-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Cozy make me Crazy แล้วครับ  (อ่าน 1112 ครั้ง)

Nobita Kaka

• บุคคลทั่วไป
Cozy make me Crazy แล้วครับ
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 21:52:56 »

สวัสดีครับ ผมนาย โนบิตะ หลาย ๆคนคงตรวจการบ้านหลาย ๆเล่มของผมในห้องอ่าง วันนี้ผมขอหนีมาที่ห้องนี้บ้งนะครับ
ที่มาวันนี้เพราะว่า ผมสัญญากับ PR ของร้าน Cozy Spa ไว้ว่าจะมา Spin head around and around อ่ะครับ หลังจากที่ผมเข้าไปสืบสวนมาแล้ว แหะ ๆ ด้วยความประทับใจอะไรหลาย ๆอย่าง มันอดไม่ได้ครับที่จะมา Review
บทความนี้ขอเป็น Review Cozy Spa ละกันนะครับเพิ่งเกิดสด ๆวันนี้เลยครับ
เริ่มจาก
   วันนี้ตอนเช้า ๆ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ผมรู้สึก เส้นเอนท่อนใหญ่มันกระตุก ตุ๊ก ๆ ๆ  เหมือนจะส่งสัญญานอะไรบางอย่างให้เจ้านายมันทราบอ่ะครับ ผมรู้สึกท่าจะไม่ดีแล้ว วันนี้ สงสัยต้องหาเรื่องหน่อยละครับ   ตั้งแต่เช้าจนถึงบ่าย ๆ ผมก็นั่งหมกตัวอยู่ที่ทำงานทั้งวันแหละครับ ตอบ อีเมล์ลูกค้าไรบ้าง แวะเข้ามาดูเวบบอร์ดนี้บ้าง จนเกิดอาการหิวนมขึ้น ครั้นจะไป 7-11 ก็ไม่ได้ครับ เลยคิดอยู่ที่เดียวเลยที่ไหน.....ถูกต้องครับ ต้องไปเจอท่านทูต.....ผมมองเวลาบนฝาผนัง ให้มันชี้เลข 3 ผมก็จะบึ่งออกจากที่ทำงานแล้ว ละแล้วเวลานั้นก็มาถึง ผมปิดคอม ปิดไฟ และปิดตัวเองเลย กะไปหานมอุ่น ๆดื่มครับ........ทันใดนั้นเอง น้องที่ซาที่ผมสนิทด้วยก็โทรเข้ามามือถือ เหมือนรู้ความต้องการของผม......โอ้ววว รีบหยิบสายขึ้นมารับเลย....น้อง....โทรมาทักทายครับ ว่าเป็นยังไงบ้าง.....ผมก็ตอบ สบายดี แล้วก็ถามกลับไปเลยว่า ที่นั่นเป็นไงบ้าง........น้องบอกว่า วันนี้ลูกค้าเยอะะะะ......อ่าว เจงเหรอว่ะเนี่ย เอาไงดีละว่ะ.............ผมบอกว่ากำลังจะไปพอดี ....ไม่ต้องมาหรอกพี่ วันนี้ลูกค้าเยอะ เบอร์ดี ๆถูกคนจองหมดแล้ว.....เซงเลยครับ ไม่ไปก็ไม่ไป คุยถามสารทุกข์สุขดิบสักแป็บ ก็ร่ำรากัน ด้วยความโชคดีปนความโชคร้าย ผมเลยตัดสินใจไม่ไปก็ได้........ผมขับรถจากที่ทำงานเข้ามาในตัวเมือง ครั้นว่าวันนี้ จะเอาไงดีว่ะ .......