-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องแวว ร่มฟ้า  (อ่าน 3367 ครั้ง)

kier3

• บุคคลทั่วไป
การบ้าน น้องแวว ร่มฟ้า
« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 00:29:38 »

ข้อนข้างเบื่อกับ 99 เพราะไปบ่อยมา  เลยย้ายร้านไปเก็บเกี่ยวเด็กแถวร่มฟ้าดีกว่า  มีคนเค้าบอกเลยว่าร้านนี้เด็กบริการไม่ดี  อันนี้ผมเถียงหัวชนฝาเลย   piuyty  ของอย่างนี้มันอยู่ที่หน้าตาและคำพูดครับ  ถ้าท่านทำตัวดี ๆ น้องเค้าก็บริการดี  เอาละเข้าเรื่อง  เปิดร้านเข้าไปก็เต็มร้านเหมือนเดิม  ( โต๊ะว่างเด็กเต็ม ) ล๊อกเป้าทันทีในร้านมีใครโดนมั่ง  มองรอบร้านยังไม่โดยสงสัยต้องดื่มสักขวดเพื่อให้ได้ที่เดี๋ยวสวยเอง  หาโต๊ะนังเลยครับมีสาวชุดเขียวนั่งหันหลังให้เรา  ไม่สนใจต้องการที่นั่ง  นั่งเลยครับ  พอมองตรงหน้าโดนเลยไม่ต้องคิดแล้ว  น้องเค้าถามเอาเบียร์ไม๊คะ  จัดมาเลยน้อง  เบียร์มา  น้องชื่อไร  แววคะ  กินเบียร์หนึ่งจิบ  น้องถ้าเที่ยวคิดเท่าไร  แววบอก 1000 บาทโรงแรมไม่รวม  ผมมันมนุษย์ค้างคืนจะชั่วคราวได้อย่างไรถามต่อ  น้องถ้าค้างคืนคิดเท่าไร  น้องแววบอก  3000   ljhgf  น้องแพงไปลดหน่อย  2000 น้องแววไม่เอา  ไม่เป็นไรกินเบียร์ต่อ  น้องแววยังไม่ไปไหน  คุยกันเล่นน้องปกติน้องไปเที่ยววันกี่ครั้ง  (ถามเล่น)  น้องแวว  ประมาณ 1 - 2 ครั้ง  ดูเวลาเลยจะตีหนึ่งแล้ว  น้องแววตอนนี้ดึกมากแล้วนะ  ไปกับพี่เถอะ 2000 น้องแววว่าราคานี้ค้างไม่ไหว  งั้นน้องจะเอาเท่าไร  3000 ลุกเลย  พี่ว่าเช็คบิลเลยดีกว่า  น้องแววพี่ตกลงแล้วหรือ  เปล่าพี่จะกลับ  น้องแววลุกไปเช็คบิลกลับมา  ยื่นคำขาดอีกที  น้อง 2500 โอกาศสุดท้ายนะ  น้องแววมองแล้วถอนหายใจ  ก็ได้พี่  สำเร็จ  pongz  (ตอนที่เห็นน้องเค้าครั้งแรกก็ตั้งใจจะให้ราคานี้อยู่แล้วแต่น้องเค้าตั้งสูงเองเลยต่อหน่อย)

