-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเดะเกะ อกหักดังเป๊าะ  (อ่าน 5492 ครั้ง)

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เพราะเดะเกะ อกหักดังเป๊าะ
« เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 19:23:02 »

จริงๆแล้วผมไม่ได้ตั้งใจจะส่งการบ้านในห้อง Heart break station หรอกครับ ความตั้งใจจริงๆคือผมตั้งใจจะส่งการบ้านห้อง cm paradise ให้ทุกท่านได้อ่านกัน  เขินนนนนน  เรื่องมันมีอยู่ว่ามีโอกาสได้แอบกลับเชียงใหม่ 3 วัน 2 คืน งานนี้ตั้งใจจะจีบเดะเกะให้ได้ภายใน 2 คืนแล้วจาส่งการบ้านให้ทุกๆท่านได้อ่านกัน (ผมชอบแนวจีบได้ฟรีนะคร๊าบบเพราะเวลา...น้องจะเต็มใจเป็นแฟนกันทำให้กัน) คืนแรกก็ออกบ้านไปร้านๆหนึ่งใกล้บ้านมาก ไปถึงก็เปิด Member เลยได้เหล้ามา 3 ขวดก็เลือกน้องมาคนหนึ่งไม่ใช่ว่าสุดสวยแต่ก็ OK เดินควงแขนไปไหนมาไหนได้ ก็นั่งอยู่ในห้อง V กัน 2 คนตั้งแต่ 4 ทุ่มนั่งร้องเพลงกันไปกินเหล้าไป น้องก็ไม่ค่อยหวงตัวเท่าไหร่โอบได้ จับขาอ่อนได้ ผมก็พูดคุยจีบน้องเค้าไป จนถึงขั้นหอมแก้วได้ จุ๊บปากได้ เพื่อนโทรมาก็เลยบอกให้มาช่วยกันกินเหล้าให้หมด 3 ขวดเพราะเค้าให้ฝากได้ไม่กี่เดือน ผมไม่ค่อยได้กลับบ้านบ่อยด้วยยิ่งสงกรานต์ ผบ มาด้วยแน่นอน  piuyty เพื่อนผมมากัน 3 คนก็เลือกน้องมา 3 คน  eta03 โอ้วสวยๆทั้งนั้นสวยกว่าเด็กกรูอีก ซึ่งมีน้องคนหนึ่งสัญญาณแรงมากนั่งข้างผมเวลาเพื่อนผมเผลอก็จะเอามือมาจับมือผมแล้วส่งยิ้มให้ตลอดเวลาที่แอบจับมือผม   jljhl ก็เสียดายน้องคนสวยคนนั้นเหมือนกันนะครับสวยกว่าเด็กผมอีก แต่ผมตั้งใจจะส่งการบ้านเด็กคนนี้แล้วก็เลยทำไม่สนใจใยดีกับน้องคนที่ส่งสัญญาณมา  eta07 พอร้านจะปิดผมก็บอกน้องไปตรงๆว่าขอค้างด้วยได้ไหมน้องก็ยิ้มเขินๆ บอกไม่ได้ แล้วก็จุ๊บปากผมทีนึ่ง ผมก็คิดไว้อยู่แล้วจีบเดะเกะคืนเดียวถ้าไม่โดนใจน้องจริงๆ ยากครับ (ที่ถามน้องไปตรงๆอย่างนั้นเพราะนี้เป็นหลักสูตรเร่งรัดภายใน 2 วันเพื่อให้น้องรู้ว่าเราต้องการอะไร) เดี๋ยวมาต่อนะครับกระทู้ข้างล่างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2013, 23:55:39 โดย Gravityltd »
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
Re: เพราะเดะเกะ อกหักดังเป๊าะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 21:07:21 »

dgd
รอการบ้านคร้าบ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

lovely_pimnara

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 00:03:14 »

การบ้านมาห้องเน้ด้ายงายเนี่ย รอมาต่ออยู่ค๊าบ  fhgj

tarocktoktak

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 21:07:22 »

มารอการบ้านด้วยครับ

yuiop

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 22:50:37 »

รอด้วยครับ

Kukuroja

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 02:42:06 »

ติดตามครับ เพราะตอนนี้กำลังลองสายเชียร์สายเสริฟอยู่เหมือนกันครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 14:20:36 »

นอกจากใจถึงแล้ว เงินต้องถึงตามด้วย ค่าตัวไม่มี แต่ค่ากินนี่สิ  ขอจบแบบช้ำเล็กๆก็พอนะครับ

khunjim

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 14:42:57 »