ในใจมี 3 ทางเลือก 1. Boss 2. Cozy 3. Starbuck สองอันแรกหลาย ๆทันคงรู้ดี แต่อันที่สาม starbuck จริง ๆครับ ร้านกาเฟ ไปนั่งมองดูเด็ก ๆแทน แต่ตอนเช้าเส้นเอ็นผมมันกระตุก เลยต้องตามใจมันหน่อย ไปที่ไหนดีระหว่าง boss กะ cozy ทั้ง ๆที่ขับรถใกล้มาถึง Boss แล้ว แต่ ผมดันเปลี่ยนใจเลี้ยวรถกระทันหัน ไป Cozy ดีกว่า ไปเสี่ยงภัยดู ทั้ง ๆที่ก่อนหน้านี้ผมเคยไป pretty มาแล้ว แต่ไม่ค่อยประทับใจ คราวนี้เลยลองเสียงกะ สาย นกป ดูอีกครั้ง ถ้าไม่เวริค จบกันครับ
   ผมขับรถมาถึงซอยโรงแรมเชียงใหม่พลาซ่า เห็นป้าย Cozy อยู่เลี้ยวเข้าไปทันใดเลยครับ พร้อม ๆกับมองร้าน ขับรถผ่านตึกแถวไปรอบหนึ่ง อ่าวเห้ยยย หาไม่เจอว่ะ อยู่ตรงไหนว่ะเนี้ย มองซ้ายมองขวาก็ไม่มี  เอ๊ะยังไง หรือว่า วันนี้จะอดแล้วตู เลยตัดสินใจกลับรถ แล้ววิ่งสวนทางกลับมา ชะลอรถลง  โอ้วววว นั่นไง เจอแล้ว.....คือป้ายมันแปะอยู่หน้าร้านตรง ๆอ่ะครับ คือต้องมองตรง ๆ มันถึงจะเห็น ถ้ามองจากด้านข้างแล้วยิ่งมาครั้งแรกด้วยหล่ะก็ แทบจะมองไม่เจอเลย เอาหล่ะครับ ผมก็จัดการถอยรถเข้าซองเรียบร้อย ดันเหลืบไปเห็น รถเก๋งอีกคันวิ่งมา จอดข้าง ๆ  ในใจคิดว่า อย่านะเมิงง อย่ามาที่เดียวกะกรูนะ ....มีผู้ชายลงจากรถ 2 คน ......เดินย่อม ๆ ผ่านหน้าร้านไป....ในใจคิด เห้อออ โล่งอก .....แต่ ผู้ชาย 2 คนนั้นเดินวนกลับมา แล้วก็เปิดประตูร้านเข้าไป.....โอ๊ยยยย เซงงง อะไรว่ะเนี้ยย ทำไมวันนี้ถึงรู้สึก ซวย ๆจัง  ผมยังนิ่งหยั่งเชิงในรถก่อนครับ ว่าจะเอาไงดีว่ะ กลับก็กลัวเสียเที่ยว แต่ถ้าจะเที่ยวก็กลัวเสียเด็ก.....เวลาผ่านไป 5 นาที เอาว่ะ ลงก็ลง...ผมก็เดินลงจากรถไป ไปถึงหน้าร้าน มองเข้าไป....
   มีผู้ชาย 2 คนเมื่อกี้กำลังนั่งคุยกับน้องขาว ๆคนหนึ่ง แล้วผู้ชาย 2 คนนั้นก็ บอกว่าเด็กไม่มาเลย ผมไปก่อนละครับ แถมยังถามผมอีกว่า ในเชียงใหม่มีที่ไหนอีกมั้ย....เออ...มีครับ แล้วก็บอกไป ท่านทั้ง 2 ก็เสด็จออกจากร้านไปโดยดี เหลือเพียงแต่ผมกับน้องขาว ๆ คนนั้น ผมด้วยความมาครั้งแรก ก็เลยถามว่า ตอนนี้มีโปรอะไรมั้ย ราคาเท่าไหร่ น้องเค้าก็บอกรายละเอียดมา...ผมพิจารณาได้สักพัก ก็ถามน้องกลับไปว่า แล้ว...เด็กจะมากันกี่โมง..ก็มาอีกสักแป๊บอ่ะค่ะ....อ่าวแล้วตอนนี้ไม่มีเด็กเลยเหรอ..........ก็ยังไม่มากันอ่ะค่ะ ตอนนี้มีหนูอยู่คนเดียว..........อ่าว น้องไม่ใช่ PR เหรอ........