-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันมาทำลายแทงสายเชียงรายกัยบ้างเงียบเหงาจังเลย  (อ่าน 573 ครั้ง)

eakcr

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พี่น้องชาวเชียงราย ใครมีลายแทงดีแทงเด่นมาช่วยแจ้งกันหน่อยเงียบเหงากันจังเลย  เอารอบนอกบ้างนะโซนวังคำไม่เอานะอันนั้นรู้ๆๆกันอยู่

date

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00

รอฟัง เซียนมาตอนเช่นกันครับ  .,mn

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

เข้ามารอเก็บข้อมูลด้วยคนครับ.... ;khhg ;khhg
ปล. เชียงราย ต้องรอท่าน Shotgunman ครับ... ;khhg ;khhg แต่ตอนนี้เงียบไปเลย.. ouiy ouiy

evilnine

• แอบหื่น

ช่วงนี้เชียงรายเงียบเหงาเป็นอย่างมาก ljhgf ไม่ค่อยมีอะไรใหม่ๆมาเพิ่มเลย เทพเชียงรายหายหมด eta30

godzyboy

• เด็กทะลึ่ง

รอฟัง ด้วยคน...

oople

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

สายเที่ยวอ่าง คงไม่ต้องอัพเดท รู้กันดี โบราณวัตถุขนาดไหน

สาย นกป. แก้ขัดได้ในวันเหงาๆ เดียวนี้มีกันหลายร้าน ราคาจดว่าแรงเอาไปออก SL มาขี่ได้เลย

สายล้วง สายคาราโอเกะ หลักๆเหลือไม่กี่ร้าน ราคาพอแชร์กับพื่อนได้ขำๆ โดนฟันบ้าง แต่หัวไปแปะ

สายนวดแผนโบราณ  เด็กต่างชาติ ช้างเผือก สว สส ยังหาได้ทั่วไป แต่จะไม่รับพิเศษในครั้งแรกที่เจอ
                         ต้องกลับซ้ำ ลายแทงถึงจะเกิด

SL ถามได้ตาม รร ทั่วไป ส่วนมากเป็นเด็กสายอาชีวะ เด็กมหาลัย แท้ๆเริ่มหายาก ส่วนมาก ตัวท๊อปๆโดนผูกปิ่นโตไปหมดแล้ว
     18- เริ่มมีมากขึ้น แต่งานไม่ไหวอ่ะบอกตรง

สายร้านเหล้า สายใช้ฝีมือจีบ ยังมีลุ้น วินๆ น้องฟันเรา รึเราฟันน้อง วัดดวงกัน กะเทยก็มากเดียวนี้เซ็คดีๆ
                ส่วนโต๊ะที่เป็นเอฯ พาเด็กมาเที่ยว มักมาดึกๆ กะเทย 1 ญ 5 สบตา วางท่าป๋าๆหน่อย เดียวมีเดินมาเฉียด

lowwww lowwww lowwww โชคดี มีการบ้านก็เอามาส่งด้วยนะจ๊ะ หนุ่มๆ