มารอด้วยความตั้งใจครับ รีบๆมาต่อนะครับท่าน  dsgjsd

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 23:54:35 »

ต่อๆ นาคร๊าบบ วันที่ 2 แล้วพอดีเหล้าฝากร้านไว้อีกขวดนึ่ง 4 ทุ่มซิ่งรถไปร้านเดิมน้องคนเดิม งานนี้เปิดห้อง V นั่งกับน้อง 2 ต่อ 2 ใช้เวลาซักพักกว่าน้องจะกรึมๆ มึนๆ เพราะเวลาน้องไม่เมาน้องค่อนข้างจะดูแลตัวเองดี เพราะน้องบอกว่าทำงานแบบนี้ต้องห้ามใจง่ายกับลูกค้าเดี๋ยวลูกค้ามาครั้งหน้าแล้วเลือกคนอื่นมันจะเจ็บ พอเริ่มมึนๆกันแล้วน้องก็เริ่มอ่อนมาน้องซบโอบกอดกันไป ผมก็แสดงเจตนาเดิมว่าวันนี้ตั้งใจมาหาน้องจริงๆ ชอบน้องมากๆ จะกลับ กทม แล้ว (เวลาผมจีบใครผมก็ให้ใจไปจริงๆเหมือนกัน) น้องก็ไม่ได้พูดอะไรยิ้มๆ ก็ร้องเพลงกันไป สักพักอยู่ๆน้องก็เอามือมานวดกาปู๋ป๋ม นวดจนผมแข็ง ผมก็เลยเอามือล้วงฟายหน้าน้อง เขี่ยหลอดไฟน้องจนหลอดแข็งทั้ง 2 ข้าง น้องทำหน้าหื่นมากๆ มือบีบน้องกาปู๋ป๋มใหญ่เลย ผมก็เลยก้มลงไปเลียขาอ่อนไซร้ไล่ขึ้นไปจนจมูกชน กกน น้อง กลิ่นตรงนั้นมันสุดจะบรรยายจริงๆครับ มันหอมและหืนๆมาก (เวลาท่านดมของใครที่ยังซิงหรือผ่านสงครามมาน้อยมากท่านจะรู้ว่ากลิ่นยังไงที่ว่าหอมหืนๆ)  kjhg ทีนี้น้องรูดซิบกางเกงผมออกและเอามือล้วงกาปู๋ผมออกมาทำระดับ 1 ในห้องเลย ซึ่งทำไปได้สักพักก็มีคนมาเคาะประตูเช็คบิลครับ ตอนแรกผมว่าได้แน่ๆคืนนี้ เปล่าครับเช็คบิลเสร็จเหมือนสติ สตังของน้องจะกลับมาแล้วสร้างกำแพงในใจไว้เหมือนเดิม ซึ่งผมขอไปต่อกลับน้อง น้องก็บอกไม่ได้ ในใจผมก็คิดถ้าได้อยู่เชียงใหม่อีกวันยังไงก็ได้แอ้มแน่ แต่พรุ่งนี้จะกลับแล้วไม่มีเวลา คืนนี้กลับมาชวดอีก ผีที่ไหนมาเจาะปากผมมาพูดไม่รู้เลยถามซื้อน้องเค้าไปเลย จากน้องยิ้มๆอยู่ก็เปลี่ยนสีหน้าไปเลย แล้วน้องก็พูดขึ้นมาว่า อ้ายเจ้า ตอนแรกน้องก็ 50 50 กับอ้ายอยู่เน้อเจ้า อ้ายมาใช้ไม้แข็งกับน้องยังนี้น้องคงมะอยากไปกับอ้ายแล้ว ผมได้ยินคำนี้ของน้องแล้วเจ็บจี้ดดจริงๆครับ น้องคงจะเสียความรู้สึกมาก จริงๆแล้วน้องเค้าก็เจอลูกค้าประเภทนี้ทุกวัน แต่หน้าน้องดูแล้วเหมือนจะเสียความรู้สึกกับผมมาก จากประสบการณ์แล้วน้องคงรู้สึกดีกับผมอยู่แหละ แต่ผมไม่มีเวลาจีบเองจึงเกิดเหตุการณ์ยังงี้ขึ้น  piuyty กลับมา กทม ผมก็ถามตัวเองว่าเจ็บเพราะอะไร เจ็บเพราะให้ใจน้องเค้าไปแล้วเราทำผิดพลาดทำให้ต่างฝ่ายต่างรู้สึกไม่ดีเหรอ หรือเจ็บเพราะจะได้แอ้มอยู่แล้วแต่ชวด ทุกวันนี้ก็ยังให้คำตอบไม่ได้ แต่ตอนนี้ก็ได้แต่คิดว่ากลับไปอีกครั้งรอถ้ามันผ่านไปสัก 3 4 เดือนแล้วไปซ้ำงานเก่าถึงตอนนั้นคงหายโกรธแล้ว หรือ จะหาคนที่มีสัญญาณดีๆเดินหน้าต่อไปดี ก็ขอจบแต่เพียงเท่านี้นะครับ ค่าใช้จ่ายในการส่งการบ้านนี้ 2 วันก็ 10000 นิดๆ พอดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2013, 23:57:40 โดย Gravityltd »
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 00:01:21 »

