-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสุกี้ นัดล้างตา แก้มือที่น้องชายไม่สู้  (อ่าน 2359 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

^-^ ^-^ ^-^สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้มาส่งอีกเรื่องเลยจะได้ไม่ต้องรอกัน
คิดว่าทุกท่านคงได้อ่าน เรื่องที่โพสเมื่อวานแล้ว "การบ้านสุกี้ ที่น่าขำและน่าเศร้า แต่ประทับใจ" (แต่ถ้าใครยังไม่ได้อ่าน แนะนำให้ไปอ่านอันนั้นก่อนนะครับ อิอิ) :'(

หลังจากเหตุการณ์นั้น มันทำให้ผมคาใจมาก (อะไรวะ พึ่งจะสามสิบสาม ทำไมมันไม่สู้แล้วฟะ) จริงๆแล้วอยากบอกว่า มันสู้อยู่แต่หยุดทำงานกลางสนามรบ ซะงั้น >:(

วันเสาร์ที่ผ่านมา (สองวันหลังจากเหตูการณ์นั้น) ผมก็เลยอยากจะขอไปแก้มือใหม่ เพื่อจะแสดงให้ตัวเองเห็นว่า จิม เอเซอร์ ยังมีไฟของเพลยบอยอยู่ :P
วันนั้นเลยชวนเพื่อนอีกสามคน ไปสุกี้ ที่ เซเรนี อีกรอบ (ทำไมไปที่เดิมนั้นเหรอครับ...เค้าว่ากันว่าถ้าเรากลัวอะไรรึทำอะไรผิดพลาด..ให้เราเผชิญหน้ากับมัน จะได้ผ่านมันไปได้..ไม่งั้นคงต้อง กลัวไปตลอด :o)

ไปถึงประมาณเกือบทุ่มครึ่ง น้องๆก็ยังเยอะ และน่ารักเหมือนเดิม (ที่นี่เค้าไม่ปิด วันเลือกตั้งนะครับ ที่ธาราวดี ก็เหมือนกัน)  :-*
คราวนี้ผมเลือกน้อง วีสิบห้า (สองพัน เหมือนเดิม ห้องสูทฟรี ) LL
วันนี้เป็นห้องสูทใหญ่ มี ห้องนอนย่อยสี่ห้อง มีอ่างในตัวทุกห้อง ส่วนบริเวณห้องรับแขกก็ใหญ่โตจริงๆ หม้อสุกี้ก็ใหญ่ยักษ์จริงๆ
ลงไปกัน แปดคนพร้อมๆกัน ยังมีที่เหลืออีก (-v-) (-v-) (-v-)

ระหว่างนั่งดื่มและร้องคาราโอเกะ เพื่อรอน้ำเต็มอ่างอยู่นั้น ผมก็บอกให้น้องๆ ฟังว่า พี่มาแล้วเมื่อวันก่อน แต่น้องชายมีปัญหา ดันหยุดรบกลางคัน -^-
แทนที่น้องๆจะถามว่าจริงเหรอพี่ น้องๆดันพูดออกมาพร้อมกันว่า....อ๋อ พี่เองเหรอค่ะ พวกหนูได้ยินมาแล้ว ว่าใช้ไปถึงสามถุง กว่าจะออก  xxx xxx xxx
เวร จริงๆ ไม่ทันไร ก็เป็นคนดังแล้วตู :(
ไม่เป็นไรครับ ผมรู้สึกขำๆดี ไม่ได้โกรธอะไร ผมว่าดีด้วยซ้ำ สบายใจดี (ดีกว่าเราไปเที่ยว โกหกว่า เราเจ๋งเราโหญ่เราทน เดี๋ยวน้องๆจะคาดหวังมากไป อิอิ) - /-

