-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไหนๆก็เป็นการบ้านโจทย์แรกแล้ว ก็เริ่มที่ SL1 เลยละกัน  (อ่าน 1209 ครั้ง)

cm1956

• บุคคลทั่วไป

นั่งรอตามปกติ ตอนเย็นหลังเลิกงาน วันพุธ
เจอเซียนใหม่ พอคุ้นเคย คุยกันถูกคอตลอด เซียนใหม่รายนี้ กวาดเบอร์ M เกือบเรียบแล้วมั้ง พี่น้อง
เจอเซียนรุ่นเก๋าหลายท่าน มาให้ความรู้เพิ่ม
คุยกันเพลินๆ SL1 เดินเข้ามานั่ง สะบัดผม สยายผม โอ้ววว น้องชายเราตื่นเลย
ด้านนอกคู้ เหล่าเซียนอ่างทั้งเก่าใหม่ก็ช่วยคอนเฟิร์ม
เอาละวะ ลุกไปถามป๋าทัศน์(ต้องขอชื่นขมว่าเชียร์ที่ซา มาดและนิสัยใจคอ เหมาะที่จะเรียก"ป๋า"ได้ไม่ขัดเขิน ดูดีจริงๆ)
"น้องโซดา มีจองไหม" "มีครับ" "ตอนนี้เลยเหรอ" "ครับ" .... แป๋วววว์ กลับมานั่งคุยกันต่อ
เซียนใหม่ชวนกินเบียร์ .. "ไม่ละน้อง..พี่ไม่มีเป้าหมาย"  "พี่..หาเบอร์เข้าห้องสูทด้วยกันกับผมไหม"
ป๋าทัศน์มานั่งคุยด้วย เลยรู้ราคาห้องสูท ชั่วโมงละ 400 เอง น่าสนใจแฮะ แต่เราจะเลือกน้องไหนดี
ช่วงนั้น B118 ก็เจ๋ง 27 อั้ม ก็อยู่ 30 55 ครบ แต่เราอยากลองของใหม่อ่ะ
น้องชายเราเห็นโซดาแล้วก็อยากเป็นวิสกี้ลูกเดียว อื่นๆเดิมๆไม่สน
ผ่านไปเกือบ 15 นาที เชียร์อีกคนมาลบเบอร์ SL1 จากบอร์ด ป๋าทัศน์ตะโกนถาม "อ้าว มีจองไม่ใช่เหรอ"  "ไม่มี ยกเลิก"
อ้าวว ว่าจะกลับแล้ว ก็เสร็จเราละสิ คุยกับเซียนใหม่ "ไงน้อง เข้าสูทด้วยกันสิ พี่เลือกโซดานะ"
"เชิญเลยพี่ ผมยังเลือกไม่ได้เลย อาจไปพิงพยอม"
ตกลง ก็ได้ห้อง V 9 ...
พักทำงานก่อนนะ เดี๋ยวมาว่ากันต่อ หลังเข้าห้องกับน้องโซดา แล้วว...

