-->

ผู้เขียน หัวข้อ: M3........อ่อนโยนและหวานละมุน  (อ่าน 2284 ครั้ง)

Nobita Kaka

• บุคคลทั่วไป
M3........อ่อนโยนและหวานละมุน
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 00:26:39 »

สวัสดีครับเป็นอย่างไรบ้างครับ สำหรับการบ้านทั้ง 3 เล่มที่ส่งไป ขอบคุณสำหรับทำคำชม และขอบคุณอย่างมากสำหรับคำติ โดยเฉพาะเรื่อง ตัวหนังสือที่อ่านยาก -----  ตอนนี้ผมพยายามจะแก้ไขให้อ่านง่ายขึ้นนะครับ จะได้ตาไม่ลายกัน ------ มาถึงเล่มที่ 4 ของผมกันบ้าง ตอนนี้กำลังอยู่ใน TOP 5 Billboard ซายูริเลย สำหรับคนนี้ ครับ M3
M3........อ่อนโยนและหวานละมุน
   กาลครั้งหนึ่ง นานพอสมควรแล้ว ตอนนั้น ผมยังเริ่มเข้าสู่วงการ ออน ใหม่ ๆ ยังไม่ประสีประสาอะไร มากมาย จำได้ว่า เป็นครั้งที่ 2 ที่ผมไปเที่ยวครับ วันนั้นเป็นวัน อังคาร พอดีว่า มีเวลาเหลือให้เที่ยวเล่นสบายเลย ผมก็เลยตัดสินใจมาเที่ยวเล่นที่นี่ดีกว่า เพราะว่า ผมยังไม่มี ผบ ต้องคอยดูแล เลยสบายตัวครับ ลอยละลิ่วปลิวมาตามสายลม แล้วลงจอดที่ลานจอดรถหน้าตึก วันนั้นรถไม่เยอะครับ พอจะเดาได้ว่า สงสัยแขกไม่ค่อยมี               ผมลงจากรถ ปิดประตูล๊อกรถอะไรเสร็จ ก็เดินดุ่ม ๆไปเข้าประตูไป เดินขึ้นบันไดทางขวา แล้วก็พลักประตูที่ พวกเราคุ้นเคยกันดีครับ ก่อนจะพลักไป ผมก็แอบส่องจาก รูกระจกตรงที่ไม่มีสติกเกอร์ เห็นน้อง ๆข้างใน พอมีบ้าง แล้วก็มอง ไปที่โซฟา โอ้.....แขกไม่ค่อยมี สงสัยวันนี้ ท่าทางจะเหลือของดี ๆ ให้เด็กใหม่อย่างเราแน่ ๆ ---- ผมก็ปรีรีบเอาก้นไปวางบนโซฟา บริเวณกลาง ๆ ห้อง เพราะไม่กล้ายืนนาน ยังอายอยู่ครับ พอนั่งเสร็จก็สงบสติ อารมณ์ตื่นเต้น แล้วก็กวาดสายตามองไปทั่ว ๆ ตู้ วันนี้ปลา เต็มตู้เลย ผมไปประมาณ บ่าย 4 โมง เลือกไม่ถูกครับ ระหว่างที่นั่งพลางใช้ความคิดวิเคราะห์น้อง ๆ แต่ละคนไป ป๋าศักดิ์ ก็เดินมาทักทาย พร้อมกับ น้ำชาเหมือนเดิม พอมาถึงเสร็จ ป๋าแกก็พรรณนา ก่อนเลยครับ ว่าอย่างนู้น น้องเบอร์นี้ อย่างงี้ บริการก็ดี นมใหญ่ เออ ฟังแล้วก็เพลินดีนะครับ เพราะผมจินตนาการตามที่ป๋าพูดด้วยครับ 55 --------  พอป๋าโฆษณาเสร็จ ผมก็ออเดอร์สเปคไปเลยครับ ว่า วันนี้อยากได้ น้องเอาใจเก่ง ๆ งานดี ๆ ป๋าแกก็ตอบสวนกลับมาทันควันเลย นี่เลย M3 ------  ผมก็มองไปที่หน้าอก ของน้องเค้า เออ ๆ ๆคือมองเบอร์นะครับ ยังไม่ได้ถลำลึกไปไกลกว่านั้น ผมมองพิจารณาจาก โหงวเฮ้ง อีกตามเคย ----
           ตรงตามสเปคที่ผมอยากได้พอดี น้องจะออกแนว เรียบร้อย ๆ ดูสุภาพ ผมสั้นประมาณบ่า หน้าตาก็ถือว่า จัดอยู่ในเกรด A ในนั้นเลยครับ จะหมวยก็ไม่หมวย จะไทยก็ไม่ไทย ลูกครึ่งไปละกันคับ ผมเห็นแค่นี้ก็บอกป๋าว่า ไปกันเลยครับ.....        ผมจ่ายค่าตัวน้องเสร็จสรรพ น้องก็เดินเข้ามานิ่ง ๆ พร้อมกับมองหน้าผม งง ๆ ประมาณว่า พี่คนนี้เนี้ยเหรอ เรียกหนูมา .... ทามไมเหรอน้อง ภายนอกพี่มันดูเป็นยังไงเหรอ ?? อันนี้คิดในใจครับ ไม่พูดออกไปหรอก 
