-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่ซินหยู  (อ่าน 1291 ครั้ง)

oman

• บุคคลทั่วไป
หล่นที่ซินหยู
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 18:38:16 »

ไม่รู้จะว่าไงดีพอดีไปกินข้าวกับเพื่อน(ผมกินเบียร์อย่างเดียว)พอเมาได้ที่ก็อยากระบาย(เสียงคับ)เลยไปที่ประจำ วันเสาร์คนมาเที่ยวมากแต่ก็เหลื่อผมกับเพื่อนพอให้เลื่ออยู่แต่วันนี้ไปกินข้าวมาเด็กที่ร้านที่ไปกินข้าวก็ไม่ค่อยดูแลเราเลบ  jbv jbv jbv  ไม่นึกว่าจะมาหล่นที่ประจำอีกน้องดูแลไปได้แต่ไม่ค่อยเท่าไรเลยเซ็งมากๆ เลยของระบายหน่อยแล้วกัน  ส่วนแม่ๆดูแลดีมากคับไม่มีผิดหวังตลอด  แต่น้องไม่เท่าไร เพราะมีเสียง jbv jbv บ่นอยากจากน้อง ปากว่าเซ็งเราก็เลยเซ็งเพิ่มเลย อยากระบายเบื่อขอทิ้งช่วงที่ ซินหยูหน่อยแล้วกัน เพื่อนก็บ่นว่าวันนี้น้องคงอารมณ์ไม่มีมั้งไม่ค่อยเอาใจเลย  ผมถือว่าหล่นแล้วกัน คะแนนวันนี้ติดลบแน่นอน ถ้าใครไม่หล่นก็ขอให้เป็นอย่างนั้นตลอดคับ จากใจลูกค้าประจำ  (น้อยใจนะคับไม่ใช่ไม่พอใจ) piuyty piuyty uyi uyi

sodax

Re: หล่นที่ซินหยู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 20:21:19 »

เมื่อคืนไปเที่ยวซินยูกับ omanกะเพื่อนอีกคน ตอนแรกกะเอาน้องคนเดิมแต่น้องไม่อยู่อ่ะ(แววหล่นมาแล้ว) แต่ทำไงได้อ่ะมาแล้วนี่ก็เลยเรียกน้องมานั่งด้วย ไม่เอาใจเราเลยอ่ะ คืนนี้หล่นเห็นๆ อยากเปลี่ยนน้องแต่ก็สงสารก็เลยตามเลยล่ะกัน  kmkm ทำไรไม่ได้เลย l,l, แต่ยังดีที่เด็กเรามาหาตอนใกล้กลับ  ijuhbแต่หลังจากนี้คงยาวเลย เซ้ง 0okl ยอมรับว่าไปซินไม่เคยหล่นเลย แต่ครั้งนี้หล่นอย่างแรง แต่ก็ทำใจอ่ะ คราวหน้าต้องแก้ตัว

evo 3

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 22:36:54 »

ไปหลายครั้งเหมือนกันครับเเต่ยังไม่เคยหล่น หรือว่าโชคดีหว่า rgb

akiko

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 22:43:01 »

fdgdf    fdgdf   fdgdf

ขออนุญาติตอบเป็นอีโมนะค่ะ พูดไรไม่ออกค่ะ

shin yu ke

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 12:16:56 »

ตอบคุณลูกค้าประจำ ...
ก่อนอื่นขอกล่าวคำว่า...ขอโทษ..และอโทษจริงๆค่ะ..คงเป็เพราะเราอบรมเด็กไม่ดีพอ  ผิดครั้งนี้ข้าน้อยสมควรตายเหมื่อนๆครั้ง piuyty   piuyty piuyty piuyty ไม่ขอแก้ตัวแต่ขอแก้ไข  ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
ที่ได้ออกมาแจ้งข่าว  ไม่ใช่ชินยูจะมีด้านเดียว  ถ้าลูกค้าให้คอมเม้นด้านที่ไม่ดีบ้างเพื่อไปปรับปรุงและแก้ไข  สิ่งใหนที่ลูกจะใช้บริการอย่างมีความสุขเรายินดีที่จะปฏิบัติและบริการอย่างดีที่สุด ผิดครั้งนี้ขอแสดงความรับผิด
โดยการขอรับใช้อีกสักครั้ง เชิญใหม่นะคะ ;khhg เมื่อผิดแล้วก็ต้องรับผิดเที่ยวครั้งนั้นไม่สนุก มาใหม่ครั้งนี้ขอเป็นเจ้าภาพ..เหล้าเรด..สักขวด...เพื่อแสดงความขอบคุณและขอโทษ  อย่างจริงใจ...