น้องวีสิบห้า (โทษที ขอไม่บอกชื่อ O0)ก็พยายามบิ้วอารมณ์ให้ผมตลอด ระหว่างการดื่มและร้องเพลง ^-^ สงสัยจะสงสาร ฮาๆๆๆ
น้องเค้าจับน้องชายผม รูดขึ้นรูดลง ไปเรื่อยๆแบบ สบายๆ บิ้วๆกันไปพอเสียวๆ (-v-)
ไม่นานน้องชายผมมันก็พองโตขึ้นมา ทักทายทุกคน (แต่ไม่ยักขอโทษผมเรื่องวันก่อน...แต่ใครเลยจะโกรธน้องชายตัวเองลง..ฮาๆๆ)
ผมก็ไม่รอช้าครับ เห็นว่าน้ำคงอีกนานเต็ม(อ่างมันใหญ่มาก) แต่ไอ้น้องชายนั้นซิ จะยังอยู่อีกนานมั๊ย..ฮาๆๆๆ xxx

ผมเลยชวนน้องเค้าเข้าไป เริ่มกันซักรอบก่อน แล้งค่อยออกมา สุกี้กับ คนอื่นๆทีหลัง ^0^))
น้องก็เห็นด้วย เพราะรู้ว่า ผมพร้อมแล้ว ^-^  พอเข้าไปในห้อง น้องก็ล้างตัวให้ผม และให้ตัวเอง (หอมกันทั้งคู่ อิอิ)
น้องจับผมนอน หงายลงบนเตียงแบบ สบายๆ เพื่อน้องเค้าจะได้บริการผมให้เต็มที่ (ตามสูตรสำเร็จ ออน)
น้องเริ่มกอมแก้มผมก่อน แล้วก็เริ่มเลียที่ซอกคน และไหลลงไปเรื่อยๆ  (-v-) (-v-)
พอไปถึงน้องชายผม ทุกอย่างก็พร้อมเตรียมชักธงรบไว้แล้ว น้องเค้าก็เริ่มอมสด เลย TvT (โอ้..ไม่ได้เจออมสดในที่ ออน มานานแล้ว)
น้องอมได้เก่งทีเดียว เล่นเอาผมเคริมไปนานเลย ไม่อยากให้น้องหยุดเลย (สำหรับผม บางทีการโดนดูดไอติม มันมันและเพลินกว่าเซ็ก จริงๆด้วยซ้ำ) <<~
แต่ก็เกรงใจน้องเค้า เดี๋ยวจะเมื่อยกามเหมือนน้องกิ๊ฟวันก่อน อิอิ.. ผมก็เลยให้น้องใส่ถุงให้ แล้วก็ขึ้นควบเลย ^0^))
โอ้ โห้...มันส์ อีกแล้ว ครับท่าน จ๊อกกี้ชาวเชียงรายคนนี้ ก็ไม่เบาจริงๆ โยกได้มันส์ ไม่แพ้ น้องกิ๊ฟวันก่อนเลย แถมด้วยความที่มีความอวบและขาวกว่า จึงทำให้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้นจริงๆ ผิวน้องเค้าก็เนียนนุ่มมากๆ เหมือนจะอาบน้ำด้วยโลชั่นทุกวัน
เวลาน้องโยก ผมจะชอบบีบแก้มก้นน้อง และตีบ้าง เพราะความมัน จะรู้สึกได้ถึงความเนียนนุ่มและชุ่มชื่นของผิวกายน้องเค้า (-v-)

เสร็จจากขี่ม้า ก็พลิกน้องมาต่อท่าเบสิค กันสักพัก แล้วก็ลากน้อง ไปต่อที่ขอบเตียงอีก ตามสูตร T_T
ขี่มอไซด์ยกล้อกัน อย่างเมามันส์ ร้องกันก้องห้อง  ผมก็จับน้องตะแคงซ้ายบ้าง ตะแคงขาวบ้าง แทงกันให้ครบทุกท่วงท่า
แล้วก็รีบไม่จบกันที่ ท่าด็อกกี้ แบบสมบูรณ์ ไม่มีติดขัด หรือเหี่ยวเฉา แต่อย่างใด (-v-) (-v-) (-v-)

