

อีกอย่างเธอชอบตามใจเพื่อนๆ เธอ  แต่พอมาอยู่กับผมไม่เคยตามใจผมเลย

ออกจะใช้นั่นใช้นี่ กับผม

บางทีผมก็เบื่อ????    ouiy

จนต้องโกหกเธอว่าไปทำรายงานที่คณะ

แต่ที่จริง ไปแดกเหล้ากะเพื่อนๆ

คิดดูเธอขี่รถมาที่คณะมาหาผม แล้วไม่เจอรถ

พอเจอหน้ากันเธอด่าผมสาดๆ เสียๆ ว่าไป

“หาสาวไหมเหรอ สัดด”   

คือ นานเข้าๆ เธอโมโหทีไร เริ่มพูดไม่เพราะแล้ว

และผมก็ยิ่งไม่ชอบแบบนี้ด้วยซี

ผมจะแก้ปัญหานี้อย่างไรดีครับ

คิดแล้วกลุ้มมม   

gosty

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:44:52 »

ทิ้งมาทางนี้ครับรับเซ็งแฟนเก่าให้ราคาดี

meaw_meow

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:49:40 »

hgjhg โอ้ แม่เจ้า เขียนมายาววววววว ซะขนาดนี้ แค่ 1 ใน 4

แต่ก็............ สนุก ปลุกอารมณ์ได้  dgd

แต่เรื่องของน้อง คงช่วยอะไรท่านมะทันแล้วมะครับ

เพราะน้องเขาคงกลายเป็นอดีต ที่เคยดูด เอ้ย ที่แสนหวาน และหดหู่ไปแล้ว

pacharapol2

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 15:53:41 »

อ่าน มันโครต คับ พี่ ชอบ สุดสุด ละ ;kljj

kolokoso_k

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 18:23:34 »

ไม่เป็นไรท่าน
สำนึกดี คนเขาก้ให้อภัย
แต่ต้องมีการบ้านตลอดนะตัวเอง
เค๊าชอบ hgjhg

9669

« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 20:06:51 »

มดช่วยปักหมุดให้ทีค๊าบบบบ

gsdgdgs

niparatpotter

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 01:39:50 »

เชอะ......เรื่องของไม่เอายาวแบบนี้นะพี่   fdgdfdf

Phate

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 13:07:18 »

ไสตล์ลุกพี่มีบางอย่างคล้ายผมเลย  คือ ปลอบคนอกหัก  ปลอบ บริการโอเวอร์  โดยไม่รู้ว่า  "ทำไมไปทำไม?"   หลายครั้งที่เราแพ้น้ำตาผู้หญิง ทำไปเพราะเราสุภาพบุรุษ ไม่ได้คิดเกินเลย   ไอ้นอนกับผู้หญิงที่ทะเลาะกับแฟนทั้งคืนแล้วไม่มีอะไรกันก็เคย  แล้วสุดท้าย พอเธอหาย เธอก็ไปคืนดีกับแฟน    piuyty  เหอๆ  ชีวิต    ljhgf

เรื่องของลูกพี่ เอาผมติดงอมแงมเลย!

ตอนล่าสุดนี้ให้ข้อคิดอย่างนึงนะ   ก่อนคบกันอะไรก็ช่างสวยหรู   แต่หลังจากคบไปซักพักนี้ดิ.......  เป็นกันทุกคน!

gosty

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 13:17:21 »

พวกชอบแย่งแฟนชาวบ้านชิชิ

ไม่ปักหมุดโว้ยยยยยยยยแค่ทุกวันนี้กะทู้นี้มันก็เด้งอันแรกตลอด piuyty

roonaldo

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 13:18:31 »

gsdgdgs

ไม่ปัก ขอยมัน

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 14:17:15 »

พวกชอบแย่งแฟนชาวบ้านชิชิ

ไม่ปักหมุดโว้ยยยยยยยยแค่ทุกวันนี้กะทู้นี้มันก็เด้งอันแรกตลอด piuyty

555 เดี๋ยวไงกลับไปชนเหล้ากานน   

gsdgdgs

ไม่ปัก ขอยมัน

ชิ  งอลตารูน

เมาๆๆๆ   ตามที่สัญญากันไว้เน้อ 5555

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 14:22:38 »

