-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันแชร์ความคิดเห็นหน่อย  (อ่าน 1929 ครั้ง)

0859386264

• บุคคลทั่วไป
ช่วยกันแชร์ความคิดเห็นหน่อย
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:35:13 »

ระหว่างสายอ่าง กับ สายเส้นข้าง อันไหนคุ้มค่า กว่ากัน ;kljj

roonaldo

Re: ช่วยกันแชร์ความคิดเห็นหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:15:26 »

อ่าง ล้านเปอเซ็นต์ได้เอาแบบ มืออาชีพแต่ชอบ สดๆ ก้อไป เส้นข้าง

ง่ายๆๆ
เรื่องแบบนี้อยู่ที่คน ผมชอบ อ่างเพราะชัวร์ดี ไม่ต้องอะไรมากมาย

แต่เราสามารถทำให้มันเปนศิลปะได้ครับ ด้วยการ อะไรก้อแล้วแต่ท่านน

แต่ผมว่ามันเปนศิลปะที่โดนผมมากว่า เส้นข้างส่วนใหญ่เส้นข้างผมไป กระเทยนะ ผมว่าคุ้มกว่าอะไรกว่า

phynex

Re: ช่วยกันแชร์ความคิดเห็นหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:25:03 »

ชอบสายเส้น ครับ คุยก่อน ลุ้นๆๆ บางที ไม่ได้ เพราะอะไร เเบบ ชอบ เเบบ มีเสี่ยงๆ  ;kljj

เซียนซุ่ม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 18:36:16 »

อ่าง จิ ค๊าบ อิอิ ชัวร์ คุ้ม สบายตัว  fdgdfdf

0859386264

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 08:39:15 »

ขอบคุณสำหรับความเห็น
 nearscแต่ผมว่า เส้นข้างเหมือนจะสด แต่ความเป็นจริงก็ไม่สดนะครับท่าน

anfield

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:22:12 »

ghfg   อ่าง ด้วยคน ลอง ไป คน เดิม ซ้ำกัน ซัก 3 ครั้ง ดิ แล้ว อะไร ดีๆ จะ ตาม มา ...

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:23:26 »

ghfg   อ่าง ด้วยคน ลอง ไป คน เดิม ซ้ำกัน ซัก 3 ครั้ง ดิ แล้ว อะไร ดีๆ จะ ตาม มา ...

เทพอ่างมาตอบเองไม่เชื่อได้ไง อิอิ

anfield

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:26:12 »

อ่าง ล้านเปอเซ็นต์ได้เอาแบบ มืออาชีพแต่ชอบ สดๆ ก้อไป เส้นข้าง

ง่ายๆๆ
เรื่องแบบนี้อยู่ที่คน ผมชอบ อ่างเพราะชัวร์ดี ไม่ต้องอะไรมากมาย

แต่เราสามารถทำให้มันเปนศิลปะได้ครับ ด้วยการ อะไรก้อแล้วแต่ท่านน

แต่ผมว่ามันเปนศิลปะที่โดนผมมากว่า เส้นข้างส่วนใหญ่เส้นข้างผมไป กระเทยนะ ผมว่าคุ้มกว่าอะไรกว่า

piuyty    ท่าน ประธาน ชมรม    ท่านว่าไง ผม ก็แค่ว่าตามท่าน ครับ

NUDT

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 01:19:44 »

อ่างครับน้อยครั้งที่จะหล่นไม่ต้องรอลุ้นเหมือนเส้นข้าง

บางครั้งมาไม่ถูกใจก็ต้องจ่ายค่าเสียเวลา

stormrage

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 20:18:16 »

สายอ่างก็สนอยู่ ครับ ว่าแต่รบกวนท่านเทพขอเบอร์ป๋าศักดิ์ ได้บ่ครับ pm ได้ครับขอบคุณล่วงหน้า ครับ อิอิ

jeab-jeab

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010, 13:31:07 »

