-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตะวันแดงสาดแสงเดือนในความคิดของทุกคนเป็นไงสาวเยอะไหมครับดีหรือเปล่า  (อ่าน 8936 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

พอดีวันนี้ว่าจะไปเที่ยวตะวันแดงนะครับ เลยอยากรู้ว่าในความคิด มุมมองของพวกท่านๆเป็นยังไงในส่วนตัวแล้วผมว่ามันก็มันส์เหมือนกันนะคนเต้นเยอะดี สาวๆและเจ๊ๆเยอะๆไปที่ไรเห็นมีเยอะทุกที แต่ส่วนมากจะไปเป็นกลุ่มใหญ่ๆ

mbodang

เมื่อก่อนสนุกมากเลยคร๊าบ

เดี่ยวนี้มันเปนลูกทุ่งเยอะไปหน่อยคร๊าบ

เพลงเพื่อชีวิตไม่ค่อยเล่นเท่าไรอ่า

สาวๆๆสวยก็พอมี

เจ๊ๆๆก็เยอะ

กระเทยเกย์เยอะมาก

prof.big

Re: ตะวันแดงสาดแสงเดือนในความคิดของทุกคน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 08:26:55 »

แต่ก่อนเป็นเพื่อชีวิตตล้วนๆ หลังๆเพลงไปเรื่อยครับ มันไม่สนุก มีทั้งลูกทุ่ง สตริง หมอลำ ฝรั่ง ร็อค แต่ผมว่ามันไม่ได้อารมณ์ที่ต่อเนื่องกัน แต่ผมก็เห็นคนเต้นกันหมดนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน 2010, 14:41:45 โดย prof.big »

asset

ttu เป้าหมายไปหาเจ๊ๆเลี้ยงอะคับถ้าไปที่นี่ อิอิ

ก็จริงอย่างพวกท่านว่าเพลงมันไม่ต่อเนื่อง กระเทยเกย์เริ่มเยอะ มีลูกทุ่งเยอะไป เอาเป็นว่าถูกทุกข้อครับ .....ถูกๆๆถูกต้องนะคร๊าบบบบบบ!!!!!! hgjhg

เมื่อคืนแวะไปเที่ยวมาแป๊ปนึ่งสั่งสิงค์มากิน นั่งประมาณครึ่งชั่วโมงมีคนมาชนแก้วด้วย zadเสียดายที่ไม่ใช้ ญ  lkkjjh

Keijikung

ร้านนี้จะมีเป็นบางช่วงที่ จะมี ไฮโซ ล้านนา มากินกัน ประมาณว่ามาเที่ยวที่แบบนี้แต่แต่งตัวเหมือน ไปงานราตรี  kjhg kjhg ผมชอบไปนะ แต่ขอเลือกโซนหน้าเวทีเลย ดึกๆ สาวๆจะชอบลงมาเต้นกัน แต่เด๋วนี้ สาวหาย เกย์ กระเทย ทอม เข้ามาเทคโอเวอร์ หมดเลย  uilo uilo

Yasito

ไม่รู้อ่า แต่รู้ว่ามันส์ สนุก มาก ชอบตอนดึกไปหน้าเวที ยังกะงานปอย

uiuo uiuo

kittiwan

ส่วนตัวผมว่าไม่ได้เรื่อง เพลงก็ไม่ต่อเนื่อง ลูกทุ่ง สตริง หมอลำ เพื่อชีวิต อะไรก็ไม่รู้ เล่นเพลงดูถูกรสนิยมลูกค้ามาก ออกแนวเสี่ยวๆ อาหารก็แพง โดยรวมไม่ประทับใจเลย ไปหลายครั้งหวังว่าจะดีขึ้น ก็เหมือนเดิม คิดว่าคงไม่ไปอีกครับ รู้สึกว่าไม่สนุกเลย 5/10 คะแนน ร้านอื่นมีเยอะครับ แต่ถ้าชอบก็ลองดู ต่างจิตต่างใจครับ ;khhg

ร้านนี้จะมีเป็นบางช่วงที่ จะมี ไฮโซ ล้านนา มากินกัน ประมาณว่ามาเที่ยวที่แบบนี้แต่แต่งตัวเหมือน ไปงานราตรี  kjhg kjhg ผมชอบไปนะ แต่ขอเลือกโซนหน้าเวทีเลย ดึกๆ สาวๆจะชอบลงมาเต้นกัน แต่เด๋วนี้ สาวหาย เกย์ กระเทย ทอม เข้ามาเทคโอเวอร์ หมดเลย  uilo uilo

[บอกพิกัดมาชัดเจนดีครับบขอบคุณว่าแต่เราจะไปวันไหนจะเวิรค์ที่สุดครับท่าน ;khhg

วันก่อนไป 4 คน แต่เดะที่พาไปด้วยเข้าไม่ได้ G ไม่ให้เข้าเส็งเลยไปนั่ง Good view ซะเลย อนุโลมหน่อยก็ไม่ได้ piuyty

