-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนที่สาวเสริฟ์แหร่มสุดขอความคิดเห็นจากพี่ๆทุกท่าน  (อ่าน 17453 ครั้ง)

man40

• บุคคลทั่วไป

ชอบแนวบ้านๆก็ลองน้องฟลุ๊คดูนะครับ
ใสๆไม่แต่งแต้ม อาหารอร่อยด้วย

man40

ชอบแนวบ้านๆ ลองน้องฟลุ๊คดูนะครับ
ใสๆไม่แต่งแต้ม อาหารอร่อยด้วย

Boing 777-200 ER

ชอบแนวเด็กๆ 16-18 พูดไทยชัด เรียนอยู่ และน้องๆดูแลดี ก็ร้านลีลาวดี คันคลองครับ

Makettingmanager

ชอบแนวเด็กๆ 16-18 พูดไทยชัด เรียนอยู่ และน้องๆดูแลดี ก็ร้านลีลาวดี คันคลองครับ

จะไปลองเร็วๆนี้ครับผม ขอบคุณที่แนะนำร้านใหม่ๆ ร้านเก่าๆเบื่อแล้วล่ะ ;khhg

treeyawat

บางแสนแห่งเดียวเท่านั้น  hgjhg

akera

บางแสนแห่งเดียวเท่านั้น  hgjhg
ผมเพิ่งไปบางแสนมาอาทิตย์ก่อนรู้สึกไม่ค่อยดีอ่ะครับ เป็นการติเพื่อก่อนะครับ
ขับรถมาจากกรุงเทพตามไปเที่ยวที่นี่ ก็มาจากกระทู้นี้ เข้าไปน่าจะเป็นโต๊ะแรก น้องยังแต่งตัวไม่เสร็จ มาม่าน้ำก็พาไปนั่งริมน้ำ พวกผมก็กะว่าทานข้าวรอก็ได้ แต่แปลกๆ ม่ามาขอมานั่งทานเหล้าด้วย สักพักก็พาเด็กมาเต็มโต๊ะ ตอนแรกก็ไม่คิดอะไรอยากกินไรก็กิน แต่ไปๆมามา ก็เอาอะไรมาให้เซ็น ถามก็บอกว่าให้ดริ้งเด็กนิดหน่อยไม่ได้รันเวลา ดริ้งเดียวก็ได้ แต่ผมเห็นอย่างน้อยเอามาให้เซ็นประมาณสามครั้ง ผมเข้าร้านตอนสามทุ่มสักสี่ทุ่มสิบห้าก็ชวนเข้าไปนั่งห้องส่วนตัวข้างใน พอเดินเข้าไปเห็นเด็กๆเต้นอยู่ก็ขอนั่งข้างนอกดูน้องๆเต้นก่อน แต่มินานก็เอามาให้เซ็นดริ้งอีก คิดดูนั่งไม่ถึงสองชั่งโมงดริ้งเซ็นไปสี่เที่ยวแล้ว ผมไปกันสามคน มีเด็กมานั่ง สี่คน (น้องฟ้า น้องสมโอ น้องปุ๋ย และน้องไรจำไม่ได้) มาม่าอีกสองคน ผมก็เลยหมดอารมณ์ เรียกเช็คบิล ออกจากร้านสี่ทุ่มตรงเปะ สองชั่งโมงโดนไป 6000 ค่าดริ่งเกือบสามพัน เหล้าผมเอามาเอง กินนิดเดียวไหงหมดไปสองขวด (Green Label limited Edition + Black) ค่าอาหารกับมิกซ์ 3000
ผมไปเที่ยวจริงๆ ก็ไม่เสียดายเรื่องเงินเท่าไร แต่อยากให้มันสมเหตุสมผลหน่อย เพื่อนผมเป็นทหาร เที่ยวมาทุกทิศยังบ่นเลย

สุดท้ายไป Fine Thanks เล่น ชรร ทั้งคืนหมดแค่ 2000 สุดท้ายน้องๆ นั่งดริ้งกับพวกผมถึงหกโมงเช้า โดยไม่ได้ขออะไรจากผมอีกเลย

อันนี้เป็นประสพการณ์ส่วนตัวนะครับ อาจจะต่างกรรมต่างวาระ

กดLikeให้100 ที

treeyawat

ลีลาวดี ชื่อคุ้นๆนะ  zad

sser

ซุ้มเซียนล่ะครับเป็นไง

ซุ้มเซียนล่ะครับเป็นไง

ทีีไหนอะ แจ้งพิกัดด่วน ข้อมูลแบบละเอียดด้วยท่าน

G_unit

Fine Thanks น้องๆๆเค้าน่ารักจิงๆนะคับ แต่ผมติดใจน้องเสื้อดำPR ร้านเฮือนสถาปนิกเก่าอ่ะเวลาเดินไฟหน้าคู่มันเด่นเป็นสง่าเรยไม่รู้ตอนนี้ไปอยู่ที่ไหนแระปัจจุบันนร้านเฮือนสถาปนิกมันเปลี่ยนชื่อเป็นร้านโรงภาพพายนต์แล้วอ่ะคับ 09876

Fine Thanks น้องๆๆเค้าน่ารักจิงๆนะคับ แต่ผมติดใจน้องเสื้อดำPR ร้านเฮือนสถาปนิกเก่าอ่ะเวลาเดินไฟหน้าคู่มันเด่นเป็นสง่าเรยไม่รู้ตอนนี้ไปอยู่ที่ไหนแระปัจจุบันนร้านเฮือนสถาปนิกมันเปลี่ยนชื่อเป็นร้านโรงภาพพายนต์แล้วอ่ะคับ 09876

