-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านตอบว่ารู้สึกอย่างไรกับเว็บcmxseed  (อ่าน 10603 ครั้ง)

antro

• บุคคลทั่วไป
ท่านตอบว่ารู้ศึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 12:24:56 »

เป็นสมาชิก web นี้มาก็นานละครับ ได้ศึกษาข้อมูลการเที่ยวต่างๆก็จาก web นี้แหละครับ
แต่ตอนนี้ทำงานละแถมอยู่ไกลเชียงใหม่อีกตะหาก แต่เทคนิคที่ได้จากที่นี่ไปก็สามารถใช้ได้เรื่อยๆครับ  hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:09 โดย cmxseed »

nan_2

ท่านตอบว่ารู้ศึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 19:33:08 »

เป็นอีกสังคมที่ผู้ชายอย่างเรา ไว้แลกเปลี่ยนแนวคิดต่างๆ ไม่ใช่แค่เรื่องหื่นๆ อย่างเดียวนะครับ

ชาวเว็บของเรายังชอบทำบุญ ช่วยเหลือสังคม ฯลฯ

นอกจากนี้ยังทำให้ได้รู้จักเพื่อนใหม่ในวงการต่างๆ ทำให้ได้สิ่งอื่นๆ ตามมาอีกเยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:15 โดย cmxseed »

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 15:55:46 »

กำลังได้เช็คเมล์เลยเวลามาแล้ว

หวังว่าคงมีช่วงต่อเวลานะคับ uilo

สำหรับความรู้สึกของ ผม กับ Takizawa ต่อเวป

เป็นที่ๆมีคนหลากหลายความรู้สึก นิสัย

มาขย้ำๆรวมกัน แต่กลายเป็นผลงานศิลปะชั้นเลิศ

ได้อย่างน่าประหลาด kjhg

ถึงแม้มีทะเลาะกันทางความคิดและนิสัยที่ไม่เข้ากันบ้าง

แต่เมื่อถึงเวลาก้อกลับมารวมตัวกัน

พร้อมๆกับคำขอโทดอย่างลูกผู้ชาย

พวกผมมีความสุขที่ได้รูจักเวปนี้คับ ;khhg

ป.ล.ถึงAdmin เนื่องจากท่าน Takizawa ติดอยู่ในค่าย
ไม่สามารถออกมาตอบเองได้จึงได้คุยกับผม
ให้ช่วยฝากตอบให้ด้วย ผมจึงขอรวบเป็นกระทู้เดียวเลยนะคับ pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:21 โดย cmxseed »

onenight

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 19:05:08 »

ก็เข้าเว็บนี้มานานพอควร ได้ความรู้ไปหลายๆ สิ่ง  ได้เจอเพื่อนใหม่ สังคมใหม่ ก็ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆคน ที่ช่วยๆ กันแลกเปลี่ยน ประสบกาม กันและกัน นะคร้าบบบ  ช่วงหลังนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเท่าไร งานเข้าเยอะเลย น่ะคร้าบบบพี่น้อง ปีหน้าฟ้าใหม่ คงได้ไประเบิดอ่างกัลลล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:27 โดย cmxseed »

nu114

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 19:08:09 »

เป็นที่ให้ประสบการณ์ของลูกผู้ชายที่เงินซื้อไม่ได้และได้มิตรภาพและความเสียสละของผู้ดูแลเว็บ โดยเฉพาะอ้ายดลโดนชมก็มากโดนว่าก็เยอะแต่ก็มีกำลังใจ
จะเพื่อนสมาชิกครับขอบคุณครับที่ไม่ตัดออกจากบ้านหลังนี้  เหมือนAFเลย เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:32 โดย cmxseed »

jukkuuuu

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 17:39:54 »

ss สำหรับข้าน้อยนั้นมีความในใจ ซึ่งมิมีใครได้รู้มาก่อน แต่ข้าน้อยจะเปิดเผยตรงนี้

"กระผมมีเพื่อนเพื่อนอยู่กลุ่มหนึ่ง        เป็นกลุ่มซึ่งมีหัวใจ " ใคร่ " ศึกษา
ช่วยกันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ตลอดมา      ช่วยสรรหาสิ่งดีๆ แก่พวกเรา