Keijikung

ไปร้านนี้ต้องโทรไปจองก่อนครับ เอาโซนหน้าเวทีเลย เพราะ ไม่งั้นไม่มีทางได้นั่ง หน้าเวทีแน่ๆ วันนั้นไป 2 ทุ่ม ยังได้นั่ง ริงไซด์เลย แต่ถ้าอยากได้ทำเลดีดีแนะนำ ริมทางผ่านเข้าออกห้องน้ำ แจร่ม  mbvc mbvc

ไปร้านนี้ต้องโทรไปจองก่อนครับ เอาโซนหน้าเวทีเลย เพราะ ไม่งั้นไม่มีทางได้นั่ง หน้าเวทีแน่ๆ วันนั้นไป 2 ทุ่ม ยังได้นั่ง ริงไซด์เลย แต่ถ้าอยากได้ทำเลดีดีแนะนำ ริมทางผ่านเข้าออกห้องน้ำ แจร่ม  mbvc mbvc

ว่างๆถ้ามีโอกาสไปเที่ยวด้วยกันไหมครับผมก็ไม่ได้เซียนกับที่นี้ตั้งแต่เปิดมาไปยังไม่ถึง 10 รอบ เลย ยังไงไปวันไหนPMมานะครับจะหาเวลาไปด้วยจะได้รู้จักกันไว้

sodax

แต่ก่อนสนุกดีนะผมว่า เพราะก็มันดี แต่เดี่ยวนี้ไม่ได้ไปนานแล้ว เดี่ยวรอออกพรรษา จาลองไปเที่ยวดูมั้ง

แต่ก่อนสนุกดีนะผมว่า เพราะก็มันดี แต่เดี่ยวนี้ไม่ได้ไปนานแล้ว เดี่ยวรอออกพรรษา จาลองไปเที่ยวดูมั้ง

มีโอกาสคงได้ไปเหมือนกันครับว่างๆถ้ามีโอกาสแวะมาบางแสนก็ดีนะครับ dsgjsd

yippee555

ดีตรงที่หาที่จอดรถง่าย อากาศโล่งเพดานสูง สาววัยทำงาน สาวอำเภอนอกๆ สาวมีเงินแต่แอ๊บติดดิน จนถึงเจ๊ๆ หัวฟูคุณนาย
เสียตรง เล่นเพลงไม่ต่อเนื่อง กะลังมันส์ๆมาเบรกเพลงช้า ซะงั้น ช่วงเปลี่ยนวง ตั้งเครื่องนานเหลือเกิน  วงดนตรีเดิมๆสลับกัน วงจันทรา จันดา อะไรประมาณนั้น นักร้องเดิมๆ ร้องเพลงเดิมๆ เจ๊อ้วนหน้าคล้ายบูโดกันพลังเสียงสูง ร้องเพลง"ในวันชีวิต เดินเข้ามาถึงจุดเปลี่ยน... " นักร้องชาย ร้องเพลงลูกเทวดา.. หางเครื่องเดิมๆ มีผัวหมดแล้ว เห็นขี่ มอไซด์มารับ มีคนหนึ่งเป็นเมียนักร้อง

ดีตรงที่หาที่จอดรถง่าย อากาศโล่งเพดานสูง สาววัยทำงาน สาวอำเภอนอกๆ สาวมีเงินแต่แอ๊บติดดิน จนถึงเจ๊ๆ หัวฟูคุณนาย
เสียตรง เล่นเพลงไม่ต่อเนื่อง กะลังมันส์ๆมาเบรกเพลงช้า ซะงั้น ช่วงเปลี่ยนวง ตั้งเครื่องนานเหลือเกิน  วงดนตรีเดิมๆสลับกัน วงจันทรา จันดา อะไรประมาณนั้น นักร้องเดิมๆ ร้องเพลงเดิมๆ เจ๊อ้วนหน้าคล้ายบูโดกันพลังเสียงสูง ร้องเพลง"ในวันชีวิต เดินเข้ามาถึงจุดเปลี่ยน... " นักร้องชาย ร้องเพลงลูกเทวดา.. หางเครื่องเดิมๆ มีผัวหมดแล้ว เห็นขี่ มอไซด์มารับ มีคนหนึ่งเป็นเมียนักร้อง

เซียนตะวันแดงมาจุติแล้วครับท่านรู้จริงนะครับวันหลังขอให้เป็นไกด์หน่อยได้ปะPMเบอร์มาเลยครับวันหน้าถ้าจะไปจะโทรหา

in zen bone

Re: ตะวันแดงสาดแสงเดือนในความคิดของทุกคน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 10:47:49 »