ด้วยความเซ็ง เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

ทำให้ช่วงหลังเราทะเลาะกันบ่อย ขึ้น บ่อยขึ้น

เรื่องเล็กๆ เรื่องน้อยๆ กันทั้งนั้น

ผมสาบาน ได้ว่า ทุกเรื่องทั้งหมด ไม่เคยมีคำขอโทษมาจากปากของเธอเลย

มีแต่มา จากปากผมทั้งนั้น  ทั้งที่ผมไม่ได้ผิด    zad

ถามว่า ผมเกลียดเธอไหม ไม่เลย  ผมก็ยังรู้สึกดีกับเธอมาก

แม้เธอจะอารมณ์แปร ปรวนแล้วโมโหร้าย แต่ตอนเธอดี เธอก็ดีมากมาย

จนคนอื่นอิจฉา 

แต่แก้วที่มันเริ่มร้าวก็ หายาอะไรมาประสานได้ยากยิ่ง

รอยร้าวแรกก็คือ ผมมีนัดสอบมิดเทอมกับอาจารย์

จึงขอฟ้า ไปติวหนังสือกับเพื่อน แต่เธองอแงมากๆ

(ทั้งๆที่ผมก็อยู่กะเธอทุกวัน)   uilo

กว่า จะปลอบเธอได้  ผมออกห้องราวๆ เที่ยงคืน ไปอ่านหนังสือ เพื่อจะสอบ แปดโมงเช้า

ช่วงสอบเธอก็โทรมาตาม โทรมายิกๆ ทั้งๆที่ก็รู้ว่าผมสอบอยู่

คงจะรู้เรื่องอยู่หรอก อ่านก็ไม่ได้อ่าน ยังโทรมาตามอีก

ผมไม่มีสมาธิเลย

เลยๆ รีบส่งอาจารญ์แล้วออกมาดทรศัพท์ปรากฏเธอปิดมือถือ

ผมก็ว้าวุ่น เลยรีบไปหาที่ห้อง ปรากฏว่าเธอไม่อยู่

ผมนั่งรอราว สองชั่วโมง ก็ยังติดต่อเธอไม่ได้

ผมเลยชักกังวลล่ะซิ 

แว๊บบ แรกที่นึกออกลยไปถามเพื่อนเธอข้างห้อง

เพื่อนเธอก็หวังดี บอกว่า เหมือนฟ้า จะออกไปข้างนอก เหมือนจะไปบ้านแฟนเก่า

หา!!!!  อะไรว่ะเนี่ย แค่กรูม่ะรับโทรศัพท์ตอนสอบเนี่ยนะ 

เมื่อผมรู้พิกัดบ้านหลัง นั้น

ผมก็รีบไปหา ด้วยใจที่อยู่ม่ะสุข

ไปถึงก็จอดรถหน้าบ้าน แห่งนั้น

แล้วก็ลองโทรศัพท์เข้าไปหาเธอ แต่ก็ไม่ติด

ผมเลย ตัดสินใจ โทรเข้าไปหาเบอร์แฟนเก่าเธอ

ปรากฏว่า มีคนรับ  ใช่แฟนเก่าเธอนั่นเอง 

KDN : ฮัลโหล  ฟ้าอยู่ที่นั่นหรือเปล่า

แฟน เก่า : อืออออ   มาตั้งแต่เช้าแล้วล่ะ  พอดีวันนี้วันเกิดผม

เขามาเที่ยวหา

KDN : (อึ้งไปซักพัก)  แล้ว เขาว่าอย่างไรบ้าง

แฟน เก่า : ก็มีคุยกันๆ ฟ้าเขามาปรับทุกข์กับผมไม่มีอะไรหรอก

อีกอย่างผมก็อยู่กับเพื่อนอีกสี่ห้าคน  กินเหล้ากัน

ไม่ต้องเป็น ห่วง ไม่ทำอะไรฟ้าหรอก   ฟ้ารู้จักหมดทุกคน

KDN : เอ่อ ตอนนี้ผมอยู่หน้าบ้านคุณแล้ว  ฟ้าจะกลับกี่โมง โทรมาบอกแล้วกัน

แฟน เก่า : ได้ๆๆ   

แล้วผมก็วางสายไป แล้วก็กำหมัดแน่น…..,มันแสบจริงๆๆๆ     ljhgf

เธอให้ผมรอหน้าบ้านแฟนเก่า ราวๆสองชั่วโมง  โดยที่จะให้ผมมองโลกในแง่ดีงั้นหรือ

จนเธอเดินออก มา

แล้วก็ให้เพื่อนแฟนเก่ามาส่ง

ผู้ชายคนนั้นยิ้ม เย้ยให้ผม

ฟ้าก็ถามผมว่า  เป็นห่วงเราไหม???

แล้วจะให้ผมตอบ ว่าอย่างไร

ผมก็บอกว่า อื้อ เป็นห่วง  แล้วมาทำอะไรที่นี่

เธอ บอกว่า เป็นวันเกิดแฟนเก่า ฟ้าจำได้เลย เอาของขวัญมาให้

ไม่มีอะไร จริงๆ   

แล้วอย่าทำตัวแบบนี้อีก ฟ้าไม่ชอบ!!!!!

ครับ  ผมก็ขอโทษ

(ทั้งๆที่ ผมทำผิดไหม??????)   

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 14:32:20 »

ตอนนี้ฟางเส้นสุดท้ายกะลัง ตึงๆๆๆๆๆๆ มาก

โดยที่ผมพยายามจะประนี ประนอม จะไม่พยายามทะเลาะกัน

เพราะทะเลาะทีไร ผมไม่ต้องการคำว่าชัยชนะ หรือ แพ้

ผมเพียงแค่  สงสัย จะทะเลาะกันไปบ่อยทำไม

หนักนิดเบาหน่อย ก็น่าจะอภัยให้กันได้   dsgjsd

ตอน แรกๆ คบกัน ใช่เลย!! ผู้หญิงชอบผู้ชายเลวนิดๆ

แต่พออยู่ด้วยกันไปมา  จะปรับให้ตรูเป็นคนดี ซะงั้น T-T

ยกตัวอย่างแฟนคนนั้น ที หรือ แฟนเพื่อน มาเปรียบเทียบ

ซึ่งผมไม่ชอบ

เพราะคนเรามีดี ที่ไม่เหมือนกัน   

จนกระทั้งมีวัน หนึ่ง  ผมบอกฟ้าไว้ว่า จะพาที่บ้านไปทานข้าว แล้วจะค้างที่บ้าน

ไม่ รู้เธองอแง อะไร    หลังห้าทุ่มโทรมบอกว่า เมาเหล้า พากลับหน่อย

อ้าว วว!!! แล้วไปแดกทำไมเนี่ย   ouiy

ผมตั้งใจ จะอยู่ที่บ้าน ก็ต้องขอพ่อแม่ออกมาว่า ต้องไปเคลียร์กะเพื่อนที่หอ

ก็ จับมอเตอร์ไซต์จากบ้านมา  ราวๆ ชั่วโมงถึง ร้านที่เธออยู่

ปรากฏเธอ แกล้งไม่สนใจ ผม ถามคำตอบ คำ  ที่สำคัญเธอไม่เมาด้วย

ตกลง…..,มันคือ อะไร??

หลัง วันนั้นผมไปเที่ยวผับกะรุ่นพี่  ผมเลยประชดชีวิตมั่ง

วันนั้นนั่ง หรอยสาว รอบโต๊ะได้เบอร์มาห้าคน  หน้าตาไม่สน เพราะกรูเมา…

โดยเฉพาะ มีน้องคนหนึ่งบอกให้ผมพาไปส่ง ที่หอหน่อย

ผมก็พาไปนั่งดูดปาก ล้วงๆ ริมน้ำ …..