เปล่าค่ะ PR ไม่อยู่ฝากร้านแป๊บ หนูเลยเป็น PR แทนให้เลยค่ะ...5555 เออ ผมก็หัวเราะ พลางในใจก็คิด เอาไงดีว่ะ เด็กก็ไม่มีให้เลือก ถ้าขึ้นกับน้องคนนี้ ก็เหมือนโดนมัดมือชกเลย ครั้นก็มานั่งพิจรณาสักครู่ ก็เลยตัดสินใจว่ะ ขึ้นก็ขึ้น ผมเลยบอกน้องว่า เอา B2B นะ จ่ายตังค์ไป 1000 ไม่ต้องทอน....ที่เลือกเนี่ย จริง ๆน้องก็น่าตาได้อยู่ ขาว ๆ อวบ ๆ คือ ผมก็ชอบประมาณนี้แหละ ก็เลยตัดสินใจไป น้องก็พาเดินขึ้นชั้นบน วันนี้ยังไม่มีลูกค้าเลย น้องเลยพาผมทัวร์ ทุกห้องเลย ห้องที่นี่มีประมาณถ้าจำไม่ผิด 5 ห้องได้มั้งครับ ชั้นบนสุดมี 4 ห้อง เป็น 1 ห้องใหญ่โครตๆ และ 3 ห้องเล็ก ตอนแรกน้องพาไปห้องที่ใหญ่ ๆนั่นแหละครับ มีห้องน้ำในตัวด้วย แต่ยังครับ ผมรู้สึกว่ามันใหญ่ไป ไม่มีความเป็นส่วนตัว เลยขอไปดูห้องข้างล่างอีกที ...........พอเดินลงมา เข้าห้องปุ๊บ ก็เล็กกว่าห้องเมื่อกี้นิดหน่อย แต่ก็โอเคครับ เลยสรุปเอาห้องนี้ละกัน
   สภาพภายในห้อง ก็มีเตียงนอนเดี่ยว อยู่ 1 เตียง มีโต๊ะข้างเตียง พร้อมกับโคมไฟ ในห้องก็มี ตู้เก็บเสื้อผ้า คาดว่า น่าจะเป็นห้องนอนเก่าครับ ในห้องน้ำ ก็มีอ่าง อาบน้ำ...เห้ยยยย มีอ่างด้วยเว่ยยยย หรือว่าจะได้ลงอ่าง...5555คิดในใจเล่น ๆอ่ะคับ  ตอนนี้ผมเริ่มคุยกับน้องมากขึ้น คุยไปสักพักลืมถามชื่อครับ...เออ น้องตอบมาว่าชื่อ..... คือ ระหว่างที่ผมเขียนเนี้ย สารภาพตามตรงว่าแอบลืมชื่อน้องไปเลย สาเหตุเพราะอะไรเด๊ยวได้รู้ครับ และนี่ผมถึงได้บอกว่าบทความนี้เป็น Review นะครับไม่ใช่ลายแทง ไม่เหมือนคนก่อน ๆที่ผมส่งการบ้านมา เพราะผมลืมชื่อน้องเค้า...555 ขอโทษนะจ่ะน้องคนงาม ผมเลยจะเรียกชื่อนามสมมุตว่าน้อง M ละกัน ผมคุยกับน้องไปเรื่อย ๆรู้สึกผ่อนคลายดีครับ น้องคุยเอาอกเอาใจเก่งดีทีเดียวเลยนะครับ ผมก็เริ่มจัดการสัมภาระตัวเองวางลงโต๊ะข้าง ๆเตียง พอวางเสร็จน้องก็ถามว่า จะอาบน้ำมั้ย ผมก็บอกว่าอาบครับ เลยเดินเข้าไปในห้องน้ำ น้องกำลังปรับระดับความร้อนของน้ำให้ ผมก็ถามว่าอาบในอ่างนี้เลยเหรอ .. ใช่ค่ะ..จะให้ช่วยอาบให้มั้ยค่ะ.....โอ้ววว จิงเหรอ แต่ ผมเขินครับ ถ้าไม่ใช่ที่ซา ผมเขิน 555 เลยบอกน้องว่าไม่เป็นไร เด๊ยวพี่อาบเอง ...ผมก็รีบอาบน้ำให้เสร็จ  แล้วนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา นอนบนเตียงครับ....น้องก็ไปจัดการถอดเสื้อผ้าตัวเอง เหลือเพียงชุดชั้นใน 2 ชิ้นแล้วเดินมาที่เราครับ
