-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงปีใหม่ครับ  (อ่าน 822 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ดูดวงปีใหม่ครับ
« เมื่อ: 10 มกราคม 2014, 09:56:44 »

เอาเป็นว่าใครอยากดูดวงเรื่องอะไรก็เสนอมาเองเลยครับจะดูเรื่องนั้นแบบละเอียดให้เลยนะ แต่จะจะละเอียดได้ก็ต้องบอกมาด้วยนะครับ เช่น ธุรกิจที่กำลังจะเปิดจะรุ่งไหน ก็ต้องบอกดังนี้นะครับ
1.ธุรกิจเป็นสีอะไร เทา ดำ ขาว
2.ธุรกิจประเภทอะไร
3.เจ้าของเป็นใครมีกี่คน
4.วันที่คาดว่าจะเปิด
ความรู้หรือประสบการณ์ในเรื่องนั้นๆจะวัดดูเรื่องวาสนา
เป็นต้น

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: ดูดวงปีใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มกราคม 2014, 09:58:04 »

ซึ่งการดูละเอียดก็ใครมาก่อนได้ก่อนนะครับ