วันนั้นฟ้าก็โทรมาเกือบสิบสาย  ผมก็อ้างว่า วันนี้รุ่นพี่ชมรมพาไปเลี้ยง

ฟ้าก็งอแง จะจิกผมให้ได้    ผมก็เลยละทิ้งโอกาส รีบไปส่งน้องที่หรอยมา

แล้วกลับห้องฟ้า  แล้วทำตัวตามปกติ   

ช่วง นั้นผมนอกใจเธอบ่อยมาก ถึงมากที่สุด อ้างนั่น อ้างนี่ เพื่อที่จะไม่ต้องไปหา

จนมาถึงวันวาเลน์ไทน์ สาวๆ ก็ส่ง SMS เข้ามือถือผม ก็ทะเลาะกับไปรอบหนึ่ง

ส่วนของฟ้าก็มีหนุ่มส่ง SMS มา แต่เธอก็อ้างว่า เพื่อนกันทั้งนั้น

(ทีของกรู ผิดเชียววววว)    ljhgf

จนกระทั้ง มีโทรศัพท์มาจากผู้หญิงที่ผมรักที่สุดในชีวิต  คนที่ผมชอบเธอมากๆ แต่เราเป็นได้แค่เพื่อนกัน

ฟ้าถามว่า เบอร์ครายยย ไม่โชว์ชื่อ

ให้ผมรับต่อหน้าเธอซะ!!! 

เอา สิฟ่ะ กรูก็มีน้ำโห เป็นนะเฟ้ยยย

ผมก็รับ แล้วก็คุยสารทุกข์สุกดิบ ว่า คิดถึงนะ  เมื่อไหร่จะกลับมาจะพาเที่ยว

ฟ้าจ้องผมเขม็ง กัดฟันแน่น

ผมก็แถมไปอีกว่า อย่าลืมห่มผ้าหนา นอนฝันดีน๊า….

แล้ว วางสาย

ฟ้า ด่า ผมว่า สัดด มรึงทำหยั่งงี้กะกรูเหรอ ได้ เดี๋ยวฟ้าจะออกไปหาแฟนเก่า 

ผมก็บอกว่า  เอ่อ….ก็ออกไปดิ อย่าลืมล๊อคห้องด้วย

เพราะผมก็ไม่อยู่  ว่า จะไปแดกเหล้าเหมือนกัน

เธอ ดึงมือผมไว้ แล้วตบผม รัว

พั๊วๆๆๆ  ตรงหน้า ตรงหน้าอก ผม

ผมก็ไม่ตอบโต้   

พอเธอเหนื่อย

ผม ก็ขู่ไปว่า “ถ้ากรูรู้ว่าไปมีอะไรกัน  มรึงตายย!!!!!” 

หล่อน เงียบไป

คงตกใจ เพราะว่า ทุกครั้งผมก็เป็นฝ่ายโอนอ่อน ขอโทษ และพูดสุภาพ

แต่ครั้งนี้ไม่ใช่….แล้วผมก็เดินออกจากห้องนั้นไป

แต่ เหตุการณ์ ยังไม่จบ   ความร้ายกาจของเธอยังไม่จบแค่นั้น……

meaw_meow

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 14:38:28 »

hgjhg สุดยอดดดดดดดดดดดดด action มันส์ ได้ใจ

เป็นผม เลิกไปนานแล้วนี่ ........... ความอดทนของคนมันมีขีดจำกัดเหนอะ

รออ่านตอนต่อไป  ;kljj

9669

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 22:04:33 »

รออออออออออออ

fdgdfdf

centhore

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 22:21:37 »

ขออนุญาติคั่นงับ

เล่นกะไฟจริงๆเลยพับผ่าจิ  ghjk

test29

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 23:02:27 »

อืมมม ช่วงหลังเริ่มมีบทโหดแล้วนะครับ .......
อ่านแล้ว....แรงงงง
ลุ้นตอนต่อไป..............

BenzVam

« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 00:47:19 »

มาติดตามทุกวัน

อ่านแล้วเห็นภาพตาม

« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:23:44 »

เหตุการณ์วันนั้นทำให้เธอโทรมาง้อ ให้ผมกลับไป

ซึ่งก็ใช้เวลาเคลียร์ กันยาวนานกว่าจะตกลงกันได้

ซึ่งเราก็กลับมาสวีทกันเช่นเดิม

เพียง แต่ว่า  มันไม่สนิทใจก็เท่านั้นเอง   zad

เธอเรียนจบ ปุ๊บบ  ก็ออกมาเป็น Sale

ส่วนผมเรียนอีกปีกว่าจะจบ  ซึ่งก็ทำให้เรา ห่างกันมากขึ้นๆ

แม้ว่า ผมยังไม่ได้ย้ายออกจากห้องเธอไป

ฟ้า ได้สังคมกลุ่มใหม่   ที่ค่อนข้างจะเที่ยวหนัก กว่าเดิม

แถมยังกล้า แต่งตัวมากขึ้น

บางทีเธอกล้ากระทั่งใส่เกาะอกแค่คืบไปเที่ยว   หรือ ชอบใส่สูทคอลึกๆ ไปทำงาน

หรือ กระโปรงแค่คืบ

ซึ่งแน่นอน ชายหนุ่มหลายคนย่อมมองตามเธอเป็นธรรมดา

บางทีเธอกลับมาก็มายั่วผม แกล้งทำนมหก

ผมอดใจไม่ไหว บางทีก็ลากเธอ ไปขยี้บนเตียง

เรา ก็ ตั้มๆ กัน แบบรุนแรง  แต่ไม่ได้เป็นหลายยกเหมือนครั้งแรกๆ 

แล้วเธอ ก็ชอบมาเล่า ว่ามีหนุ่มที่ทำงานมาตามจีบ

ผมก็บอกว่า “หึงๆๆ  นะ”

เธอ ก็ว่า ไม่สนใจใครหรอกนอกจากผมคนเดียว

(ขอให้จริงเห๊อะ)  ljhgf

ผม ไม่รู้ว่าในใจเธอรักผมแค่ไหน

จนกระทั้งวันหนึ่ง เรื่องราวทั้งหลายก็ถูกเฉลย….