             ---- น้องก็พาผมเดินลงบันไดลงไป ครั้นก็เอาแขนมาควงแขนผม อย่างไม่ทันตั้งตัว --      ตอนนั้นมือใหม่ครับ ยังทำอะไรไม่ถูก ก็เลย งง ๆ ผมก็ถามชื่อน้องก่อนเลย น้องตอบเสียงหวานนนนน มากกก ชื่อปอนด์ค่ะ       โอ๊ะโอ.... ทำไมใจผมสั่นตั้งแต่ได้ยินเสียงครั้งแรกเลย น้องก็เดินควงไปถึงห้อง ผมก็ เอ๊ะ ... นึกขึ้นมาได้ว่า เห้ยยย ไม่ใช่ห้อง V นี่หน่า... เลยถามน้องว่า นี่ห้องธรรมดาใช่มั้ยย....ชั่ยค่ะ.....อ่าวว ลืมบอกป๋า ซะงั้นนน แต่ไม่เป็นไรครับ อย่างน้อยก็จะได้ลองทุก ๆห้อง คิดปลอบใจตัวเอง
               .....พอมาถึงห้อง ....ทำไมมันเล็กจังเลย แถมมีอ่างอาบน้ำแบบที่นอนได้คนเดียวอยู่ในห้องเลย โอ้วว จะสนุกเหรอนี่.....ในใจก็ปลอบตัวเอง เอาหน่าา ไว้รอบหน้าค่อยห้องใหญ่ ๆก็ได้....น้องปอนด์ก็เริ่มชวนผมคุยครับ น้องปอนด์ถามคำถามแบบ soft ก่อนว่ามากันกี่คนเหรอ มาบ่อยมั้ยค่ะ อะไรอย่างงี้ พอเป็นพิธี พลางกับจัดการสัมภาระกระเป๋าของน้องปอนด์ พอน้องวางสัมภาระ ก็ไปที่อ่างเปิดน้ำรอไว้เลย วันนี้ผมไม่เร่งรีบอะไร  มาถึงผมก็นอนลงบนเตียงเลย เสื้อผ้ายังใส่อยู่นะครับ ..........
   สักพักน้องปอนด์ก็เดินมาที่ข้าง ๆเตียง แล้วก็นวดที่ขาผม กดอย่างทะนุถนอมมาก รู้สึกประทับใจครับ ตอนนี้เราก็ยิ้มให้น้อง น้องก็ยิ้มตอบกลับมาหาเรา เราก็ชวนกันคุยเรื่องเบา ๆ ครับ ไม่ได้คุยเรื่องหนัก  ๆเหมือน M36         คือว่าน้องปอนด์ ถ้าเป็นสัตว์ ก็น่าจะเป็น กระต่ายน้อยสีขาว ๆอ่ะครับ ถามว่าชอบทานอะไร ไปเที่ยวที่ไหน อะไรพวกนี้มากกว่า ดูน้องเค้าก็ผ่อนคลายกับเราดี นวดไปสักพัก ผมก็รู้สึกสงสารน้องปอนด์ครับ เลยบอกว่า พอแล้วก็ได้จ่ะ ของอย่างนี้น่าทะนุถนอมครับ---------
                ตอนนี้น้ำเกือบได้ที่แล้ว ผมยังคงนอนอยู่บนเตียงรอว่าน้องปอนด์จะทำไรให้เซอร์ไพรมั้ย น้องปอนด์เดินเข้ากำแพง แล้วก็ปลดเสื้อผ้า ของเธอออก ชุดชั้นในของเธอ ออกแนวเรียบร้อยน่ารักครับ พอน้องถอดเสร็จก็หันมาหาเรา ตอนนี้ น้องชายผมแข็งแล้ว แต่น้องยังไม่รู้ครับ เพราะมันอยู่ในร่มผ้าอยู่ ผมมองไปที่หุ่นน้องปอนด์ครับ โอ้วว เนียนดีจังเลย ขาวกำลังได้ที่ หน้าอกก็กำลังพอดีคำ เลย แต่เสียอยู่อย่างเดียว คือ น้องจะผอมไปนิดส์หนึ่งครับ ถ้าน้องมีเนื้อกว่านี้นิดส์หนึ่ง จะเยี่ยมมากเลย ไปประชันกับนางแบบวัยรุ่นสมัยนี้ได้สบาย ๆเลย