ไปโรงแรมเลย  แม่งโคตรไกล  ห่างจากร้านไกลเลยจำชื่อร้านไม่ได้ด้วย  พอถึงก็ติดต่อห้อง  มันว่า  590  บาทมีอ่างแบบจากุดชี่  ตกลงเลย  ไปกับน้องแววเลยครับ  ห้องสวยเลย  ไปถึงน้องไปอาบน้ำกัน  น้องแววถอดเลยครับ  หุ่นสมส่วนมาก ๆ สูงประมาณ 165 หน้าอกสวยไม่ใหญ่ไม่เล็ก  หน้าตาไม่ต้องพูดถึงโดนสุด ๆ  ไปถึงเราก็ลงอ่างเลยครับตอยแรกน้องเค้าไม่กล้าลง  ผมเลยว่าน้องถ้าไม่ลงพี่จะอุ่มลงนะ  น้องเลยต้องลงผมให้น้องอาบน้ำให้เลยครับ  น้องอาบเสร็จตาผมอาบให้น้อง  น้องเค้าเข็นสุด ๆ ไม่กล้าบอกเกรงใจ  ผมบอกไม่ต้องเกรงใจอยู่กันแค่สองคน  จากนั้นผมเอาน้าสบู่มา  ลูบตั้งแต่ไหล่ให้ฟองมันพอออกจากนั้นก็ค่อย ๆ ถูสบู่บริเวณหน้าอกน้องเค้า  น้องแววขนลุกทั้งตัวเลย  ผมเห็นท่าจะไม่ดีแล้วเลยดึงน้องเค้ามาใกล้  จากนั้นก็เริ่มล้าง Y ใต้น้ำเพื่อให้สะอาดจึงต้องทำการถ่างขาเพื่อให้นิ้วเข้าไปทำความสะอาดถึงด้านใน  น้องแววครางออกมาเบา ๆ L ของผมก็เริ่มลุกแล้วครับ  แต่ยังไม่เริ่มหนำใจ  จัดการล้าง Y อย่างต่อเนื่อง  ชอนไชยอย่างรุนแรง  จนน้องแบบทนไม่ไหว  ร้องอย่างดัง  จนต้องจับมือผมแล้วกอดผมอย่างแน่น  หายใจหอบ ๆ (เสร็จยก 1) ผมจูบทันทีเป็นการปรอบขวัญ  จากนั้นเราลุกไปล้างน้ำเปล่าแล้วไปที่เตียงเร่งแอร์ขึ้นเพื่อให้บรรยากาศดี

ผมเปิดหนัง X ให้น้องเค้าดูเพื่อสร้างอารมณ์อีกนิด  ต่างคนต่างอยู่บนเตียงน้องแววนอนข้าง ๆ ผม  ผมบอกน้องนอนไหล่พี่ไม๊  น้องแววขยังมาหนุนไหล่  ไม่คุยกันมาก  บอกแค่ว่าวันนี้พี่มีแรงเท่าไรพี่ขอวันนึ่งนะ  น้องแววไม่พูดอะไรแสดงว่าวันนี้ยาว  จากนั้นค่อย ๆ ถอดผ้าเช็ดตัวน้องแววออก  จากนั้นก็เริ่มลงลิ้นบริเวณหัวมน  ไหล่ไปจนถึงซอกคอ  มือข้างขวาทำการตรวจความพร้อมของ Y น้องแววทันที  จากนั้นสองนิ้วนำทางชอนไชยเข้าไปข้างใน Y อีกครั้ง  น้องแววทำท่าจะขัดขึนเอามือมาจับแขนเรา  ผมจับมือน้องแววออกมาหา  L ของผม  จากนั้นไซ่อย่างหนักหน่วมไม่ให้ตั้งตัวได้เลย  ตั้งแต่บน  กลาง  ล่าง   jljhl  จนน้องแววรับแทบไม่ไหวต้องเป็นฝ่ายมารุกเราบ้างเพื่อเบรกเกมส์  น้องแววอารมณขึ้นสุด ๆ หน้าออกเป็นสีแดงเลย  Y  น้องพร้อมใช้การแล้วน้ำมันหล่อลื่นทำงานเต็มพิกัด  น้องแววไซ่ผมคืนเพื่อให้  L  ทำงานเต็มประสิทธิภาพ  สุดท้ายทนไม่ไหวคว้า  CD  มาใส่ผมบอกน้องแววใส่ด้วยวิธีพิเศษเป็นไม๊  น้องแววมองหน้าผมทำไง  ผมชี้ไปที่ปากน้องแววเข้าใจ  เอาCDเข้าปากหน่อย ๆ แล้วมุ่งหน้าไปที่ L เลย  จากนั้น O รูด CD ด้วยปากจนสุด  ดูดไข่อีก 2 ที  จากนั้นน้องแววขอขึ้นทันที  ผมยอมน้องเค้าก่อนยกแรก  น้องขย่มขึ้นลงอย่างเมามันส์  ประมาณ 10 นาที  ยกแรกก็จบลงโดยผมเป็นผู้แพ้ 

