-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวกีฬาฟุตบอล เกาะติดกระแสทันเหตุการณ์ !!  (อ่าน 479 ครั้ง)

Hopmz

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • cmhometoday

eta03 อย่าเคืองกันเลยนะ !! เห้อออ พูดอีกที่ก็เจ็บช้ำ สำหรับนักเตะอย่าง อัลคันทาร่า ที่ออกมาบอกเหตุผลที่แท้จริงสำหรับการเลือกไปซบอยุ่กับเสือใต้บาร์เยิน มิวนิค แห่งเยอรมันด้วยเหตุผลที่ว่า ต้องการไปอยู่กับเจ้านายอย่าง เปีบกวาดิโอล่า เพราะเป็นผู้ที่เชื่้อใจและเป็นบุคคลที่มีความสามารถและเชี่ยวชาญ แถมยังเชื่อว่าถ้าเลือกที่จะเอยู่กับเปีปแล้ว จะสามารถพาตนได้แชมป์แน่นอน พูดแบบนี้แล้ว แฟนๆผีทุกคนก็เคืองแย่สิครับ เท่านั้นไม่พอ เดวิด มอยย์ของปีศาจแดงไม่เก่งตรงไหน !!    

scary สไตล์เดิมๆของ กุนซือ เดอะสเปเชียลวัน อย่าง โฆเซ่ มูริญโญ่ที่อออกมาประกาศว่า ฤดูกาลที่แล้วจะเอามาทำไมกับแชมป์ยูโรปาสำหรับผมแล้ว ผมมองแค่ถ้วยของรายการยุฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกเท่านั้น และ แชมป์พรีเมียร์ลีก เพราะนั้นคือสิ่งที่นักเตะทุกคนคาดหวังและแฟนทุกคนต่างอดใจรอมาทุกปี แต่ถ้าคุณเอายูโรปามายึด ทุกคนก็จะมองแค่ว่า ลีกยุโรปาเป็นลีกสำหรับเรา !! พุดแบบนี้เรากุนซือคนก่อนอย่าง ราฟา เบนิเตซ คองไม่สะดุ้งหรอกนะครับ !!

roister ตบท้ายด้วยข่าวของ บอลสิงห์ออลสตาร์ วันนี้ล่ะกันครับ !! ซึ่งในวันนี้ด้านความพร้อมของเชลซี จะมีการแบ่งนักเตะออกเป็นสองชุดด้วยกัน โดยจะแบ่งพลัดกันคนละครึ่ง ซึ่งจะให้แฟนๆได้ดูกัยแบบจุใจไปเลยทีเดียว เท่านั้นยังไม่พอ มูริญโญ่ยังตบท้าย ปริศนาอีกด้วยว่าการย้ายทีมของ เวนย์ รูนีย์ยังไม่แน่นอน แต่ในความไม่แน่นอนมักเป็นจริงเสมอ !!

Credit....  yellow001 Hompz