   ตอนนี้ความขาวของน้อง ต้องแสงมาที่เราเลย ทั้งขาวแล้วก็เนียนด้วยครับ แต่หุ่นจะออกอวบ ๆหน่อยนะ แต่ผมชอบครับ ฟัดกันแล้วสนุก ไม่ค่อยชอบผอม ๆ 55 ตอนนี้สายตาผมก็เริ่มมองต่ำกว่าระดับหน้า มาถึงที่หน้าอก โอเคเลยครับ ถือว่าเกินมาตราฐาน ตอนนี้ผมซ่อนความรู้สึกไว้ข้างในครับ แต่น้องชายผมมันซ่อนไม่อยู่ มันแข็งขึ้นมาเฉยเลย 555 เอาหน่า ...........น้องเดินไปปิดไปห้อง เหลือเพียงแต่ โคมไฟกิ่ง ..ผ่อนคลายดีครับตอนนี้ น้องบอกให้เรา นอนคว่ำก่อนเลย
   ตอนนี้น้องก็เอาน้ำมันเริ่มลูบไล้ร่างกาย แล้วก็บีบเค้น จากช่วงล่างผม ผ่านช่วงกลาง และเลยมาถึงช่วงบน มันเสียว วาบดีครับ ระหว่างน้องนวดผมก็ชวนน้องพูดคุยไป ดูผ่อนคลายมากเลยครับ น้องเป็นกันเองที่สุด ตอนนี้เริ่มประทับใจแล้ว ผมก็หลับตาเคลิ้ม ๆ ให้น้องบีบนวดไป สักแป๊บน้องก็บอกให้เรา นอนหงายได้แล้ว .........ผมก็ทำตามโดยดีครับ........น้องเริ่มเอาน้ำมันราดบริเวณน้องชาย แล้วก็เอามือบีบเค้น โอ้วววว เสียวครับ ผมเริ่มส่งเสียงครางเบา ๆเพื่อให้น้องรู้ว่าตอนนี้เป็นอย่างไร ..... พลางมือเริ่มเค้นแรงขึ้น แล้วก็ชักเข้าชักออก โอ้วววว ผมนี่เสียวปรี๊ดเลย ตอนนี้ผมไม่คุยอะไรกับน้องแล้ว เพราะพูดไม่ออก ก็ปล่อยน้องนวดไปตามบทละครับ ลืมตามาอีกที ตอนนี้น้องเอา นม ถูกที่บริเวณท้องเราแล้ว โดย น้องนั่งคร่อมเราไว้ แม่เจ้าา เสียววจังวุ่ย เสียวกว่าตอนอยู่ในอ่างเป็นไหน ๆ  555 น้องตั้งใจทำงานดีมากเลย ถึงเวลานี้ ผมยังสุภาพครับ ยังไม่เอามืออันซุกซนของผมไป แตะต้องร่างกายน้องเค้าเลย...แต่ในใจมันก็เริ่มทนไม่ไหวครับ เลยขออนุญาติน้องก่อน น้องไม่พูดอะไร แต่สายตาน้องเค้าตอบแทนครับ ......ทันใดนั้นมือผมก็เริ่ม สาละวันกับเรือนร่างของน้อง ผิวน้องเนียนมาก ๆ ๆ บวกกับน้ำมันนวด นี่โอ้วว ระรื่นเลยครับ เพราะปกติถ้าสายอ่าง จะไม่มีฉากแบบนี้ครับ แต่ถ้ามาสายนี้ ฉากแบบนี้ทั้งเรื่องเลยครับ ผมก็เริ่มนัวเนียนกับน้องเค้าหนักยิ่งขึ้น ออกแรงมือมากขึ้น พร้อมกับขอน้องว่า พี่ขอเค้นนมได้มั้ย.... ไม่ตอบอีกแล้ว...ก็เสร็จผมอีกละครับ  ตอนนี้ไฟหน้าน้องตั้งชูชันเลย ผมเขี่ยเล่น ๆ น้องเสียวว๊าบบบ เลยครับ เพราะน้ำเสียงเธอบอก ตอนนี้น้องเริ่มนั่งทับน้องชายผมไว้ แล้วก็เอามาชัก พร้อม ๆกับ โยกตัวเองไปมาครับ .....