น้องแววพักแป๊บนึ่ง  ผมลุกไปจูงแขนน้องแววไปอาบน้ำด้วยกันอีกรอบ  แต่คราวนี้ผมเอา CD ไปด้วย  ผมพาน้องแววลงอ่างรอบ สองทำการล้างเหงื่อน้องแววสำหรับยกแรก  เมื่อเหงือหมดไปแล้วผมก็จัดการสูตรเดิมอีกครั้ง  จู่โจม Y น้องแววไม่ให้ตั้งตัวน้องแววที่คิดว่าจะได้พัก  ก็ต้องรับการชอนไชยขจักคราบอีกครั้ง  จนขนลุกทั้งตัว  ผมเห็นว่าได้ที่และ L ของผมก็พร้อมใช้งานอีกครั้งจึงจัดการใส่ CD ด้วยตัวเอง  น้องแววมองแบบงง  จากนั้นผมก็เริ่มยกที่สอง  ในอ่างจากุดชี่ทันที่ด้วยท่ามาตราฐานอ่าง   fdgdfdf  ผมใส่เกียร์  2 ขึ้นเขาทันที  เมื่อน้องแววมีอารมณร่วมมากขึ้น  ผมเปลี่ยนท่านเป็นท่า Dog แล้วใส่เกียร 5 ทันที  จนน้องแววรับแทบไม่ไหว  ยกที่สองผ่านไปประมาณ 20 นาที  ก็จบลงด้วยชัยชนะของผมบ้าง

จากนั้นเราก็ล้างตัวเล็กน้อยพอเป็นพิธี  เพราะเปียกตั้งแต่หัวถึงขาทั้งสองคน  ผมเห็นน้องแววทำท่าจะขอพัก  ผมเลยอุ่มน้องเค้าไปที่เตียง  ซึ่งน้องเค้าตกใจมาก  แต่ผมยังไม่ทำอะไร  ผมเปิดดูทีวีอีกครั้งแล้วหาเรื่องคุยกับน้องเค้าไปประมาณ 45 นาทีเพื่อให้รู้จักกันมากขึ้น  จากนั้นไม่นาน L ของผมก็พร้อมใช้งานอีกครั้ง   ghfg  ซึ่งน้องแววไม่รู้ผมจึงเปิดผ้าห่มให้น้องเค้าดู  พอน้องเห็นก็บอกผมทะลึ่ง  ผมเลยจัดไปอีกดอกด้วยท่าพื้นฐาน  แบบเกียร์ 3 ก็พอเอาให้พอเคลิ่ม  ประมาณ 15 นาที  ผมกลับเป็นฝ่ายแพ้อีกครั้ง  น้องแววบอกไม่ไหวแล้วพี่ขอพักหน่อย  เราเลยไปอาบน้ำด้วยกันอีกครั้ง   jljhl  จากนั้นเราก็กลับไปนอนผมหลับไปจนถึงตี 5 น้องเค้าก็ตื่นแล้วบอกว่าพี่หนูจะกลับแล้ว

ตอนนั้นผมบอกน้องเค้าไปว่า  กลับพร้อมพี่ตอนเช้าก็ได้  น้องแววบอกไม่เอาอายคน  น้องเค้าเลยไปเข้าห้องน้ำเรียบร้อยแล้วกลับออกมาแต่ตัวต่อหน้าผมเลย  ทุกท่านคงมีประสบการณ์ต้อนเช้าทุกคน L มันต้องตื่นก่อนเราเมือ  ผมเห็นมันตื่นตอนเช้าซึ่งมันยังไม่มีหน้าทีทำอะไรเลย  จะใช้งานมันอีกครั้ง  ผมเห็นน้องแววแต่งตัวเสร็จแล้ว  ลุกมานั่งที่เตียงเพื่อขอค่าตัว  ผมเลยเอื่มมือเข้าไปฉุดน้องแววเข้ามาในอ้อมกอดอีกครั้ง  แล้วบอกว่าเดี๋ยวพี่ไปส่ง  จากนั้นไม่รอให้น้องแวว  ปฏิเสธเปิดฉากรุกทั้งชุดเลย  ผมเริ่มเอามือไปที่ Y อีกครั้งเพื่อทำการสตาร์เครื่อง   fdgdfdf  เนื่องจากคราวนี้มีปราการหลังตัวน้อยมาขวางกั้น  ผมเลยทำการถูผ่านประตูหน้าจน  เฉะอีกแล้ว   kjhg  ตอนแรกน้องแววไม่ยอม  แต่ช่วงล่างมันฟ้องว่าพร้อมแล้วผมเลยรีบไล่ไอ้ L ไปหาอี Y ทันทีโดยไม่ถอดชุดออกเลย  แค่แง้มประตูพอให้ L เข้าไปได้ก็พอจากนั้นก็เป็นฝ่ายผมที่บรรเลงในท่ามาตราฐาน  จนน้องแววทนไม่ไหว  พลิกกลับขึ้นมาอยู่ข้างบน  ขย่มจนบ้านแทบพัง  จนสุดท้ายความพ่ายแพ้จบลงที่ผม  ( แพ้น้องเค้าจริง ๆ )  จากนั้นน้องเค้าอยู่อีกพักหนึ่ง  ก้เห็นว่าน้องเค้าคงต้องดับเครื่องยาวแล้วผมเห็นท่าจะเลยจ่ายเงินน้องเค้าไป  (ไม่มีทิป)  น้องแววก็เลยแถมเบอร์โทรมาให้ด้วย  จำใจต้องรับเอาไว้  จากนั้นเป็นเวลา 6 โมงเช้าน้องแววก็ไม่ยอมให้ไปส่งติดต่อคนที่ร้านมารับไปแทนส่วนผมพักต่อตนถึง 11 โมงค่อยกลับครับ