มีอะไรก็แชร์และแบ่งปัน                   เล่นเกมส์บ้างบางวันไม่มีเศร้า
แบ่งกันชนะแบ่งกันแพ้นี่แหละเรา        แบ่งกันเศร้าแบ่งกันสุขอยู่ด้วยกัน

บีบีกัน ไม่ได้ไปแต่พอรู้                    มีที่สู้ที่หลบช่างสุขสันต์
ต่างเรียนรู้กลศึกกันและกัน               ลีลานั้นต่างกันไปช่างดูดี

บ้างงดเหล้า ถวายเทียนเข้าพรรษา     ให้เป็นคนที่อยู่อย่างสมศักดิ์ศรี
บ้างชวนกันเล่นกีฬาแข็งแรงดี            บ้างก็มีกินเหล้าเย้าแหย่กัน

สังคมนี้ใครมาดีเราดีด้วย                  สังคมนี้มีน้ำใจให้แก่กั๋น
ช่วยให้สร้างความรักและผูกพัน          อยากเข้าเว็ปนี้ทุกวัน ไม่ เบื่อ เลย"

แหะๆ จบดีก่า ชักมั่วแล้วตรู

ผมเองคับ Jukkuuuu ไปล่ะ อิอิ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:37 โดย cmxseed »

yokeygam

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 19:37:18 »

มิตรภาพ ของ CMX นี่ บอกได้เลยว่าสัมผัสได้ ครับ  เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:41 โดย cmxseed »

hooligan

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 10:16:57 »

ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบท่องราตรีครับ ติดตามมานานครับเวปนี้ และจะติดตามต่อไป แต่ไม่ค่อยมีการบ้านส่งอะคร๊าบ fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:36:47 โดย cmxseed »

man69

Re: ท่านตอบว่ารู้ศึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 20:22:47 »

เดด สมกับสโลเกนครับ  เขิน สังคมผู้ชายอาภัพรัก

chefbb

Re: ท่านตอบว่ารู้ศึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 20:24:01 »

เข้าเวปนี้ทุกวัน  ตอนแรกที่เข้าเพราะต้องการหาสถานที่ท่องเที่ยวกลางคืน พอได้รู้จักกับเวปนี้แล้ว  ทำให้รู้สึกว่าเวปนี้ให้มากกว่าสถานทีเที่ยวต่างๆ  เพราะเวปให้เพื่อนที่จริงใจต่อกัน เพื่อนที่เข้าใจว่าผู้ชายอย่างเราๆ   เวปนี้ให้มิตรภาพดีๆ กับสมาชิกท่าน  ถ้าท่านไมได้เข้าเวป ไม่ได้มารู้จักกับสมาชิก  ร่วมกันทำกิจกรรมต่างๆ  ท่านจะไม่รู้่คำว่า  มิตรภาพดีๆ  ระหว่างเวปและสมาชิกนั้นยิ่งใหญ่มากเพียงใด  

ผมรักเวปนี้  มิตรภาพของพวกเราจะยั่งยืนตลอดไป

gosty

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 20:45:07 »

ถ้าย้อนเวลากลับไปได้

ผมจะไม่เข้าเวปนี้

เพราะมันทำให้ผมเสียการเสียงาน

วันๆต้องตื่นมาเปิดดูเวป

ไปไหนก็ดูเวปผ่านมือถือซึ่งมันกินแบตครับ

วันๆก็ชวนกันไป อ่างบ้าง นกป บ้าง

ซึ่งจิงๆผมอยากนั่งกินเหล้าซึ่งมันเปลืองเงินที่ผมจะกินแสงโสม

แถมไม่พอเวลาวุ่นๆก็โทรมาชวนเล่นไพ่ซึ่งผมเล่นไม่เป็น

ไปถึงก็โดนพระเหน่งซ่อนไพ่

จัดกิจกรรมทีก็เข้าเนื้อผมไม่รวยนะครับแค่มีเงินเก็บล้านสองล้าน

ไม่พอๆยังโดนรุมปะนามว่าเป็นสมพารอีก

โดนรุมด่ารุมปะนามเห้อๆๆๆๆๆๆ

ใเมื่อแก้ไขอะไรไม่ได้ก็จงสนุกกับมันจบข่าว

ลืมไปถ้าเป็นไปได้อยากย้อนเวลา

ไปเปลี่ยนชื่อในเวปว่า

พระเอก

หรือไม่ก็

สมภารครับ

p_nuin

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 21:23:38 »