ช่วงนั้นเป็นช่วงหน้าฝนเตรียมสอบ ไฟนอล

ผมก็ขออนุญาต เธอไปอ่าหนังสือราวๆ สามสี่วัน อาจจะไม่ได้เจอกัน

เพราะเกรดผมไม่ค่อยดี

ซึ่งเธอก็ไม่โวยวาย เหมือนเก่า

ซ้ำยังบอกว่า ตั้งใจสอบแล้วกัน

แต่ผมก็ไม่เอะใจ 

จน วันหนึ่งเธอโทรมาบอกว่า วันนี้เธอไม่ไปทำงานนะ

เธอไม่ค่อยสบาย ปวดหัวเป็นไข้ เล็กน้อยย

ขอนอนอยู่ห้องงง  เธอบอกว่า ถ้าเธอตื่นจะโทรมาหา

วันนั้นผมก็นึกอย่างไรไม่รู้ อืมมม  ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เทคแคร์

ก็เลยแวะไปซื้อยาพารา แล้วก็ยาลดไข้  กับก๋วยเตี๋ยวเจ้าอร่อย

ฝนเจ้ากรรมก็ตกแต่ไม่หนักมาก

ผมก็ ขี่ฝ่าฝนเพื่อไปหาเธอ     

ผมก็เดินเข้าไปกะเซอรไพรซ์

พอ เคาะห้อง ครั้งแรก เงียบบ

ครั้งที่สองก็เงียบบบ

ผมก็เรียก ชื่อเธอดังๆขึ้น ดังขึ้น

จนเธอเปิดประตู  ออกมา

หัวยุ่งๆ  ใส่ชุดนอน ไม่ใส่ชั้นใน

ผมก็เดินเข้าไป พร้อมรอยยิ้ม กำลังจะโผเข้าไปกอดเธอ

แถมแซวเธฮว่า “ตะโกนตั้งนาน ต้องใช้โทรโข่งไหม เนี่ย”

ปรากฏว่า ผมเห็นผู้ชายคนหนึ่งนอนอยู่บนเตียง

เฮ้ยยยยย!!!!!    piuyty

9669

« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:39:30 »

ผมก็เดินเข้าไป พร้อมรอยยิ้ม กำลังจะโผเข้าไปกอดเธอ

แถมแซวเธฮว่า “ตะโกนตั้งนาน ต้องใช้โทรโข่งไหม เนี่ย”

ปรากฏว่า ผมเห็นผู้ชายคนหนึ่งนอนอยู่บนเตียง

เฮ้ยยยยย!!!!!    piuyty

รีบมาต่อเรวเรวคัฟฟฟฟฟฟฟ

ลุ้น ๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 17:49:49 »

อ๋อๆๆๆ ผู้ชายคนนั้น เป็นกระเทย  เพื่อนเธอนั่นเองงง

ถ้าเป็นอย่าง นั้นก็ดีสิ    lkkjjh

……

ผมก็เดินเข้าไปใน ห้อง ไม่พูดไม่จาอะไร  แกะก๋วยเตี๋ยว ใส่จาน

แล้วผมก็บอกฟ้าว่า ทานข้าวเสร็จ อย่าลืมทานยานะ

เธอก็มองมาทางผม

แล้วก็พูดว่า ค่ะ

แล้วผมก็หันไปบอกผู้ชายคนนั้น

ดูแลเธอให้ดีๆ นะ    ขอให้ดีมากกว่าผมแล้วกัน

ผมก็ค่อยๆ เดินออกมาจากห้องแห่งความเงียบนั้น

จับมอเตอร์ไซต์คันเดิม ไปอ่านหนังสือต่อ

คุณผู้อ่านคิดว่ามันน่าเศร้า ไหมครับ 

เหมือนว่า สิ่งที่ผมเคยทำกับแฟนเก่าฟ้า

มันจะย้อนกลับมาทำร้ายตัวผมเอง

ใช่ แล้ว!! ผมฟูมฟาม  โทรไปง้อ เธอ

ทุกวัน วันละสองสามครั้ง 

หลัง จากนั้นทุกอย่างก็เข้าทาง ชีวิตผม

ผมพยายามที่จะหนีกฎบางอย่างอยู่ แล้ว

ดังนั้น  เมื่อพ้นสามวัน ผมก็เฮฮา  ปาร์ตี้ เลิกสลด   uiuo

(ตอนนั้นผมเล่น ละครนิดนึงง ให้เธอคิดว่า เธอสำคัญกับผมมาก)

เธอก็คงคิดว่า ผมเศร้าอยู่ หารู้ไหมว่า

ผมรีบติดต่อไปยัง สาว สองคนที่ไปขอเบอร์ในผับตอนนั้น

คนแรกเป็นนักศึกษา ม.พายัพ

คนที่ผมพาไปล้วงๆ แถวแม่น้ำแล่ะ   

ผม นัดเธอมาทานข้าว พอเจอกลางวันเท่านั้น!!

ตกใจนิดนุงง เธอหน้าตาธรรมดา ใส่ชุดนักศึกษา

ขับสกูตเตอร์สีแดง มาหาผม ชื่อ ก้อย

ที่ สำคัญตัวเตี้ยแถมไม่มีหน้าอก

(คนค่อนข้าง Sensitive เรื่องนี้มาก) 

มาถึงผมก็พาไป ทานข้าว จากนั้น ก็พาไปอ่างเก็บน้ำ

แล้วก็พากันไปล้วงๆๆ อีก

ปรากฏ ว่าเธอยอม  แต่ล้วงแบบ คุยกันรื่อยไปเปื่อยไป

ผมก็ปลดกระดุมชุดนัก ศึกษาของเธอ พยายามล้วงเล่นๆ

แต่ส่วนใหญ่ไปเจอฟองน้ำ มันไม่ค่อยได้อารมณ์    zad

เธอก็ขอเสื้อกันหนาว ผมไปแล้วขี้กลับคอนโด

ซึ่งเรานัดกันว่าจะเจอกันอีก โดยเอาเสื้อกันหนาวไปเป็นตัวประกัน

ส่วนอีกคนชื่อ หมวย  หน้าไม่หมวยค๊าบบ

ผิวออกคล้ำ หน้าตาไม่ดี แต่หุ่นเริ่ดมากๆๆ

ผม ก็ชวนเธอป่านหนังสือ แล้วก็หลอกจับมือมั่ง

แต่ว่าอ่ะนะ   มันไม่ใช่

ก็ เลย ติดต่อคนนี้น้อยกว่า คนแรก

แบบว่า ตังค์หมดเมื่อไหร่ ก็ชวนคนนี้ไปทานข้าว แล้วก็ขอยืมตังค์หน้าด้านๆ

ซึ่งเธอก็ให้ เพราะบ้านเธอค่อนข้างรวย    dgd

ตัดมาที่ น้องก้อยอีกครั้ง   ผมก็โทรไปทวงเสื้อกันหนาว

เธอก็บอกให้ขึ้นมาที่ คอนโด

โอเค ได้ๆๆๆๆๆ

ไปถึงเธอก็รอผมอยู่ว่า ทำขนมๆ เล็กๆ น้อยๆ ทานกัน

ผมก็หน้ามืด

ยังดีกว่า “มือเปล่า”

