-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเปี่ยมสุขครับพี่แม็ก  (อ่าน 2015 ครั้ง)

kaitom

• บุคคลทั่วไป
การบ้านเปี่ยมสุขครับพี่แม็ก
« เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 11:08:57 »

...สามโมง.... 890
เอาไงดีฟระ ไปซาฯ รึ ไปลองนวดดี

ตัดสินใจแล้ว  สักพักรถผมก็ไปจอดอยู่ข้างตึกสีเหลือง เพราะจอดหน้าร้านใครเห็นจะสงสัยได้

เปิดประตู...สวนกับชายสองคนหน้าตาเปี่ยมสุข...... dgd
?พี่มานวดเหรอคะ? แนะทักแปลกแฮะ ?ไม่นวดแล้วที่นี่ทำอย่างอื่นได้เหรอฮะ?
น้องยิ้มตอบ
ผมเดินไปนั่งที่โต๊ะโดยไม่รอใครเชิญ เปิดแฟ้มบุคคลดูทันที เพราะน้องที่เห็นตัวเป็น ๆ อยู่ 3 คนยังไม่ถูกใจ
อืมมมมมมมม ก็ยังไม่ถูกใจ ตัดสินใจผิดซะแล้ว..น่าจะไปซาฯ  hgj

?ตอนนี้มี 3 คนค่ะ แต่เย็น ๆ จะมีมาเพิ่มนะคะ? ผมพลิกแฟ้มบุคคลไปมา ไปมา และไปมา อยู่หลายรอบ
หลับตาจิ้มเลยละกันนะ  ?คนนี้ครับ?

น้องพาขึ้นชั้นสอง  ?เปลี่ยนผ้าก่อนนะคะ  จะอาบน้ำก็ได้ค่ะ? อาบเสร็จ น้องบอกนอนคว่ำและลงมือ....ละเลงน้ำมัน  น้ำหนักมือเบาไปนีดดดดดดด แต่ผมชอบบบ
น้องพยายามไล่เส้นและนวดตามสเตปที่ได้เรียนมาจากครูฝึก
ผมว่า มันเป็นสัมผัสแห่งรัก มากกว่าการนวดเพื่อผ่อนคลาย ตรงกับจุดประสงค์ของการมาใช้บริการ mbvc

คุยสนุก เป็นกันเองครับ มีเงียบบางจังหวะที่เห็นผมเงียบซึ่งผมว่า ดีกว่าจะชวนคุยตลอดเวลา เรียกว่า ?รู้กาละเทศะ?
ผมหลับตาผ่อนคลายตัวเองอย่างเต็มที่  gooddream และมีความสุขกับการนวดโคนขาเป็นพิเศษ
น้องเปลี่ยนจากนั่งข้างข้าง มายืนเหนือหัวเพื่อกดไหล่ ปกติพอถึงท่านี้มือผมจะเอือมไปจับก้นน้องโดยอัตโนมัติ
แต่ครั้งนี้ต้องนอนทับมันไว้  dsgjsd เพราะเกรงใจป้าย ?กรุณาสุภาพกับน้องน้องด้วยจ้า? ที่เขาติดไว้

?นอนหงายค่ะ? น้องเอาผ้าอุ่นมาโปะกลางตัวผม ชโลมน้ำมันที่ท้องไม่น้อย และลูกบอลน้อยของผม สุขมากครับช่วงนี้   :P แต่ไอ้ส่วนที่ควรจะลุกขึ้นมาสนุกด้วยมันไม่ยอมลุกแฮะ  จนน้องกำมันไว้ด้วยสัมผัสที่.................นานทีเดียวครับกว่ามันจะละลาย 

?ไม่อาบน้ำให้พี่เหรอ? ผมถามหลังได้พัก น้องยิ้มตอบและปิดประตูห้องน้ำ

คชจ. 800++ 

ผมยื่นส่วนบวกบวกให้น้องตามความพอใจที่ได้รับจากบริการเปี่ยมสุข  น้องทำตาโต ?ของหนูหมดเลยเหรอค่ะ?
?หนูจะทอนให้พี่ปะหละค่ะ? น้องยิ้มแทนคำตอบ  ?แค่นี้ก็เหมือนหนูทอนให้พี่ทั้งหมดนั่นแหละ? ผมตอบในใจ  ;kljj

Lostman133

Re: การบ้านเปี่ยมสุขครับพี่แม็ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 11:15:33 »

:(  การบ้นน่าสัมพัสจริง ๆ เลย ครับ ต้องหาโอกาสไปสะแล้วเรา

soar

Re: การบ้านเปี่ยมสุขครับพี่แม็ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 11:49:54 »

บรรยายได้ใจจริงๆครับ  เคลิ้มไปกะ จขกท. ไปเลย

JuM_J

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 12:00:24 »

ขอบขุณมากคับ

-- สนุกสนานไปกับ นายจำเจ ผู้ชายอารมณ์ดี --

Mio133

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 12:01:28 »

นั้นสิ  อยากได้ แจ่ม ๆ  บ้างอ่ะ
 fdgdfdf

nan_2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 12:29:33 »

fhf การบ้านน่ารักคลับเริ่มเยอะขึ้น

ทำให้ผมต้องตัดสินใจไปซะแล้ววววว

kaze

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 12:37:38 »

:( อยากไปจังเลย

watbox

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 13:10:20 »

การบ้านดีครับ แต่ผมคิดว่าน้องอาจจะไม่ใช่สเปกท่าน จขกท  น้องชายเลยยังไม่ค่อยขยันในช่วงแรก ,mnnb

mritit

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 14:16:14 »