ดีใจจริงๆที่ จิม คนเดิม กลับมาแล้ว TvT
เสร็จแล้วเราก็อาบน้ำล้างตัวกันให้สอาด เพื่อจะออกไปลงหม้อ สุกี้ กับ คนอื่นๆ - /-
พอออกไป ปรากฏว่า คนอื่นๆ ก็เพิ่งออก มาจากห้องตัวเองกันเหมือนกัน ฮาๆๆๆ แสดงว่า ก็เข้าไปเก็บสกอด์แรกกันก่อนทุกคู่ ฮาๆๆ xxx

- /- - /- - /- แล้วก็ทยอยลงอ่างกันจนครบทุกคู่ (เรื่องความสุข และ ความเพลิน ของการอยู่ในหม้อสุกี้ ร่วมกัน หลายๆคู่ ผมคงไม่ต้องอธิบายแล้ว เพราะพูดมากเยอะมากๆ ใครยังไม่เคยลอง ขอแนะนำให้หาโอกาสให้ได้นะครับ แล้วจะรู้ว่าสวรรค์ที่คุณเคยรู้จักมันยังอยู่ชั้นล่างของชั่นนี้อีกที ฮาๆๆ) - /-

ระหว่างที่อยู่ในอ่างนั้น น้องก็พยายาม นวดจับน้องชายผมตลอด เพื่อจะได้มีต่อรอบสอง (แต่ตอนนั้น ผมดันไม่เห็นจะมีอารมณ์อะไร ยังคิดอยู่ว่า สงสัยจะจอดแค่รอบเดียวแล้ววันนั้น) ผมชวนน้องเค้าไปนั่งดื่มกันที่โซฟา เพื่อร้องเพลงไปด้วยเพลินๆ
ก็ลุกขึ้นกันออกจากอ่างกันสองคน มานั่งที่โซฟากันสองคน

ตอนนั้น รู้สึกว่า มี เข้าห้องกันไปอีกครั้งสองคู่ อีกคู่ยังอยู่ในหม้อสุกี้ ส่วนผมกับน้องนั่งอยู่ที่โซฟากันสองคน
ระหว่างที่น้องลูบไล้ บีบนวด และรูดน้องชายผมขึ้นๆลงๆ ผมก็เริ่มเสียวขึ้นมากอีกครั้ง
เลยบอกให้น้องเค้า ลงไปนั่งคุกเข่ากับพื้นแล้วอมให้ผม  น้องก็ว่าง่าย นั่งลงไปอมให้ผมอย่างอร่อย
ผมมองไปเห็นแล้วว่า ตอนนั้นไอ้เพื่อนผมกับสาวน้อยของมันก็เริ่มมองมาดูคู่ผมแล้ว (คงจะอิจฉา และตื่นเต้น กับการได้ดูหนังสด) LL

.....เล่ามายาวเกินไปแล้ว พอดีมีธุระต้องไปข้างนอกด้วย ขออนุญาติรวบรัดเลยนะครับ..
พอทุกอย่างได้ที่ ผมกับน้องก็ เริ่มเกมร้อนกันอีกรอบ คราวนี้ไม่ต้องสงสัย ทั้งมันส์และนาน กว่าเดิมมาก
ผมเองก็ได้ความมั่นใจกลับมาอีกครั้ง (และหวังว่าน้องๆที่นั้น คงจะเปลี่ยนข่าวเรื่องผมไปแล้ว อาจกลายเป็น พี่จิมหนังสดแทน ฮาๆๆๆ)

ค่าเสียหาย สองพันครับ ทิปน้องไปอีกหนึ่งพัน (ค่าห้องยังฟรีอยู่ ช่วงโปรโมชั่น แต่ผมกับเพื่อนก็เป็นเมมเบอร์ไปแล้ว อิอิ)