เลย กดเธอเข้าเตียง   เธอคงตกใจ  แต่ก็ยอมโดยดี

เมื่อผมแกะห่อออกกมา จริงดังคาด  ไฟหน้าไม่มี  ก้นแฟบ

ผมก็พยายามๆ บิ๊ววว อารมณ์สุดฤทธิ์  เวลาโช๊คกันอย่างรวดเร็วไม่อ้อมค้อม

เมื่อเสร็จ ผมถามเธอว่า เดี๋ยวผมรีบไป ส่งงานอาจารย์ต่อ

แล้วก็รีบคว้าเสื้อกัน หนาวออกไป

ก้อยมองหน้าผม งง ที่ตรงนั้น

(KDN เลวแสรดดด)    dsgjsd

ตอนนั้น ผมแทบลืมเรื่องฟ้าไปหมดแล้ว

แต่ฟ้า นั่นเองได้กลับมาทำให้เรื่อง ของผมเสียไปอีกเรื่อง

ก็คือ………………..

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 18:01:27 »

เหตุกาณรืต่อเนื่องมาก็คือ

มี อยู่ช่วงหนึ่งต้องไปเรียนซัมเมอร์เพราะเกรดตัวเองสูงอย่างน่าเกลียด

ตอน นั้น อาศัยอยู่กะเพื่อนคนนึง ซึ่งปิดเทอม มานหนีกลับบ้าน ทิ้งเราเปล่าเปลี่ยว เอกา

หันซ้าย แล ขวา ม่ายมีครายย เค้าเหงาาานี่เองงงง เพราะพึ่งเลิกกะแฟนสด ร้อนๆ   

ทันใดนั้น มีเสียง ติ๊ด ติ๊ด ตี๋ ดี ติ๊ด มือ ถือรุ่นเก่า  ดังขึ้นมา ฮือๆๆๆๆ  สมัยจอขาวดำ

เพื่อนๆ ไปนั่งจิบเบียร์ อยู่ร้าน Joy O'Clock (ที่ปัจจุบันของ  Fine Tnanks2)

งาน เข้าแว้วว เพราะร้านอย่างว่า PR น่ารัก "แม้ไม่เยอะ แต่ก็น่าเย่อ"

PR สมัยนั้น ไม่สามารถเรียกมานั่งดื่มหรือ คุย ในโต๊ะได้

ก็คือ ประมาณว่า ต้อง Order อะไรที่น้องเค้า เทคแคร์อยู่

ถึงจะมาคุยเป็น เพื่อนได้  ;kljj

ว่าแล้วก็ พุ่งไปดุจควายป่า หาตัวเมีย

เห็นเพื่อนกวักเรียกเบียร์มาเจอเรา โอ้วว  กรึ๊บบบ.... แรก ชุ่มคอดั่งโบตัน ผสมแป้งเย็นตรางู

ทันใดนั้น นนน  หันวับไปตรง PR พลันตาค้าง

เพราะ กระโปรงแค่คืบเดียว กรี๊ดดดดดดดดด!!! 

โอ้ ววว  เจรสสส  มองกระโปรงเสร็จจงหันมามองหน้า

เจอรอยยิ้มหวานๆ เข้าปาย อีก

ละลายยยยตรงหัวใจ แต่กระเจี้ยวแข็งป๊ากกก   

หน้า น้อง Sex มากกๆๆๆๆ  สอบถามไป

ได้ชื่อว่า เกรส 

พอ เบียร์ได้เข้าไปสิงในร่างอัตราเร่ง 2 ขวดต่อชั่วโมง

ความนิ่งหายไป ความมั่นใจเข้ามาแทน พลันแทะ โลม น้องทีละมุข สองมุข

ประมาณเที่ยง คืน ร้านใกล้จะเลิก เราก็ขอแลกเบอร์กะน้อง

น้องเค้าก็ให้ด้วยความ ยัดเยียด จากกองเชียร์ฝั่งเรา

น้องบอกต้องกลับกับเพื่อน วันหลัง มาใหม่นะเค๊อะ

หน้าพยักโดนสมองยังไม่ทันสั่งการ

ต้อง จัดการ!!!!!

หลังจากวันนั้น เราก็โทรไปหาน้อง เพื่อ หลอกล่อ กระต่ายมาติดกับดักที่วางไว้ 

ชวนน้องไปทานข้าวกลางวัน น้องก็ไม่ปฏิเสธ เราก็เลยพาไปทานร้านสเต๊ก

ทานไปทานมาน้องบอกอยาก เปลี่ยนงาน

เพราะ เป็น PR โดนคน นิสัยอย่างพี่แทะโลมบ่อยย

(แส รดดด  ด่ากรูทางอ้อม)   lkkjjh

เราก็เสนอว่า งั้นเดี่ยวจะลองติดต่อผู้หย่ายย  ดูเผื่อช่วยด้าย

ปรากฏว่า น้องได้งานเป็น PG ของ เหล้า Dewar

โอ้วว!!!  ชุด Dewar ชุดนั้นเป็นสายเดี่ยวบางๆ กระโปรงสั้น 

แต่เป็น PR ฝึกหัดต้องไปร้าน หมูกระทะก่อนน   

น้องก็โทรชวนเราไป ด้วยความจริงใจกะอยากมอมเมาเยาวชน

ก็พุ่งไปหา หมูกระทะเจ้านั้น

ช่วง นั้น ตังค์น้อยนิดทุ่มสุดตัวเปิด เดวาร์ พร้อมกับสองสามอย่าง

เจ รสสส  สิ้นเดือนตูจะแดกไร 

น้องก็มยืนที่เราโต๊ะเดียว ไม่ไปไหนเลย จนเจ้าของร้านต้องมาตามน้องไปบริการโต๊ะอื่นมั่ง

หรือ ว่า  เค้า เค้า เค้า มี

"ความ  หวังงงงฟันเจ้า  หวังเด้าเฉยยย"   

หุ หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ  เหล้าหมดไปครึ่งกลม

น้องบอกวันนี้ เพื่อนมารับอีก ตามเคยยย  แป่วว

ไม่เป็นไรจ้า……เด๋ว พี่มาใหม่

แล้ว ผมก็เริ่มเก็บข้อมูล น้องเขาทีละอย่างสองอย่าง

niparatpotter

« ตอบกลับ #140 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 19:32:56 »