เป็นไงครับการบ้านค้างคืนคุ้มไม๊ครับ  ( คุ้มมมม.... )   jljhl

รายละเอียด
ชื่อ  น้องแวว
สังกัด  ร่มฟ้า
หน้าตา 9
รูปร่าง 8
พูดจา  8
บริการ 10

คะแนนรวม 9

ค่าใช้จ่าย ค่าตัว 2500 ค่าโรงแรม 590 ค่าเบียร์ 150 รวม  3240 บาทจนเช้าครับ 4 รอบ คิดเป็นรอบละ 810 บาท  คุ่มไม๊  ss

p_nuin

Re: การบ้าน น้องแวว ร่มฟ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 00:47:52 »

การบ้านเยี่ยม อ่านแล้ว"หื่น"ขึ้นมาทันทีคร้าบ pongz dgd

man69

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:25:02 »

การบ้านเยี่ยม อ่านแล้ว"หื่น"ขึ้นมาทันทีคร้าบ pongz dgd
kjhg อ่านของใคร   เขิน พี่คนนี้เค้าก็หื่นทุกคนแหละครับ

shoots

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 12:17:56 »

แววดี ไม่มีหล่น     ;khhg

where

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 12:49:58 »

แบบนี้เรียกว่า แววทนได้มากกว่ามั้ง

Keijikung

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:19:39 »

ljhgf เหนื่อยแทน เป็นผมจัด คอมโบ้เซ็ตทีเดว พอละ เหนื่อย

ALONE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:25:29 »

เฉลี่ยรอบละ 810 บาท  อืม  คุ้มแหะ  dsgjsd

rabbit

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:31:24 »

เหมือนบุฟเฟ่เยย ไหนๆจ่ายไปแล้วกินซะคุ้ม คะแนนน้องก้อดีเหลือเกิน ว่าแต่ร้านนี้อยู่ตรงไหนรึคับ ม่ะเคยไปอ่ะ

blend_man17

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:45:20 »

คุ้มโครต  4 รอบ   คราวหน้าคิดเป็นนาทีละกี่บาทด้วยนะ uiuo
ว่าแต่ร่มฟ้านีอยู่ไหนหว่า fdgdfdf  หรือว่ารุ่งฟ้าอะ  ถูกมะ

timmy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:48:03 »

อีกวันคงไม่ต้องไปทำอะไรแล้วละมั้งครับ

เท่าที่อ่านมาถ้าเป็นผมคงบอกได้คำเดียว เหนื่อยจิงๆ  fdgdfdf

jukkit

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:00:46 »

การบ้านสุดยอดอะคับ

สี่นอบเลย uiuo ghjk

prof.big

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:01:28 »

คนอะไร เสร็จไม่รู้กี่น้ำ ทำได้ไงครับ สุดยอด

gosty

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:03:23 »

อิจฉาจังเยย

keaw99th

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:24:53 »

pongz เรียวแรงหนุ่มยังดีอยู่แฮะ อิอิ

ReActioNX

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:26:15 »

ผมมันอ่อน 2 รอบต่อคืนก็เหนื่อยและ

artlovelove

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 15:03:56 »

ผมมันอ่อน 2 รอบต่อคืนก็เหนื่อยและ
แหะๆผมมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์แว้วววว555 เดด

noikasu

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 16:15:07 »

เป็นผมท่าจะไม่ไหวมั้งครับท่านๆๆ ljhgf

KopkE

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 17:02:47 »

