-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดคุณรู้ว่ากิ๊กของคุณเป็นสาว sideline คุณจะรับได้มั้ย?  (อ่าน 4380 ครั้ง)

pathamin

• บุคคลทั่วไป

จะรู้สึกอย่างไร เราจิงใจนะแต่ทำใจลำบากจังเลย

prof.big

ไม่คิดไรครับ เพราะเรารู้ตั้งแต่แรกแล้วนี่นาว่าเค้าทำงานไร  แต่ถ้ารู้ทีหลังก็ไม่แน่ใจครับ

timmy

รู้แต่แรกก็ดีละครับ เราจะได้ตัดสินใจได้ ,mnnb

ลองคบดูครับ

ถ้าชอบจริงๆ ,mnnb

tanickovic

กฏ ข้อ1 กิ๊ก ไม่ใช่แฟน งิงิ ม่ะเป็นไร- -"

kengfreedom

lhgfr ก็แค่กิ๊กกันเฉยๆนิ...ถ้าเป็นมากกว่านั้นก็ว่ากันอีกทีครับ 09876

a_matthayomchan

เฉยๆๆ ครับผม ดีซะอีกจะได้มีประสบการณ์มาแลกเปลี่ยนกัน เพราะอย่างไรก็เป็นแค่กิ๊ก

alica

แล้วถ้า case ผมล่้ะครับ สาว sideline มาติดแถมหวงอีกต่างหาก ..

Phate

ถ้าเป็น  "กิ๊ก"  ไม่ใช่ "แฟน"
ผมก็ไม่แคร์ครับ!!!!

p_nuin

ขอให้อยู่ด้วยแล้วมีความสุข รับได้หมดครับ

racegal

ติดใจหรือค่ะ ,,

แอบหวง  กิ๊ก  นะเนี่ยย

ผิดกฏ  ๆๆๆ    dsgjsd

chocokizz

อย่าไปสนใจ
ดีซะอีก จะได้มีกิ๊กสาวๆสวยๆแจ่มๆ

faifai

น่ะจะรับได้น่ะคะ เค้าอาจทำให้คุนมีความสุข

limited

อืมมันก้อทำใจลำบากจิงๆนะ แต่ก้อลองดูคับถ้าเค้าบอกตั้งแต่แรกๆก้อดีคับ ดูจิงใจดีอะแล้วแต่ท่านละว่าจะเอาไง

macpro

ไม่อยากใช้ของร่วมกับคนอื่น แต่อยากใช้ของ ๆ คนอื่นบ้าง เห็นแก่ตัวไปป่าวอะ ห้าห้า

avman

ผมเคยมีแฟน เป็นสาว ออน.ครับ

ก็ไม่มีปัญหาอะไร คบกันที่ใจ

แต่สุดท้าย ผมโดนทิ้งนี่สิ  zad

bomebeta

อันนี้ตอบแทนกันไม่ได้ครับ นานาจิตตัง แต่ถ้าคำว่ากิ๊กแล้ว ก็หมายความว่า ต่างคนต่างมีระยะห่าง

แล้วมาเจอกัน ในช่วงเวลาหนึ่ง เพื่อ ทำให้ทั้งสองฝ่ายมีความสุข ถ้าท่านมีความสุขอยู่หละก้อ อย่าไปสนครับ

sex ไม่ใช่ทั้งหมดของชีวิต มันเป็นแค่ส่วนหนึ่ง สำหรับผม หน้าตาไม่ดี ไม่เคยมีกิ๊ก เศร้าใจกว่าอีก 555 lkkjjh

keaw99th

hssd ความรักไม่มีเหตุผล เพราะถ้ามีเหตุผลว่าทำไมต้องรักกัน ก็ไม่ใช่ความรักแล้วละ ถ้าสำหรับผม ไม่ว่าเธอจะมีอดีตไรมา แต่ขอให้หยุดตรงนี้ คับ (พระเอกป่าว อิอิ)

artlovelove

แล้วถ้า case ผมล่้ะครับ สาว sideline มาติดแถมหวงอีกต่างหาก ..
เค้าก็เป็นแค่คนธรรมดาครับมีชีวิตจิตใจเลือดเนื้อความรู้สึกครับถ้าเราไม่ชอบก็เลิกครับถ้าไม่คิดมากก็ไม่เห็นเป็นไรครับ

sacky

ช่างมันฉันไม่แแคร์

schlemmz

เคยเจอด้วยตัวเองอ่ะครับ
เจอที่ร้านเหล้า ไปอยู่ด้วยกัน สามวัน
เธอหายไปอีก สี่วัน  กลับมาอีกที เธอเป็นไซด์ไลน์แน่นอน
(ผมได้เธอฟรีครับ55+)

prince

ช่างมันฉันไม่แแคร์ เค้าเป็นกิ๊ก ไม่ใช่แฟน
แต่ถ้าคบไปนานๆ แล้วกลายเป็นแฟน แล้วเค้าหยุด ผมว่าก็ไม่เห็นเป็นไร

maicm.

กิ๊กพอรับได้ แต่เป็นแฟนก็ไม่ไหว

pololand

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยู่ที่ว่าจะให้รับท่าใหน