งั้นๆอ่ะ
สู้การบ้านของเราสองคนไม่ได้หรอก
ชิชิ

innocent99

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 20:49:33 »

อ่านมา ตั้งแต่ต้นแระ    สนุกดี ตื่นเต้น ครบรสเลย คับท่าน     dsgjsd

panda500

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 11:21:48 »

สุดยอด ซีรี่ค้าบบบบบบ

ขอสมัคร เปนแฟน อีกคนนะครับบบ ;khhg ;khhg ;khhg

eaglezz

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 12:36:37 »

ติดตาม ทุกวันเลย แต่ขอแบบว่า ทีเดียวจบได้ไหม สิบหน้าก้อจะอ่าน อิอิ  piuyty

panda500

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 13:11:05 »

กินข้าวกลับมา ปูเสื่อ นั่งรอ ภาคต่อค้าบบบบบ mbvc mbvc

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 13:56:53 »

สืบไปสืบมา น้องเค้ามีแฟน เป็นทอมมมม  ทอม ทอม ไม่ใช่ทอมแอนเจอรรี่ ช่ายไหม

แต่ น้องเค้าบอกกะลังมีปัญหากันอยู่นะ...หึหึ 

ได้ๆๆ KDN จะเฝ้ามองดู ห่างๆ และเป็นห่วง   เขิน

มีอยู่วันหนึ่งรู้สึก ว่า จะไม่ค่อยสบาย ประมาณ สามทุ่มกะลังจะเข้านอน ฝนตกพรำๆ

น้องเกรส โทรมา  บอกว่า วันนี้เลิกงาน เร็ว ตอนนี้พี่อยู่ไหนไปหาได้หรือเปล่า

ผม ก็บอกพิกัดสถานที่ไปเพราะคิดว่า ยังไงน้องคงไม่มาหรอก

ปรากฎผ่านไป ห้านาที มี เบอร์โทรมาว่า มาถึงแล้วอยู่ใต้หอ ....อู้ววววว

ยังไม่ ได้เตรียมไร เลยวุ้ยยย  ljhgf

KDN ก็เดินลงไปหา น้องปรากฏตัวในชุด สายเดี่ยวของเดวา

เปียกน้ำ เสื้อบางๆๆ เห็นๆๆโหมะเลย

และกระโปรงสั้นแค่ คืบเดียว อีกแว้วววว 

น้อง ถามพี่ทำไรอยู่ ผมบอกว่า กะลังจะนอน

เปิดทีวีดูไปเรื่อยๆ น้องบอกขอเข้าไปดูห้องได้ป่ะ ว่ามีสาวซ่อนอยู่ไหม  อูยยยย!!!! 

เชิญๆๆๆๆ  จ้า

พอ มาถึงห้องน้องก็นั่งอยู่บนเตียง บอกว่า ห้องร้อนเนอะ เหนียวตัวจัง น๊านนนน

ก็ หยิบนู่น ดูนี่ภายในห้อง ส่วนผมเอาหมอนข้างมาปิดส่วนล่างไว้

เพราะKDN น้อย มันขู่ฟอดๆ

จาเอา ท่าเดียว

น้องก็บอกพี่สุภาพจัง น้องชอบคนที่ให้เกียรติอย่างนี้จัง

ไม่ฉวยโอกาส (น้องรู้ด้ายไง ว่าพี่ไม่คิดดด) kjhg

พลันเอามือล้วงเข้าไปสำรวจถุงยางใต้ลิ้นชัก

“พระ เจ้าาาาา มีแต่ถุงโลตัส เจรสสส ใครเอาไปใช้หว่าาา”   

น้องก็คลานขึ้นมาบน เตียง นมหกเป็นกระบุงเห็นถึงลำไส้เล็ก 

เอาว่ะ !!!! เป็นคนดีถึงขั้นนี้แล้ว

ว่าแล้วก็ดีดตัวออกด้วยลังกากัลบหลังฟิกแฟก

บอก ว่า น้องกลับบ้านเถอะเดี๋ยวแฟนจะเป็นห่วงงง

โห....แมนมั่กๆๆๆ  น้องก็ขอตัวกลับ

เดินไปส่งน้องลิงสีขาวก็โผล่มาทัก ฮือๆๆๆๆ เสียดายยยย    lkkjjh

วันเวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก น้องเกรสมาชวนไปเดินเล่น หน้ามหาลัย

กิ๊วๆๆ วันนี้แล่ะ จะทำประตูให้ด้ายยย  อาวุธก็ครบ  จิตใจก็อำ มะ หิดดดดด   ss

(วันนี้เก๊า พก CD มาพร้อม)

เจอน้องในชุด Sexy ตามเคยย  น้องก็จับมือเรา พาไปเดินนู่นดูนี่ ขณะที่

น้องกะลัง เลือกดูเสื้อผ้าอยู่นั้น  เหมือนมีบางสิ่งบางอย่างเข้า คลืบคลานมาช้าๆๆๆ

เอ!!!!! อารายหว่า

ความ ซวยมาเยือนครับ ฟ้า แฟนเก่าผมดันเดินมาทักทาย ครับ

ถามสารทุกดิบ ว่า ทำไรอยู่ มาเที่ยวกับใคร

ผมก้อบอกว่ามากะเพื่อนๆ ทันใดนั้น น้องเนส ก็เดินแข้ามา ฮือๆๆๆ ทำไมซวยอย่างนี้ ว้าตู

ร้อยวันพันปี คนเป็นล้าน ทำไมต้องมาเจอกันวันนี้   

ต่างคน ต่างมองหน้ากัน แล้วก็ไม่พูดอะไรเชิดใส่กัน ในใจเราก็นึก ไปง้อใครดีหว่า  เอาว่ะ!!

