-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ลายแทงแบบนี้ครับ  (อ่าน 2375 ครั้ง)

nusorn

• บุคคลทั่วไป
อยากได้ลายแทงแบบนี้ครับ
« เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 20:45:30 »

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=edi0Vm5fYyk[/youtube]

อยากให้ cmxseed มีลายแทงแบบนี้บ้างจังครับ แต่เข้าใจว่าเชียงใหม่ไม่ใหญ่มาก จึงทำแบบนี้ไม่ได้ แต่เป็นแค่ความหวังเล็กๆครับ  เขิน

ขออภัยที่อาจมีชื่อเวปอื่นบนวิดีโอนะครับ

noikasu

Re: อยากได้ลายแทงแบบนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 17:05:32 »

ท่าจะลำบากนะท่าทำแบบนี้.... vbnn

shoots

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 12:39:37 »

ยากนะเนี่ย     ouiy

avanza

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 15:48:15 »

mbvc ชอบจริงๆ

blitzs

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 15:51:44 »

คลิป โคโยตี้ นี่นา  ว่าไปเชียงใหม่ก็เล็กจิงๆ  แต่ก็มีหลายอย่างมากกว่า จังหวัดอื่นแล้วละครับ   hssd

Makettingmanager

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 18:26:46 »

khjhggสวัสดีครับผม ผมเบนซ์นะครับทำอยู่ที่ร้านบางแสน(ศูนย์รวมโคโยตี้และนางแบบจากทั่วประเทศ)  mbvcในวันพรุ่งนี้วันศุกร์ที่ 5 ผมได้จัดงานปาร์ตี้สำหรับลูกค้าcmxseedของร้านบางแสนขึ้น dsgjsd ซึ่งก่อนหน้านี้ก็ได้จัดไปแล้วในครั้งแรกในวันที่ 29ที่ผ่านมา ปลากรอบอยุ่ในบอร์ดบางแสนเลยครับ ดูเลยว่าในงานวันนั้นเมามันส์กันขนาดไหน!!!!! hgjhgส่วนศุกร์นี้ ก็เก็บเท่าเดิมครับ 400 บาท เหล้า RED LABEL+มิกเซอร์+snack ตลอดคืน dgd ถ้าเกิดท่านใดสนใจลุ้นบัตรไปอาบน้ำที่ซายูริ(สถานฑูต)ก็ จ่ายเพิ่มอีกคนละ 100 บาท รับ 21ท่านเท่านั้นครับ ลุ้นรับบัตรอาบน้ำ 3 สิทธ์!!!! /jhtdcสนใจลงชื่อที่ห้องบางแสนเลยนะครับผมพลาดไม่ได้ครับงานนี้โคโยตี้และนางแบบอีกเพียบ!!!!! fsdg