-->

ผู้เขียน หัวข้อ: stepupคืนชีพกลับมาให้บริการแบบถึงใจสำหรับขาเที่ยวยามค่ำคืน  (อ่าน 1265 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับพอดีเมื่อวานเข้าไปนั่งดื่มเบียร์ที่ลานเบียร์หน้าstepupมาเจอผู้จัดการใหญ่เขาก็เลยอยากจะดึงพี่เขาเข้ามาเป็นสมาชิกกับพวกเราว่างๆสมาชิกหลายๆท่านลองแวะไปเที่ยวได้นะครับเดี๋ยวนี้คนกลับมาเยอะอีกแล้วสาวๆเพียบ mbvc

noomchorphor

เยี่ยมครับเป็นผับราคาถูกไม่แพงฮิๆ ;khhg

เมื่อคืนวานแวะไปเที่ยวมาคนก็เยอะเหมือนกันครับสาวก็เยอะ mbvc

khjhggวันก่อนไปนั่งมาพามาม่าที่ร้านไปนั่งกินกะลูกค้าชื่อเป็นต่อค่าเสียหายไม่แพงครับ 3xxพอดีที่ร้านstepupเค้ามีโปรโมชั่นสุดคุ้มก่อนเที่ยงคืน100Piperมา 4 คนฟรี มิกเซอร์ฟรี 1 ชุด หลังจากตี 01.30 น. 100 piper 390 บาทมิกเซอร์ลด 50 เปอร์เซ็นส์ยังไงแวะไปเที่ยวนะครับ

vrc

เมื่อวานมีคอนเสริต์ B.O.Y อะจองโต๊ะตามคำเชิญแต่ไม่ได้ไป 1.หลับตื่อ 23.00 น 2.เด็กไม่สบายต้องไปป้อนข่าวปัอนน้ำ เลยอดไปเที่ยวเลยเห็นมีคนบอกว่าสาวเพียบ ถ้าไปนี้คงจะได้อณิสงฆ์จากนักร้องแน่ๆ jljhl