ในใจผิดคิดว่า ไม่สอดใส่ก็เสียวได้ไม่แพ้กันเลย... ผมมองหน้าน้องไปพร้อมๆ กัน มันบิ้วตัวเองได้ที่สุดเลยครับตอนนี้ อารมณ์ผมพุ่งพล่านแล้วครับ น้องก็โยกใหญ่เลย ผมก็สวนแรงกลับมา ตอนนี้ทั้งเสียงน้องเค้าและเสียงผมระงมมมในห้อง โอ้ววว น้องเริ่มเปลี่ยนท่าไปเป็น หันหลังให้ผม ตอนนี้ ผมก็เค้นนมน้องถนัดมือแล้ว บีบรัดใหญ่เลย น้องก็ชักเข้าชักออก ไปเรื่อย ๆ แต่ดูแรงจะอ่อนลงไปนะครับ หรือเป็นเพราะความเสียว .....น้องเริ่มยกก้นสูงขึ้น แล้วก็มาจ่อที่หน้าของผม เหมือนท่า 69 เลย ตอนนี้ผมเริ่มยั้งใจไม่อยู่เลย งับ ที่แก้มก้นน้องไป 1 ที น้องทำท่าเสียวไม่หยุด ผมก็เลยจัดไปเป็นชุดเลย หลังจากนั้น........................เป็นยังไงคิดเอาต่อกันเอง  แต่ไม่ต้องคิดต่อถึงระดับ 3 นะครับ เพราะว่าไม่มี  สุดท้ายผมก็แตก 555 ผมนอนแหก ๆหายใจหอบเลยอยู่บนเตียง น้องเค้าก็พลางจัดการเช็ดร่องรอยความเสียหายให้ครับ ..... ที่ผมไม่เล่าต่อเพราะว่า ขอเป็นความลับส่วนตัวระหว่างผมกับน้องละกัน 555
   หลังจากนั้น น้องก็ไปล้างตัวในห้องน้ำก่อน แล้วผมถึงสลับกับน้องเข้าไปล้างตัวเหมือนกัน เหมือนตอนนี้น้องจะสนิทกับผมมากขึ้นแล้ว ดีใจจัง เราคุยกันพร้อม ๆกับแต่งตัว ยังเหลือเวลาอีก 15 นาทีครับ หลังจากนั้นน้องก็ชวนผมลงไปทานน้ำแดงเย็น ๆข้างล่างครับ ดูน้องจะมีความสุขจังเลยครับ เพราะว่าอะไรเหรอครับ.....น้องแอบบอกว่า เสร็จไปตั้ง 2 รอบ แหะ ๆ ๆ
   หลังจากนั้นก็เดินลงมาข้างล่าง แต่สิ่งที่ผม จะเล่าต่อไปนี่คือ สิ่งที่ทำให้ผมลืมชื่อน้องเค้าไปชั่วคราวครับ 55 ตอนเดินขึ้นไป PR ยังไม่อยู่ แต่ตอนเดินลงมา PR กลับมาแล้ว ผมเหลือมองไปยังห้องข้าง ๆ เห็น สาวคนหนึ่งนั่งเล่นคอมอยู่ ผมคาดในใจว่าน่าจะเล่น Facebook อันนี้เป็นเพียงการคาดเดา แต่ที่ผมสะดุดคือ .....น่ารักครับ เลยถามน้อง m ว่าช่าย PR รึเปล่า น้องตอบว่าใช่ค่ะ...โอ้วววว นี PR หรือ Pretty กันแน่เนี่ยย ....ผมนั่งลงที่โซฟา แล้วน้อง M ก็เอาน้ำมาให้ ผมก็นั่งจิบน้ำไปพลาง ๆ เพราะไม่ได้รีบร้อนไปไหน เพราะยังไม่มี ผบ เลยสบาย ๆครับ สักพัก สาวสวยคนนั้นก็เดินมาทักทายผม .....