มาดูที่บางแสนก็ได้ครับไฟหน้าสุดยอด ;kljj

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ตรงไหนหว่า ขอพิกัดหน่อยครับ  uiuo
แพ้คำว่า.............รัก

nokkapoot

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ฮอนบาร์ ยุคปรับปรุงใหม่ครับ อิอิ

TORBB

• *

สุดยอดพวกพี่ๆๆๆทั้งหลายครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

/jhtdc ฟายแต้ง ครับ แจ่มๆ ทั้งนั้น

BlackUnicorn

• *

ฮอนบาร์ ยุคปรับปรุงใหม่ครับ อิอิ

ฮอนบาร์อีกเสียงครับ รองลงมาก้อทิวไผ่ อ๊อกไซด์ ผมชอบแนวนี้นะครับ สบายใจ สบายกระเป๋า

focus007

• V.I.P.
  • *

เดิมๆ
ฟายแต๊ง คับ

MR.B

• ว๊องแมน
  • *

เดิม เดิม หลัง มช ครับ
เสียสละเพราะรับใช้ "ชาติ"
เสียประสาทเพราะรับใช้ "เมีย"

ViperZ

• *

Oxide ทิวไผ่ FineThx

Disco

• เด็กทะลึ่ง

ฟายเเตงค์ ซิครับ  pongz

vp76

• แอบหื่น

ฮอนบาร์ อีกเสียงครับ

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00

ผมเพิ่งไปบางแสนมาอาทิตย์ก่อนรู้สึกไม่ค่อยดีอ่ะครับ เป็นการติเพื่อก่อนะครับ
ขับรถมาจากกรุงเทพตามไปเที่ยวที่นี่ ก็มาจากกระทู้นี้ เข้าไปน่าจะเป็นโต๊ะแรก น้องยังแต่งตัวไม่เสร็จ มาม่าน้ำก็พาไปนั่งริมน้ำ พวกผมก็กะว่าทานข้าวรอก็ได้ แต่แปลกๆ ม่ามาขอมานั่งทานเหล้าด้วย สักพักก็พาเด็กมาเต็มโต๊ะ ตอนแรกก็ไม่คิดอะไรอยากกินไรก็กิน แต่ไปๆมามา ก็เอาอะไรมาให้เซ็น ถามก็บอกว่าให้ดริ้งเด็กนิดหน่อยไม่ได้รันเวลา ดริ้งเดียวก็ได้ แต่ผมเห็นอย่างน้อยเอามาให้เซ็นประมาณสามครั้ง ผมเข้าร้านตอนสามทุ่มสักสี่ทุ่มสิบห้าก็ชวนเข้าไปนั่งห้องส่วนตัวข้างใน พอเดินเข้าไปเห็นเด็กๆเต้นอยู่ก็ขอนั่งข้างนอกดูน้องๆเต้นก่อน แต่มินานก็เอามาให้เซ็นดริ้งอีก คิดดูนั่งไม่ถึงสองชั่งโมงดริ้งเซ็นไปสี่เที่ยวแล้ว ผมไปกันสามคน มีเด็กมานั่ง สี่คน (น้องฟ้า น้องสมโอ น้องปุ๋ย และน้องไรจำไม่ได้) มาม่าอีกสองคน ผมก็เลยหมดอารมณ์ เรียกเช็คบิล ออกจากร้านสี่ทุ่มตรงเปะ สองชั่งโมงโดนไป 6000 ค่าดริ่งเกือบสามพัน เหล้าผมเอามาเอง กินนิดเดียวไหงหมดไปสองขวด (Green Label limited Edition + Black) ค่าอาหารกับมิกซ์ 3000
ผมไปเที่ยวจริงๆ ก็ไม่เสียดายเรื่องเงินเท่าไร แต่อยากให้มันสมเหตุสมผลหน่อย เพื่อนผมเป็นทหาร เที่ยวมาทุกทิศยังบ่นเลย

สุดท้ายไป Fine Thanks เล่น ชรร ทั้งคืนหมดแค่ 2000 สุดท้ายน้องๆ นั่งดริ้งกับพวกผมถึงหกโมงเช้า โดยไม่ได้ขออะไรจากผมอีกเลย

อันนี้เป็นประสพการณ์ส่วนตัวนะครับ อาจจะต่างกรรมต่างวาระ

ผมก็ไปอยู่บ่อยๆ เที่ยวแบบเด็กๆก็ไปกันซักสามคน สั่งเหล้าโปร ก็หารกันคนละไม่กี่ร้อย เรื่องเด็กจ่ายใครจ่ายมันไม่ลงโต๊ะ
ผมว่าก็โอเคเลยนะครับ
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงจากเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

น่าจะต่างกรรมต่างวาระหรือป่าวคับ

shava.tommy

• *

ถ้าไม่เกี่ยงเรื่อง ราคา fri-thank ครับ ;khhg

boonmee999

• If U like them smile to u u should smile to them first.
  • **
  • Country: th

ผมชอบfine thanksครับ ฮอน บาร์ ยังไม่เคยเข้า
เอาไว้ว่างๆจะลองไปสำรวจดูครับ dsgjsd