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆครับ อุตส่าสละเวลามาส่งการบ้าน แต่ว่าผมก็ยังอยากรู้นะครับว่าท่านkaitom  เลือกน้องคนไหน
หุหุหุ แบบว่าวันหลังจะบอกให้น้องอาบน้ำให้ด้วยครับ  ;khhg

kaitom

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 14:32:32 »

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆครับ อุตส่าสละเวลามาส่งการบ้าน แต่ว่าผมก็ยังอยากรู้นะครับว่าท่านkaitom  เลือกน้องคนไหน
หุหุหุ แบบว่าวันหลังจะบอกให้น้องอาบน้ำให้ด้วยครับ  ;khhg

ถ้าได้จิง เด๋วไปสานต่อเจตนารมย์วันนี้เรยยยคับ ;khhg

tlealone

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 15:05:11 »

พระเจ้า fhf

devilleang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 15:05:26 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆเช่นนี้ครับ

sonor

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 16:50:39 »

จะรีบไปครับ gooddream gooddream

tos77

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 17:34:20 »

มาอีกแล้วการบ้านป่วนจิต  >:( .....อยากไปวุ้ย

MR.X

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 18:04:54 »

ต้องลอง

notear

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 21:27:38 »

การบ้านเยี่ยมและน่าสานเจตนารมณ์นะคับ kjhg

test29

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 22:12:23 »

8) เคลิ้มตามเลยครับ
ต้องไปอีกแน่ 5555 ;kljj

kaitom

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2008, 08:58:56 »

การบ้านดีครับ แต่ผมคิดว่าน้องอาจจะไม่ใช่สเปกท่าน จขกท  น้องชายเลยยังไม่ค่อยขยันในช่วงแรก ,mnnb

ถูกต้องเลยครับไม่เป็กเลย  แต่ทุกอย่างทดแทนได้ด้วยบริการ และอัธยาศัยที่เป็นกันเองครับ

ว่าแต่ผ้าเช็ดตัวขอสองผืนได้ปะครับ และน่าจะแยกผ้าประคบจู๋ กับผ้าเช็ดหน้าให้หน่อย มันตะขิดตะขวงใจนะฮับ

ออ....อีกอย่างพี่แม็กน่าจะสำรองผ้าเช็ดตัวไว้เยอะหน่อยนะครับ ลูกค้าเยอะ ๆ ซักไม่ทันผ้ามันชื้นนนนน

mritit

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2008, 22:15:16 »

สวัสดีครับ
   วันนี้สั่งเด็กไปซื้อผ้ามาเพิ่ม และ ได้ ทำตามคำแนะนำของท่านkaitom  ด้วยนะครับ
ผ้าประคบแยกต่างหาก ผ้าเช็คตัว สองผืน
ขอบคุณมากๆ สำหรับคำแนะนำนะครับ

Lostman133

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2008, 22:26:11 »

;Dสุดยอดเลย เจ้า ของ กิจการมาโพส เอง แบบนี้ สุดยอด เลย ครับ  hgjhg

notear

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 23:26:41 »

ถือได้ว่าเจ้าของกิจการดูแลลูกค้าดีมากครับ

เป็นเรื่องที่น่าชื่นชมเจ้าของกิจการครับ kjhg

manspringer

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 00:12:49 »

เป็นเรื่องที่น่าชื่นชมเจ้าของกิจการครับ kjhg

แล้วเมื่อไหร่เราจะไปชื่นชม น้องๆของพี่แม๊กเค้าบ้างตาโนเลีย

Kim

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 01:01:16 »

ต้องขอ ชม คุณ แม็คเลยครับ ว่า ติดตามงานได้ดีจริงๆ

บริการหลังการให้บริการเยี่ยม ขอให้ กิจการรุ่งเรือง น่ะครับ

KIM   ;kljj

notear

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 01:28:49 »

แล้วเมื่อไหร่เราจะไปชื่นชม น้องๆของพี่แม๊กเค้าบ้างตาโนเลีย

เอาไว้เราค่อยนัดกันไปแล้วกันคับลุงแม้น

ส่วนตาลอสเนี่ยเอาไงบอกด้วยคับ kjhg

pete99

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 08:21:09 »

สวัสดีครับ
   วันนี้สั่งเด็กไปซื้อผ้ามาเพิ่ม และ ได้ ทำตามคำแนะนำของท่านkaitom  ด้วยนะครับ
ผ้าประคบแยกต่างหาก ผ้าเช็คตัว สองผืน
ขอบคุณมากๆ สำหรับคำแนะนำนะครับ

ถือได้ว่าเจ้าของกิจการดูแลลูกค้าดีมากครับ

เป็นเรื่องที่น่าชื่นชมเจ้าของกิจการครับ

;khhg พี่แม็ค เจ้าของกิจการและ  ;khhg เฮียคิม มากเลยคับ ที่สรรหาสิ่งดีดีเพื่อพวกเราชาวเว็บ

สุดท้าย   fdgdfdf  พี่แม็ค แนะนำน้องให้หน่อยจิคับ  890 เพิ่งอกหักมาอ่ะคับ   ;khhg  คับ

kimpoodong

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 09:12:42 »

:)  ตายแล้วผมไม่ได้เข้าเว็ปนาน เปี๋ยมสุข คืออะไรครับท่านเทพทั้งหลาย เคยไปนวนน้ำมันครั้งนึง เค้าเอาผ้าที่ปิดกระบี่ผมเอง แล้วเอามาเช็ดหน้าให้ผม  ไม่ขอบอบสถานที่นะครับ   :D  มีลายแทงดีๆ ต้องลองครับ สิ้นเดือนนี้จะไป เชียงใหม่แล้ว   jhkll

Justice

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 มกราคม 2019, 19:01:49 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