-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำความสุขใหม่ วิธีการแปลกๆนะครับ+เทคนิคเล็กน้อย SL  (อ่าน 22885 ครั้ง)

pb99

• บุคคลทั่วไป

ก่อนอื่นขออภัยด้วยนะครับที่ โพสผิดที่ แต่ไปที่ PARADISE แล้ว เค้ายังไม่ให้เข้าครับก็มาฝากกันตรงนี้ก่อนเลย

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เล่นอินเตอร์เน็ทบ่อยมากๆนะครับ ก็ มีเทคนิคเล็กๆน้อยๆ ที่ได้ของดีๆ แบบเบ็ดเสร็จมาฝากกัน ปกติผมชอบเข้าเว็บพวกหาคู่ MSN ต่างๆ เพื่อดูว่ามีสาวๆเชียงใหม่โพสขอความช่วยเหลือไว้หรือไม่ บางครั้งก็เจอสาวประเภทสองแอบแฝง ผมก็จะใช้วิธีการ copy e-mail แล้วทำไป ค้นหา hi5 ที่ www.hi5.com แต่ใช้ไม่ได้ 100% นะครับ เราจะสามารถเห็นรูปก่อนทำการ add ไว้ใน msn เราได้ จะได้ป้องกันการโดนสาว 2 แอบแฝง ก็ไม่กี่วันที่ผ่านมาก็ได้ แอดไว้พอประมาณ ก็เป็นไปตามนั้นคับ น้องๆเค้าต้องการความช่วยเหลือ และส่วนมากจะเป็นนักเรียนสายอาชีพ ไม่ก็จะเป็นสายมหาวิทยาลัย ซึ่งก็ถือว่าโอเคครับ หน้าตาก็ผ่านเลยนะครับ ราคาก็ไม่สูงมาก แต่หากเทียบกับ ซาฯ หรือ พิงค์ฯ หรือที่อื่นๆแล้ว อาจจะแพงกว่า แต่ในความรู้สึกแล้ว โอเคครับ เพราะได้ความรู้สึกของ เครื่องแบบ นักเรียน นักศึกษาเต็มๆเลย อิอิอิ มีหลายเว็บนะครับที่ให้โพส หาเพื่อน msn ก็ลองใช้คีย์ word ว่า "หาเพื่อน MSN" หรือ เจาะจงเลย "หาเพื่อน msn เชียงใหม่" ก็จะมีเว็บมากมายครับ แต่ผมนิยม ก็จะเป็น ของโพสจัง ซึ่งลองแอดหลายคนแล้ว ใชได้ครับ หน้าตาโอเค ราคาก็ไม่หนักมาก ก็ลองแอดคุยๆกัน ตกลงกันเองครับ เจอมาหลายคนละครับ ใครชอบแนวๆนี้ ก็ลองๆติชมมาได้นะครับ แต่เสียดายว่า แนว msn นี้ ผมไม่ได้นวดน้ำมันอ่ะสิครับ ตามฉายา OIL MAN อิอิอิ ไม่เป็นไรครับ ถือเป็นแนวทางแปลกๆนะครับ ให้ลองเลือกใช้กันดู แต่รับรองว่า ได้จริงๆ  :-X

KopkE

ขอบคุณมากครับ เด๋วจะไปลองดู

jljhl  jljhl  jljhl  jljhl

IiIiI_STARSIX_IiIiI

แต๊งกิว คับ ท่าน

kkm005

pongz
เดี๋ยวจะลองบ้างคับ

thehank

วิธีนี่แหล่มเลยครับ อิอิ  fsdg

astadinho

ujn ต้องลองดูครับ

farnzy

ขอบคุณมากครับ ijn

v55ii

ต้องลอง ซักหน่อย

shinpe uhah

ต้องลอง ต้องลอง

phumjai

ttu ระวังโดนล่อซื้อนะครับ ตำมะหรวจจะพาไปนอนคุ๊กๆๆ

khaihin

เสี่ยงอยู่นะนั่น

KoB_Zapza

ขอบคุณคับ  จะเอาไปลองใช้ดู jhg

indy_play

ว้าวมีเพื่อนร่วมอุดมการแล้ว แบ่งผมบ้างก็ได้นะท่าน jhg

soso

แหล่มมาก ujh

apiwatkub

ท่องโลก MSN [poiuy

hashinni

น่าสนใจเหมือนกันนะคับ

Gunslinger2

ต้องลองครับ ^^

ilovesupreme

สมัยเรียนผมเล่น chat บ่อยครับ
สวยๆ น่ะมีน้อย ส่วนมากเป็นสาวอ้วนขี้เหงาซะมากกว่า
แต่เดี๋ยวนี้มี social network ช่วยได้มากมายครับ