ผมก็สายอ่างเหมือนกันครับ ชัวร์ดี โอกาสหล่นมีน้อย ยิ่งเป็นขาประจำกันแล้ว ก็นัดเธอไปเปลี่ยนบรรยากาศนอกสถานที่บ้าง แล้วจะรู้สึกว่าเหมือนไปกับเส้นข้าง แต่ดีกว่าตรงไม่เรื่องมากรู้ใจกัน ยิ่งไปที่อ่างไม่ต้องเสียค่าโรงแรมด้วย เอาค่ารร.เื่มอีกนิดหน่อยเป็นค่าเบิ้ลให้น้องดีกว่าครับ
เมื่อสองอาทิตย์ก่อน ผมใช้บริการของเส้นข้าง เธอบอกราคาว่า......./1ชั่วโมงกี่ครั้งก็ได้  พอมาถึงอาบน้ำกันเสร็จเธอก็เริ่มใช้ปากกับน้องชายผมเลย ยอมรับว่าฝีมือใช้ได้ทีเดียวระหว่างนั้นผมก็เอื้อมมือไปคลึงเคล้าที่ไฟหน้าเธอ ซึ่งก็เต็มไม้เต็มมือดี แต่พอเลื่อนมือไปที่น้องสาวเธอ เธอก็พยายามเบี่ยง พร้อมกับเริ่มขยับปากของเธออย่างเอาจริงเอาจัง อย่างที่บอกไว้ว่าฝีมือดีเลยทำให้ผมเสร็จคาปากเธอ  ถ้าเป็นน้องสายอ่างเธอก็จะจูงมือผมไปอาบน้ำล้างทำความสะอาด เช็ดตัวแล้วกลับมานอนที่เตียงแล้วน้องก็จะนวดให้ คุยกันไปนวดกันไป สักพักน้องชายก็สามารถตื่นตัวพร้อมที่จะปฏิบัติงานจริงได้จนสำเร็จ ก็คงจะพอดีกับเวลา   แต่
ย้อนกลับไปที่เส้นข้าง เมื่อเธอจัดการผมด้วยปากเรียบร้อย ผมต้องไปล้างเองแล้วกลับมาที่เตียง รู้ไหมครับน้องว่าอย่างไร เธอถามผมว่าผมจะเอาด้วยหรือเปล่า ผมก็ตอบว่าเอา แต่น้องบอกว่าถ้าพี่จะเอาต้องต่อรอบใหม่เพราะจะหมดเวลา 1 ชั่วโมงแล้ว  ผมมาดูเวลาแล้วตั้งแต่น้องมาถึงห้อง อาบน้ำและจัดการผมด้วยปากจนเสร็จใช้เวลาไปไม่เกินครึ่งชม.แน่นอน เวลาที่เหลือนั้นพอเพียงที่จะเริ่มภารกิจได้เสร็จ  จากนั้นผมก็เลยบอกว่าไปแต่งตัวกันเถอะ วันนี้ไม่ไหวแล้ว(ที่ไม่ไหวเพราะมันหมดอารมณ์ไปแล้วครับท่าน) น้องแต่งตัวเสร็จก่อนก็ขอกลับเลย ส่วนผมไปรีบร้อนค่อยๆแต่งจนเสร็จแล้วยกหูโทรศัพท์ให้รร.เช็คบิล เด็กบอกว่าชั่วโมงเดียวครับ
ผมมาคิดดูทีหลัง เวลา 1 ชั่วโมงของน้อง เธอคงจะเริ่มนับตั้งแต่เธอออกเดินทางจากที่พักของเธอเลย ไม่ใช่เวลาที่มาอยู่กับผม เพราะตอนที่ผมโทรตามเธอ กว่าจะมาถึงก็น่าจะ20 นาทีเห็นจะได้
ถ้าท่านใดที่มีเส้นข้างที่okและไม่เป็นอย่างที่ผมเล่ามานี้ กรุณาช่วยบอกกันบ้าง pmมาก็ได้ครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

tky

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010, 20:56:40 »

สายเส้นครับ  hgjhg

NUDT

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2010, 01:11:28 »

ออน.ครับ มืออาชีพในราคาที่ตายตัว ต้องการอะไรเพิ่มก็อยู่ที่การเจรจา

0859386264

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 16:50:53 »

ท่านประธานโด้ ยังไงก็ยังยืนยัน สายอ่าง แน่แนวจริง ๆ  ;kljj

vasabio0o

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 15:21:14 »