roonaldo

ไม่ได้อ่านหรอครับว่าการบ้านส่งห้องพารา

lockvespa

ขอโทษ นะครับ
ห้องพารา คือ ห้องไรอ่ะครับ ผมหาไม่เจอ อ่ะ

cm1956

น้องเดินออกมาหน้าเคาน์เตอร์ สวยนะ ยกมือไหว้ เดินลงไป V9
ห้องนี้ก็ OK มีกระจกใสกั้นโซนเตียงกะอ่าง
ไม่เหมือน V11 เข็ดจนไม่อยากมาที่ซาอีก แอร์อุ่นในฤดูร้อน เกินจะบรรยาย
พึ่งนึกได้ตอนนี้เองว่า น้องอนงค์นางนั้น ที่อยู่ร่วมชะตากรรมแอร์อุ่น ช่วยเราทุกรูปแบบแล้ว
แต่แพ้แอร์อุ่น ขอสงวนเบอร์ไว้ก่อน เพราะต้องตามซ้ำแน่ครับ จะได้มีการบ้านส่งคราวหน้า
ย้อนกลับมาที่ห้อง V9 ครับ น้องโซดา เรานึกว่าไม่ใช่คนเหนือ แต่กลับเป็นคนเชียงรายนี่เอง ชอบอู้เมืองอีกซะงั้น
น้องค่อยๆถอดชุด ตอนเหลือจีสตริง ดูหุ่นน้องสวย เซ็กซี่มาก อยากดูแบบนั้นก่อน แต่น้อง ถอดแล้ว ถอดเลย
แต่ก็ย้อยถามอีกเหมือนกัน "จะให้ใส่ใหม่ไหมคะ"  "ไม่ต้องละ ดูเต็มๆเลยก็ดี"
น้องคุยเก่ง ไม่มีอาย ออกแนวต๊องนิดๆนะ เหมาะสำหรับคนชอบแนวนี้
ลูบๆ คลำๆ กันไปมา น้องก็บอกว่า เดี๋ยวก็น้ำออกกันซะก่อน ที่จะได้อาบน้ำ
OK ลงอ่างก่อน สเต็บอาบถือว่าดีมาก
และแล้ว หลังจากขัดฟอกถูจนพอใจแล้ว ก็เริ่มกระบวนการและเล็มเลีย
ริมฝีปากสวย สีหน้า ลีลา สมคำร่ำลือ นานพอประมาณ
"รู้สึกดีจริงๆ ชอบแบบนี้จัง"  "นี่เป็นแค่การสำรวจนะคะ ทักทายให้คุ้นเคยกันก่อนไง" เออดี พร้อมมีบทต่อไปให้ด้วย
.....
ส่งไม่ได้ ก็ไม่ต้องก็ได้ครับ เพียงแค่อยากมีส่วนร่วมเท่านั้น
เพราะเห็นมีกระทู้แบบนี้มาให้อ่านในห้องนี้อยู่
ขอโทษด้วยครับ หากผิดกฎใดๆของบอร์ด
คอยติดตามอ่านอย่างเดียวก็สนุกอยู่แล้วครับ
เพราะแค่พิมพ์ ก็พิมพ์ไม่ค่อยเก่ง กว่าจะได้แต่ละบรรทัด เสียเวลาโข

OI2eoH

น่าเห็นใจครับ ผมชอบอ่านเพราะไม่ได้มีโอกาส ไปเอง แต่ กลับถุก ลงในนี้ ห้องพารา มก็ไม่รุ้อยุ่ที่ไหน ต่อไปไม่รุ้อ่านยังไง lkkjjh

cm1956

ไม่เป็นไรครับ กฎก็คือกฎ อยู่กันมาจนปูนนี้แล้ว
มาบ้านเขา ก็ต้องให้สิทธิ์เจ้าบ้าน ถูกต้องอยู่แล้วครับ
ปล ผมแจ้งลบกระทู้ของผมเองแล้วนะครับ
ก็ทำตามกฎให้ด้วยละกัน
เพราะไม่รู้น่ะครับ ก็เพียงแค่อยากร่วมแชร์กัน
ก็แค่นั้น
....

cm1956

ผมแจ้งลบกระทู้ของผมเองแล้วครับ
แต่มันขึ้นข้อความเช่นนี้
-----------------------------------------------
เกิดข้อผิดพลาด!
คุณไม่สามารถรายงานกระทู้ต่อผู้ดูแลได้!
-----------------------------------------------
ก็จัดการลบให้ด้วยก็แล้วกันนะครับ
ท่านผู้ดูแลห้องนี้ครับ

roonaldo

เรียนท่านครับบ
ผมซาบซึ่งในความหวังดีที่ท่านจะส่งแต่เราให้ส่งห้องพาราเพราะว่าห้องนี้เด็กซาอ่านได้ครับผม