เข้ามาอยู่เว็บนี้เสียเมียไป 2 คนแล้ว uilo เมียน่ะหาเมื่อไหร่ก็หาได้แต่มิตรภาพในเว็บนะหายากบางครั้งคิดอะไรไม่ออกรู้สึกท้อแท้พอเข้าเว็บเจอเพื่อนๆหัวอกเดียวกันเจอความคิดที่หลากหลายทำให้เราสามารถมองปัญหาได้หลายมิติรู้สึกว่าเราไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวและเราก็ไม่ใช่มีปํญหาคนเดียวขอบอกได้เลยว่า ขอบคุณ cmxseed ขอบคุณจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;khhg

Aoddy

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 21:49:36 »

เอาเป็นว่า เกิดมาเพิ่งเจอสังคมแบบนี้  ;kljj

ผมว่ามันคือสิ่งดีๆ อันดับต้นในชีวิตผม hgjhg

albatross

Re: ท่านตอบว่ารู้สึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 01:29:02 »

.........ก็เหมือนกับที่ทุกๆคนบอกอ่ะ เหมือนเป็นบ้านหลังที่2-3 มีความอบอุ่น ความจริงใจให้กัน........

มีกิจกรรมให้พบปะ สังสรรค์ หรือได้เจอเพื่อนๆพี่ๆที่คุยถูกคอกัน......กับเงินที่เสียไป สำหรับกิจกรรมเหล่านี้ แลกกับการที่ได้รุจัก เพื่อนๆ พี่ๆ ที่จริงใจ นับว่าคุ้มมากมายคับ......

dvd6699

Re: ท่านตอบว่ารู้สึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 06:44:45 »

รักทุกคนครับ

nokkapoot

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 08:10:09 »

ไม่รู้ว่าจะบอกความรู้สึกกับเวปนี้ได้อย่างไร รู้แต่ว่าวันไหนไม่ได้เข้ามันจะลงแดง

popcorn4202

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 09:41:10 »

เพิ่งเห็นกระทู้นี้จากทาง pm ครับ ตอนแรกผมมาหาข้อมูลนวดกะปู๋จากเว็บนี้ครับ และมีห้องพาราไดซ์ด้วย
แต่ไปๆ มาๆ มองไม่เห็นห้องนี้ มารู้อีกทีต้องมี 100 กระทู้ถึงจะเห็น ก็ตอบมั่งไม่ตอบมั่งมาเป็นปี
จากนั้นชีวิตแปรผันไม่ทำงานประจำมาหุ้นกับเพื่อนทำกันเองก็มีเวลาเยอะขึ้น โพสกับส่งการบ้เานกระจาย
จนติดเว็บนี้งอมแงม ผมเป้นสมาชิกเว็บบอร์ดก็หลายเว็บ แต่มีเว็บนี้แหละครับที่โพสเป็นพันกระทู้

มิตรภาพที่ได้มา เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่รู้จักจากที่นี่ก็บอกได้คำเดียวว่า สุดๆ ครับ เหมือนสนิทกันมานานทั้งที่รู้จักกันแค่แป๊บเดียว

mommamman

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 12:54:29 »

อยู่ตรงนี้ เสมอ แอบมาดู อยู่เรื่อยๆ นะครับ

j007

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 14:28:32 »

รักทุกคนครับ

ผมก็รักพี่เช่นกันครับ ผมก็รักทุกคน....... เขิน

gosty

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 15:10:49 »

เมื่อไหร่จะย้ายไปที่เดิม

จะให้มดมาซึ้งกันเองทำไมนาน

smallworm

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 17:28:18 »

