-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ไปดู แม่ค้าขายหมูที่ น่ารัก+X+ขาว ที่สุดในเชียงใหม่(มีหลายคนด้วย)  (อ่าน 39440 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

อยากให้ไปดู แม่ค้าขายหมูที่ น่ารัก+X+ขาว ที่สุดในเชียงใหม่(มีหลายคนด้วย)

พอดีวันนั้นไปตลาด กะเด็กผม มา ก็กะ จาไปซื้อหมูซักกะหน่อย ง่วงก็ง่วง ร้อนด้วย ไม่มีอารมณ์เลย เดิน ตลาด กะ สาว นี่
แต่พอมาถึง ที่ขาหมู เด็กผม มัน อวด นัก อวดหนาว่ามีของดี(มันจะมีได้ไง อะ ขายหมู นะ ไม่ใช่มีโคโยตี้ซักกะหน่อย)
พอเดินเข้ามาถึง เท่านั้นละคับท่าน โอโห แม่ค้า มัน X สาดดด สุดจะ บรรยาย พูดก็เพราะ ยิ้มก็หวาน ผมนี่ยืน อิ้งไปซักพัก
คนข้างๆก็ มีอารมณ์เสียเล็กน้อย อิอิ บอกทีหลังไม่พามาละ มอง ซะ ตาค้างเลย

มีสวยๆหลายๆ คนคับ ว่างๆ ก็ไปซื้อ หมู ในตลาดธานิน นะคับ รับรอง ไม่ผิดหวัง

Johny Depp

,mnnb ผมเคยเจอแล้ว น้องเค้ามีแนวการตลาดที่ไม่เหมือนใครจริงๆ . . . . . . . คอนเฟิร์ม l;kjh

babykop

ไปจ้องมากๆ จะโดนปังตอมั๊ยเนี่ย  6trf

giantcock

ในตลาดธานิน แถวๆ ม. ราชภัฎเชียงใหม่ ไปที่ โซนขายหมู รับรอง ไม่ผิดหวัง

virgin_killer

ขอผู้กล้า ส่งการบ้านแม่ค้าหมูด้วยครับ
 fhgj

alica

เห็นมานานละเหมือนกันครับ แบบว่าคนขายสวยอ่ะ x ด้วย
แต่ว่าไอ้ที่อยู่ข้างๆน้องเค้านี่ สามีอ่ะป่าวครับ กัวปังตอเหมือนกันอ่ะ ดูโหดใช่เล่นเลย

นู๋เติ้ล

อยากเหนมั่ง น่าจะมีรูปปลากรอบ อิอิ

;D ;D

pirap

ZOIDS

เปิดแนวใหม่หรือท่าน   fdgdf

sanop

ลองเค้าสับหมูวันนึงเป็นร้อยโลได้ รับรองว่าแหนมของท่านแค่สกิดก็ขาดแล้ว

nirvana1982

เวรกรรม ขนาดไปตลาดยังจาหื่นกันอีก  piuyty

man69

:-[ เย็นนี้ต้องไปเดินตลาดซะแล้ว  09876บ่้านยายผมอยู่ในซอยเจดีย์ปล่องครับ  kjhg

asus16x

...ช่ายๆน่ารักมากๆขอยืนยัน..แต่ว่าได้เพียงแค่มองเพราะ ผบทบ..ไปด้วย... uilo

tikizawa

pulohid

เคยเห็นเหมือนกันครับ ร้านแถวประตู แต่เห็นผู้ชายแล่หมูอยู่ข้างๆหน้ากลัว ghjk

mormor1973

มีหลายคนด้วยหรอ จะไปดูนะ

watbox

กำ
ไม่เคยเดินไปซื้อมู๋เลย ซื้อแต่อาหารสำเร็จรูป เดินไปดูเฉยๆๆ แล้วถ่ายรูปมาได้ป่าวอ่ะ ตรุจะตายไหมฟระ 890 890

giantcock

ได้ข่าวจากเพื่อนๆผมที่ขาย เบเกร์รี่ในตลานธานินคับ น้องเขาอายุ 22 พ่อเขาเอาลูกสาวมาขายหมูคับ ทั้ง 2 คนเลย ว่างๆลองไปดูคับ