               เสร็จแล้วน้องปอนด์ก็นุ่งผ้าเช็ดตัวครับ ก็ตามประสาผู้หญิงเรียบร้อย ๆก็มักจะเป็นแบบนี้รึเปล่าครับ.... น้องปอนด์เดินมาหาผมแล้ว พูดเสียงเบา ๆว่า พี่ค่ะ เด๊ยวหนูถอดให้นะค่ะ......ผมกระเด้งขึ้นมาจากเตียงทันทีเลยครับ .............      น้องก็ไล่ปลดกระดุมเสื้อของผมจากบนลงล่าง แล้วก็ปลดกางเกง เหลือแต่กางเกงใน วินาทีนั้น น้องปอนด์ก็เอามือทั้งสองข้าง สอดเข้าไปบริเวณ ขอบกางเกงในผม แล้วก็รูดมันลงมา มันดู อ่อนโยนละมุนละไมดีจัง        ตอนนี้น้องชายผมตื่นแล้วครับ น้องปอนด์ยังไม่ยุ่งกับน้องชายผม แต่ทำแค่นี้ ผมก็เสียวได้แล้วครับ -----      น้องปอนด์บอกให้ผมลงอ่างก่อนเลย ผมก็ไปนอนรอในอ่าง น้องปอนด์ก็ตามาติด ๆ แล้วก็นั่งข้างหน้าผม แล้วก็จัดการทำความสะอาดตามหลักสูตร ครับ ตอนนี้ผมเหมือนอยู่ใน สปาชั้นเลิศเลยครับ ถ้าหลับตาแล้วจินตนาการ แรงมือของน้องในการขัดผิว ก็นึกภาพเหมือนตอนไปสปาไฮโซ ได้เลยครับ แต่สปาไฮโซ ไม่มีขัดประปู๋ให้ครับ แต่น้องปอนด์มี น้องปอนด์ค่อยจับเจ้าตัวเล็กของผม แล้วก็เอามือถือเบา ๆ.............. เบา ๆแค่นี้ กับน้องคนนี้ก็พอแล้วครับ ไม่ต้องเยอะแยะ การอาบน้ำของน้องปอนด์ ถือว่า ผ่านมาตราฐาน แต่ก็ไม่ได้มีอะไรพิเศษครับ หลังจากนั้นผมก็ขึ้นจากอ่างแล้วก็เช็ดตัวเองให้แห้ง พร้อมกับรอยื่นผ้าเช็ดตัวให้น้องปอนด์ครับ ..............ต่างคนก็ต่างซับน้ำบนร่างกาย เพื่อทำกิจกรรมเข้าจังหวะต่อไป......
        ตัดฉากมาบนเตียงเลยครับ ตอนนี้สภาพเราทั้ง 2 ก็เปลือยเปล่ากัน น้องปอนด์ไม่พูดพร่ำทำเพลงครับ เริ่มรุกไล่ผมด้วยหลักสูตรมาตราฐานครับ คือ นอนดูดไฟหน้าของผม พร้อมกับเวียนว่ายมือไปมาบนร่างกาย ...... แรงในการปฏิบัติงาน อยู่ในขั้นที่เรียกว่า ไม่แรงแต่เคลิ้ม ครับ ผมก็หลับตาพลันลืมตา ไปมองกระจกข้างบนห้อง เห็นน้องปอนด์กำลังคร่อมอยู่บนตัวผม แล้วก็ดูด ๆ โอ้ววว อยากจะเก็บภาพนี้ไว้จังเลยครับ........ไม่นานนัก น้องก็หยิบ CD ขึ้นมาใส่น้องชายผม แล้วก็ปฏิบัติการด้วยปาก ตอนนี้น้องเริ่มส่งเสียงกระเซ่า ออกมาอย่าแผ่วเบา อื้ม ๆ ๆ ๆ ผมก็ประสานเสียงเบา ๆ ในลำคอกลับไปให้น้องเหมือนกัน น้องดูด ๆเลีย ๆก็ถือว่า ผ่านครับ ไม่ได้มีอะไรพิเศษ งานมาตราฐาน หลังจากนั้น พอน้องเห็นผมได้ที่แล้ว ก็บอกว่า จะเอาแล้วนะค่ะ พร้อมรึยัง..... พร้อมแล้วคร๊าบบบบ
   น้องก็เล่นท่า WOT ก่อนเลยตามสเต็ปการบริการ น้องค่อย ๆ ขึ้นลงอย่างช้าๆ ผมเห็นว่าสีหน้าของน้อง เริ่มมีอารมณ์ร้อน ๆ ขึ้นมาแล้ว น้องปอนด์เสียงมาเร็วครับ เสียงหวาน ๆ กับท่าทางแบบนั้น ดูและฟังเท่าไหร่ ก็ไม่เคยเบื่อครับ ผมประสานมือน้องปอนด์ แล้วก็ช่วยออกแร่งสวนกลับเช้าไป พอผมเห็นว่าน้องปอนด์เริ่มผ่อนแรง ผมก็เลย ดันตัวเองขึ้นมาแล้วก็พลักน้องปอนด์นอนลงไป                 ต่อด้วยท่า basic ครับ น้องปอนด์ชันเข่าขึ้น ผมก็นั่งคุกเข่าแล้วก็ดันน้องชายเข้าไป     ตอนนี้ผมเริ่มแรงขึ้นมาแล้วครับ สังเกตุจากเสียงที่ผิวหนังเรากระทบกัน ตุ๊บๆ ๆ ๆ ตอนนี้ น้องปอนด์หลับตาพริ้มเลยครับ ผมก็เลยได้ใจ ใส่ความเร็วเข้าไปอีก แต่ความแรงยังเท่าเดิม เพราะกลัวน้องเจ็บครับ