2 รอบก็เทพละผม (แก่แล้วนิ)

uilo uilo uilo uilo

tairoop

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 17:05:59 »

แจ่มอ่ะ 2500+590=3090 หลายๆรอบเลย

gunman7777

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 17:13:25 »

สุดยอดมากๆ ผมล่ะอิจฉาท่านจิงๆ  เครสแบบนี้ อยากลองบ้างเหมือนกาน jljhl

kier3

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 19:48:26 »

ร้านชื่อร้านรุ่งฟ้า  นั้นละครับ  แต่ผมชอบเรียกอีกอย่างว่าร่มฟ้าครับ  ส่วนที่ถามว่าทำไมหลายรอบจัง  ปกติแล้วทั่วไปมัน 3 รอบนะถ้าเหมาค้างคืนอย่างนี้ผมจัดอย่างต่ำ 3 ตลอด ส่วนผมมีสูตรยาบำรุงดีเลยได้หลายรอบหน่อย  ss

แจกสูตร  การเพิ่มพลังให้ได้หลายรอบ  ทุกเช้าจัดไข่ลวกกับแบรน์เข้าไปเลย  ไข่ขอซักวันละ 3 กำลังดี  (ตอนนี้ไข่ฟองละ  2 บาท)  ส่วนแบรน์ทำให้ร่างกายพื้นจากการหลวมครับเท่านี้  ถ้ากินทุกวันเป็นนิจแล้วได้ไม่ต่ำกว่า 3 แน่นอนครับ  ส่วนอาการปวกกล้ามเนื้อซึ่งจะเกิดหลังจากที่เราใช้งานหนักเกินไป  ให้กินยาประเภทยาคลายกล้ามเนื้อไป ( ร้านขายยาจะขายอยู่ชุดละ 12 บาท ) พักสักครึ่งวันพักผ่อนให้เต็มที่  แค่นี้ตอนดึกก็ลุยได้อีกรอบแล้วครับ  ถ้ายังรู้สึกขัด ๆ อยู่ให้ซัดพวกโสมเข้าไปด้วย  แค่นี้พลังกลับมาเต็มร้อยแล้วครับ  สูตรผมเอาไรลองดูนะครับ ผมใช้มาหลายปีแล้วตอนนี้เริ่มมีอายุยังมีแรงดีอยู่เลย   pongz

blend_man17

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 20:26:30 »

ร้านชื่อร้านรุ่งฟ้า  นั้นละครับ  แต่ผมชอบเรียกอีกอย่างว่าร่มฟ้าครับ  ส่วนที่ถามว่าทำไมหลายรอบจัง  ปกติแล้วทั่วไปมัน 3 รอบนะถ้าเหมาค้างคืนอย่างนี้ผมจัดอย่างต่ำ 3 ตลอด ส่วนผมมีสูตรยาบำรุงดีเลยได้หลายรอบหน่อย  ss

แจกสูตร  การเพิ่มพลังให้ได้หลายรอบ  ทุกเช้าจัดไข่ลวกกับแบรน์เข้าไปเลย  ไข่ขอซักวันละ 3 กำลังดี  (ตอนนี้ไข่ฟองละ  2 บาท)  ส่วนแบรน์ทำให้ร่างกายพื้นจากการหลวมครับเท่านี้  ถ้ากินทุกวันเป็นนิจแล้วได้ไม่ต่ำกว่า 3 แน่นอนครับ  ส่วนอาการปวกกล้ามเนื้อซึ่งจะเกิดหลังจากที่เราใช้งานหนักเกินไป  ให้กินยาประเภทยาคลายกล้ามเนื้อไป ( ร้านขายยาจะขายอยู่ชุดละ 12 บาท ) พักสักครึ่งวันพักผ่อนให้เต็มที่  แค่นี้ตอนดึกก็ลุยได้อีกรอบแล้วครับ  ถ้ายังรู้สึกขัด ๆ อยู่ให้ซัดพวกโสมเข้าไปด้วย  แค่นี้พลังกลับมาเต็มร้อยแล้วครับ  สูตรผมเอาไรลองดูนะครับ ผมใช้มาหลายปีแล้วตอนนี้เริ่มมีอายุยังมีแรงดีอยู่เลย   pongz
รู้ไปหมด   สงสัยจบโภชนากามด้วยอะป่าวเนี้ย
แต่ไข่ลวกกับแบรน์นี่น่าลองวะ hgjhg