เธอชื่อฝนครับ ฝนชวนผมคุยถามว่าเป็นยังไงบ้าง ผมก็ตอบกลับไปให้ข้อมูล เราคุยกันเพลินเลยครับ คุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ ใครทำอะไร ที่ไหนยังไงมาบ้าง คุยเรื่องธุรกิจของแต่ละคน ฝนเป็นคนที่อัธยาศัยดีมาก ๆครับ คุยด้วยแล้วสนุก คุยด้วยแล้วไม่เบื่อ คุยกันไปกันมา ก็พบว่าโลกมันกลมครับ เราคุยกับเรื่องอายุครับ 5555 ผมไม่บอกหรอกครับว่า ฝนอายุเท่าไหร่ ผมยังตกใจเลย .....เราคุยกันเกือบ ๆ 15 นาทีแหนะ ก่อนจะจากผมก็ร่ำรา แล้วฝนก็ถามมาว่า แล้วชื่อรัยค่ะ.....5555 ลืมบอกชื่อตัวเอง..ผมชื่อ.....ครับ แล้วผมจะไปชวนเพื่อน ๆ พี่ ๆน้อง ๆมาใช้บริการที่นี่ใหม่นะครับบบบ ฝนก็เลยฝากนามบัตรใบนี้มาให้ พี่ ๆเพื่อน ๆน้อง ๆและ เทพ ๆทั้งหลาย นะครับ นี่คือเหตุการณ์ช่วงท้ายที่ทำให้ผมลืมชื่อ น้อง M ไป คือจริง ๆมันไม่ได้ลืมนะ แต่มันมีอยู่ 2 ชื่อ คล้าย ๆกัน คือ ไม่ มินต์ ก็ มิ้งค์ กลัวผิดเลยไม่บอกดีกว่า.....
สรุปครับ
   สำหรับผม บอกได้เลยว่าประทับใจครับ รู้สึกเหมือนตอนที่ไปที่สถานทูตครั้งแรกเลย อย่างแรกเลย คือ รู้สึกเป็นกันเองครับ ตั้งแต่น้อง ๆ ยัน PR เลย น่ารักทุกคน คุณภาพการบริการ เยี่ยมเลยครับ สำหรับสายนี้นะ แต่อย่าลืมกฏทองนะครับว่า อย่ามูมมามกับน้องเค้าก่อน สุภาพ ๆเข้าไว้ครับ แล้วจะได้อะไรดี ๆแถมมาอย่างที่ผมได้วันนี้.... สำหรับเรื่องสถานที่ครับ ถือว่าสะอาดสะอ้านดี แม้ว่าตึกภายในจะดูเก่าอยู่บ้าง แต่เห็นกำลังค่อย ๆปรับปรุงครับ ก็เป็นกำลังใจให้น้อง ๆและเจ้าของร้านครับ
การเปรียบเทียบ
Pretty club -- สถานที่สวย น้อง ๆน่ารัก แต่บริการต้องปรับปรุง เพราะบริการเสริมเยอะเหลือเกิน
ข้าวฟ่าง -- สถานที่โอเคน้อง ๆ จะด้อยกว่าที่อื่น แต่บริการ ถึงงงงงเลยครับ
Cozy --- สถานที่โอเค ผ่าน น้อง ๆโอเค น่ารัก ผ่าน การบริการ โอเค ผ่านน ---- คืออยู่ตรงกลางระหว่างทั้ง 2 ที่ข้างบน
   สำหรับใครที่ไม่ได้ต้องการถึงระดับ 3 แล้วต้องการผ่อนคลายอารมณ์และทุเลาอาการ เหมาะมาก ๆครับ ที่นี่ เพราะสามารถให้ความรู้สึกดี ๆ อย่างที่สถานทูต ไม่เคยจะให้ได้ครับ
ก่อนกลับมีน้องคนหนึ่งเดินเข้ามา ฝนถามว่า อีกรอบมั้ยยยย...........5555โอ้ยยย ไม่ไหวครับ เร็วเกินไป ขอพักสัก 1 ตื่นแล้วค่อยว่ากัน แต่ผมสัญญาว่าจะกลับมาที่นี่เร็ว ๆนี้อีกแน่นอน
   วันนี้ผมกลับบ้านด้วยรอยยิ้มครับ.....อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2010, 22:00:37 โดย Nobita Kaka »