                  ต่อจากท่านี้ ผมขอน้องปอนด์หันหลังใส่ท่า doggy เลยครับ น้องปอนด์คลานมาตรงหมอน เพื่อที่จะได้เห็นหน้าตัวเองในกระจกครับ ตอนนี้ผมจับที่ก้นขาว ๆ ของน้องปอนด์แล้วก็จับมากระทบกับน้องชายผม สายตาผม ไม่ได้ดูน้องชายเลย แต่กลับมาไปที่กระจกเงาบานใหญ่ตรงหัวเตียงครับ เพื่อดูหน้าน้องปอนด์  ตอนนี้ผมคิดว่าคงเสียวเอาการเลย น้องเริ่มแอ่นสะโพกลง แล้วก็บิดตัวเล็กน้อย ไม่แน่ใจว่าเป็น เอฟเฟกจากท่านี้รึเปล่า แต่เสียงน้องปอนด์ก็ยังไม่ตก แถมยังถี่และฟังดูกระเซ่ามากกว่าเดิมอีก ดูหน้าน้องปอนด์ไปก็เพลินหล่ะครับ ระหว่างนั้นผมก็เอามือ จับหน้าอกน้องปอนด์แล้วบีบเค้น ไปตามจังหวะของผม   
           แต่ผม เสร็จยากครับ เลยมีเวลาเสียบเข้าเสียบออก อยู่นั่นแหละ ไม่รู้ว่าน้องปอนด์จะเหนื่อยรึยัง ก็เลยถามกลับไปว่าเป็นยังไงบ้าง น้องก็ได้แต่ยิ้มแล้ว ก็บอกว่า เหนื่อยนิดหน่อยค่ะ ด้วยความที่ผมเห็นใจน้อง ผมเลยบอกว่า เอางี้ เด๊ยวพี่จะรีบเสร็จแล้วละกัน ผมก็บอกให้น้องเปลี่ยนท่า กลับมาเป็นท่า Basic เหมือนเดิม
                       แค่คราวนี้ให้น้องกางขาออกกว้าง ๆ เลย น้องก็ทำตามแต่โดยดี ผมไม่รอช้าครับ จับน้องชายสวนเข้าไป พร้อมกับเร่งสปีดตัวเอง แถมยังต้องจินตนาการให้ช่วยเสร็จเร็วอีกด้วย เอาใส่ถี่ยิก ตอนนี้แอบขอโทษน้องปอนด์ว่า พี่ขอแรงนิดหนึ่งนะ น้องเค้าก็บอกว่าได้ค่ะ ผมใส่ ต๊าบๆ ๆ ๆ ๆ  ตอนนี้หน้าน้องปอนด์ บิดเบี้ยวแล้วครับ พร้อมกับเอามือข้างซ้าย ปิดปาก กลัวจะร้องเสียงดัง ผมก็ส่งเสียงตัวเองกลับไปให้ดังพอ ๆกับน้องปอนด์ด้วย ระงมกันในห้อง จนในที่สุด ผมก็ถึงจุดหมายครับ ...........
                    สภาพหลังน้ำแตก ตอนนี้ เหงื่อผมก็แตก เหงื่อน้องปอนด์ก็แตก เพราะห้องร้อนนนครับ ห้องธรรมดาทำไมร้อนอย่างงี้ แถมยังเอากันนานอีก มันก็เลยเหงื่อแตก........ น้องปอนด์บอกให้ผมไปอาบน้ำอีกรอบ เด๊ยวน้องเค้าจะช่วยอาบน้ำ .....ตอนนี้น้องก็ยังตั้งใจอาบน้ำให้ เหมือนเพิ่งลงมาในห้องใหม่ ๆเลย ผมเลยแอบถามไปว่า โหยย....น่ารักอย่างงี้ ลีลาอย่างงี้ แฟนต้องหลงหัวปักหัวปำแน่ ๆ น้องบอกกลับมาเลยว่า ..อื้ออออออออ กับแฟนไม่ทำอะไรให้เลย ต่างหาก .... อ่าววว แต่ถ้าผมเป็นแฟนน้องเค้า ผมก็คงทำให้โดยไม่งอแงแน่นอน
              หลังจากนั้นเราก็แต่งตัวอะไรกันเรียบร้อย น้องก็จัดการแต่งหน้าแต่งตา จัดสภาพให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานรอบต่อไป ยังมีเวลาอีกนิดหน่อย ผมเลยนั่งคุยรอน้อง คุยเรื่องเบา ๆอีกตามเคย หลังจากนั้น น้องปอนด์ก็ควงแขน พาขึ้นไปข้างบน พร้อมกับส่งท้ายร่ำลากันว่า.....แล้ววันหลังลงมาด้วยกันอีกนะค่ะพี่.......ฝันดีราตรีสวัสดิ์เลยครับ