นอกจากใจถึงแล้ว เงินต้องถึงตามด้วย ค่าตัวไม่มี แต่ค่ากินนี่สิ  ขอจบแบบช้ำเล็กๆก็พอนะครับ
ค่าใช้จ่ายตามด้านบนท่าน  eta06

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 12:35:00 »

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 13:51:03 »

ความพยายาม ดีครับ
ผมเคยทำตามนั้น แต่ก็........ lkkjjh

Souldark

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 23:16:59 »

สู้ต่อไปครับท่าน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 11:13:19 »

roister สองวันนี่เวลามันน้อยที่จะสอยเด็กเกะได้ ผมใช้เวลาเป็นสองสัปดาห์

ถึงจะจัดการได้ อาศัยลูกขยันไปให้เธอเห็นหน้าทุกวัน จนเธอใจอ่อน สุดท้าย

ก็ได้เป็นปิ่นโตเถางามๆ  ลงทุนไปแล้วแล้วคุ้มมาก บางทีเด็กที่จะออกไปต่อกะแขกได้

ต้องมีความไว้เนื้อเชื่อใจ รู้จักอะไรกันพอควร เธอถึงจะกล้าออกไปกะเราแล้วยอมมีไรกันได้

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

มอส

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 13:11:12 »

ร้าน อยู่ แถวไหนครับ ท่าน ขอพิกัด ด้วยครับ fhgj

ShadowMOON

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 14:18:12 »

ดีครับ แต่ผม มีนิทาน จากโลกคู่ขนาน มาเล่าให้ท่านฟัง แก้อกหัก
นิทาน เรื่องนี้ เริ่ม ดำเนินเรื่อง ขนานจากท่าน ตอนที่ท่านบอกน้องแล้วน้องไม่พอใจนะครับ
..... หลัง จากที่ ผมถามซื้อน้อง ไปดื้อๆ ผมก็หยิบกระเป๋าตังค์ ใบหนึ่ง  (ซึ่งมีใบห้าร้อยอยู่20ใบ)
ผม เอากระเป๋านี้ วางหน้าน้อง บอกน้องว่า แม้พี่จะชอบน้องมาก
 แต่เวลาที่นี่ ของพี่มีจำกัด ถึงวันพรุ่งนี้ พี่ก็จะอยู่ไหนไม่รู้ ละ
ของที่อยู่ในกระเป๋านี้ จะบอกน้องได้ว่าพี่ชอบน้องเท่าใด
 มันเป็นของน้องทั้งหมด หากน้องไม่เอาไว้ พี่ก็จะไม่เอากลับ

น้อง รับกระเป๋าไป เปิดดู แล้วส่งคืน บอกว่า เก็บไว้เถอะพี่น้องไม่พร้อม
ผม บอกว่า  พูดแล้ว ว่า จะไม่เอากลับ ว่าแล้ว ผมก็ เอาไฟแชค เผาทีละใบต่อหน้าน้อง
ผม เผาไป สี่ใบ น้องเข้ามาดึงมือให้หยุด บอกว่า พอได้แล้ว อย่าทำอย่างนี้ เลิกงานแล้วไปรอที่รถ  เอารถเค้าไปเก็บที่หอก่อน

นี่เป็นครั้งที่สะใจที่สุดครับ  แต่เมื่อมองย้อนไป  จะเห็นว่า ทำไปทำไม?? ชนะแล้วได้?
ที่สุด แล้ว หอยก็เหมือนหอย  แสร้งทำเป็นรักกัน แล้วก็จากกัน มันก็แค่นั้น