ผมสายอ่างอีกคนครับ +1

adidas1010

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 06:28:46 »

สายเส้น

saypastian

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 01:36:17 »

uiuoชอบทั้งสองสายเลย  mbvc เงินเหลือๆ เวลาเยอะๆ จัดให้เต็มทั้งสองสาย  pongz

porthai73

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 21:37:47 »

ข้อดี เส้นสาย มันได้อารณ์กว่ากัน แบบ ใช้ฝีมือหน่อยๆ ปล้ำนิดๆ เรื่องตัง นำ มือถึงๆ ที่ไหนๆ เสียพอๆกันก็ดีหมด

ข้อดี เส้นสาย มี กินปล่าว เวลามาประจำ จ่ายค่าชั่วโมงไง...... ค่าตัวไม่ต้องมาก ลดตามรอบที่ไป พอแค่น้ำใจ

ข้อเสีย เร่งทำเวลา เวลาแขกใหม่ๆ จู้จี้ขอนู่นนี หากเป็นสาวสวยๆ

อ่างข้อเสีย ไม่ว่าอย่างไร จ่ายเท่าเดิม กับคนเดิมๆๆ

เส้นสาย ก็คุยไ แลกเบอร์ คนชอบคุยขี้เหงา มีเวลาให้เรามากหว่า

แต่ แล้วแต่จังหวะเป็นนักสู้ย่อมต้องขึ้นอยู่กับจังหวะ โอกาส และทุนทรัพย์ ครับท่าน

adidas1010

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 03:04:21 »

สายเส้นง่ะ mbvc

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 10:22:47 »

ต่างกรรมต่างวาระกัน

มัน "หล่น" ได้หมดล่ะครับไม่ว่าสายไหน

แต่ถ้าต้องการความชัวร์ ผมให้อ่าง มากกว่าครับ
แพ้คำว่า.............รัก

doggy_style_man

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 10:32:40 »

ส่วนตัวผมคิดว่า

อ่าง - การันตีได้ 90%+ บริการถึงๆ GF เน้น ๆ ออกมาแล้วสบายตัว สบายใจ อาจะได้เบอร์โทรไปผูกกันข้างนอกก็ว่ากันไป
เส้นข้าง - วัดดวง ถ้าเจอแบบดี ก็ดีไม่หมด ถ้าดีก็ดีแค่ตอนเอา ตอนเอาก็จะมีลูกเล่นเรื่องเวลา(เร่ง)หรือออพชั่นต้องเพิ่ม(บางคนไม่ให้เล่นนมเลย) ไม่เต็มเวลาด้วย ได้ 30-40 นาทีพอเสร็จก็จะกลับ
ที่สำคัญราคาสูงกว่าอ่างพอตัวแล้วไม่ค่อยทอน แถมหล่นกันก็เยอะ โดยมากไม่ปลื้ม

ที่แน่ ๆ ใครบอกว่าเส้นข้างสด...ผมว่าสดแค่อายุ แต่ตัวน้องไม่สดแน่ ผ่านมาเยอะพอ ๆ กับน้องอ่าง เผลอ ๆ บางคนมากกว่าอีก

แล้วแต่คนชอบละกันครับ บางท่านบอกว่า ต้องสู้ ชอบวัดดวง แต่บางท่านชอบประกันคุณภาพเน้น ๆ ก็ว่ากันไป

ที่เคยเจอเส้นข้าง 1000-1500 ตัวน้องไม่ได้ดีกว่าน้องอ่างเลยครับ บอกแค่ว่าไม่ได้นั่งตู้นะ อายุน้อยนะ แต่ไฟหน้างี้เละหมด ล่างก็ไม่หนึบติดหลวมด้วยซ้ำ บริการก็ไม่ดี เข้าห้องแล้วเร่งเราถอด จัดการให้เสร็จแล้วก็ไป

ต่างกรรมต่างวาระครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 11:12:43 »

kjhg แล้วแ่ต่ความขอบและฝีืมือนะผมว่า 

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:28:11 »

ฟังหลายเทพ ไว้เป็นข้อมูล

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:43:23 »

แล้วแต่ความชอบครับ ส่วนผมอ่างดีกว่า