-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นึกว่าจะหล่น 3 สถานที่มาจบที่สถานฑูต ณ เชียงราย  (อ่าน 893 ครั้ง)

bankds10

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ดูเว็ปนี้มาก็เนินนาน ตามลายแทงบ้างก็ไม่สมหมาย จีบเด็กก็เสี่ยงเหลือเกิน มี ผว ทั้งนั้น
การบ้านก่อนนี้ก็เขียนสั้นๆ ไม่ได้ใจความ เอางานนี้ละกันอยู่ว่างๆ

สถานฑูต ณ เชียงราย
เกริ่นก่อนนะครับ วันนี้พอดีใกล้สิ้นเดือน (เงินเดือนใกล้จะเข้า เงินเก่าต้องเอาออก) ต้องเข้าเมืองมาชำระค่างวดรถ ค่าบ้าน ค่าโทรศัพท์
เอ๋... หลักๆก็จะเข้ามานวดตัวด้วยนั้นแหละ หลังจากทำธุระเสร็จ ออกจากเซนทรัล เลี้ยวขวาวิ่งผ่านตลาดป่าก่อ เข้าไปสำรวจเรสโรส
ปรากฏว่ามีเด็ก 3 คน รูปร่าง หน้าตา ไม่ผ่าน   eta07  เอ่า !!!!! กลับๆๆๆ ออกมาตรงไป ออคิด สถานที่ในตำนานของเชียงราย นั่งดูอยู่สักพัก เชียร์ก็เข้ามาคุยด้วย แนะนำ SL แต่ไม่เข้าตาสักกะคน ในตู้ก็มี 1200 ตอง 1500  ljhgf ปาดเหงื่อเลยเรา มีแต่ สว อ้วนๆทั้งนั้น ไม่ใช่เป้าหมาย,, ออกจากออคิดมา เบื่อๆเซงๆ หาไรกินเซเว่นดีกว่า ซัดเบียร์ไป 1 ป๋อง คิดๆๆ เอาไงดีหว่า,,, เอาละ เราไปนวดแผนไทยดีกว่า  ตามลายแทงของท่านผู้นี้  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=93763.0
หาที่จอดรถในลานโรงแรมวังคำ เดินผ่านร้าน อุ... วันนี้เด็กๆน่าตาไม่โดน.. ร้านป้ายเล็กๆดำๆ ก็ไม่มีเด็ก มีแต่ สส คิดในใจ แห้วแน่ตู...
เดินผ่านไปอีก 2 ร้าน

สถานที่ชื่อร้าน ซา...ระ ไปสะดุดน้องตัวเล็กโนตมอยู่  พอเดินเข้าไปก็สอบถามว่าคิวใคร เลือกได้ ไอ่เราก็คิดในใจ เบื้องต้นสอบถามไปก่อนคนไหนขึ้นคิวนี้ ตามเป้าหมาย น้องหนูคนนั้นซะด้วย แต่ !!! ไหงมีบิ๊กมาม่าท่านบอกจะขึ้นก่อน ผมก็ตกใจ เห้ย !! สส ยังดีกว่า พี่บิ๊ก คิดในใจ ไม่เอาโว้ยยยย ผมก็บอกว่างั้นขอเลือกละกัน ท้ายสุดน้องคนนั้นก็มาส่งขึ้นห้อง  ผมเปลี่ยนเสื้อผ้ารอ ผ่านไป 5 นาที เอ่า !!! ร้านนี้ทำให้ตกใจอีกแล้วครับ มีท่าน สส ขาว หุ่นดีอีกคนที่เราเลือกไว้อันดับสอง เขาก็ขอโทษเราใหญ่เลยว่าน้องคนเมื่อกี้เค้ามีธุระด่วน คิดในใจอีกละ เอาก็เอาวะ หล่นเป็นหล่น หนวดแผนไทย 1 ชั่วผ่อนคลายละกัน  piuyty  งานนวดถือว่าธรรมดามาก ไม่โดนเส้นเลย ผ่านไปเกือบ 40 นาที พี่เค้าขอเราว่าต่อนวดน้ำมันมั้ย ไอ่เราก็ไม่ได้คิดอะไร ไม่มีการส่งสัญญาตั้งแต่แรก ถือว่าไม่หล่น ไหนๆก็ไหนๆคลายเคลียดละกัน หมดชั่วโมงนวดแผนไทย แกก็ให้ผมถอดเสื้อผ้าออกเป็นปกติ ปกติไปนวด เค้าจะให้ใส่กางเกงใน พี่แกบอกให้ถอดให้หมด แล้วก็จับเจ้าหนูของผม บอกว่าเห็นบ่อยจนชินละ เอาแล้วไง !!! ส่งสัญญาแล้ว จับบ่อยเห็นบ่อยแสดงว่า มีออฟชั่นแน่ๆ พี่แกก็นวดไปปกติ โดนเจ้าหนูของผมบ่อยเข้า บ่อยเข้า ตกลงปลงใจ ให้ถอดหมดเหมือนกัน ไม่เปย์ ไม่ขึ้น นางไม้อย่างเดียว เอฟเฟคพอควร ห้องข้างมีแขก ดังมิได้  มันตื่นเต้นดีนะ ที่เราเก็บเสียงทำอะไรก็ต้องเก็บเสียง ท้ายสุด 1-1 พร้อมกัน แพ้ในความขาวไปในที่สุด 

ชื่อเสียงเรียงนาม  พี่ห..
หน้าตา   7
ไฟน้า   - ขอไม่ให้คะแนน แบบว่าไม่มีเลย
หุ่น   8
ผิว    9
GF    5
ช่วงล่างนี่   10 ไปเลย หนึบๆมาก
สินสอด 2 ชั่วโมง นวดแผนไทย 200 น้ำมัน 300 เบ็ดเสร็จ รวมเลเวล 3  ก็ราคาน้องๆเบอร์ตอง
ต่างกรรมต่างวาระ สายนี้มีเรื่องให้ลุ้นอยู่ตลอดเวลา

x1400ad

• แอบหื่น
Re: นึกว่าจะหล่น 3 สถานที่มาจบที่สถานฑูต ณ เชียงราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2014, 10:04:30 »

hgjhg hgjhg hgjhg
ร้านนี้เลือกออฟชั่นได้ครับ ไปประจำ แต่จะมีแต่ สส ตอนปลายซะส่วนใหญ่

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: นึกว่าจะหล่น 3 สถานที่มาจบที่สถานฑูต ณ เชียงราย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2014, 10:10:54 »

pongz g8p เคยสองครั้ง  เจอแต่รุ่นใหญ่ อะครับ

eakcr

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2014, 15:55:15 »

วันหลังมาเดินเล่นอีกฝั่นหนึ่งนะครับไม่สวยแค่อ๊อฟชั่นเทพ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2014, 17:57:10 »

pongz ถือว่าพอตัวละกันครับ ไม่หล่น

phayaomedia

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2014, 01:31:15 »

lowwww เข้ามาเก็บประสบการณ์ครับ อยู่เชียงรายแต่ไม่เคยมาสายนี้เลย