Keijikung

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 20:34:28 »

เพิ่งรู้ว่าการมี... มันลำบากขนาดนี้เลยอ่ะ ดีที่ผมตอนนี้ยังมีเรี่ยวแรงบ้างเด๋ววันไหนไม่มีคงต้องใช้สูตรนี้ละ

panda500

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 20:35:12 »

ร้านชื่อร้านรุ่งฟ้า  นั้นละครับ  แต่ผมชอบเรียกอีกอย่างว่าร่มฟ้าครับ  ส่วนที่ถามว่าทำไมหลายรอบจัง  ปกติแล้วทั่วไปมัน 3 รอบนะถ้าเหมาค้างคืนอย่างนี้ผมจัดอย่างต่ำ 3 ตลอด ส่วนผมมีสูตรยาบำรุงดีเลยได้หลายรอบหน่อย  ss

แจกสูตร  การเพิ่มพลังให้ได้หลายรอบ  ทุกเช้าจัดไข่ลวกกับแบรน์เข้าไปเลย  ไข่ขอซักวันละ 3 กำลังดี  (ตอนนี้ไข่ฟองละ  2 บาท)  ส่วนแบรน์ทำให้ร่างกายพื้นจากการหลวมครับเท่านี้  ถ้ากินทุกวันเป็นนิจแล้วได้ไม่ต่ำกว่า 3 แน่นอนครับ  ส่วนอาการปวกกล้ามเนื้อซึ่งจะเกิดหลังจากที่เราใช้งานหนักเกินไป  ให้กินยาประเภทยาคลายกล้ามเนื้อไป ( ร้านขายยาจะขายอยู่ชุดละ 12 บาท ) พักสักครึ่งวันพักผ่อนให้เต็มที่  แค่นี้ตอนดึกก็ลุยได้อีกรอบแล้วครับ  ถ้ายังรู้สึกขัด ๆ อยู่ให้ซัดพวกโสมเข้าไปด้วย  แค่นี้พลังกลับมาเต็มร้อยแล้วครับ  สูตรผมเอาไรลองดูนะครับ ผมใช้มาหลายปีแล้วตอนนี้เริ่มมีอายุยังมีแรงดีอยู่เลย   pongz

ใจดี บอกสูตรเพิ่มพลังด้วยอ่าา

การบ้านเยี่ยมครับ อ่าแร้วเหนื่อยเเทนนะ เนี๊ยะ  ouiy

limited

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 21:38:43 »

คุ้มเลยทั้งคืน...เช้ามายังจัดได้อีก  kjhg

kfc13

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 02:28:42 »

มีแต่สูตรเพิ่มพลัง อยากได้สูตรลดมีมั๊ยครับ  kjhg

handnew

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 08:21:49 »

ขอลอกสูตรเพิ่มพลังบ้างนะครับ  ผมรอบเดียวก็หลับละ    เขิน

singha2517

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 08:37:47 »

พลังกายเยี่ยมมากเลยครับ
ขอบคุณสำหรับสูตรครับ
 ;kljj

rabbit

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 08:50:25 »

อ่ะ ถ้าร้านรุ่งฟ้า ก้อรู้จักล่ะ ส่วนสูตรไข่ลวกกะแบรนด์นี่น่าจะแน่นอน เพราะ ผบ. ก้อเคยทำให้กินพร้อมสายตากรุ้มกริ่ม  /jhtdc บอกได้สูตรจาก net อย่างนี้ต้องลองแล้ว ขอบคุณมากคับได้ทั้งการบ้าน ลายแทง แถมสูตรสุขภาพด้วย ;kljj

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 08:56:47 »

อิจฉาจังเยย

อิจฉาก็ไปเอาสิวะนังก๊อต

tommysiam

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:20:52 »

ตาโตๆ ผมยาวๆหน่อยรึเปล่าครับ  ถ้าใช่  สงสัยเราได้เป็นผัวร่วมสาบานกันแล้ว 

งานดีครับ     pongz

hanaka22

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:31:42 »

ท่านเอาน้ำมาจากไหนมากมายเนี้ย hgjhg

tullayut

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 11:14:49 »

ชอบน้องเปิลอะครับที่นี่ ไฟหน้าสวยที่สุด  hgjhg

anfield

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 13:37:53 »

pongz  ชอบๆๆ มียา คลายกล้ามเนื้อ ด้วย แสดง ว่า ต้อง เก็งสุดๆๆ ghjk

cmseed2009

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 14:00:04 »