ปล.  มาชินยูเมื่อไหร่ ก็  สอบถามจากมมาม่ากคนได้เลยค่ะ...หรือจะเรียกหาแม่..เก้ได้เลย  เตรียมพร้อมทุกวันค่ะ  !!!  อยากกล่าวคำว่า  ขอโทษค่ะ  ขอโทษค่ะ สักหมื่นเหมื่นครั้ง piuyty piuyty piuyty piuyty

killdeathnote

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 12:23:13 »

ครับเห็นใจทั้งสองฝั่ง

มาม่าเค้าก็มาอธิบายแว้วว

ลองให้โอกาสซินหยู ใหม่นะ จขกท

เอาใจช่วย

pongz

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 12:25:56 »

ง่ายๆสั้นๆ

ต่างกรรมต่างวาระ

FAT-BOY

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 15:25:30 »

ผมไปซินหยู  ไม่เคยหล่นเลยครับ

เดี๋ยววันเสาร์นี้ว่าจะไปซักหน่อย

แม่เก้ช่วยลงรูปน้องๆหน่อยสิครับ

ขอบคุณครับ ;khhg

อาตี๋

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 15:28:49 »

เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ด้วยครับ ลองให้โอกาสอีกสักครั้งคงจะดีกว่าที่จะรู้สึกไม่ดีต่อไปมั่งครับ ....หายากนะครับที่จะมีคนออกมารับผิดได้ขนาดนี้
นับถือในน้ำใจของทางร้านเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ

zero_1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 15:37:29 »

ต่างกรรม ต่างวาระ คับ เอาใจช่วยล่ะกัน  jhg

oman

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 22:01:44 »

ขอโทษคับถ้าทำให้ลำบากใจแต่ยังรักซินหยูตลอดเพราะที่หนึ่งใจผมตลอดไม่เปลี่ยนใจอยู่แล้วคับ jhg jhg 

nokkapoot

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 11:53:45 »

l,l, ต้องลองไปบ้าง แล้วจะมาเล่าแจ้งแถลงไขว่าหล่นป่าว kjhgf

dvd6699

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 21:51:54 »

ก่อนอื่นขอกล่าวคำว่า...ขอโทษ..และอโทษจริงๆค่ะ..คงเป็เพราะเราอบรมเด็กไม่ดีพอ  ผิดครั้งนี้ข้าน้อยสมควรตายเหมื่อนๆครั้ง piuyty   piuyty piuyty piuyty ไม่ขอแก้ตัวแต่ขอแก้ไข  ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
ที่ได้ออกมาแจ้งข่าว  ไม่ใช่ชินยูจะมีด้านเดียว  ถ้าลูกค้าให้คอมเม้นด้านที่ไม่ดีบ้างเพื่อไปปรับปรุงและแก้ไข  สิ่งใหนที่ลูกจะใช้บริการอย่างมีความสุขเรายินดีที่จะปฏิบัติและบริการอย่างดีที่สุด ผิดครั้งนี้ขอแสดงความรับผิด
โดยการขอรับใช้อีกสักครั้ง เชิญใหม่นะคะ ;khhg เมื่อผิดแล้วก็ต้องรับผิดเที่ยวครั้งนั้นไม่สนุก มาใหม่ครั้งนี้ขอเป็นเจ้าภาพ..เหล้าเรด..สักขวด...เพื่อแสดงความขอบคุณและขอโทษ  อย่างจริงใจ...

ปล.  มาชินยูเมื่อไหร่ ก็  สอบถามจากมมาม่ากคนได้เลยค่ะ...หรือจะเรียกหาแม่..เก้ได้เลย  เตรียมพร้อมทุกวันค่ะ  !!!  อยากกล่าวคำว่า  ขอโทษค่ะ  ขอโทษค่ะ สักหมื่นเหมื่นครั้ง piuyty piuyty piuyty piuyty

ผมก็หล่นครับ  เขิน

shoots

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 10:49:42 »

แก้ตัวใหม่ครับ  สู้ๆโต๋เป็นกำลังใจให้ครับ     O0   

I3adI3oy

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 11:14:09 »

สุดยอดครับ ยอมรับผิดแต่โดยดีไม่มีข้อแก้ตัวใดๆ ขอบอกว่า แม่เก้สุดยอด แบบนี้ลูกค้าไม่หนีไปไหนหรอกครับ

golfmanu00

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 12:37:56 »

มาม่าที่นี่ใจโคตรๆๆๆ  สุดยอดเลยครับ นรี

noikasu

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 21:07:34 »

ตอนนี้คงไม่หล่นแล้วมั้งครับ... uhgv

artlovelove

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 15:34:48 »

หล่นได้ก็เก็บได้ครับ ขอชื่นชมที่แม่เก้ออกมารับผิดชอบครั้งนี้ครับ ทุกท่านให้โอกาสน้องๆเค้าแก้ตัวกันอีกซักทีนะครับทุกท่าน ;khhg

MyNameIS

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 23:44:57 »

เมื่อก่อนผมไปบ่อยมาก ก้ไม่รู้สึกว่าหล่นนะ หล่นน่าจะมาจาก "เสียเงินเพื่อต้องการจะได้สิ่งหนึ่งไปมาก...แต่ไม่ได้สิ่งที่ต้องการหรือได้ไม่มากพอ"
ผมเลิกไปเพราะเห็นว่าเด็กเหลือน้อย และรำคาญ Fabric รถติด คนเยอะ ไม่มีที่จอด เพลอๆเดินๆเข้า ซินยู จะเจอคนรู้จักเข้าอีกเซ็ง ไม่ได้ไปเลยตั้งแต่ Fabric เริ่มดังเนี่ย
รูปเด็กๆใน เวป ซินยูไม่อัพเดทเลย มีเด็กน้อยจัง และบางคนก็ออกไปแล้วไม่ใช่เหรอ เช่น น้องโฝนอ่ะ.

win9999

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 10:25:36 »

ตามผลงานเลย