ขอตัวไปก่อนนะครับ งานเยอะ...แล้วไงไว้เจอกันทีงานมิ๊ตติ๊ง ศุกร์นี้นะครับ (ผมเพิ่งสึกมากได้เดือนนึง หัวยังโล้นๆอยู่หน่อย หาตัวง่าย ฮาๆๆ)
 ;kljj

Ninja

เสียดาย...ผมก็พึ่งไปกรุงเทพฯมา กะว่าจะไปเซเรนีซักหน่อย เล็งไว้หลายคน แต่ไม่มีเวลาเลย...เฮ้อ ouiy

Tor

อยากลองสุกี้มั่งเหมือนกานอ่าคับ

ปล.ไม่อยากบอกเลยคับ  เคยไม่แข็งเหมือนกานคับ ... เศร้าจาย

ทีกะเมียล่ะแข็งเอาแข็งเอา

tairoop

อยากลองสุกี้มั่งเหมือนกานอ่าคับ

ปล.ไม่อยากบอกเลยคับ  เคยไม่แข็งเหมือนกานคับ ... เศร้าจาย

เหมียงกังเลย.........แล้วเซเรนีอยู่ตรงหนายอ่ะครับ คชจ เท่าไรกันบ้างขอรับ

seawjang

ยินดี กะ ท่านทิด จิม ด้วยครับ......  นึกว่าธรรมมะครอบงำจิตใจ จนทำบาปไม่เป็นแล้วซะอีก  kjhg

มิตติ้งเจอกันครับท่าน  ;kljj

acer2518

เหมียงกังเลย.........แล้วเซเรนีอยู่ตรงหนายอ่ะครับ คชจ เท่าไรกันบ้างขอรับ
อยู่แถวแยกเหม่งจ๋ายครับ ตรงข้ามธารทอง....เด็กเบอร์วี ราคาสองพันครับ ไซด์ไลด์สองพันห้า สามพัน (ตอนนี้ห้องสูทฟรี ครับ ถ้าไปสองคนขึ้นไป) ;kljj

manspringer

รู้สึกจะมาแรงเหลือเกินที่นี่  ท่านจิมมัยเค้าเรียกที่นี่ "หลังกองถ่าย" ครับ fdgdfdf

lim6049

acer2518

รู้สึกจะมาแรงเหลือเกินที่นี่  ท่านจิมมัยเค้าเรียกที่นี่ "หลังกองถ่าย" ครับ fdgdfdf
;kljj ช่ายแล้วครับ ตอนนี้ที่นี่มาแรงจริงๆ ทั้งราคาและคุณภาพน้องๆ มันลงตัวกันได้คุ้มจริงๆ อิอิ (แถมห้องสุกี้ยังฟรีอีก ฮาๆๆ) :P

seawjang

;kljj ช่ายแล้วครับ ตอนนี้ที่นี่มาแรงจริงๆ ทั้งราคาและคุณภาพน้องๆ มันลงตัวกันได้คุ้มจริงๆ อิอิ (แถมห้องสุกี้ยังฟรีอีก ฮาๆๆ) :P

ท่าน acer เด๋วเสาร์หน้า (วันเสาร์ ที่ 15 มีค) ป๋มได้ลงไปกทม นะ ท่านพาป๋ม ไปกินสุกี้ หน่อย เน้อ... ;khhg  นะ นะ อยากกินอะ  mbvc

ว่างมั้ยครับท่าน แล้วจะโทรไป confirm อีกทีนะครับ

acer2518

ท่าน acer เด๋วเสาร์หน้า (วันเสาร์ ที่ 15 มีค) ป๋มได้ลงไปกทม นะ ท่านพาป๋ม ไปกินสุกี้ หน่อย เน้อ... ;khhg  นะ นะ อยากกินอะ  mbvc

ว่างมั้ยครับท่าน แล้วจะโทรไป confirm อีกทีนะครับ

;khhg ใกล้ๆวัน แจ้งอีกทีนะครับ ตอนนี้คิดว่าว่าง ไม่น่ามีปัญหา อยากไปอีกเหมือนกัน อิอิ ;kljj