potface_69

Re: Cozy make me Crazy แล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 23:21:33 »

โอวว ท่านเทพ

1000 ของท่านนี่คุ้มจริง

ผมว่าจะตามไปลอกการบ้านครับ

ข้อมูลท่าน อ่านแล้ว

ของขึ้นเรย  เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2010, 00:39:35 โดย lunaG »

Toramaruz

Re: Cozy make me Crazy แล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 23:24:30 »

ตามมาอ่านของท่าน โนบิตะ เหมือนกัน

น่าลองนะครับ

แล้วจะหาโอกาสไปลอง

เผื่อได้แวะจีบ PR ด้วย อิอิ  09876

konlunglang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 23:37:20 »

pongz pongz pongz

เดาว่า ท่านโนบิตะ มาเจอ น้องมิงค์ รายเดียวกับผมแน่นอนครับ

อ่านจากการบ้่านท่าน

ครั้งเดียวประทับใจไปนานครับ  ขาวๆ อวบๆ มีคนเดียวในใจนี่แหละครับ  ที่ส่งการบ้านไปวันก่อนอ่ะ

เดือนหน้า มีซ้ำแน่นอนครับผม

zerosocool

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 06:54:05 »

kjhg สวยข่าวโทรมารายงาวว่าท่านส่งการบ้านอีกห้องเลยตามมา หุหุหุ  ระดับแบบนี้ยังมิเคย....ต้องตามไปลอกซะแร้ว.... ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 08:09:37 »

55 มีสายโทรรายงานเหมือนกันเหรอครับ ... น้องจะเยอะช่วงหลัง 6 โมงเย็นนะครับ ถ้าไปก่อนหน้า อาจจะถูกไฟท์บังคับเหมือนผมได้

devilleang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 08:49:28 »

สรุปคือ pr แจ่มนะครับเนี่ย อิอิ

riviara

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 11:22:20 »

น้องPR ทำด้วยหรือเปล่า ?

prof.big

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 11:56:12 »

อยากไป อยากไป ว่าแต่มีออฟชั่นเสริมอีกหรือเปล่าครับ รบกวนเพิ่มรายละเอียดค่าใช้จ่ายอีกนิดครับ

ilovesupreme

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:12:21 »

ถึงแม้การบ้านยาวเหยียด แต่ผมอ่านทุกบรรทัดเลยครับ เหมือนกับอยู่ในเหตุการณ์ยังไงยังงั้นเลย
 ;kljj

shoots

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:34:46 »

คุ้มกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว สุดยอดจริงๆ     ;khhg

ReActioNX

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 13:15:43 »

ไม่รู้จักโรงแรมเชียงใหม่พลาซ่าอะ ใครทราบ รบกวนบอกเส้นทางโดยสังเขปทีได้ไหมครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

chefbb

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 16:39:18 »

