-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านที่สามารถนั่งหนา้บาร์ได้ ที่เชียงราย  (อ่าน 1909 ครั้ง)

schlemmz

• บุคคลทั่วไป

พอดี จะไปนั่งกินคนเดียว อยากได้ร้านที่นั่งหน้าบาร์
แบบไปคนเดียว คุยกับพนักงานบาร์ได้ เป็นกันเอง พอจะมีไหมครับที่เชียงราย
ไ่ม่ต้องคนเยอะมากก็ได้ อยากได้เพื่อนคุยซะมากกว่าอ่ะครับ

popcorn4202

รอเทพเชียงรายมาตอบละกันครับ ขนาดเชียงใหม่ร้านลักษณะนี้ยังหาไม่ค่อยจะได้เลยครับ

schlemmz

เคยเห็นแบบในหนัง อย่างกับเรื่อง ปาย อิน เลิฟ เลยอยากไปลองบ้างอ่ะครับ
กำลังเปลี่ยวๆ พอดี

pagedown

where else ใต้โรงแรมแสนภูมีบาร์ มีสาว ๆ คอยเสิร์ฟและเป็นเพื่อนคุยให้ครับ แต่คนจะเข้าก็นู่นล่ะ ซัก 5 ทุ่ม แต่เพลงนี่แด้นซ์กันเลยนะครับ ไหวป่ะ

น้อง ๆ หลายคนชอบไปนั่งต่อที่เทอเรสหน้าเรดโรดอ่ะคับ คุยดี ๆ สุภาพ ๆ เข้าไว้นะครับ

ปล.แต่น้องนุชห้ามจีบครับ ผมจองแล้ว

schlemmz

เคยไปฮาร์ดคอ ป่ะครับ
ผมว่าพรุ่งนี้ไปลองนั่งหน้าบาร์ เทอเรสดูดีกว่า อิอิ ยังงัยจะกลับมาบอกนะ

popcorn4202

น้อง ๆ หลายคนชอบไปนั่งต่อที่เทอเรสหน้าเรดโรดอ่ะคับ

หน้าโรงแรมสปอร์ตอินทร์
 kick

kier3

แนวอย่างนี้ที่เชียงรายไม่ค่อยมีครับมีแต่ที่กรุงเทพเท่านั้น  เพราะไม่ค่อยได้กำไรเลยไม่ค่อยมีคนเปิดครับ   ss

pagedown

น้อง ๆ หลายคนชอบไปนั่งต่อที่เทอเรสหน้าเรดโรดอ่ะคับ

หน้าโรงแรมสปอร์ตอินทร์
 kick

ก็อีกฝั่งมันเรดโรดง่ะ

coldhunter

คอนเฟิร์ม แวร์เอลซ์ ครับ ไปคนเดียวยืนหน้าบาร์ได้

น้องๆ เค้ามาคุยเป็นเพื่อนตลอด ไม่เหงาครับ

focus22

คอนเฟิร์ม แวร์เอลซ์ ครับ ไปคนเดียวยืนหน้าบาร์ได้

น้องๆ เค้ามาคุยเป็นเพื่อนตลอด ไม่เหงาครับ
แล้วร้านเตฝ้มรมณ์นี่นั่งหน้าบาร์ได้ไหม
เห็นเขาว่าสาวเยอะหนักหนา

zeedzaa

รอด้วยคับ