ร้านอยู่ตรงไหนครับ

popcorn4202

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 15:09:26 »

การบ้านท่านนี่สุดๆ ไปเลยครับ สมกับเป็นหนุ่มพลังม้าจริงๆ
สูตรเพิ่มพลังของผมก็นอนพักผ่อนให้เต็มที่ก็เท่านั้นแหละครับ
หาโปรตีนสกัด หรือวิตามินบีรวมก็จะช่วยได้เยอะเหมือนกันครับ

ที่สำคัญที่สุด ออกกำลังกายอย่างเสมอนี่สำคัญมากครับ

jojoo

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 23:24:36 »

บะ  ได้สูตรเด็ดแล้ว  จะลองดู ปกติวันละรอบ ก็ฟ้าเหลืองแล้ว mbvc

dvdcm

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 01:18:31 »

;kljj การบ้านแจ่มครับ รุ่งฟ้า..ต้องไปลองสักหน่อย ขอบคุณสำหรับการบ้านดีพร้อมสูตรแจ่มๆครับ ผมก็มีปัญหากับการฟื้นตัวช้าครับ ครั้งเดียวก็หมดแล้วครับ บางทีไม่อยากไปหลายวันเลยครับ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 01:28:09 »

ขอแผนที่หน่อครับจำไม่ได้ละครับ vbnn fdgdfdf

dvd6699

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 07:56:33 »

ขอแผนที่หน่อครับจำไม่ได้ละครับ vbnn fdgdfdf

ไปไม่ถูกเหมือนกันอยู่ตรงไหนหว่า  เขิน

albatross

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 08:12:39 »

ไปไม่ถูกเหมือนกันอยู่ตรงไหนหว่า  เขิน

.................ให้พาไปมั้ยคับ..............เดินไปนะ ไม่ไกลหรอก........ jljhl jljhl

bestxman

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 00:04:47 »

การบ้านเยี่ยมมากคับ แต่ว่าลงทุนสูงหน่อย แต่ก็คุ้มสุด ๆ จัดไปตั้งหลายยก อิ อิ

kier3

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 11:31:05 »

ตาโตๆ ผมยาวๆหน่อยรึเปล่าครับ  ถ้าใช่  สงสัยเราได้เป็นผัวร่วมสาบานกันแล้ว 

งานดีครับ     pongz

ถ้าจะใช่แล้วครับ  งั้นเรามาสาบานเป็นผัวน้องร่วมกันเลยแล้วกัน  ดื่มหมดจอก   ;khhg

indy

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 13:03:35 »

โห้ ไอ่หนุ่มพลังช้างจริงๆ เยี่ยมไปเลยครับ การบรรยายได้อารมณ์มากมาย ขอบคุณการบ้านดีๆ ครับ  mbvc

sky_cm

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 21:35:39 »

ผ่านไปเห็นมีสวยๆหลายคนเลยครับ .,mn

livestoned

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 22:29:02 »

รอบเดียวผมก็ฟ้าเหลืองหละคับ  zad

cmseed2009

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 12:48:33 »

ร้านอยู่ตรงไหนครับใครก็ได้บอกที่คราบบบบบ

meaw_meow

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 20:18:48 »

;kljj สุดยอด ครับ สุดยอด เป็นผม ดึกขนาดนั้น รอบเดียวก็จอดครับ ง่วงเหลือเกิน

พลังเหลือเฟือจริง ๆ คนนี้  09876

arterart04

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 21:11:21 »

pongz สี่รอบนี่สุดยอดเลยคับ ผม2 ก็ไม่ค่อยไหวละ แต่ถ้ากลิ่นใหม่ก็ไม่แน่ นะ 4 รอบเนี๊ยะ  uiuo

Toramaruz

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 23:50:13 »

ไปมาเมื่อคืน มีโดนๆ บ้าง

แต่ผมโดนตัดหน้าไปก่อน  vbnn

ถามหาน้องแวว เค้าว่า ไม่ทำที่นี่แล้วอ่ะ  uilo

สุดท้าย เลยไปจบที 99 ไม่เคยไปเลย

ถามหาน้องส้ม อยู่ด้วย เลยขอลองสาวไฟหน้าใหญ่ตู้มๆ ซักที

สุดยอดครับ มีทอนกระจาย ไว้มาส่งการบ้านครับ อิอิ  .,mn