noomneverdie

ขอบคุณครับ

Phate

ไม่มีเงินซื้อ....  หากินฟรีตลอด  zad

vergin boy

เคยเจออวบนิดๆไม่มากสุดยอดมาก

troublesleeping

ผมก้อเจอหลายคน บางคนก้อหล่น บางคนก้อทอน อันนี้ แล้วแต่ดวงป่าว 55

ahcomputer

ผมชอบพาน้องๆ ตามสถานฑูต ไปตาม ม่านรูด พวก Movement มากกว่า น้องเขามืออาชีพ บริการดี ไม่หล่นเหมือนกับ SL ที่เป็นพวกนักศึกษา

ZEED

เคยเจอแบบเสียงหวานมาก
พอเจอตัวจริงวิ่งหนีแทบมะทัน
ว่าละทามไมไม่เปิดกล้อง
 ghjk

schlemmz

เจอเสียงดีๆ หน้าตาเหนื่อยๆก็เยอะนะครับ

Toramaruz

ต้องใช้เวลา + ความพยายาม พอควรครับ

ถึงจาเจอแบบที่เด็ดๆ น่ารักๆ อ่ะครับ

แต่ถ้าอยากรวบรัดตัดตอน ไปสถานทูตดีกว่านะครับ  pongz

A Tung

สถานทูตเหมือนกันครับ.......ง่าย เร็ว เลือกได้ดั่งปรารถนา

เหมาะสำหรับคนไม่มีเวลาว่างมากด้วยนะ...อิอิ

bamk27845

ต้องลอง แล้วครับท่าน ouiy ouiy ouiy ouiy hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

DujDao

เข้ามาดู hssd

mu7

Re: น้องๆๆแถวสถานทูต
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 12:19:03 »

น้องๆๆแถวสถานทูตคืออะไรครับ....ขอรายละเอียดและพิกัดด้วย...คนมีเวลาน้อย

robatcom

เด๋วขอรับไปลองนะท่าน  .,mn .,mn

ninja9_99

เดด  แหล่มเลยคับ แบบนี้ต้องลอง   เดด

Gimhorseng

สมัยเรียนผมเล่น chat บ่อยครับ
สวยๆ น่ะมีน้อย ส่วนมากเป็นสาวอ้วนขี้เหงาซะมากกว่า
แต่เดี๋ยวนี้มี social network ช่วยได้มากมายครับ

เห็นด้วยครับ *

superjame

เด็กๆ กลุ่มนี้จะเป็นพวกเดียวกับ SL หรือไม่อ่าครับ

aoyyo

น่าลองเป็นประสบการไว้ครับ...

avanza

kjhg เยี่ยมครับ เก็บไว้นำไปใช้

HaPpyHum

Ha Ha  ไว้จะลองคับ   

impossible

อย่างงี้ ต้องลอง แล้ว แต่ โพสจัง ปัจจุบัน สาว 2 เยอะเกิน จนหา สาว แท้ไม่เจอเลย หง่ะ ท่านมีเวป แนะนำไหมครับ  mbvc mbvc

robschneider

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่าลองครับ สินสอดประมาณเท่าไหร่ครับแบบนี้  .,mn

micky209

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th

อัตราการสิ้นเปลืองสู฿งครับ ผมว่างั้นนะ

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

nears อยากลองเด็กอะท่านลายแตงมีก่อห้้าๆๆ

ta4860

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบคุณมากครับ

ragcrown

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ผมใช้ประจำ แต่เซิดในเฟสเอาแร่ะตอนนี้
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

satan555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

อย่างงี้ ต้องลอง แล้ว แต่ โพสจัง ปัจจุบัน สาว 2 เยอะเกิน จนหา สาว แท้ไม่เจอเลย หง่ะ ท่านมีเวป แนะนำไหมครับ  mbvc mbvc

นั่นสิท่าน  สาว 2 เยอะมากเลย เดี๋ยวนี้  ljhgf