-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปมาละ นครเจียงใหม่ โดนลวนลาม แต่ ได้คนสวยเสียงเซกซี่  (อ่าน 2103 ครั้ง)

CastlevaniaX

• บุคคลทั่วไป

กว่าจะไปถึงได้เล่นเอางง   แต่ละคนบอกไม่เหมือนกัน

พอไปถึงน้องหล้าขึ้นทำงาน  อ่ายเราก็นั่งรอ รอตั้ง2ชั่วโมงแถมยังต่ออีก1ชั่วโมง   อยากรู้นัก  เป็นพระเอกในนี้รึป่าว kick

จากนั้นน้องลงมา  อีเจ้กระเทยมันให้ขึ้นไปรอบนห้อง แอร์โครตเย็นมาก   จากนั้นอีเจ้กระเทยจับล่วงน้องชายผม  แปบ1ก็ออกจาห้องไป ghjk ghjk ghjk

สเตปเดิม  ไม่ใส กกน

น้องมาถึงนวดหนักได้ใจมาก  อ่ายเก็ใหนวดตรงข้อเท้าพลิกนี้แหละ ร้องจ๊ากๆๆๆๆ

พอนวดทุกส่วนเสร็จน้องชายก็โด้   อ่ายเราก็เล่นไฟหน้น้องเลย   น้องบอกอย่าเดียวอารมณ์มันพาไป

ไม่ฟังครับ เล่นไปเรื่อยๆ  มืก็ล้วงไปเรื่อยๆจนน้องกระตุก uiuo

จากนั้นตกลงราคาได้น้องชักให้เลย

ผมก็ล้วงของน้องเขาจนกระตุกอีก  พอผมแหย่เข้าไปน้องบอกเอาออกเถอะเดี่ยวจะเสร็จ

ผมก็ล่วงไปน้องก็ชักไป  จนเสร็จ

300/2ชั่วโมง  ออฟชั่น100เดียว ;kljj

deztiny

อีเอ็กซ์พาเค้าไปด้วยสิ แล้วที่นี่ระดับ3ได้ไหม  ;kljj

devilleang

ออปชั่น ทำไมถูกจังครับ เบอร์ไรครับเนี่ย ทอนเต็ม

deztiny    แกก็ไปสิวะ  ระดับ3มี 

ส่วนท่านdevilleang   น้องเขาลดให้ครับเลยถูก ที่จริง 300   ไม่เจอหมีด้วยนะ   uiuo

Phate

อะไรครับนี่ อยู่ที่ไหนอะ
ทำไมถูกจัง
มีรายละเอียดที่นี่ไหมครับ

สหพานิชทางไปสีแยก ราชฏัช

เห็นสหพานิช แล้เลี้ยวซ้ายเลยครับ

จะมีป้ายสีน้ำเงินบอกไว้ครับ pongz

ขอให้โชคดีใครหน้าตาหล่อระวังจะเจอกระเทยเจ้าของร้านนะครับ5555

vrc

อืม.....ของดี ราคาถุก เลยนะนี่  fdgdfdf

p_nuin

kjhg เอ็งขึ้นกับน้องหล้าเหรอ?

noikasu

ดินแดนเก่าแก่ครั้งผมไปนวดครั้งแรกในชีวิต..ตอนเป็นนศ.ราดพัด....รู้จักน้องคนนึงตัวเล็กๆน่ารักๆตอนนี้ท่าจะมีครอบครัวละครับ...ยังไม่ลืมเธอครับ... เขิน

blend_man17

คุยเรื่องอาไรกันเหรอฮะ  ชักๆ ลว้งๆ แล้วกระตุก ๆ    หนูไม่ข้าวจายย uiuo

jukkit

อยู่ที่ไหนคับพิกัดของ นครเจียงใหม่ นะคับ

ขอพิกัดแจ่มๆๆด้วยนะคับ ไปเชียงใหม่ไม่บ่อยคับ เดด

timmy

ราคามันน่านักเชียว kjhg kjhg

popcorn4202

เหอะๆ ไม่เคยลองสายนี้เลยครับ
ราคาถูได้ใจ

shoots

ถูกแบบนี้หาได้ไม่ง่ายเลยนะเนี่ย     ;khhg

naota

ขอพิกัดแบบชัดๆว่าสหพานิชไหนครับจากไหนไปไหนถ้าผมจะมาจากประตูช้างเผือก /jhtdc

sodax

อยู่แถวไหนอ่ะท่าน แผนที่ไม่ชัดเจนอ่ะ กลัวไปแล้วหลง

น้องหล้าอยู่แล้วพี่    ระดับนี้ไม่มีพลาด ss

ติดใจน้องหล้าไปอีกคนละท่านCastlevania

คราวหน้าลองเรียกพี่กุลดูบ้างนะ ลีลาไม่แพ้น้องหล้าอ่ะครับ

chefbb

สงสัยต้องไปบ้างซะแล้ว ไม่ค่อยได้ไปสายนี้เหะ 

p_nuin

สงสัยต้องไปบ้างซะแล้ว ไม่ค่อยได้ไปสายนี้เหะ 
เดี๋ยวเอ็งไปกับพี่เลยว่างเมื่อไหร่pmมานัด dsgjsd dgd

meaw_meow

,mnnb แถวราชภัฏ มีสหพานิชด้วยหรือครับ ใช่สหที่อยู่เลยกาด ธาินินทร์ ไปป่าวครับ

จะได้ไปตามลายแทงได้ถูกครับ

xcore

ขอพิกัดด้วยคนซิครับ อ่านๆดูนั่งเส้นทา่างไม่ออกเลยครับ

ขอบคุณคัรบ

,mnnb แถวราชภัฏ มีสหพานิชด้วยหรือครับ ใช่สหที่อยู่เลยกาด ธาินินทร์ ไปป่าวครับ

จะได้ไปตามลายแทงได้ถูกครับ

ใช่แล้วท่าน

xcore

แล้วราคาละครับ แต่ละระดับเท่าไหร่ครับ น่าสนใจจัง

superman

ใครว่า ของดี ไม่ มีถูกที่นี่เอง จัดปายยย

Lostman133

อยู่ ซอย เดียวกับ เย็นตาโฟศรีพิงค์ อ่ะครับ

ข้างๆๆๆ  กับ บาร์ เกย์  ตึกแถวเก่าๆๆ 

เข้าไปแล้วมีป้ายบอกชัดเจนครับ   pongz

bestxman

อย่างนี้ต้องระดับ 3  ss

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จัดไปเลย

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **

ไม่ได้ไปนานแล้วตั้งแต่ไปหลงน้องๆธัญภา คงต้องกลับไปทบทวนความหลังครั้งเก่า

batmanCS

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00

ได้ราคาดีมาก..

VALHALLA

• เด็กทะลึ่ง

ทำไมไม่โชคดีแบบนี้บ้าง  piuyty

norpod

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

กี่ปีแล้วเนี่ย ขุดขึ้นมา