-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Blackberry Coyote Club คลับของคนใจป๋า แต่ราคาสิบล้อเที่ยว  (อ่าน 2999 ครั้ง)

nuttanun-aek

• บุคคลทั่วไป

เข้าไปดูที่ห้อง Blackberry เลยครับ
ตอนนี้คืนชีพแล้ว พร้อมปรับปรุงใหม่
ลองแวะเข้าไปชมได้ครับ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=109.0

mbodang

Re: Blackberry Coyote Club คลับของคนใจป๋า แต่ราคาสิบล้อเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 08:15:07 »

อยากไปคร๊าบ

แต่ยางไม่มีโอกาสได้ไป

FayTy

Re: Blackberry Coyote Club คลับของคนใจป๋า แต่ราคาสิบล้อเที่ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 09:37:30 »

อยากไปง่ะ  ไม่รู้จะไปกับใคร  อุอุ piuyty

NConly

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:19:39 »

อยากไปง่ะ  ไม่รู้จะไปกับใคร  อุอุ piuyty
ชวนแล้วไม่ไป แต่ขอบอกงานพี่เอกสุดจริง  เอาง่ายๆไม่ได้นอนบ้าน kjhg

kitkapu5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 11:56:44 »

เสียดาย ไม่มีขอ้มุลเพิ่มเติม นะคับ

jinpui

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010, 08:34:02 »

ไปเมื่อวันที่2.12.53 ร้านปิดแล้วอ่าครับ เส้าาาาาาาาาาาาาาาาา
เจ้าของมาเปิดเป็นร้านสนามหลวงด้านหน้าอ่าาาาาาาา
เส้าาาาาาาาาาาาาาา

sommut

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 16:59:39 »

แก้ข่าวๆ ไม่ได้ทำร้านสนามหลวงคับ โคโยตี้ทั้งหมดอยู่ที่ร้านคลับเก้าสองคับหน้าแบล็กเบอรี่คับ เสาร์ที่ 19 นี้มีงานด้วย เชิญคับๆ

rephoenix

• Rephoenix
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 05:07:15 »

เที่ยวกินแถวนั้นบ่อยครับ แต่มะเคยแวะไปกินร้านนี้เลย