ข้อดี -- อย่างที่รู้ ๆกัน สำหรับใครที่ชอบคนเอาใจเก่ง ๆ นิสัยน่ารัก ไม่มีบ่น ไม่มีงอน ว่านอนสอนง่าย ที่สำคัญคือ สวยด้วยครับ คนนี้มีครบทุกอย่างที่ต้องการ

ข้อเสีย -- น้องคนนี้งานมาตราฐานครับ สำหรับครั้งแรก แต่ครั้งแต่ ๆไปเป็นยังไงผมยังไม่รู้ ถ้าน้องมีเนื้อมีหนังขึ้นมาอีกนิดหน่อย จะเพอร์เฟคมากลยครับ ติดตอนนี้อย่างเดียวคือผอมไปหน่อย , ล่าสุด ผมเห็นน้องปอนด์ไม่เคยได้นั่งอยู่ในตู้อีกเลย เพราะเบอร์เธอจะอยู่บนบอร์ดตลอดทุกครั้งที่มา มีอยู่ครั้งหนึ่ง เธอเดินเข้ามาในตู้ แล้วก็กำลังจะเดินไปนั่ง ก้นยังไม่แตะพื้นเลยครับ มีแขกเรียกออกไปอีกแล้ว...ไม่อยู่ให้ชื่นชมเลย