สักพักน้องเนสก็เดินเดินหนีไป   KDN ก็วิ่งตาม ไป สาธยายย ว่า “แฟนเก่า เข้ามาทัก”

แต่น้องม่ายยย เชื่อ ว่า ผมหลายใจ ไปทักสาวขณะ เดท กะน้องง

โอ้ววว  เจรสสส   

กวยๆๆๆๆ

เจออย่าง งี้เข้าปายย หัวใจน้อยๆ ของป๋ม แทบสลาย

โทรไปน้องก้อไม่รับ เลยไปนั่ง กินเหล้าย้อมใจ กะเพื่อน หน้าร้านพี่ชาย

ซัมเมอร์ทั้งที เสียทั้งแฟน เสียทั้งสาว กรี๊ดดดดดดดดดดด

เพื่อนบอก มันยังไม่จบ ต้องใช้ไม้เด็ด ไปง้ออออ

ชั่วโมงน๊านหน้ามืดตามัว เชื่อทุกอย่าง 

แผน การชั่วๆ ได้ถูกคิดค้นด้วยพี่ชายกะเพื่อน   pongz

ตกเย็นเราไปซื้อดอกไม้ ช่อโต ช่อใหญ่ๆๆ  พอได้มาปุ๊บ

เราก็พุ่งตรงไปที่ร้านหมูกระทะของ น้องเลยฮะ

พี่ชาย รับประกัน ว่า ได้ผล 

เด็กรับรถ มารับ บอกว่า มีโต๊ะล่ะยังฮะเพ่ ผมตอบกลับไปว่า

"วันนี้ไม่ได้มากินหมู กระทะ มาง้อสาว"  อูยยยย  ทุกคนปรบมือเกรียวกราว   

KDN ก็พรุ่งตรงดิ่งไปยังน้อง ขณะที่กำลังชงเหล้าให้ โต๊ะๆ หนึ่ง

แล้วเรา ก็ยื่นดอกไม้ไปให้ พร้อมกล่าวว่า “หายงอนเก๊าาหน่อยน๊า”

น้องหันมา มอง แล้วแสยะยิ้ม พูดสั้นๆ ว่า "พี่เป็นใคร เกรสไม่รู้จัก" 

ซิก หายย  แล้วงายยยย   ผู้คนทั้งโต๊ะ และรอบร้านหันมามองที่ผม

บางครอบ ครัวก็นินทาเรา(ชี้ให้ลูกชายดูว่าเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี แสรดดดด)    vbnn

รปภ ร้าน มาเชิญเราออกไป

ผม ก็เอาดอกไม้ทิ้งไว้ตรงนั้นแล้วก็ จากไปพร้อมกะเพื่อนๆ

ไปหาร้าน นั่งดื่มแก้เซ็ง

ซัดเหล้าอย่างกับน้ำเปล่า

ทันใดนั้น ก็มี กระโปรงสั้นๆ เดินผ่านหน้า พร้อม ทักทายป๋ม อย่างน่ารัก

เรื่อง เมื่อกี้ ตู ลืมมม หมดล่ะ

ว่าแล้วก็เฮฮา กันต่อไป

จริงๆตอนนี้น่าจะอยู่ตอนหล่นมากกว่าเนอะ 5555

tiaaui

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 14:38:15 »

ท่านนี่ต้องเรียกว่า สมบุกสมบันจริงๆ

เจอมาหมดทุกรูปแบบ

panda500

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 15:17:22 »

ฮ่าๆๆๆๆ สุดยอดเรยคับบ

ไม่คิดว่าใน ชีวิตคนๆนึง จะผ่านเรื่องราว มากมายขนาดนี้ๆๆ   แต่ก้อหนุกดีคับบ

รอฟังต่อๆๆๆ

ปล*สำนวนการเขียนของท่านถือว่าใช้ได้เรยนะครับ ออกหนังสือชีวประวัติได้เรย นะเนียะ pongz pongz

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 16:06:03 »

“นี่คือเหงา นี่แหละเหงา

นี่คือความจริงที่ได้เจอ

เจ็บปวด ทรมาณลึกลงข้างในใจ

โอ้ความเหงา มันช่างหนาว

มันช่างยาวนาน และทุกข์ทน

รอคอยใครบางคนมาหยุดมัน”    lkkjjh

ผม นอนฟังเพลงนั่งจิบเบียร์อยู่ในห้อง

ตอนนั้นอยู่ในช่วงปี 4 ใกล้จะจบแล่ะ

เพื่อนฝูงมากมาย พร้อมด้วย รุ่นน้องหน้าใหม่ อีกเพียบบ

ทุกวันหลังเลิกเรียนต้องหา Event ไปแดกเหล้า แดกเบียร์กันเสมอ

เบียร์ช้าง  เหล้าแสงโสม บาดคอยิ่งนัก

"แต่ มันไม่เท่ากับ ความเหงาที่เข้ามาบาดใจ"    

มองเห็น หนุ่มสาว เขาอยู่เป็นคู่ๆ ไป

ช่วงนั้นเป้นช่วงเห่อ ว้อดก้า เหล้าขาวรัซเซียยย

วันเกิดผมที่ไร  เมาสิ่งนี้เป็นอาจิณ จนอาเจียน

ภาษาวงเหล้า  มักเล่นคำกันสนุก

ใน กลุ่มเราตอนนั้น ชอบเล่นเกมส์สิบคำถาม สิบสามตัวช่วย

เอาไว้ทดสอบ ความจริงใจ    ซึ่งก็เอาไว้เล่นตอนเมา

หรือไม่ก็เล่นเกมส์ตั้งคำถาม

แกล้ง คนที่ชอบเหม่อ    

เรามีร้าน ประจำอยู่แถวแยกกลางเวียง

ร้านที่เจ้าของร้านผมยาว ไว้หนวด วัยสี่สิบ

แดกจนเช้า

ด้วยวลีอมตะที่ว่า

“พี่ๆ ร้านปิดกี่โมงวันนี้”

“แล้วน้องจะกินถึงกี่โมงล่ะ ตามสบาย พลันชักบุหรี่มาสูบ”