ตอนแรกหนอนน้อยก็คิดจะเล่นสนุกๆไปวันๆ แต่ไปๆมาๆ รู้สึกว่าเวปCMXSEEDให้ความสุขกะหนอนน้อยมากมายเลย และตอนนี้หนอนน้อยจะเอาเวปนี้เป็นที่ทำมาหากิน เป็นเวปขายหวย มดทุกคนจะต้องเอาหวยไปขาย จะยึดอำนาจมด จะเปลี่ยนคำเรียกมดทุกคนเป็น หนอนเบอร์1 หนอนเบอร์2 ... หนอนเบอร์99 และสุดท้ายจะเอาเวปนี้ทำฮาเร็มส่วนตัวของหนอนน้อย วะ55555  uiuo

mormor1973

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 21:29:29 »

ผมรักเวปนี้$ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาครับผม

don

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 18:58:40 »

zad  ผมหลงมาเรื่อยๆๆๆๆจนคิดว่านี้เป็นครอบครัวไปละ ouiy

ChiMeRa

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 19:13:37 »

รู้สึก มีเพื่อนมากขึ้นครับ ก็ดีนะครับ ได้แลกเปลี่ยนมุมมองต่าง ๆ อีกมากมาย

BASICC

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 03:32:09 »

เป็นเวป ที่ ทำให้ผมเปิดโลก กว้าง ได้เรียนรู้ สิ่งใหม่ๆ ได้รับรู้ว่า ยังมีสิ่ง สายงาม ลึกลับน่าค้นหาอีกมากมาย ในยามค่ำคืน อิอิ  /jhtdc

lunaG

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 13:33:26 »

เว็บดีไม่ดีอยู่ที่ตัวคน ผมว่าที่นี่มีทั้งดีและไม่ดี

เคยเสพติดเว็บแต่ตอนนี้หักดิบได้แล้ว

ยังคงมีมิตรภาพดี ๆ เหลืออยู่ไว้ให้ที่นี่เสมอครับ~*

rm

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 13:46:20 »

จำได้ว่าเปิดหารูปนักศึกษาสาว พิมพ์ในกูเกิ้ลแล้วเว๊ปนี้ขึ้นชื่อมา เข้ามาดูปุ๊ปติดงอมแงม มาทำงานตอนเช้าต้องเปิดเวปนี้ค้างไว้ที่หน้าจอเลย

สาระีดีๆมีเยอะ...ที่ไร้สาระก็เยอะ แต่ไหงติดงอมแงมงี้หว่า

pongz pongz pongz

faifai

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 14:02:19 »

ได้มิตรภาพดีๆๆๆจากคนที่เราไม่เคยรู้จักไม่เคยเห๊นหน้ากัน แค่เราคุยโต้ตอบกัน มีรัยถามกัน มีรัยบอกกัน นี้แระมิตรภาพในสังคมออนไลน ให้ความรู้เยอะมากเจงๆๆๆ

รักเว๊บนี้น่ะคะ ขอบคุนสำหรับทุกอย่างคะ แล้วก้อเพ่ๆๆที่น่ารัก น้องๆที่น่ารัก

prof.big

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 14:09:15 »

จำไม่ได้ครับว่าครั้งแรกเข้ามาได้ยังไง แต่ตอนนี้ได้สาระ ความรู้ และข้อมูลต่างๆ รวมถึงมิตรภาพดีๆครับ และได้รู้จักมดท่านนึง ซึ่งเป็นคนที่ไม่เคยรู้มาก่อนเลยครับ ทั้งๆที่ทำงานก็รู้จักกันดีด้วย ฮ่าๆๆๆๆ

kittiwan

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 15:22:19 »

เวปสร้างสรรค์ และทำลายในเวลาเดียวกัน ขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของแต่ละบุคคล ว่าคิดอย่างไร สำหรับผมอบอุ่นมาก ได้มีเพื่อนจากที่นี่ พบมิตรภาพดีๆ เพื่อนดีๆ จากที่เมื่อก่อนมาอยู่เชียงใหม่มาปีกว่าๆ ไม่รู้จักใคร ได้พบมุมมองใหม่ๆ สถานที่เที่ยวกลางคืนสำหรับคนเหงาๆ ร้านกินเหล้าสำหรับคนขี้เมา และอื่นๆ อีกมากมาย โดยรวมแล้วดีมากครับ ไม่เสียดายที่ได้รู้จักเวปนี้ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ นิสัยดีกันทุกคน
ไม่ทิ้งกันครับ ถ้ามีกิจกรรมกินเหล้า ทำบุญ บริจาคเลือด หรืออะไรช่วยได้ก็จะร่วมด้วยช่วยกันครับ วันไหนไม่เข้าเวปรู้สึกขาดๆอะไรไปอย่าง เช้ามาก็เข้ามาดูแล้ว เสพติดจริงๆ เวปอะไรวะเนี่ย ...............
โดนจริง โดนใจ โดนไปหมด อยู่กันนานๆครับ..............................  ;khhg เดด

gosty

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 16:08:14 »