^
^
^
^
กรำ  รู้จักพันทิยพลาซ่าไหมท่าน  ตรงมาเรื่อย ๆ จะเป็นร้านอาหารเจี่ยตงเฮง  แล้วเลยมาซัก 3 เมตร ฝั่งตรงข้ามเจี่ยตงเฮงจะเป็น เชียงใหม่พลาซ่า ขับเข้าไปด้านข้างอะครับผม   ก็จะึถึงพิกัดที่ท่านต้องการไป

ดูแผนที่้ร้านได้ที่ หน้าแรกของ กระทู้โคซี่อะครับ   หรือถ้าไปไม่ถูกจริงๆ  ถามตำรวจจราจรเลยครับ  รับรองไปถึงแน่ๆ   

ReActioNX

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 16:56:32 »

^
^
^
^
กรำ  รู้จักพันทิยพลาซ่าไหมท่าน  ตรงมาเรื่อย ๆ จะเป็นร้านอาหารเจี่ยตงเฮง  แล้วเลยมาซัก 3 เมตร ฝั่งตรงข้ามเจี่ยตงเฮงจะเป็น เชียงใหม่พลาซ่า ขับเข้าไปด้านข้างอะครับผม   ก็จะึถึงพิกัดที่ท่านต้องการไป

ดูแผนที่้ร้านได้ที่ หน้าแรกของ กระทู้โคซี่อะครับ   หรือถ้าไปไม่ถูกจริงๆ  ถามตำรวจจราจรเลยครับ  รับรองไปถึงแน่ๆ   

อ่อ ขอบคุณมากๆครับท่านเชฟ

procircuit

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 17:16:28 »

สายนวดกระปู้มีที่นี่แหลละครับที่ไม่เคยลอง เพราะไปแล้วไม่ถูกใจ แต่ว่าอ่านกระทู้นี้แล้วน่าลองสักครั้ง ส่วนสองที่ๆเหลือ ข้าวฟ่างออกแนวบู้ถึงใจ แต่น่ารักใส่ๆ กอ pT แต่กอมีออปชั่นตามมานะครับ uiuo

noikasu

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 17:58:10 »

ไปแล้วกลัวเจอลูกศิษย์มาทักอ่า..แถวนั้นตรึมเลยท่านแหะๆๆๆ fdgdfdf

Phate

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 17:59:55 »

อ่านมันทุกบรรทัด รายละเอียดดีัมากเลย
ทำให้อยากไปลองสักครา!

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 19:57:01 »

ไปหลัง หก โมงเย็นนะครับ เพื่อเจอกัน 555

shava.tommy

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 22:26:44 »

บ้านโค นี้ก็มีชื่อเสียง ของน้องๆนี้ละครับ
น้องๆน่ารัก บริการดี  ผมก็ชอบสายนี้มากกว่า อ่าง
ที่สำคัญ pr  ก็น่ารักมากๆ  คนเก่าชื่อน้องมุก น่ารักสุดๆ คุยเก่ง  แต่ตอนนี้ไม่อยู่แล้ว

คนใหม่ชื่อฝน ได้ข่าววา น่ารักโค ตะ ระ  อย่าชวนน้องเค้านวดเลย  เก็บไว้นั้งจีบดีกว่า
แต่ขอเชียร นกป ครับ  09876

woon

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 12:23:42 »

PR เป็นเมียเจ้าของอย่าไปยุ่งเลยครับ  kjhg

hackover

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 13:50:18 »

ตามท่านโนบิ มาหลายตอนแหล่ะ
 ;kljj ;kljj
ยอดเยี่ยมทุกตอนน่ะท่าน
;khhg ;khhg
ไว้มีโอกาสจะตามลายแทงท่านแน่นอน
 uiuo uiuo

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 14:06:49 »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ ตอนนี้ยังมีการบ้านที่ค้างไว้อีกหลายเล่มรอ ต่อดิวอยู่ จะค่อย ๆ ทยอยส่งไปเรื่อย ๆนะคับ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 04:37:14 »

อยากนวดให้จัง jljhl