-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าช้างร้านที่สาวเยอะคนเยอะเป็นอีกร้านที่มาเชียงใหม่ต้องมาที่นี้นอกจากวอร์มอัพ  (อ่าน 1771 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

khjhggเมื่อคืนไปนั่งมาหลังจากไม่ได้มาซะนาน  โอเคเลยครับ pongz สงสัยท่าไปบ่อยๆคงจะมีการบ้านสาวท่าช้างแน่ๆเลย เขิน

suksao

เห็นมีคนบอกว่ามาเชียงใหม่  ต้องไปวอมอัพ  ถ้าไม่ได้ไปแสดงว่าไม่ถึงเชียงใหม่

แสดงว่าผมอยู่มา 30 กว่าปีนี้ ยังไม่ถึงเชียงใหม่เลยอะสิ  ljhgf

ไม่เคยไปวอมอัพ   zad

System

ไงล่ะพี่ เมารึป่าว ผมกลับถึงห้องหนักหัวลุกไม่ขึ้นเลย ปวดหัวทั้งวัน

ว่าแต่พี่นี่รู้จักสาวๆแทบทุกโต๊ะเลยนะ ฮ่าๆ  uiuo

ไงล่ะพี่ เมารึป่าว ผมกลับถึงห้องหนักหัวลุกไม่ขึ้นเลย ปวดหัวทั้งวัน

ว่าแต่พี่นี่รู้จักสาวๆแทบทุกโต๊ะเลยนะ ฮ่าๆ  uiuo

อย่าเอะไปเดี๋ยวไก่ตื่น .,mn ว่าแต่เมื่อไหร่ไปอีกดี

partyboyz

ไม่เคยชวน

NUDT

ชอบนโยบายร้านครับ เปิดเพลงไทยเท่านั้น  09876

บางอารมณ์ก็อยากฟังแต่เพลงไทย และสาวๆก็เยอะด้วย

ชอบนโยบายร้านครับ เปิดเพลงไทยเท่านั้น  09876

บางอารมณ์ก็อยากฟังแต่เพลงไทย และสาวๆก็เยอะด้วย

เมื่อคืนไปมาครับได้เบอร์มาคนชื่อน้องแหม่ม รอดูว่าจะเป็นยังไงต่อไปนะครับผม ว่าแต่เมื่อคืนกิน แสงสว่างไป 3 L เมาเหมือนกันนะเนี้ยครั้งที่ 2 นะที่กิน ไปกับน้องสมาชิกในเว็บ 2 คน ยังไงออกมาบอกความรู้สึกหน่อยนะครับน้องๆ

มาคืนแสงสว่างจัดไปอีก 2 L หน้าแดงใช่ได้ วันนี้ขอพักซักวันเถอะ ljhgf

suksao

เมื่อคืนไปมาครับได้เบอร์มาคนชื่อน้องแหม่ม รอดูว่าจะเป็นยังไงต่อไปนะครับผม ว่าแต่เมื่อคืนกิน แสงสว่างไป 3 L เมาเหมือนกันนะเนี้ยครั้งที่ 2 นะที่กิน ไปกับน้องสมาชิกในเว็บ 2 คน ยังไงออกมาบอกความรู้สึกหน่อยนะครับน้องๆ

น้องแหม่มที่ว่า  เลขท้ายตรงเบอร์อะไรอ่ะ เอามาเฉพาะ 4 ตัวท้ายก็พอครับ

อยากรู้ว่าคนเดียวกันเปล่า

น้องแหม่มที่ว่า  เลขท้ายตรงเบอร์อะไรอ่ะ เอามาเฉพาะ 4 ตัวท้ายก็พอครับ

อยากรู้ว่าคนเดียวกันเปล่า

0375ครับพี่โม้