-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณท่านเทพSonorครับ(บัตรพริตตี้)  (อ่าน 1126 ครั้ง)

อาตี๋

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณท่านเทพSonorครับ(บัตรพริตตี้)
« เมื่อ: 07 กันยายน 2008, 22:18:22 »

เนื่องด้วยมีการประมูลบัตรพริตตี้คลับเพื่อสมทบทุนซื้อกล้องให้กับทางเวป ผลปรากฎว่าท่านSonorประมูลบัตรน่ารักคลับได้ หลังจากนั้นท่านเทพSonorได้
นำมามอบให้กระผม เพื่อให้กระผมไปลองคิวซีดู ;khhg กระผมจึงใคร่ขอขอบคุณท่านมา ณที่นี้ด้วยนะครับ แต่ว่าตอนนี้นั่งเหง่าอยู่ร้านเน็ตที่พะเยา เลยอาจจะยังไม่ได้
ไปทดลองบัตร ถ้ากลับไปแล้วกระผมจะลองไปทดสอบดูนะครับ (ว่าแต่ว่าท่านเทพใดๆพอมีลายแทงที่พะเยา วานส่งพีเอ็มลายแทงมาให้ข้าน้อยหน่อยเถิด lkkjjh
ขอบคุณล่วงหน้าละกันนะครับ จะเข้าโรงแรมแล้ว gooddream ดีนะยังมีร้านเน็ตข้างโรงแรมให้เล่น ไม่งั้นเหงาตายเลย หึหึ งานนะงาน ชอบให้มาทำต่างที่ต่างทางอยู่เรื่อยเลย
เซ้งเป็ด) wq สุดท้ายขอบคุณท่านเทพSonorมากครับสำหรับบัตร inlove

cmman573

Re: ขอขอบคุณท่านเทพSonorครับ(บัตรพริตตี้)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2008, 23:03:29 »

หึๆๆๆ ท่านพี่อาตี๋สงสัยแอบไปเที่ยวแถวร้านรอบๆกว้านพะเยาแน่ๆเลย อิๆๆ

Sylar

Re: ขอขอบคุณท่านเทพSonorครับ(บัตรพริตตี้)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 01:28:44 »

คิวซีแล้วส่งการบ้านด้วยเน้อ

watbox

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 10:04:06 »

ประมูลได้มาเหมือนกันครับ ยังไม่ได้จ่ายตังกะจะไปใช้ก่อนผ่อนทีหลัง อิอิ kjhg kjhg kjhg

pass07

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 10:07:08 »

ไปแล้ว อย่าลืมการบ้าน นะท่าน  fhgj ส่งมาด้วย kjhg

อาตี๋

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 17:07:14 »

ยังไม่ทันได้ไปเลยเจ้าSylar ทวงการบ้านกันแล้วเหรอเนี่ย ห๊า >:( บอกว่าอยู่พะยาว พะยาว เข้าใจป่าว ฮึ

Sylar

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 17:11:32 »

ยังไม่ทันได้ไปเลยเจ้าSylar ทวงการบ้านกันแล้วเหรอเนี่ย ห๊า >:( บอกว่าอยู่พะยาว พะยาว เข้าใจป่าว ฮึ
เมื่อตอนบ่าย2ไปกาดสวนแก้วเลยแวะดูแคทตาลอครูปน้อง น้องไอซ์น่ารักมากแต่ไม่มาทำงาน อดเสียตังเลย อิอิ

อาตี๋

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 17:14:08 »

เมื่อตอนบ่าย2ไปกาดสวนแก้วเลยแวะดูแคทตาลอครูปน้อง น้องไอซ์น่ารักมากแต่ไม่มาทำงาน อดเสียตังเลย อิอิ
ไอซ์ไหน ใช่ไอซ์อพิษสดา กิ๊กเก่าเค้าป่าวตะเอง

อีโต้

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 17:38:06 »

ขอให้ถึง "พะเยา" นะครับ ท่าน  เขิน

อาตี๋

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 20:35:07 »

ขอให้ถึง "พะเยา" นะครับ ท่าน  เขิน
ขอบคุณครับท่านอีโต้ แต่ดูยังไงก็คงลำบากอยู่นะครับ ยังไงก็ขอบคุณครับ

mormor1973

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กันยายน 2008, 22:43:01 »

QC oh god mbvc