ป.ล.  ทั้งหมดเป็นเรื่องที่สมมุติขึ้นเพื่อความหนุกหนานทั้งน้านนคับบ
     ใครมันจะบ้ามาเผาตังค์ ที สองสามพัน  ไม่มี๊  ไม่มี  kjhg kjhg

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 16:26:33 »

นิทานท่าน ShadowMOON นี้โหดมากนะคร๊าบบ เผาแบงค์ 500 ไป 3 4 ใบ คล้ายๆจะเป็นเรื่องจริงเลยนะคร๊าบบ เกิดน้องไม่คืนกระเป๋าตังให้ด้วยละกินแกลบแลกหอยเลยนะคร๊าบบ   kjhg
จริงๆแล้วผมกะแบบท่าน Pol ด้วยแหละปิ่นโตเถางามๆ ถ้าชนะใจน้องได้ละยาวเลยคร๊าบบ  เขินนนนนน

pheebar

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 16:37:11 »

ดีครับ แต่ผม มีนิทาน จากโลกคู่ขนาน มาเล่าให้ท่านฟัง แก้อกหัก
นิทาน เรื่องนี้ เริ่ม ดำเนินเรื่อง ขนานจากท่าน ตอนที่ท่านบอกน้องแล้วน้องไม่พอใจนะครับ
..... หลัง จากที่ ผมถามซื้อน้อง ไปดื้อๆ ผมก็หยิบกระเป๋าตังค์ ใบหนึ่ง  (ซึ่งมีใบห้าร้อยอยู่20ใบ)
ผม เอากระเป๋านี้ วางหน้าน้อง บอกน้องว่า แม้พี่จะชอบน้องมาก
 แต่เวลาที่นี่ ของพี่มีจำกัด ถึงวันพรุ่งนี้ พี่ก็จะอยู่ไหนไม่รู้ ละ
ของที่อยู่ในกระเป๋านี้ จะบอกน้องได้ว่าพี่ชอบน้องเท่าใด
 มันเป็นของน้องทั้งหมด หากน้องไม่เอาไว้ พี่ก็จะไม่เอากลับ

น้อง รับกระเป๋าไป เปิดดู แล้วส่งคืน บอกว่า เก็บไว้เถอะพี่น้องไม่พร้อม
ผม บอกว่า  พูดแล้ว ว่า จะไม่เอากลับ ว่าแล้ว ผมก็ เอาไฟแชค เผาทีละใบต่อหน้าน้อง
ผม เผาไป สี่ใบ น้องเข้ามาดึงมือให้หยุด บอกว่า พอได้แล้ว อย่าทำอย่างนี้ เลิกงานแล้วไปรอที่รถ  เอารถเค้าไปเก็บที่หอก่อน

นี่เป็นครั้งที่สะใจที่สุดครับ  แต่เมื่อมองย้อนไป  จะเห็นว่า ทำไปทำไม?? ชนะแล้วได้?
ที่สุด แล้ว หอยก็เหมือนหอย  แสร้งทำเป็นรักกัน แล้วก็จากกัน มันก็แค่นั้น

ป.ล.  ทั้งหมดเป็นเรื่องที่สมมุติขึ้นเพื่อความหนุกหนานทั้งน้านนคับบ
     ใครมันจะบ้ามาเผาตังค์ ที สองสามพัน  ไม่มี๊  ไม่มี  kjhg kjhg

สุดยอด 555+

dongz772

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 18:39:56 »

เสียดายจริงๆครับ  wq

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 03:39:22 »

ป๊าดดดด ถ้ามีนี่ร้ายกาจจริงๆครับท่าน eta20

davidsgigoozaa

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 12:20:44 »