3p

ลองเค้าสับหมูวันนึงเป็นร้อยโลได้ รับรองว่าแหนมของท่านแค่สกิดก็ขาดแล้ว

ประเด็นน่าเป็นห่วงนิ แหนมขาด(อย่าลืมเก็บมาต่อนะท่าน) 6trf  dfbgdfsh

paholkarn

เคยได้ข่าวเหมือนกัล เด๋วต้องลองไปดู ซะแว้ว ขอบพระคุณที่แนะนำ ;khhg

nuttyorion

น่ามีปากอบด้วยนะคับ....เสียดายจัง... ghfg

Ninja

เดี๋ยวน้องเค้าจะสงสัย...ทำไมพักหลังนี้มีคนมาเดินดูเค้าบ่อยจัง  ;D

ไว้จะหาโอกาสรีบไปดูซะแร้ว อิอิ   :-[

P_Mini

คอนเฟริ์มครับไปซื้อบ่อย อิอิ

hooligan

ใกล้บ้านเลยครับ เดี๋ยวต้องแว๊บเข้าเขียงหมูเช็คของซะหน่อย jhkll

mmppp

ต้องไปกี่โมงครับ  mbvc อยากเห็นจังเลย

test

ท่าที่กาด ธานิน ก็ เคยไป น่ารักจิงๆ เห็นใส่ชุดพละ ของ Lcc

แต่ที่สวยไม่แพ้กันก็ กาดเมืองใหม่ รู้จักกัน ต่อนเล่นเอ็ม ได้เมลมาจาก mthai

แต่เห็น ลีลา การ หั่นเนื้อแล้ว กลืนน้ำลาย เอือกเลย

ZOIDS

Trend แม่ค้ามาแรงจริง ๆ  hgjhg

man23th2004

โห เอาปลากรอบมาอวดกันหน่อยจิครับ

Kachinowa

ไม่ทราบว่า ใช่เขียงหมู แถวสองจากซ้ายหรือป่าวครับ
มีแถวสองกับแถวสาม เป็นร้านหันหลังชนกัน
ผมเข้าใจถูกหรือป่าว

ไปซื้อประจำ สามชั้นกับ ไส้ เอามาย่างกินกะเหล้าที่บเาน ประหยัดงบ อิอิ  hgjhg

น่ารักด้วยคนครับคอนเฟริม  hgjhg

watbox

ท่าที่กาด ธานิน ก็ เคยไป น่ารักจิงๆ เห็นใส่ชุดพละ ของ Lcc

แต่ที่สวยไม่แพ้กันก็ กาดเมืองใหม่ รู้จักกัน ต่อนเล่นเอ็ม ได้เมลมาจาก mthai

แต่เห็น ลีลา การ หั่นเนื้อแล้ว กลืนน้ำลาย เอือกเลย
กาดเมืองใหม่ร้านไหนอ่ะ จะไปดูมั่งอ่ะ ช่วงนี้เดินสายดูมู๋ kjhg kjhg

tiaaui

แล้วคนในบอร์ดนี้จะกินหมูกัยเยอะขึ้น  ???

tikem

อยากเห็น ฝากใครไปถ่ายรูปมาให้หน่อย

giantcock

ขอผู้กล้าไปถ่ายรูปมาหน่อย   (ถ่ายนะง่าย แต่หลังจากนั้นสิ ไม่รู้เป็นยังไง มีดคมซะด้วย อะ)

AZURA3232

ทำอะไร  รักษาเงาหัวไว้บ้าง เท้อออออ  ท่านท่านทั้งหลาย poiu iyor uoiou

paholkarn

อืมมม.. dsgjsd รอต่อไปม่ะไหวแล้ว จารีบไปดู

profesionalz

ใกล้บ้านๆ เย็นนี้ไปดูๆ

medsms

รบกวนขอ ปลากรอบ ด่วนเลยนะท่านๆ

ขอบคุณมากๆก้าบ  ;khhg 55555

ว่าแล้วก็นะ ได้แต่ จินตนการ ต่อไป

jeerasak wilaipun

eaglezz

ไปดูมาละ ใช้ได้เลย รอหัวหน้าแก้งส่งการบ้าน นะ poiu kjhg

tikem

รอดูการบ้านล่ะครับ

chai32

hgjhg hgjhg ดอเคครับอ่านรู้สึกอยากทานหมูกะทะขึ้นมาเลยต้องรีบไปซื้อหมูลเย็นนี้ 555

tikem

ไม่เย็นนี้ ก้อเย็นพรุ่งนี้จะต้องไปดูให้ได้ครับ

cooltea79

ขอผู้กล้า ส่งการบ้านแม่ค้าหมูด้วยครับ
 fhgj

ท่านนั่นแหละ ส่งการบ้าน มาเยยย

paholkarn

ไปดูมาแล้วคับ โอ้วว..แจ่มทั้ง 2 คน ครับ เป็นแผงหน้าประตู ทั้งสองคนหันหลังเข้าหากัน คนที่อยู่แผงด้านขวา จาดูอวบๆแน่นๆ หน้าผากกว้างมากและนูนด้วย ส่วนอีกคนหุ่นดี ผอม บาง หน้าตาxxx มากครับทั่น dgd dsgtk กำลังจะแอบถ่าย ปลากดว่า มีผู้ชายเดินเข้ามาช่วยขายหมูด้วย ท่าทางไม่เป็นมิตรเรย ม่ะกล้าถ่ายง่ะ จำใจต้องถอย lkkjjh

giantcock

พยายามเข้าครับ ท่านผู้กล้า เกือบได้ละ จะได้เอามาโชว์กัน

ขอขอบคุณในความกล้าคับ

ZOIDS

ใช้เลนส์ซูมสิท่าน  .,mn

chichiwaka

คนขายสวยก็จริง แต่นึกถึงคนรอบข้างเธอแล้ว น่าจะใช้ปังตอสังหารได้ทั้งครอบครัว แนะนำว่าดูแต่ตาก็พอ จะเป็นการปลอดภัยต่อชีวิตนะครับ
น่ากลัวมากๆ

paholkarn

ยังม่ายหมดความพยายาม เด๋วจาต้องถ่ายมาให้ได้ ss

Torres

มีอย่างนี้ด้วย (แจ่มแมว) ...

อาตี๋

ขอเสียงโหวตให้ท่านจิ้นเป็นคนหาปรากรอบมาให้สมาชิกดูครับ พร้อมการบ้านแม่ค้าขายหมูครับ เย้ ๆ