^
^
^
รานกินเหล้าสำหรับคนขี้เมา

ระบุเจาะจงด้วยครับมีคนเสียหายเยอะ

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 16:33:47 »

มันขึ้นอยู่กับว่าเราจะหยิบเอาสิ่งที่ดีดีมาใช้หรือเปล่า แต่เวป ก็คือเวป ไว้สำหรับแนะนำ แนวทางหรือช่องทางเท่านั้นเอง
บางคนก็เข้ามาแค่อ่าน บางคนอ่านไปเพื่อไปปฏิบัติต่อ ก็มีหลายแบบหลายแนว ขอบคุณครับ เดด เดด

mamai

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 17:23:49 »

ทุกอย่างมีทั้งข้อดีและข้อเสียของมันคะ
อยู่ที่ว่าเราเลือกที่จะเข้ามาทำอะไรและมาดูอะไร
เรื่อง กามรมณ์เป็นเรื่องธรรมชาติสำหรับมนุษย์ ถ้าเราไม่เรียนรู้มันเราก็จะไม่รู้จักมันใช่มั๊ยย??
 รู้สึกเหมือนมีเพื่อน มีลุง มีปู่ มีพ่อ มีศิราณีที่ดีในเวลาเดียวกัน
เหมือนเปนครอบครัว ครอบครัวหนึ่งเลยเนอะ...อิอิ
 09876 09876

chocokizz

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 18:31:09 »

เข้าเว็บนี้ได้เดือนกว่าเองล่ะมั้ง
แต่รู้สึกเข้ามาแล้วผูกพันนะคะ
เป็นสังคมเล็กๆที่อบอุ่น
รักเว็บนี้ค่ะ

j007

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 02:01:03 »

ทุกอย่างมีทั้งข้อดีและข้อเสียของมันคะ
อยู่ที่ว่าเราเลือกที่จะเข้ามาทำอะไรและมาดูอะไร
เรื่อง กามรมณ์เป็นเรื่องธรรมชาติสำหรับมนุษย์ ถ้าเราไม่เรียนรู้มันเราก็จะไม่รู้จักมันใช่มั๊ยย??
 รู้สึกเหมือนมีเพื่อน มีลุง มีปู่ มีพ่อ มีศิราณีที่ดีในเวลาเดียวกัน
เหมือนเปนครอบครัว ครอบครัวหนึ่งเลยเนอะ...อิอิ
 09876 09876

มะใหม่ค่ะ เรื่องกามาฯ ไม่มีนะค่ะ แค่พวกหื่นไปทำอะไรกามๆ เท่านั้น ที่นี่มีแต่สิ่งดีๆ อย่างห้องธรรมะ ลองเข้าซิค่ะ

ปล. พี่ดลครับ ผมเพิ่งรู้ว่าพี่หลงเข้ามาเวปนี้...เหอะๆ ราชพฤษ?

Lostman133

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 02:20:36 »

pongzเดี่ยวมาตอบ kjhg

blend_man17

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 08:37:05 »

เปลืองตังค์   ว่าจะหยุดๆ   แต่ก็ได้ลายแทงมาทุกที   เลยหยุดไม่ได้   ต้องเข้าทุกวัน   แล้วออกไปแทงทุกที
รักทุกคนนะ จุ๊บ จุ๊บ mbvc

kittiwan

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 12:28:27 »

^
^
^
รานกินเหล้าสำหรับคนขี้เมา

ระบุเจาะจงด้วยครับมีคนเสียหายเยอะ
ร้านหอนบ้า (สมภารกินไก่) มั้ง............อิอิ kjhg

kity

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 12:30:50 »