ต่อๆ นาคร๊าบบ วันที่ 2 แล้วพอดีเหล้าฝากร้านไว้อีกขวดนึ่ง 4 ทุ่มซิ่งรถไปร้านเดิมน้องคนเดิม งานนี้เปิดห้อง V นั่งกับน้อง 2 ต่อ 2 ใช้เวลาซักพักกว่าน้องจะกรึมๆ มึนๆ เพราะเวลาน้องไม่เมาน้องค่อนข้างจะดูแลตัวเองดี เพราะน้องบอกว่าทำงานแบบนี้ต้องห้ามใจง่ายกับลูกค้าเดี๋ยวลูกค้ามาครั้งหน้าแล้วเลือกคนอื่นมันจะเจ็บ พอเริ่มมึนๆกันแล้วน้องก็เริ่มอ่อนมาน้องซบโอบกอดกันไป ผมก็แสดงเจตนาเดิมว่าวันนี้ตั้งใจมาหาน้องจริงๆ ชอบน้องมากๆ จะกลับ กทม แล้ว (เวลาผมจีบใครผมก็ให้ใจไปจริงๆเหมือนกัน) น้องก็ไม่ได้พูดอะไรยิ้มๆ ก็ร้องเพลงกันไป สักพักอยู่ๆน้องก็เอามือมานวดกาปู๋ป๋ม นวดจนผมแข็ง ผมก็เลยเอามือล้วงฟายหน้าน้อง เขี่ยหลอดไฟน้องจนหลอดแข็งทั้ง 2 ข้าง น้องทำหน้าหื่นมากๆ มือบีบน้องกาปู๋ป๋มใหญ่เลย ผมก็เลยก้มลงไปเลียขาอ่อนไซร้ไล่ขึ้นไปจนจมูกชน กกน น้อง กลิ่นตรงนั้นมันสุดจะบรรยายจริงๆครับ มันหอมและหืนๆมาก (เวลาท่านดมของใครที่ยังซิงหรือผ่านสงครามมาน้อยมากท่านจะรู้ว่ากลิ่นยังไงที่ว่าหอมหืนๆ)  kjhg ทีนี้น้องรูดซิบกางเกงผมออกและเอามือล้วงกาปู๋ผมออกมาทำระดับ 1 ในห้องเลย ซึ่งทำไปได้สักพักก็มีคนมาเคาะประตูเช็คบิลครับ ตอนแรกผมว่าได้แน่ๆคืนนี้ เปล่าครับเช็คบิลเสร็จเหมือนสติ สตังของน้องจะกลับมาแล้วสร้างกำแพงในใจไว้เหมือนเดิม ซึ่งผมขอไปต่อกลับน้อง น้องก็บอกไม่ได้ ในใจผมก็คิดถ้าได้อยู่เชียงใหม่อีกวันยังไงก็ได้แอ้มแน่ แต่พรุ่งนี้จะกลับแล้วไม่มีเวลา คืนนี้กลับมาชวดอีก ผีที่ไหนมาเจาะปากผมมาพูดไม่รู้เลยถามซื้อน้องเค้าไปเลย จากน้องยิ้มๆอยู่ก็เปลี่ยนสีหน้าไปเลย แล้วน้องก็พูดขึ้นมาว่า อ้ายเจ้า ตอนแรกน้องก็ 50 50 กับอ้ายอยู่เน้อเจ้า อ้ายมาใช้ไม้แข็งกับน้องยังนี้น้องคงมะอยากไปกับอ้ายแล้ว ผมได้ยินคำนี้ของน้องแล้วเจ็บจี้ดดจริงๆครับ น้องคงจะเสียความรู้สึกมาก จริงๆแล้วน้องเค้าก็เจอลูกค้าประเภทนี้ทุกวัน แต่หน้าน้องดูแล้วเหมือนจะเสียความรู้สึกกับผมมาก จากประสบการณ์แล้วน้องคงรู้สึกดีกับผมอยู่แหละ แต่ผมไม่มีเวลาจีบเองจึงเกิดเหตุการณ์ยังงี้ขึ้น  piuyty กลับมา กทม ผมก็ถามตัวเองว่าเจ็บเพราะอะไร เจ็บเพราะให้ใจน้องเค้าไปแล้วเราทำผิดพลาดทำให้ต่างฝ่ายต่างรู้สึกไม่ดีเหรอ หรือเจ็บเพราะจะได้แอ้มอยู่แล้วแต่ชวด ทุกวันนี้ก็ยังให้คำตอบไม่ได้ แต่ตอนนี้ก็ได้แต่คิดว่ากลับไปอีกครั้งรอถ้ามันผ่านไปสัก 3 4 เดือนแล้วไปซ้ำงานเก่าถึงตอนนั้นคงหายโกรธแล้ว หรือ จะหาคนที่มีสัญญาณดีๆเดินหน้าต่อไปดี ก็ขอจบแต่เพียงเท่านี้นะครับ ค่าใช้จ่ายในการส่งการบ้านนี้ 2 วันก็ 10000 นิดๆ พอดีครับ

เหมือนโดนกับตัวเองเลยครับที่จี๊ดมากๆ คงเพราะเรากะเล่นๆ แต่ดัน "เทใจรัก" ให้ไป  ยิ่งประโยคนี้ "อ้ายเจ้า ตอนแรกน้องก็ 50 50 กับอ้ายอยู่เน้อเจ้า อ้ายมาใช้ไม้แข็งกับน้องยังนี้น้องคงมะอยากไปกับอ้ายแล้ว" เจ็บเกิ้น uilo lkkjjh
จอมกระบี่เดียวดาย

