-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยปั้มน้ำมันในเชียงใหม่  (อ่าน 1472 ครั้ง)

mammos69

• บุคคลทั่วไป
เตือนภัยปั้มน้ำมันในเชียงใหม่
« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 08:43:25 »

ไม่นานมานี่ผมกับท่านzedan ได้ไปปลดทุกข์ ที่ปั้ม jet แถวคูเมืองก่อนถึงตลาดช้างเผือก ข้างวัดโลกโมลีย์ ระหว่างอยู่ในห้องน้ำได้มีคนโลกจิต เอาน้องน้อยออกมาโชว์ ลอดข้างใต้ให้ท่าน Zedan ดูท่านzedan เห็นตกใจจนขี้แตก สงสัยไม่เคยเห็นของดี ส่วนผมออกมาล้างมือที่อ่างเห็นมีการซื้อขายยาเสพติด ของนักศึกษา ดูแล้วมันเป็นแหล่งมั่วสุม ไม่ปลอดภัย จึงแจ้งเตือนมายังเพื่อนๆ สมาชิกครับ เผื่อตอนกลางคืนจะได้ระวังตัวกัน :P >:D

reew

Re: เตือนภัยปั้มน้ำมันในเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 08:54:36 »

ปั้มใกล้ๆกับ ก๊อดซีล่าหรืิอป่าวคับ

mammos69

Re: เตือนภัยปั้มน้ำมันในเชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 08:58:52 »

คงงั้นมั้งครับ หรือว่าแถวซีดซาดดีครับท่านReew O0 O0 O0

zedan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 18:15:16 »

มีลูกมีหลานอย่าลืมบอกเน้อ >:D >:D >:D

notear

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2007, 00:10:52 »

ใช่ครับผมเคยเห็นเด็ก zap มั่วสุมกันเป็นกลุ่มเลย
 >:D

JuNeO

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2007, 06:16:50 »

พอดีมีญาติทำปั๊มอยู่ กลางคืนพี่ท่านท่าจะเห็นหน้าลานโล่งๆ ครับ..ทำโดนัท+เบิร์นยางโชว์กันที่หน้าลานเลย เซฟิโร่สีขาว ทะเบียน ลพ.XXXX  >:D

ไม่สมควรนะครับ ในปั๊มน้ำมันนี่อันตรายมากๆ หากเกิดประกายไปนิดเดียวตอนเติมน้ำมันนี่ อะไรจะเกิดต่อไปนี่ไม่อยากคิดเลย

พูดถึงปั๊มน้ำมันหลายๆที่ในตัวเมืองตอนนี้ บางทีน่ากลัวอ่ะ เด็กแซ้บเพียบจอดแมงกะไซค์เป็นกลุ่มๆ จะเบาหนักยังไง ก็ระวังหน่อยนะครับ

บางทีเอาน้องๆเด็กๆนั่งรอเราในรถ ตัวเองไปฉี่ ก็บอกให้เค้าระวังตัวด้วย  และอย่าวางของมีค่าที่เบาะคู่หน้าหรือคอนโซลอ่ะครับ

ทุบเปรี้ยงเดียว กว่าจะล้างตูดแล้วออกมาดู มันไปกันไกลแล้วอ่ะครับ  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2007, 06:19:14 โดย JuNeO »