จะคิดถึงเวปนี้ทุกครั้งที่มีโอกาสมาเชียงใหม่  fdgdfdf

where

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 13:39:48 »

คงจำความแค่ได้ที่ว่า มิตรภาพไร้พรมแดน จริงๆครับ

ami_amilie

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:14:16 »

CMX  เป็นไกด์ไลน์  ในหลายๆเรื่องไปแล้ว   

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ  ที่แบ่งปันเรื่องราว , ความคิด     อ่านแล้วมีทั้ง สนุก  นั่งยิ้ม  ขำ  อึ้ง!  ตื่นเต้น  เหมือนได้อยู่ในโลกลึกลับของผู้ชาย 

ขอบคุณค่ะ   ^^

paholkarn

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:42:22 »

CMX  เป็นไกด์ไลน์  ในหลายๆเรื่องไปแล้ว   

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ  ที่แบ่งปันเรื่องราว , ความคิด     อ่านแล้วมีทั้ง สนุก  นั่งยิ้ม  ขำ  อึ้ง!  ตื่นเต้น  เหมือนได้อยู่ในโลกลึกลับของผู้ชาย 

หึหึ ระวัง จะ ถลำ ตัว นะคะ

แรกๆ พี่ ก็ เปน คนดี ธรรมะธรรโม ค่ะ พอเข้ามาใน เวป ได้ สามเดือน เปลี่ยนเปนคนละคนเยย jljhl

kittiwan

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:45:11 »

หึหึ ระวัง จะ ถลำ ตัว นะคะ

แรกๆ พี่ ก็ เปน คนดี ธรรมะธรรโม ค่ะ พอเข้ามาใน เวป ได้ สามเดือน เปลี่ยนเปนคนละคนเยย jljhl
ธรรมมะหรือธรรมโม๊ะครับพี่....................... kjhg

ami_amilie

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:18:08 »

แหะัๆ   ^^"   ว่าจาศึกษาเอาไปทำการบ้านส่งจารย์

ปล. เรียน จิตวิเคราะห์อยู่   555

racegal

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 18:18:50 »

รู้สึกดีค่ะ ..

แล้วคิดว่า จะ ดีไปกว่านี้ ขึ้นเรื่อยๆ 

uiuo

nuttikon

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 18:59:33 »

fdgdfdf อ่านแล้วเสียวดี ลายแตงมีเยอะ อำนาจมืดเยอะเช่นกัน  ouiy

KopkE

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 16:09:26 »

บอกได้คำเดียวว่า "มีแต่มิตรภาพ"

เขิน เขิน เขิน เขิน

wonderkid

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 18:18:32 »

เป็นเวปที่อบอุ่นครับ แม้หลายๆคนอาจจะไม่รู้จักกันแต่มีความห่วงใยดีๆให้กัน
ผมอยู่กับเวปนี้มานานครับ แต่ด้วยหน้าที่การงานจึงอาจจะไม่มีเวลามากนัก
รู้สึกจะโดนปลดจากห้องวีแล้วก็รู้สึกใจหายครับ
ยิ่งช่วงนี้ต้องอยู่ต่างจังหวัดด้วย เวลาว่างก็จะเข้าเยี่ยมพูดคุยแสดงความคิดเห็นเสมอครับ
ยังไงก็รักเวปนี้เหมือนเดิมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม 2010, 18:30:42 โดย wonderkid »

tikizawa

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 19:09:58 »

ผม ก็ เป็น คนๆ หนึ่ง ที่ติดตาม เวปมาตลอดแม้ บางครั้ง บางงาน จะไม่ได้ ออกเที่ยวกับทางเวป แต่ก็ ชมผลงานมาโดบตลอด...
มีแค่ 3 ข้อ ที่ผมเปิดเวปนี้ตลอด....

1. ชอบ

2. ชอบ

3. ชอบ

b.chouy

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 19:28:28 »

ดีครับเวบนี้  ได้ผ่อนครายได้รู้จักอะไรหลายอย่าง แต่ก็ไม่เคยร่วมกิจกรรมกับเพื่อนๆ  ผมก็อยากทราบว่า CM อื่นๆเป็นเครือเดียวกันหรือเปล่า