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 12:34:04 »

ตอนเด็กวัยรุ่นผมก็ซื่อใสอย่างนี้ พอโตมาเป็นผู้ใหญ่ เราจะรู้ว่าที่เราทำ มันได้อะไร *-* eta08
สุคุง คนเดิมครับ

HaMe

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 14 มีนาคม 2013, 11:00:26 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน  eta08

เห็นคชจ.ละ eta06
โลกแห่งการเรียนรู้

ไก่ฟ้า

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 14 มีนาคม 2013, 20:59:59 »

สู้ต่อปัยเปนกำลังจัยหั้ยคับ dsgjsd

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 09:23:44 »

ร้าน อยู่ แถวไหนครับ ท่าน ขอพิกัด ด้วยครับ fhgj

ไม่เคยทำอย่างนี้ได้เลย ผมใจไม่ถึงไม่แปลกใจเลยท่านถึงได้สาวตรึมขนาดนี้

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 08:50:50 »

อ่า หยุด 3 วันเข้าเชียงใหม่มา FIN แล้วครับน้องดีใจมากที่ยังมาหาอยู่ โดนจัดหนักซะเอง งานนี้ยาวววววววว ขอบคุณที่ให้กำลังใจครับ ปิดกาทู้ 555  ;khhg

ACT_7i

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 01:55:31 »

ชอบมากคับ eta03

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2013, 20:50:33 »

โอว จบแบบ happy ดีใจด้วยครับ ว่าแต่ เดินสายนี้ต้องใจเย็นๆสิครับ 3 ครั้งขึ้นไปใช่มะครับ จดๆๆๆ eta06

mung

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 23:20:08 »

จริงๆตอนถามออฟน้องเค้าถ้าให้เนียนต้องวางสติไว้ด้วยครับ
1.ถ้าน้องออฟได้อันนี้ก็จบจ่ายไป
2.ถ้าน้องไม่ออฟแล้วมาโกรธให้พูดกับน้องว่า"พี่รู้สึกดีมากครับที่คนที่พี่ชอบเงินซื้อไม่ได้ แค่ถามลองใจเฉยๆ kjhg kjhg"

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 21:37:26 »

จริงๆตอนถามออฟน้องเค้าถ้าให้เนียนต้องวางสติไว้ด้วยครับ
1.ถ้าน้องออฟได้อันนี้ก็จบจ่ายไป
2.ถ้าน้องไม่ออฟแล้วมาโกรธให้พูดกับน้องว่า"พี่รู้สึกดีมากครับที่คนที่พี่ชอบเงินซื้อไม่ได้ แค่ถามลองใจเฉยๆ kjhg kjhg"

อะหย่า ข้อ 2 นี้ แก้ได้ดีครับ อิอิ pongz

pana.sakchai

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015, 07:08:34 »

hgjhg ยินดีด้วยครับพี่ จบอย่างมีความสุขสมความตั้งใจ ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ dsgjsd

ชาคริต

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2015, 20:20:13 »

อ้างถึง

เจ็บเพราะอะไรไม่สำคัญ แต่ผมว่าคุณแสดงความต้องการมากเกินไปน่ะครับ 

ผมเองก็ไม่ใช่โลกสวยน่ะ แต่ความสุขไม่จำเป็นต้องจำกัดแค่เรื่องเซ็กส์   เซ็กส์เนี่ยะมันเป็นเพียงความสุขชั่วคราวแถมยังทำให้เสพติดไม่รู้จบ   

ให้มองเลยว่าได้ถือว่าดีไม่ได้ก็ไม่มีผลต่อชีวิตเรา  สร้างความสุขในตัวเองแล้วแบ่งปันจะมีดีกว่า

ไอ้ความสุขเสพติดพวกนี้มันไม่ใด้มั่นคง เดี๋ยวได้อีกมันก็อยากได้อีกไปเรื่อยๆ

ทางเดียวที่จะทำให้พอคือใจที่อิ่มเอม หาใช่กระดอที่อิ่มhe 

ชีวิตนี้ไม่ควรจำกัดตัวเองแค่ให้ยึดติดแต่เรื่องเซ็กส์เป็นความสุข

ความสุขอ่นๆที่มหาศาลยังมีอีกเยอะแยะ  สร้างมาสิ