-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนสบู่ได้ไหม  (อ่าน 3436 ครั้ง)

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
เปลี่ยนสบู่ได้ไหม
« เมื่อ: 27 เมษายน 2012, 17:13:58 »

นาย Sbomax .,mn เป็นนักเที่ยวที่นิยมแนวนวดกะปู๋เป็นชีวิตจิตใจ วันหนึ่งก็เช่นเคยไปใช้บริการน้อง ๆ ณ บ้านแห่งหนึ่ง หลังจากนวดผ่อนคลายเรียบร้อยตอนอาบน้ำล้างตัวนาย Sbomax ก้อกล่าวกับน้องว่า

Sbomax : น้องจ๋าน้อง สบู่ร้านน้องกลิ่นมันแรง กลัวแฟนพี่จับได้ ใช้สบู่ที่พี่เตรียมมาเองได้ไม๊ มันกลิ่นอ่อน ๆ ดีอ่ะครับ
น้อง...... : ได้ค่ะได้แหม พี่เตรียมสบู่มาเองด้วย ไหนอ่ะค่ะ
Sbomax : นี่จ๊ะ
พลางนาย Sbomax ยื่นสบู่ให้น้อง น้องมองหน้าลูกค้าแปปนึงแล้วทำหน้าลำบากใจก่อนพูดว่า
น้อง...... : เอ่อ พี่ค่ะ ไว้วันหลังค่อยเปลี่ยนสบู่แล้วกันนะ เดี๋ยวน้องเตรียมไว้ให้เองก็ได้
Sbomax : อ่าว ทำไมล่ะครับ สบู่ของพี่ใช้ไม่ได้หรอ หรือน้องกลัวแพ้สบู่พี่ ไม่ต้องกลัวนี่สบู่เด็กนะ
น้อง...... : คือน้องไม่ได้กลัวแพ้สบู่ค่ะ บังเอิญจากพฤติกรรมความหื่นของพี่ตอนที่น้องนวดเมื่อกี๊ น้องไม่กล้าใช้สบู่ก้อนกะพี่อ่ะค่ะ กลัวพี่แกล้งทำสบู่หล่นแล้วหลอกให้น้องเก็บสบู่ น้องกลัวเรื่องความปลอดภัยของน้องคร่า ถ้าพี่จะเอามาคราวหน้าขอสบู่เหลวนะพี่

(เรื่องแต่งนะครับ)
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: เปลี่ยนสบู่ได้ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 12:40:14 »

นาย Sbomax .,mn เป็นนักเที่ยวที่นิยมแนวนวดกะปู๋เป็นชีวิตจิตใจ วันหนึ่งก็เช่นเคยไปใช้บริการน้อง ๆ ณ บ้านแห่งหนึ่ง หลังจากนวดผ่อนคลายเรียบร้อยตอนอาบน้ำล้างตัวนาย Sbomax ก้อกล่าวกับน้องว่า

Sbomax : น้องจ๋าน้อง สบู่ร้านน้องกลิ่นมันแรง กลัวแฟนพี่จับได้ ใช้สบู่ที่พี่เตรียมมาเองได้ไม๊ มันกลิ่นอ่อน ๆ ดีอ่ะครับ
น้อง...... : ได้ค่ะได้แหม พี่เตรียมสบู่มาเองด้วย ไหนอ่ะค่ะ
Sbomax : นี่จ๊ะ
พลางนาย Sbomax ยื่นสบู่ให้น้อง น้องมองหน้าลูกค้าแปปนึงแล้วทำหน้าลำบากใจก่อนพูดว่า
น้อง...... : เอ่อ พี่ค่ะ ไว้วันหลังค่อยเปลี่ยนสบู่แล้วกันนะ เดี๋ยวน้องเตรียมไว้ให้เองก็ได้
Sbomax : อ่าว ทำไมล่ะครับ สบู่ของพี่ใช้ไม่ได้หรอ หรือน้องกลัวแพ้สบู่พี่ ไม่ต้องกลัวนี่สบู่เด็กนะ
น้อง...... : คือน้องไม่ได้กลัวแพ้สบู่ค่ะ บังเอิญจากพฤติกรรมความหื่นของพี่ตอนที่น้องนวดเมื่อกี๊ น้องไม่กล้าใช้สบู่ก้อนกะพี่อ่ะค่ะ กลัวพี่แกล้งทำสบู่หล่นแล้วหลอกให้น้องเก็บสบู่ น้องกลัวเรื่องความปลอดภัยของน้องคร่า ถ้าพี่จะเอามาคราวหน้าขอสบู่เหลวนะพี่

(เรื่องแต่งนะครับ)

เรื่องแต่งนี่เหมือนชีวิตจิงๆที่หลายคนคิดเลยท่าน kjhg kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 13:24:28 »

kjhg ฮ่าฮ่าฮ่า น้องนี่ระวังความปลอดภัยถึงขนาดนั้นเชียว  lowwww แต่ก็น่าล่ะ ท่าก้มเก็บสบู่
มันเป็นท่าที่น่ามองจากด้านท้ายไป กะ...... คิดเอาเอง  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lee884

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 14:37:18 »

สบู่เหลวมะหล่นเนอะ  jljhl

cmman573

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 03:11:44 »

กลัวสบู่ตรงนี้

motoadd

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 11:48:22 »

กลัวหล่นซะงั้น

phnat

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 23:52:50 »

ว้า  ljhgfน้องรู้ทันชะงั้น

zero55

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 12:33:55 »

ขอบคุณคับ khjhgg

shadowsman

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 14:11:35 »

มันเป็นเพราะสบู่นะเนี่ยะ  jljhl

ACT_7i

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 23:07:46 »

กลัวสบู่ก้อน ;khhg

yium

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2013, 23:13:06 »

วันหลังจะเอาลองลองมั่ง

Chongnewy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 เมษายน 2014, 10:05:29 »

สบู่เหลวก็ไม่ช่วยอะไร  ghjk