และไม่ปลอดถัย

หวังว่าท่านจะเข้าใจ

และท่านตอบ 100 กระทู้เมื่อไรท่านจะเหนห้องพาราครับ

69knives

เขิน เขิน อยากไปแล้ว น้องเค้ามากี่โมงเนี้ย

roonaldo

เขิน เขิน อยากไปแล้ว น้องเค้ามากี่โมงเนี้ย

น้องมาประมาณ 5 โมงวันนี้

riviara

น้องมาประมาณบ่ายสามโมง  แต่ไม่ได้มาทุกวันนะครับ มาวัน-เว้นหลายวัน

p_nuin

เมื่อวานเป็นคนจองเองแต่เทพ"โด้" dsgjsdบอกอย่าเสี่ยงเลยยกเลิก

cmseed2009

อยากไปมั้งจัง อิอิ

OI2eoH

ผมคงไม่อ่านแล้วครับ ไปลองเองดีกว่า  uiuo

69knives

งั้นคนอื่นแทนไปก่อนดีกว่าวุ้ย... วีซ่าไม่ผ่านตอนกลางคืนเลยช่วงนี้ สงสัยเป็นคนดีจัด vbnn vbnn

cm1956

มาที่เตียง
เกิดกระบวนการ repeat จากในน้ำ ขึ้นมาบนบก
จนพออกพอใจ ดีมากๆ
ส่วนพิเศษคือช่วงเอว ไปหาสะโพก รายนี้สวยมาก สะโพกงอนได้รูป
อารมณ์สนุก มีความสุขกับงานจริงๆน้องคนนี้
เหมาะอย่างยิ่ง สำหรับคนชอบแนวต๊องนิดๆ แต่สำหรับผมบังเอิญไม่ชอบแนวนั้น
ไม่ผิดหวังครับ รวมความแล้ว ให้ 9 เต็ม 10
สำหรับผมเอง มีคิวติดค้างกับน้องน้อยที่ร่วมแอร์อุ่น V11 ที่เพิ่งเห็นหน้าอีกครั้งเมื่อวาน
เชื่อแน่ว่า รายนี้ สุดดิ่งแน่ๆ หากได้ห้องแอร์เย็นๆ
แล้วค่อยพบกันครับ
----------
พยายามเขียนลดเรทลงมาครับ ไม่กล้าบรรยายละเอียด
มาเขียนต่อ ให้จบการบ้าน
เผื่อเพื่อนชาวอ่าง จะมาเติมส่วนที่ขาด เพื่อเป็นการสมนาคุณพี่น้องชาวเว็บครับ
โชคดี มีความเสียว สร้างความชุ่มชื่น ให้ชีวิตกันครับ

noikasu

มาเป็นบทเรียนเลยนะครับท่าน dgd

kolokoso_k

เอาไปเลยเอาไป
ดวงใจเราเอาไปได้เลย
การบ้านสุดยอด ;kljj

oneloya

เห็นหน้าแล้ว สเป๊กเหมือนกัน SL1 ต้องไปลองดีให้ได้ อิอิ  .,mn

cm1956

ตอนแรก น้องบอกพักกะแม่ พ่ออยู่เกาหลี
เลยคิดว่า โชคดีจังเลยตู ได้ลองลูกครึ่งเกาหลีแล้ว งานนี้
ข้ามไปตีอารีดังซักที ย้อนรอยตอนเกาหลีจัดโอลิมปิกโน่น
แต่จริงๆแล้ว ไม่ใช่เช่นนั้นครับ
ไปหาคำตอบเอาเอง
น้องบอกมีชื่อญี่ปุ่นด้วย พ่อตั้งให้ แต่เราจำไม่ได้อ่ะ

maxchaiyadej

ปลาไม่มีเหรอท่าน  ouiy

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เยี่ยมเลย ljhgf