แต่ก่อนเป็นเพื่อชีวิตตล้วนๆ หลังๆเพลงไปเรื่อยครับ มันไม่สนุก มีทั้งลูกทุ่ง สตริง หมอลำ ฝรั่ง ร็อค แต่ผมว่ามันไม่ได้อารมณ์ที่ต่อเนื่องกัน แต่ผมก็เห็นคนเต้นกันหมดนะ
ผมเห็นด้วยครับ น่าจะเป็นเพื่อชีวิตล้วนๆ  เเต่ก็น่า บางทีคนอื่นก็อยากฟังเเนวอื่นๆ ด้วย เเต่โดยรวม ผมชอบครับ มันลูกทุ่งดี

MR.GOLF

มันเคยเป็นที่เที่ยวสนุกนะ แต่ตอนนี้ไม่ไหว ต๊าย ตาย เยอะแยะเต็มไปหมด
 kjhg kjhg kjhg

วันนี้ว่าจะไปนะมีใครไปบ้างครับ

avanza

sirtul

สามช่าอย่างเดียว

เดี๋ยวนี้เกย์เยอะ lkkjjh

Miss Jingjai

ไม่มีโอกาสไปบ่อยเท่าไหร่ค่ะ
แต่.....ชอบนะ

วันหลังไปก็ชวนกันมั้งนะครับ dsgjsd

mormor1973

ร้านนี้ดีครับ มีผู้หญิงมาจีบผมด้วย kjhg

kitkapu5

เซียนแต้ๆ

เสียดาย โดนเทคโอเวอร์นะคับ

man40

เพลง ok สาวหลากหลายดี

ร้านนี้ดีครับ มีผู้หญิงมาจีบผมด้วย kjhg

หญิงแท้หรือหญิงเทียม ghjk

NUDT

เมื่อก่อนชอบไปเพราะเล่นเพลงมาลีฮวนน่า คาราบาว แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเล่นแล้ว

สงสัยตามหลักการตลาด เอาใจวัยโจ๋

Keijikung

ไปตะวันแดงตอนนี้เหมือนไปบางรักสมัยก่อนเลย เหมือนจะง่ายๆแปลก มองตาปุ๊บ ชนแก้ว ชวนมาโต๊ะ เดินดุ่ยๆมาเลยอ่ะ  ljhgf

คิดถึงมาลีฮวนน่า คาราบาว ผมชอบเพื่อชีวิตอะ

treeyawat

วันนั้นไปกะเพื่อนๆ  มีผู้หญิงมาจีบด้วย  jljhl

แต่ไม่รู้จะเรียก พี่ หรือ ป้า ดี  zad

vrc

รู้สึกว่า 26 ธ.ค. นี้ ใหม่ เจริญปุระ มานี่ครับ  /jhtdc

LP777

รู้สึกว่า 26 ธ.ค. นี้ ใหม่ เจริญปุระ มานี่ครับ  /jhtdc

ใช่ๆที่บ้านผมเขาก็จะไปกันส่วนผมยังไม่รู้จะไปหรือเปล่า
ที่บ้านเพิ่งเคยไปกันเมื่อเดือนที่แล้วเอง กลับมาคุยกันใหญ่ว่า
สนุกมากแดนซ์กระจาย เมากระจุย

อยากดูมาลีฮวนน่ามากกว่าอะท่าน hgjhg

vrc

^
^
^

ไปดูมาลีฮวนน่าที่งานฤดูหนาวลำพูนมา รู้สึกจะเป็นคนใต้เกือบทั้งวง เล่นดีร้องดีครับ วงนี้ผมชอบหลายเพลงเลย  09876

ปล. แต่เห็นไอ้พวกวัยรุ่น ยาง แม้ว พม่า ทั้งหลายเต้นหน้าเวทีนี่ สุดยอดจริง ๆ วัยรุ่นไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก  jljhl

^
^
^

ไปดูมาลีฮวนน่าที่งานฤดูหนาวลำพูนมา รู้สึกจะเป็นคนใต้เกือบทั้งวง เล่นดีร้องดีครับ วงนี้ผมชอบหลายเพลงเลย  09876

ปล. แต่เห็นไอ้พวกวัยรุ่น ยาง แม้ว พม่า ทั้งหลายเต้นหน้าเวทีนี่ สุดยอดจริง ๆ วัยรุ่นไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก  jljhl

แล้วท่านเต้นหรือป่าวครับ

vrc

^
^
^

ยืนกอดอกดูเฉย ๆ ครับ  ttu เพราะไปกะโปรเจค (ไปเต้นหลังคอนเสิร์ตเลิกอ่ะ)  fdgdfdf

กอดอกเฉยๆก็สนุกได้ dsgjsd

Miss Jingjai

วันหลังไปก็ชวนกันมั้งนะครับ dsgjsd
ไปจริงป่ะ จะได้ชวนไปด้วยอ่ะ เขิน เขิน

ไปจริงป่ะ จะได้ชวนไปด้วยอ่ะ เขิน เขิน

จริงครับจะได้รู้จักกันไว้

nsupanno

หันตวย 100% คร้าบ
 ;kljj

จริงครับจะได้รู้จักกันไว้

มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ไปกันป่ะ