ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน...น้องมินนี่..  (อ่าน 3506 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน...น้องมินนี่..
« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2018, 11:49:05 »

dsgjsd สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆ วันนี้ผมมีโอกาส ผ่านเมืองนครสวรรค์ จึงแวะไปที่ร้านเรดสปา  ไปถึงก็ น้อง PR  แจ้งว่าเหลือน้องมินนี่ว่างคนเดียว  jljhl jljhl ผมนี่เสียใจนิดหน่อย  แต่คิดในใจไหนๆ ก็มาแล้วดูน้องสักหน่อย PR ก็เรียกน้องออกมาโชว์ตัว พร้อมกับบอกผมว่า น้องหน้าตา เหมือน ลำไยไหทองคำ น่ารัก สวย ไซร์มินิ แบบว่า เนื้อตัวดี แท้ๆๆแม่ให้มา ก็เลยตกลง  แต่บอกตามตรงนะน้องก็หุ่นกระชับตรงสเป็คผมดี  พอจ่ายค่าสินสอดเสร็จ น้องก็ออกมารับผม แล้วสวัสดีผม เราเดินคุยกันไปจนถึงห้อง  lkkjjh lkkjjh lkkjjh
    ตัดมาที่ห้องเลยล่ะกันคับ  น้องช่วยถอดเสื้อผ้าผม อืมต้องอย่างนี้สิ น่ารักมากคับ ผมไม่เสียดายเงินเลย เอาใจเก่งมากๆคับ  dgd dgd dgd
 คุยเก่ง ยิ้มง่าย คุยเก่ง  ยิ่งกว่าเมียอีก ต่อมาน้องก็ถอดของน้องบ้างพอเห็นด้านในหุ่นน้องดีมากเลยครับ ไฟหน้าแท้ๆๆเน้นๆๆตะลึงๆๆ หน้าอกหน้าใจ ไม่ธรรมดา ไม่ถึงกะใหญ่ แต่ก็พอดี มือ นมแท้ๆ แน่นๆนุ่มๆ ยอดบัวสีน้ำตาลอ่อน จับแล้วยังไง
มันก็ฟินกว่า นมที่ทำมาจริงๆ ความนุ่มนิ่ม ที่เป็นธรรมชาติ จะนวด จะบีบ จะคลึง มันเด้ง ดึ้งๆ เพลินมากคับ ระหว่างอาบน้ำสะอาดดีทุกซอกทุกมุมคับ แถมน้องก็บอดี้แนบเนื้อถูๆให้ด้วย ฟินเลย ตัดมาที่เตียง น้องบอกให้นอนคว่ำเลยแล้วก็บีบๆนวดๆธรรมดาก่อน แล้วน้อง ก็เอาหุ่นและนมอันสวยงามมาบอดี้ให้ จับผมนอนหงายให้ ณ.จุดนั้นฟินดี น้องก็ขยับขึ้นมาบนตัว กินนมเรา จ๊วบๆ สองข้าง เสียวดี  ผมก็กอดน้องแน่น จับนมบ้าง นิดหน่อย
แล้วน้องขยับ ไปข้างล่างไปเล่นน้องชายของเรา แล้วก็ค่อยๆลูบอย่างช้าๆ ค่อยๆลูบเบาๆ
แล้วก็ค่อยเร็วชึ้นแล้วแรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมทนมือของน้องไม่ไหว เสร็จเลย ทนไม่ไหวจริงๆ จากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำล้างตัว
ก็มานั่งคุยกันต่อ น้องอ้อน เก่งมากคับ บอกตรงใครชอบอ้อนๆ ตัวเล็ก  อุ้มง่าย เรียน เชิญเลยครับ...
พกพาสบาย พาทัวร์ได้รอบห้อง...นะคับผม fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

น้องออกแนวหวานๆน่ารัก เน้นนวดแก้เมื่อยสบายๆ ไม่เน้นแนวบู้คับ
สรุป     หน้าตา 10/10
          ไฟหน้า 9/10
          งาน โอเคเลยให้ 8/10 ไม่เน้นบู๊ แต่ได้ฟิวแบบแฟนกัน น่ารักดี อ้อนดี
          อาบน้ำ 10 สะอาดดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2019, 00:19:31 โดย redspa »

redspa

• *
Re: ส่งการบ้าน...น้อมมินนี่....จาก ลูกค้านครสวรรค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2018, 19:17:52 »

น้อง มินนี่มาแล้วจร้า สาวสวย ขี้ออน ใครก็หลงไหล

redspa

• *
Re: การบ้าน...น้องมินนี่..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2018, 18:32:47 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2019, 23:46:45 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มีนาคม 2019, 17:56:12 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 เมษายน 2019, 21:16:32 »