ข้อแนะนำ -- ผมว่าสำหรับคนที่ไม่อยากชกแบบ ไฟต์เตอร์ แบบว่าอยากได้แบบ ผ่อนคลาย คนนี้จะเหมาะกับท่านมาก เพราะอย่างที่บอก คุณสมบัติของน้องเค้า เหมาะกับการพักผ่อนสบาย ๆ

สรุป -- คนนี้อยู่ใน wish list ซ้ำของผมแน่นอน งานของเธอจัดอยู่ในหมวด มาตราฐานครับ ใครอยากจะออฟโรดบนถนนขรุขระ ผมไม่แน่ใจนะครับว่า จะเป็นยังไงบ้าง ต้องถามท่านเทพ ๆ ว่าเป็นยังไงบ้าง แต่ถ้าใครหื่น ๆมาแล้วเป็นพวก ซาดิส ผมคิดว่า ท่านควรจะหันหัวเรือไปหาลายแทงอื่นดีกว่า เพราะคนนี้ อ่อนโยนและหวานละมุนครับ
แล้วติดตามตอนต่อไปนะครับว่าผม จะ review เบอร์ไหนอีกดี หรือ ท่านๆ ไหนอยากส่งลายแทงให้ผม ไปทำการบ้านมาส่งบ้าง ก็แนะนำมาได้เลยนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

นาย โนบิตะ กาก้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2010, 01:37:26 โดย Nobita Kaka »

OI2eoH

Re: M3........อ่อนโยนและหวานละมุน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 01:32:49 »

แหล่มจิงๆเลย อยากไปจัดแบบ เรียบร้อยสักทีจัง  ;kljj

bestxman

Re: M3........อ่อนโยนและหวานละมุน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 02:19:44 »

ติดตามการบ้านพี่ตลอดเลยคับ ว่าแต่วันนี้จะจัดกี่เล่มนะ  pongz

underground009

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 03:23:44 »

เป็นอีกหนึ่งเบอร์ที่ประทับใจจริงๆครับ ลองมาแล้วเหมือนกันครับ การบ้านท้านบรรยายได้ยิดเยี่ยมมากจริงๆครับ ..  pongz

zerosocool

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 07:46:40 »

pongz เข้ามาแอบยิ้มครับ หุหุหุ uiuo ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆอีกเช่นเคย

alpha

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 07:58:06 »

ตั้งใจเขียนจริงๆ

riviara

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 08:32:26 »

เป็นอีกเบอร์ที่อยู่ใน To do list ...

man69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 10:36:04 »

เขิน เทพอ่างองค์ใหม่จุติแล้วครับ

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 10:45:34 »

ยังมิกล้าครับ ท่านแมน69 ขอฝึกวิืทยายุทธให้แก่กล้ากว่านี้ก่อน 555 ตอนนี้ยังไม่รู้ว่า รอบหน้าจะฝึกวิชากับนางไหนดี อยากลอง m33 แต่ไม่เคยเห็นอีกอยู่หน้าตู้เลย ช่วงนี้มาทำงานรึเปล่าไม่แน่ใจ หรือท่านพอจะแนะนำได้มั้ยครับ

man69

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 10:50:58 »

ยังมิกล้าครับ ท่านแมน69 ขอฝึกวิืทยายุทธให้แก่กล้ากว่านี้ก่อน 555 ตอนนี้ยังไม่รู้ว่า รอบหน้าจะฝึกวิชากับนางไหนดี อยากลอง m33 แต่ไม่เคยเห็นอีกอยู่หน้าตู้เลย ช่วงนี้มาทำงานรึเปล่าไม่แน่ใจ หรือท่านพอจะแนะนำได้มั้ยครับ
  zad ป้มเป็นเด็กรับรถครับ ไม่รู้เรื่องอะไรทั้งนั้น  ouiy เอาเป็นว่าผมส่งเบอร์ป๋าศักดิ์ให้ท่านหลังไมค์ดีกว่าครับ   ttu แล้วท่านโทรไปสอบถามสัก้าหกโมงเองดีกว่าครับ  เดด

cm1956

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 11:03:09 »

เคยคร้งนึง เพราะอยากลองสด
น้องบอกว่า แฟนมาดูกระทู้ เลยมีปัญหากัน
วันนั้นเลยขอ ไม่สด อ๋าวว
แต่โดยรวม ถือว่าดี ความสวยกินขาด

roonaldo

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 11:05:11 »