แสรดดดดดด!!!!  ได้จัยยย

ร้านนี้ สามารถพานพบดารา มานั่งดื่ม เป็นประจำ     ;kljj

ราตรี ที่เงียบงันในยามนั้น

พานพบให้เจอผู้หญิงสองคน เพื่อนกัน คนหนึ่งชื่อ พี่ นิม

อีกคนชื่อ พี่ ปลา

ในร้านเหล้าแห่งหนึ่ง เล็กๆ  เรื่องความรักชั่ววูบก็ได้ก่อตัวขึ้น

ในมุมเหงาๆ ของผม

ว่า แล้วก็ยกเหล้าเข้าปากเดินเข้าไปทัก

แล้วก็สนิทกันอย่างรวดเร็วเพราะ พี่นิม นั้นฮามาก

หล่อนไม่สวยแต่มุกเยอะ แสดดด

ขับเวสป้า  กะ ซิตี้ รุ่น กรูไม่ล้างงง

อยากจะบอกว่า ตอนนั้นมันเป็นอะไรที่แก้เหงาได้จริงๆ

ผมแอบมองพี่ปลาบ่อยๆในร้าน จากนั้นเราก็แลกเบอร์กัน โทรกันบ่อยๆขึ้น

เธอมักจะชวนผม ออกไปวิ่ง และเดินเล่นที่สวนสาธารณะ

ดึกๆ ก็ ค่อยว่า กันว่า จะไปชิลๆ ที่ไหน

ช่วงนั้น ผมก็เลยออกดื่ม  มากเป็นพิเศษ

เธอ เป็นผู้หญิงตาโต ผมยาว ผิวกลางๆ ผอม  น่ารัก

ซึ่งก็น่ารัก  ตามแบบสเป้ค

จนครั้งหนึ่งพี่ ปลา  เมามาก  สั่งให้พี่ นิม   โทรมาหาผม

ผมก็แว่บบบ ไป   เธอดีใจที่เห็นผม เข้ามาซบที่ไหล่

แล้ว บอกว่า น่ารักจังเลย

^-^ อุ้ยยย  KDN ก็เขิลลเป็นน๊า

แต่ผม ไม่ได้ล่วงเกินเธอมากกว่า นั้น

และตอนนั้นผมก็ไม่รู้จริงๆ ว่าเธอโสด หรือเปล่า

(กลัวประวัติศาสตร์ ซ้ำรอยย)    zad

จนวันหนึ่ง ผผมไม่มีอะไรทำ ก็เลยโทรไปหาพี่ ปลา

เธอบอกไปว่า ไปเที่ยวบ้านเธอกัลล

พอดีบ้านเธอทำขนมอร่อยๆ ทาน

ตอนแรกก็เกรงใจ  แต่ตัดสินใจไปวุ้ยยย   ลองดู!

บ้านเธอเป็นเกสท์เฮาท์น่ารักๆ ให้ฝรั่ง มาเช่า

ผมเข้าไปบ้านเธอ  เธอก็พาไปสวัสดี น้าๆ ป้าๆ แม่

แล้ว ก็ชวนขึ้นไปทานขนมบนบ้าน….  

สักพักก็มีหมาน้อยวิ่งๆๆ มาหา  กระโดดเลียแข้งเลียขา

ผมก็เล่นกะมันซักแป๊บ

เธอก็บอก ว่า ไอ้ตัวเล็กนี่มันชอบเห่า นะเนี่ย

แต่เจอผมแล้ว มันดันเล่นตีสนิท

หลัง ทานขนมเสร็จ  เธอก็ชวนไปเดินตลาดใกล้บ้าน

ผมว่า ชีวิตเธอดูมีความสุขมากๆ ครอบครัวที่ดี

ตกดึกดื่มบ้างนิดหน่อย  

เธอ ชวนผมไปดูนั่นไปดูนี่

สุดท้ายตอนขี่รถกลับนั้น

เธอถามผมว่า ตกลงเราเป็นอะไรกันเนี่ย

หือ!!.....  

ผม ชั่งใจอยู่นาน ว่า จะให้คำตอบอะไรกับเธอดี

เธอเป็นผู้หญิงที่แสนดี เกินกว่าผมจะไปเดินเคียงข้าง

ยิ่งพี่ นิม  บอกมาว่า  ให้ผมจีบเลยเธอจะช่วยเต็มที่

เพราะเธอกะงาบเพื่อนผม  เอ้ยยย  !!

เพราะเธอเห็น เราเข้ากันได้ดีตะหาก

จนวันหนึ่ง พี่ ปลา เมามาก  ก็บ่นว่า เหงา เศร้า  แฟนทิ้ง

ผมก็ปลอบว่า ใจเย็นๆ สิพี่  หน้าตาและนิสัยพี่  น่ารักจะตาย เดี๋ยวก็เจอคนที่ดี

เธอก้อหันมาทางผมแล้วก็ค้อนว่า”ถ้า พี่ดีจริง ทำไมคนแถวนี้ถึงไม่จีบซะที”

(งานเข้าล่ะไงกรู T-T)  

ผมก็ลูบหัว เธอเบาๆ

แต่ก็ไม่ได้คำตอบอะไร

จนวันนั้น พี่ ยิม ก็ไปส่ง พี่ ปลา  ที่บ้าน

แถวมาแซวว่า  ผมปากแข็ง  อีก  ซะงั้น!!!  

ชิ!    ตอนนั้นผมก็เซ็งตัวเองว่า เหงา แต่ทำไมถึงไม่จีบพี่ ปลา

จริงๆจังๆ ว่ะ

ได้แต่ตระเวรไปตามวงเหล้า    เปลี่ยนสถานที่ไปเรื่อยๆ

นั่ง หาคำตอบให้ตัวเอง  สุดท้าย ผมตัดสินใจได้ว่า

ผมไม่สามารถใช้ชีวิตราบ เรียบ ง่ายๆ ลื่นๆ แบบนี้ได้แน่  

ผมโทรไปบอก พี่ ปลา ว่า “เราเป็นพีน้องกันเหอะ อย่าให้มากไปกว่านี้กันเลย”

เธอก็เงียบไป   ………  นานมาก  "KDN คิดอย่างงั้นจริงๆเหรอ"

ผมก็ พูดว่า "ครับ"

เธอ เงียบไป

แล้วพี่ ปลา ก็วางสายไป

ผมก็ฝากบอกพี่ นิม ดูแล พี่ ปลา ดีๆ แล้วกัน

ขอโทษที่ผมคิดแค่ พี่ ปลา  มาแก้เหงากับชีวิตผม

ขอโทษจริงๆ

หาก ได้มาอ่าน   น้องคนนี้ขอโทษอีกที

(ตอนนี้ทำไมเศร้าแฮะ.......)   lkkjjh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เมษายน 2010, 16:09:01 โดย killdeathnote »

virgin_killer

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 16:07:42 »

ส่งอันนี้เข้าประกวดได้ป่ะ กรรมการ