-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ดูดวงเดือนพศจิกายน56เรื่องเงินทองของนอกกายคร้าบ  (อ่าน 1624 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

onetentinjungle

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ดูดวงเดือนพศจิกายน56เรื่องเงินทองของนอกกายคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2013, 22:53:02 »

ขอความอนุเคราะห์อีกครั้งครับ 16/01/2518
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

jaos

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ดูดวงเดือนพศจิกายน56เรื่องเงินทองของนอกกายคร้าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2013, 09:40:53 »

ดูให้ด้วยครับ7/7/2520 ^^ขอบคุณครับ

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 13:20:17 »

เรื่องเงินทองขอด้วยคนคับ 05/04/2514 ขาประจำ ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2013, 11:22:46 »

เดือนนี้ต้องแจ้งให้ทราบก่อนนะครับว่ามาลงชื่อไว้ก่อนเลยนะครับ แต่จะดูให้ช่วงหลังวันที่ 20 นะครับ ลืมแจ้งไปเนื่องจากเป็นเรื่องทางโหราศาสตร์ครับไม่สามารถดูให้แม่นได้ตามศาสตร์ของผมในช่วงที่ผ่านมาจนถึงวันืี่ประมาณ 20 นะครับ

Yessss

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2013, 18:17:50 »

ขอดูด้วยคนครับ 15/10/2501 ชอบและขอบคุณล่วงหน้าครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 11:07:45 »

โอเคแล้วครับสามารถดูได้แล้วเดี๋ยวเอางี้นะครับผมจะดูทีเดียวแล้วลงให้เลยนะครับขอเวลาวันนึงครับพร้อมกันไปเลย

wow!!

• กรรมการเวป
  • แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 12:03:13 »

รบกวนด้วยน้า

การงานการเงินมาคู่กัน  ขอพ่วงอีกอัน มีดวงจะเดินทางไกล หรือ ไปอยู่ต่างประเทศมั้ยคะ

ขอบคุณจ้า

;khhg ;khhg ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 16:28:24 »

onetentinjungle เรื่องเงินทองของนกกายจริงๆนะครับท่านสำหรับท่านนั้น อยากได้อะไรส่วนใหญ่ต้องใช้เงินนำทางครับอยากได้ชื่อเสียงก็ต้องใช้เงินอยากได้เพื่อนที่ดีสังคมที่ดีก็ต้องใช้เงินปูทางครับ โอกาสจะฟลุ๊คเจอชื่อเสียงดีๆเลยโดยไม่ใช้เงินปูทางเห็นจะไม่ค่อยมีนะครับ แต่ว่าไม่ต้องเศร้าไปครับเงินของท่านมาเรื่อยๆครับดูเหมือนจะขัดสนแต่ก็มีเรื่อยๆครับช่วงต้องใช้เยอะจริงๆมันก็จะมาเอง อารมณ์ไม่คิดว่าจะได้ก้อนนี้มันกลับได้อารมณ์ประมาณนั้นครับ ดวงเงินท่านนะครับต้องรู้จักว่าตอนนี้เราต้องการอะไรครับไม่เช่นนั้นท่านจะรู้สึกเงินขาดมือครับ เอาที่ละเรื่องละกันอย่าได้ทุกอย่างพร้อมกันนะครับ

jaos ดวงการเงินท่านจะคล้ายกันดวงชะตาเรื่องเพื่อนของท่านครับมีมาเรื่อยๆยามไม่ต้องการมาจากไหนไม่รู้เยอะแยะแต่ยามต้องการเดี๋ยวนี้ทำไมไม่เคยมีนะ  แนะนำว่าให้ท่านมีวินัยในการออมเงินครับตั้งไว้เลยปีนี้เก็บเท่าไหร่เพราะแต่ละช่วงเงินท่านจะมีไม่เท่ากันแล้วท่านจะเป็นคนที่มีเงินอู้ฟู่คนนึงเลย ถามสุดท้ายเลยผมจะรวยไหมตอบทันทีครับว่ารวย ยิ่งแก่ยิ่งรวยครับ ท่านผ่านช่วงล้มมาละ สู้ๆครับ

Juzzmanjubu ดวงการเงินท่านจะคล้ายกันดวงชะตาเรื่องเพื่อนของท่านครับมีมาเรื่อยๆยามไม่ต้องการมาจากไหนไม่รู้เยอะแยะแต่ยามต้องการเดี๋ยวนี้ทำไมไม่เคยมีนะ แต่ท่านจะต่างจากคนข้างบนตรงที่ท่านจะมีเคราะห์ครับที่ต้องเสียเงินกลับเรื่องไม่เป็นเรื่องมันเป็นกรรมเก่าของคุณ ทุกครั้งที่เสียเงินไป ขอให้ท่านนึกอโหสิกรรมกับการเสียเงินเหล่านั้นได้จะดีมากนะครับ เมื่อท่านไม่ก่อกรรมหรือเป็นเจ้ากรรมต่อผู้อื่นมีโอกาสที่เจ้ากรรมท่านอื่นจะไม่ต่อกรรมกับท่านนะครับ อนุโมทนาด้วยนะครับถ้าสิ่งเหล่านั้นเกิดขึ้น

Yessss เรื่องเงินทองของท่านก็ไม่มีอะไรมากนะครับ มีแต่ขอให้ระวังการโดนหลอกให้ดีละกันครับ อย่าไว้ใจเด็ก สังเกตผมย้ำท่านเสมอนะครับ  ก็ยังไว้เซฟตัวเองไว้หน่อยฝากเงินด้วยช่องทางที่ไม่สามารถเอาออกมาได้ก่อนที่จะปั้นปลายชีวิตได้จะดีมากนะครับ ประมาณ10ปีต่อจากนี้จะดีมากครับ

wow เรื่องเงินทองของคุณนะครับก็นะครับท่านงานได้ชื่อเสียงแต่เงินก็ไปได้ครับ แต่เน้นเป็นได้ชื่อเสียงมากกว่า เงินท่านจะมากลับแฟนมากกว่านะครับ อาจจะเป็นสิ่งที่ทำร่วมกันนะครับ ถามว่าจะได้ไปต่างประเทศไหมตามดวงปกติตอบนะครับไม่มี แต่ถ้าเป็นความฟลุ๊คไม่แน่นะครับแต่เป็นเรื่องที่ทำต้องตัดสินใจแบบชั่ววินาทีเลยนะครับ ถ้าช้าก็อดครับ

jaos

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 17:27:33 »

fhgj !! You gotta be kidding me !! ขอบคุณครับ

Yessss

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 22:01:38 »

ขอบคุณท่านมากๆครับ จะปฏิบัติตามคำแนะนำครับ

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2013, 11:09:56 »

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.พึ่งมาย้อนดู อ่าว ลืมลงวัน เดือน ปี เกิดให้ ขออภัย ๆ ljhgf
ปล2. คือว่า แฟนไม่มี แล้วสิ่งที่ได้จะมาจากไหน  ljhgf

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2013, 11:14:59 »

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.พึ่งมาย้อนดู อ่าว ลืมลงวัน เดือน ปี เกิดให้ ขออภัย ๆ ljhgf
ปล2. คือว่า แฟนไม่มี แล้วสิ่งที่ได้จะมาจากไหน  ljhgf
ก็ยังไม่ได้ไงครับ รอมีก่อน ถ้าไม่มีจริงๆ สักวันคุณจะรู้เองว่ามันเป็นแบบไหน

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2013, 14:27:38 »

ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน lowwww