เหอะๆๆๆๆ

คนนี้หละประธานแกงคือ่างคนใหม่ต่อจากผม

shoots

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 12:30:01 »

เหอะๆๆๆๆ

คนนี้หละประธานแกงคือ่างคนใหม่ต่อจากผม
ยินดีล่วงหน้ากับว่าที่ประธานรุ่นต่อไป     ;khhg

blend_man17

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 12:47:40 »

โห...อิจฉาวะ   ไปสามที่แห้วหมด   เสาร์นี้ต้องโทรจองที่ป๋าศักดิ์ก่อนละ   เดี๋ยวแห้ว uilo  ลองเบอร์99ดิ  สุดยอด hgjhg

taro555

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 12:51:58 »

mbvc  อยากลงกับน้องปอนมากมายคับ รอมานานแล้วไม่เคยเลย 

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 13:24:25 »

โอ่ยยย ท่านรู มิบังอาจครับ ไว้รอเติบโตไปเรื่อย ๆก่อน ก็เพราะลายแทงของท่าน ๆเทพ ทั้งหลายนั่นแหละครับ จึงได้บทเรียนดี ๆมา

monglfc

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:12:37 »

คนนี้ สุดๆแล้วครับ คอนเฟิรม์

ReActioNX

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:18:47 »

เคยลงด้วยครั้งหนึ่ง ติดใจมากเลยคนนี้ มีซ้ำ ชัวร์  dgd dgd dgd

hackover

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:25:31 »

คนนี้ก็ top 5 ของผมเหมือนกัน pongz pongz
ยังไม่มีโอากาสไปซ้ำเลย
ขอตามลายแทงให้ครบก่อน

จากนั้นจะเอาให้หายคิดถึงเลย mbvc mbvc

kullaboot

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 17:56:02 »

เสร็จยากๆระวังM33ทำหล่นหนา

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 19:08:07 »

ขอบคุณครับที่เตือน ได้ข่าวว่าคุณน้องแอบใจร้อน

p_nuin

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 20:22:47 »

จะลองหลายทีแล้วแตใจไม่ zadด้านพอ

nincmx

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 00:13:46 »

จดลายแทง ตามไปดู แต่ไม่ค่อยเจอเลยครับ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 01:04:58 »

ก็ได้ข่าวมานะพี่ว่าน้องมิ้นมีคนเลียง

นานๆจะมาทำ   ขนาดโทไปหามันมันบอกไมสบายตลอด  เจ้าเพื่อนผมอดเลยได้น้องนุ๊กแทน ss

darkyok

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 19:15:37 »

uilo uilo นึกหน้าน้องไม่ออก ท่านรูขอปลาหน่อยได้ไหม

popcorn4202

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 12:45:20 »

การบ้านยอดเยี่ยมมากครับ ผมไม่ใช่ขาอ่าง แต่อ่านการบ้านท่านแล้วน่าติดตามมากครับ
พูดง่ายๆ คืออยากไปมั่ง แต่ว่า มันไม่ใช่แนวผมน่ะครับ เฮ้อ

sky_cm

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 15:32:58 »

m3 กำลังจะเป็นตำนานคนต่อไปของ ss ซา ครับเห็นชื่มชมกันเยอะจัง ไปไม่เจอสักกะที ouiy

maxchaiyadej

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 12:34:22 »

ท่านเทพไม่มีปลาเหรอคับ vbnn

SONGX

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 22:21:37 »

hgjhg ละเอียดลออสุดยอดดด

Lacoste

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 02:27:04 »

การบ้านเยี่ยมฮะ

indy

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 09:20:43 »

ลีลาการบ้าน สุดยอดเลยครับ ขอบคุณข้อมูลเชิงลึกด้วยครับ  mbvc mbvc

rabbit

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 14:05:47 »

ยังไม่เคยลองแนวนี้เลย ไฟเตอร์ตลอด ต้องลองมั้งล่ะ

a6566

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 11:18:17 »

มาคอนเฟิรม์ น้องปอน ด้วยคนคับ แต่ไม่ผมไม่เจอน้องนานละ  uiuo uiuo uiuo

rabbit

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 09:46:12 »

ไปไม่เคยเจอเหมือนกัน บุญท่าจะยังน้อยอยู่ lhgfr

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 04:14:41 »

ชอบอ่านค่ะ hgjhg